พฤษภาคม 13, 2024, 02:31:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอมุกจีบสาว มุกตลกหรือคารมอะไรก็ได้หน่อยอ่าคับ  (อ่าน 5280 ครั้ง)
อสุจ๊าก
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 01:11:42 AM »

คือจะเอาไว้ใช้ม่อหญิงหรือไม่ก็เอาไว้หยอดเวลาคุยกะหญิงอ่าคับ

ขอมุกแบบไหนก็ได้คับ แป้ก เสี่่ยว คารมคมคาย แบบไหนได้หมด

หรือไม่ก็ขอมุกที่พี่ๆใช้บ่อยๆ

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 05:41:14 AM »

"ถ้าจะมีสิ่งใดสิ่งหนึ่งที่พี่อยากจะเก็บไว้ในใจนานๆสิ่งแรกนั้นคือ(ชื่อน้อง) และถ้ามีสิ่งใดสิ่งหนึ่งที่พี่จะเสียไปในชีวิตพี่ขอให้(ชื่อน้อง)เป็นสิ่งสุดท้ายที่พี่จะเสียไป"

ตอนรุ่นๆวัยคะนองเคยใช้มุขนี้จีบหญิงได้มาแล้วจ้า 

***ปล ผุ้หญิงชอบผุ้ชายที่ตลกๆ มีซึ้ง และจริงจัง ถ้า 3 อย่างนี้มาพร้อมกันเมื่อไหร่ก้โอเคเลยจ้า ตลกจะทัาให้ดูเหมือนเป็นเพื่อน ซึ้งๆเหมือนเป็นแฟน จริงจัง เหมือนเป็นพี่ เป็นได้ทุกๆสิ่งทุกๆอย่างที่น้องอยากให้เป็นเลย 
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 07:30:11 AM »

น้องช่วยดูคนในรูปนี้หน่อยซิ (รูปน้อง) ช่วยบอกเขาด้วยนะว่าพี่รักและคิดถึง
ที่สำคัญตื้อเข้าไว้ แซวไปเรื่อย หรือไม่ก็คอยดักจะเอ๋ เช่น แอบรอตรงเสาไฟ (อย่าให้น้องเค้าเห็น)
พอน้องเค้าเดินมาก็โผล่มาจะเอ๋ให้ตกใจเล่น(เสาไฟต้นเดิม) ทำแบบนี้ทุกวัน จะทำให้เขาคิดถึงเรา
เหมือนกับว่าขาดอะไรไปถ้าไม่เจอเราจะเอ๋ (เคยทำครับ) เพราะเพื่อนๆในกลุ่มน้องเคยมาบอกว่าน้อง
เค้าต้องเจอพี่ทุกวัน ถ้าไม่ได้เจอมันขาดอะไรไปสักอย่าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2011, 07:51:39 AM โดย dekseo » บันทึกการเข้า

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 02:36:52 PM »

ที่สำคัญกว่ามุข คือ จังหวะครับ

ที่เหลือเป็นลีลาการนำเสนอ

มุขเดียวกัน แต่ต่างกาลเทศะ มันก้อแป็กไม่เป็นท่าได้เหมือนกันครับ

เพราะงั้นที่เจ๋งกว่าคือ ไหวพริบครับ ว่าช่วงไหน จังหวะไหน ควรยิง หรือ ควรตั้งรับและรอสวนกลับ

ไม่ต่างอะไรกับ บอล เลยฮะ ของแบบนี้ ต้องฝึกเล่นบ่อยๆ ลองเล่นกับเพื่อนดูก่อนก้อได้ครับ

ให้ได้ทักษะก่อน ที่เหลือค่อยแปลงเป็นมุขจีบสาว Grin
เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 06:14:47 PM »

ก็ชวนไปหาไรกินแล้วบอกว่าจะเลี้ยงก็บอกไปว่าเพราะวันนี้เป็นวันสำคัญ

ฝ่ายหญิงก็จะตอบว่า "วันเกิดหรอ" เราก็ตอบ "ไม่ใช่หรอก วันนี้น่ะเป็นวันสำคัญที่เราได้รู้จักเธอไง" 

เคยใช้ ก็โอเคดีนะคับ

ก็ผมอร่อย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 06:52:35 PM »

คารมไม่ดี จริงใจเข้าว่า

randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 08:41:37 PM »

คารวะ คารมท่านรอง
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 02:47:55 PM »

copy cat กันดื้อๆเลยน่ะ

ใส่ความจริงใจ ถ้าผู้หญิงที่คุณจีบเป็นคนดีจริง เขาจะเห็นเอง

ที่สำคัญอย่าฟันเธอ แม้นมีโอกาส เก็บไว้คืนวันส่งตัวจะตื่นเต้นที่สุด
เหมือนผม

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 04:37:10 PM »

ผมเอง ตั้งใจไว้เหมือนกัน ว่าจะไม่ฟันจนกว่าจะแต่ง

สุดท้าย โดนเค้าฟันก่อนทุกทีฮะ

3-4 คน ที่ผ่านมา แม่งปล้ำผมทุกคนเลยฮะ
astrife

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 05:47:14 PM »

จะเอาไป จีบ สาว เอามันเหรอ คับ

(มุขขอเบอร์) ทำเป็นยืม โทรศัพท์ แล้วบอกว่าทำมือถือหาย จะโทรเข้าเครื่องตัวเองว่าวางไว้ตรงไหน
(มุขชวนไปกินข้าว) ทำอะไร แย่ๆ สักอย่างกับเธอ แล้ว ไปหาอีกครั้งแล้วบอกว่า อยากแก้ตัวที่ทำไม่ดีไว้ ให้ผมเลี้ยงข้าวขอโทษ สักมื้อ

ปล.เอามาจากหนัง รักโรแมนติค เลยนะนั่น ถ้าไม่เวิร์ก ไปโทษหนัง ล่ะกัน
หน้า: [1] 2 พิมพ์