พฤษภาคม 13, 2024, 08:57:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปหาจีบ นศ ที่ใส่กระโปรงสั้นๆ เสื้อรัดๆฟิตๆได้ที่ไหนมั่งครับผม  (อ่าน 6895 ครั้ง)
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 04:26:28 PM »

จขกท คิดดีมากครับวัยนี้แหละน่ากินที่สุดแล้วเป็นช่วงจุดสูงสุดของวัยสาวเลยหละ  Grin
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 10:57:48 PM »

เมื่อวานครับ นั่งเรือด่วนเจ้าพระยา กลับบ้าน มันจะแน่นมาก ช่วงเย็น ผมก็ยืนท้ายเรือชิวไป เล่นเกมบน iPhone ไป ซักพักคนก็มากขึ้น  สาวออฟฟิศก็มายืนข้างผม แต่หน้าตางั้นๆ ไม่ใส่ใจ ก้มหน้าเล่นเกมต่อไป ซักพัก มีนักศึกษาสาว 2 คน คนนึงอ้วน อีกคนหน้าคมใช้ๆได้ๆ มายืนข้างผม เนื่องจากเรือมันแน่นมาก น้องเขาไม่สามารถพิงหลังกับผนังกั้นเหล็กได้ เขาเลยหันด้านหน้าอก มาทางแขนผม ผมก็ตกใจสิ แต่ก็เนียนไม่หลบ เอาวะ ทำเป็นนั่งเล่นเกม iPhone ไม่ใส่ใจ พอเรือโคลงที นมเขาก็มากระแทกแขนผม ผมก็ไม่ว่าอะไร กำไรหนึ่งดอก เดี๋ยวน้องเขาตกใจ ก็หลบไปเอง ปล่าวเลยไม่ใช่ เรือโคลงอีก ก็มีครั้งที่ 2 ครั้งที่สามจนรู้สึกดึกลูกไม้บนบราที่มาเสียดสีแขน ไม่ใช่แค่ข้างเดียว มีครั้งนึงเรือกระแทกแรง แขนผมสีทั้ง 2 เต้าเลย คิดในใจ เด็กสมัยนี้นะ หึหึ.. ท่าทางจะหงี่ เลยนึกมุก ถามทางซะเลย ได้จังหวะ ก็ถามดูลงท่าไหน ถามชื่อ แนะนำตัว แล้วก็ขอ FB น้องเขา ก็นิ่งไป 2-3 วิ ผมก็เลยยื่น iPhone ให้น้องเขาพิมพ์ ก่อนจะเนียนเดินออกจากท่า ชม. ต่อมาน้องก็กดตอบรับ ไม่ทันได้ ทักหรือแชทอะไร อีก 2 ชม. น้องเขาก็ unfriend ผมไป ผมแอดกลับ พร้อมส่งข้อความ แต่ก็ไม่มี Feedback ใดๆ

น่าเสียดายนะครับ ถ้าวันนั้นผมเอารถมา ว่าจะชวนน้องกินข้าว แล้วไปส่งหอซักหน่อย อาจมีกิจกรรมสนุกๆ ก็ได้
finna
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 11:11:09 PM »

ตามร้านเหล้า หน้ามหาลัย ครับ

ถูกต้องนะขอรับ จากทุกคำตอบที่ตอบมาอันนี้แน่นอนที่สุดคับ
มีแน่ๆจีบง่ายด้วย
BOSS_KUNG
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 05:23:51 AM »

ถูกต้องนะขอรับ จากทุกคำตอบที่ตอบมาอันนี้แน่นอนที่สุดคับ

ถ้ามีรถด้วย จะยิ่งง่ายครับ
finna
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 09:10:31 AM »

ถ้ามีรถด้วย จะยิ่งง่ายครับ

๔กต้องอีกแล้วขอรับ ง่ายมากด้วย
nattawut.sc
Art is for the moment : an AV is for eternity
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 09:55:03 PM »

5555   มีทุกที่แหละท่านนนน  ท่านก็ 
mackybaa
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 01:08:29 PM »

จีบได้ แต่ไม่มีใครเอา 
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 06:14:14 AM »

ม.เอกชนทุกที่  Grin
หน้า: 1 [2] พิมพ์