พฤษภาคม 13, 2024, 01:34:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าใครเคยเห็นกางเกงในลูกไม้ครับ แบบไม่ตั้งใจบ้างครับ  (อ่าน 8361 ครั้ง)
freshman
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:46:11 AM »

เคยมีพี่ที่ทำงานเก่าคนนึง เปิดให้ดูเลย นานมากแล้ว ตอนนั้นยังไม่คิดอะไรมาก แต่พี่เค้าสวยและดูดีมาก
(แกเป็นภรรยาลับของไฮโซ มีลูกด้วยกัน แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน) สนิทกันมาก ทำงานด้วยกันหลายอย่าง แต่คนละแผนก
บางทีก็ไปเอนเตอรืเทนลูกค้าด้วยกัน แกเคยเมาจน ต้องไปส่งกลับบ้าน แต่ก็ไม่เกินเลย ตอนนั้น ไม่มีเทรนด์ ส.ว. ด้วย
ที่จริงพี่แกก็อายุไม่มากขนาดนั้น แต่สำหรับผม เกิน 25 นี่ ผมถือว่ามาก พี่เค้าจะสามสอบกว่าๆ น่าจะปลายๆ ด้วยนะ แต่ดุดีมาก รักษาตัวดี คงจากฐานะดีด้วย

อยู่ดีดี วันนึง แกนึกไงไม่รู้ เดินมาหาที่โตีะ แล้วถามว่า ช่วยพี่ดูหน่วย สวยมั๊ย ตอนแกเปิดกระโปรงนี่ ผมใจหายว๊าบเลย...
ยังจำได้ครับ ลูกไม้สีดำสวยมาก

จบข่าว...

โชคดีจริง ๆครับ 

สังคมแห่งการแบ่งปัน  สังคม AVC

ช่วยได้เท่าที่ช่วยนะครับทุกท่าน
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:52:43 AM »

ขึ้นรถเมย์วันไหนก้วันนั้นเเหละครับ  สาวๆสมัยนี้ใจดีที่สุด  ผมก็ไม่ได้ลามกอะไรนะ เเค่มองกระจกคนขับรถเมย์   เจอทุกที   Lips Sealed Lips Sealed

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:54:04 AM »

เคยมีพี่ที่ทำงานเก่าคนนึง เปิดให้ดูเลย นานมากแล้ว ตอนนั้นยังไม่คิดอะไรมาก แต่พี่เค้าสวยและดูดีมาก
(แกเป็นภรรยาลับของไฮโซ มีลูกด้วยกัน แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน) สนิทกันมาก ทำงานด้วยกันหลายอย่าง แต่คนละแผนก
บางทีก็ไปเอนเตอรืเทนลูกค้าด้วยกัน แกเคยเมาจน ต้องไปส่งกลับบ้าน แต่ก็ไม่เกินเลย ตอนนั้น ไม่มีเทรนด์ ส.ว. ด้วย
ที่จริงพี่แกก็อายุไม่มากขนาดนั้น แต่สำหรับผม เกิน 25 นี่ ผมถือว่ามาก พี่เค้าจะสามสอบกว่าๆ น่าจะปลายๆ ด้วยนะ แต่ดุดีมาก รักษาตัวดี คงจากฐานะดีด้วย

อยู่ดีดี วันนึง แกนึกไงไม่รู้ เดินมาหาที่โตีะ แล้วถามว่า ช่วยพี่ดูหน่วย สวยมั๊ย ตอนแกเปิดกระโปรงนี่ ผมใจหายว๊าบเลย...
ยังจำได้ครับ ลูกไม้สีดำสวยมาก

จบข่าว...

ทำไมไม่เป็นผม

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 05:16:27 AM »

เคยเห็ฯบ้างครั้งนะครับ
ผมชอบลายลูกไม้มากครับ เป็นชุดชั้นในที่ชอบมากครับ

Futanari Fan
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 11:20:34 AM »

เคยเห็นแค่สีขาวกับสีดำ ลายแปลกๆ ยังไม่เคยเห็นเลย
หวังเย่
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 08:37:10 PM »

เป็นผม ก้อคง.........................ฮ่าๆๆ คิดกันเอาเองนะครับฮ่าๆๆๆ Smiley
ป๋าเคิ้นน้ำ
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 01:31:36 AM »

เคยเห็นของลูกค้าตอนมาลองขับรถ
ตอนขึ้นรถ เราประคองประตูไว้เห็นจังๆ
เห็นนานด้วย คุยไปด้วยมองไปด้วย
ไม่รู้จะทำยังไง สายตามันไปเอง

✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 02:30:05 PM »

ยังไม่เคยเห็นแหะ
หน้า: 1 [2] พิมพ์