พฤษภาคม 04, 2024, 01:51:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111486 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 08:07:17 AM »

ขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาสขอรีวิวซีรีส์ ผีผ้าห่มS1 ด้วยนะครับ Grin
เทรนด์ใหม่ช่วงนี้เลย

ผีผ้าห่มต้องไปดูหนังจัดอันดับครับผมรีวิวไว้แล้วแหละแต่ถ้าให้บอกว่าใครดีสุด ของs1ที่แสดงผีผ้าห่มต้องซึคาซะครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
cacalog
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 09:27:50 AM »

รีวิวได้สนุกมากครับ ต้องตามไปดูหลายเรื่องเลย  Grin
kutzuo

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 21, 2020, 06:00:37 PM »

รีวิวดี 
ob1st
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 21, 2020, 06:26:07 PM »

ขอบคุณครับเดียวค่อยตามเก็บ
man2553
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 08:20:05 AM »

ดีครับแต่จะให้ดีที่สุดเพิ่มรายละเอียดอีกหน่อยใส่ชื่อนักแสดงและรหัสหนังด้วยก็น่าจะดีมากเลยครับ
เพราะจะง่ายต่อการหาครับ
WAWA55
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 09:22:11 AM »

อยากดูได้แบบท่านบ้าง ผมดูทีไรไม่เคยจบสักเรื่อง  Grin
kingz9

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 09:25:05 AM »

ดีครับแต่จะให้ดีที่สุดเพิ่มรายละเอียดอีกหน่อยใส่ชื่อนักแสดงและรหัสหนังด้วยก็น่าจะดีมากเลยครับ
เพราะจะง่ายต่อการหาครับ

จริงๆผมก็อยากทำแบบนั้นครับแต่ด้วยตอนนี้ โพสผ่านมือถือล้วนๆกว่าจะทำได้แต่ละรูปก็เยอะแล้วละครับ ถ้าได้ทำผ่านคอมจะทำให้นะครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
wivido
ปลิงน้อย

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 09:25:44 AM »

ติดตามเลยครับ ++
kingz9

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 09:17:28 AM »

มากันต่อกับ3เรื่องใหม่ของค่าย SOD

1. Stars-217
นู๋ฮองโจของหลายๆคนกับซีรี่ย์ เพื่อนรักหักเลี่ยมรุม

ซี่รี่ย์พวกนี้ แพทเทิลจะเดิมๆนะก็ รักกันมาดีๆแล้วอยู่ๆเพื่อนรักก็กลายเป็นอื่นเอาผชมารุมตอบแทนความรักของเพื่อนซะงั้นซึ่งก็มีเหตุผลต่างๆนาๆตามแต่ค่ายจะกำหนดละ
เนื้อเรื่อง 8/10 เรื่องนี้sexซีนแรกจะเน้นความเรียลถ่ายจากกล้องมือถือ ดูแล้วจะปวดตาหน่อยๆเพราะภาพจะสั่นๆ ดูไม่ค่อยมีอารมแต่เหมือนปูพรมให้ไปซีน2ซะมากกว่า  หัก2คะแนนจากซีนแรกที่ต้องข้ามเพราะไม่ไหวกะแนวแบบนี้แล้วมันดูแล้วปวดตามากกว่าปวดควย  ซีน2-3 เด็ดดวง เปลี่ยนจากสาวที่ขัดขืนเป็นสมยอมแล้วชอบsexไปในคืนเดียว

ดารา ฮองโจ 10/10 พัฒนาขึ้นเรื่อยๆเลยนะตัวเอง หนักเอาเบาสู้ ส่วนตัวประกอบ คุ้นๆหน้าแฮะแต่ผมคนจำชื่อดาราavไม่เก่งซะด้วยแต่ แสดงดี แสบถึงใจ แสดงได้ถึงความอาฆาตรมาตร้ายได้ ดี

2. Stars-216

นู๋โทดะกับสายคลอสเพลย์เป็นแมว

เนื้อเรื่อง 6/10 ดูแล้วจะรำคาญตรงที่นู๋โทดะทำเสียงเล็กๆเนี่ยละนะกับกว่าจะมีฉากเย็ดกันมันต้องผ่านกระบวนกาารทางการเล่นเกมเยอะแยะหยุบหยิบเกินจนกลายเป็น รำคาญ*2 แต่พอsexซีนก็เด็ดเหมือนเดิม

ดารา 7/10 ผชเหมือนจะเป็นการคัดพวกจู๋ใหญ่ๆแต่เป็นผู้โชคดีราวๆนั้น ก็ดูได้
ส่วนนู๋โอดะ sexก็เหมือนเดิมไม่ขาดไม่เกิน ได้เสมอตัวไป ไม่ค่อยน่าจดจำเท่าไรกับหนังเรื่องนี้

3.stars-215

เนื้อเรื่อง10/10
หนังจัดแสงดีเรียงลำดับเนื้อเรื่องดีแล้วเป็นหนังที่ดูได้เรื่อยๆเพราะสบายตา มีแต่ความสวยของแสงที่โคตรดีมาก
หนังเล่าเรื่องถึงการใส่ชุดยูนิฟอร์มในแต่ละช่วงที่เรียนเป็นครั้งสุดท้ายที่แสนจะน่าจดจำของนู๋มานา

ดารา10/10 ถ้าชอบแนวเย็ดมันส์ดุเดือดควยโตน้ำเต็มทุ่ง ข้ามไป ไม่ต้องดูเพราะมันไม่ใช่แนวของคุณแต่ถ้าชอบแสง ภาพ มุมกล้อง sexที่ดูสวยงาม จัดไปอย่าให้เสียถ้าข้ามคือว่าพลาดอย่างแรง

เรื่องที่4
ไม่มีไรมากเนื้อเรื่องช่างมันแค่ได้ดูสาวๆ5นางก็อิ่มแล้ว
เหมาะสำหรับคนที่อยากเรียกน้ำมากกว่าอยากดูเนื่อเรื่อง

คะแนนเนื้อเรื่อง0/10
คะแนนดูแล้วเงี่ยน 10/10
เซอร์วิสแฟนๆที่ชอบมีสิ่งติดตัวตอนเย็ดกันเท่านั้นเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2020, 01:10:59 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

kingz9

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 29, 2020, 09:26:06 AM »

วันนี้มารีวิวกันต่อกับหนังของเดือน4แต่ออกมาตอนปลายเดือน3(เป็นประจำของค่ายใหญ่ Moodyz) และหนังเดือน3ค่าย DAS! ที่ผมเพิ่งได้ดู

เรื่องแรก MIAA-246

อ้วนพริ้วปะทะ น้อง Neo Akari

เมื่ออ้วนแสดงเมื่อไรความมันส์ก็เกิดขึ้นทันที หนังว่าด้วยเรื่องการไปอาศัยบ้านคนอื่นน่าจะเป็นฝ่ายหญิงกะแฟนนะที่ไปอาศัยอ้วน เมื่อผู้ชายต้องออกไปทำงานข้างนอกไออ้วนรวยว่างงานอยู่กะบ้านกับเมียสาวสสวยอ้วนก็เลยบอก เหยื่อมาประเคนถึงบ้าน กูคืออ้วนนะ ไม่ล่อเสียยี่ห้อหมด จัดไปเพลินๆ เสียอย่างเดียว ไม่แตกในทั้งๆที่ ถ้าดูจากตัวบทแล้ว แตกในก็ได้นะจะแตกนอกทำไมหว่าไม่เข้าใจ

เนื้อเรื่อง 9/10 เนื้อเรื่องค่อนข้างดีครับแสงสีการจัดมุมกล้อง ใช้ได้เลยลงตัวเฟอเฟคมาก แต่ที่หักไป1คะแนนไม่ใช่ไรเพราะทำไมมันไม่แตกในไปเลยฟระ อันนี้งงจริง มึงถึงขั้นไปแย่งเมียเค้ามาครองแล้วมันต้องแตกในประกาศตัวไปเลยว่าตั้งแต่นี้เป็นต้นไปเมียเอ๊งคือเมียข้าแล้ว

ดารา 10/10 ปกติผมไม่ค่อยชอบนางเอกนะถึงขั้นไม่ได้ตามเลยก็ว่าได้เพราะผมไม่ค่อยชอบสาวยอวบๆแบบน้องเค้าเท่าไรนักแต่ที่ให้10เพราะ อ้วนคนเดียวเลย อ้วนล้วนๆเลย 555 แปลกไหมมีแต่คนเค้าดูนางเอกแต่ผมกลับชอบดูไออ้วนในเรื่องนี้มากกว่านางเอก

MIAA-250

หนังพี่สาวกะน้องสาวผู้ฝักใฝ่ในSEX หนังไม่มีไรมากครับ เป็นการแบ่งปันแฟนซึ่งกันและกันของพี่น้องคู่นี้ ซึ่งดูผ่านๆก็ได้อยู่นะแต่ถ้าดูแบบอยากได้เนื้อเรื่องแบบผมก็คงขอผ่านแหละ555
คะแนนเนื้อเรื่อง 5/10 สำหรับผมมันซ้ำซากจำเจไปหน่อยไม่มีไรให้น่าจดจำในตัวเนื้อเรื่องเลยซะกะติดเดียว
ดารา 8/10 เข้าขากันดีครับระหว่างนางเอกทั้ง2คน ต่างคนต่างไม่ยอมกันในเรื่องSEX ก็ดูดาราให้น้ำแตกก็ได้แต่ถ้าดูเนื้อเรื่องมันคาดเดาบทง่ายไปหน่อยเท่านั้นเอง

MIAA-251

หนังเดือนนี้ของหลายๆค่ายเหมือนจะเน้นไปที่ หญิงคู่มากกว่าปกติ ส่วนMOODYZ ออกจะเยอะสุดแล้วละเพราะมีถึง4เรื่องในเดือนเดียว

ก็หนังกำกับโดยผู้หญิง มีการเข้ามาคุยบทมาทำความรู้จักอะไรกันราวๆนั้นก็เป็นหนังที่ไม่มีเนื้อเรื่อวครับ เปิดมาก็คุยๆเสียบๆเพราะงั้นคะแนนในเรื่องเนื้อเรื่องก็ไม่มีเนอะ

ดารา 8/10 โอเคครับเลย คนนึงบางกรอบอีกคนสายมีน้ำมีนวล แต่ทั้งคู่มีความเหมือนคือ เอว 5G เอวคืออาวุธหลักของ2คนแล้วหนังก็เอาจุดนี้มาขายได้สมราคา ทั้งบดทั้งขยี้ แล้วเซอร์วิสแฟนๆสายมีของติดไม้ติดมือด้วยชุดชั้นในที่เซกซี่หลายๆมีถอดออกหมดบ้างไม่ถอดบ้างแต่ถูกใจอยู่พอสมควรเลยทีเดียว

MIDE-754

ทาคาโช ชื่อนี้หลังๆในเวปเราจะไม่ค่อยปลื้มเท่าไร(ผมแต่ก่อนก็เป็น)เพราะไม่ชอบหน้าใหม่นางแต่ด้วยฝีไม้ลายมือของนางที่พัฒนาได้ดีและพัฒนาไปเรื่อยๆหุ่นบึ้มๆนมโตๆธรรมชาติรังสรรมามันก็เพียงพอแล้วที่ผมจะยอมกลับมาเป็นFCนางอีกรอบแล้วสังเกตุว่าหลังๆนางจะเล่นหนังแนว เรียบๆฟิลไม่รุนแรงไม่โหดแต่ดันออกมาดีกว่าหนังที่โดนข่มขืนโดนจับทรมานอะไรแบบนั้นซะอีก

เนื้อเรื่อง หนังเนื้อเรื่องไม่เน้นเท่าไรเพราะแค่ เป็นเซลขายชุดชั้นในผญ ที่ก็ไม่เข้าใจว่าขายชั้นในหญิงแต่ทำไมลูกค้าแมร่งเป็นผชล้วนๆเลยว่ะ เอองงดี หนังแนวนี้ตลกดีเหมือนกันนะ ชั้นในเอยอุปกรณ์SEXเอย ไข่สั่น เครื่องสั่น ทำไมมาขายผู้ชายวะ อันนี้ไม่เมคเซนเลยแฮะ

5/10 เพราะตะขิดตะขวงใจมานานละกับแนวนี้เอาไปแค่นี้พอแหละ

ดารา ทาคาโชกับชุดชั้นใน โคตรเอ๊กซ์แตก ถ้าเปรียบก็เหมือนพวกชุดชั้นในไม่ได้นอนอะแบบนั้นเลย ใส่แล้วผู้ชายเห็นแล้วไม่เย็ด แสดงว่ามึงตายด้านอะ แต่ละชุดที่ขนมา โอ้ยยยยยย ฟินนนนนนเฟออออ

9/10 ไอเลิฟทาคาโช ยิ่ง2เรื่องหลังยิ่งฟินใหญ่เลย กลับมาFCนางกันเถอะแล้วจะไม่พลาดของดี 555

MIDE-755

Hatsukawa Minami หลังๆผมไม่ค่อยติดตามนางเหมือนตอนแรกๆแล้วนะ ผมรู้สึกว่านางไม่ค่อยพัฒนาไปไหนเลยยังอยู่ที่เดิม ยังแสดงสีหน้าท่าทางที่ไม่มีพัฒนาการใดๆเหมือนเดิม ลีลาก็เฉยๆครับ ไม่เด่นไม่แบก เน้นไปเรื่อยๆเนิบๆ พอขายได้อะไรแบบนั้น

เนื้อเรื่อง ก็เดาไม่ออกแฮะรู้แต่เกี่ยวกะไม่พอก็น้าเนี่ยละที่เป็นพวกสูงวัยอะซึ่งก็แน่นอนว่า ผมเดาทางได้แล้วมันดูไม่เด่นอะไรมาก แค่ 6/10 พอละกัน

ดารา อย่างที่กล่าวไว้ข้างต้นว่าเนิบๆเรื่อยๆ ไม่มีไรน่าจดจำสำหรับนาง 7/10 เสมอตัวไป

MIDE-757

เดอะเบสของค่ายMoodyzเดือนนี้ บอกเลยว่าห้ามพลาด

แล้วที่สำคัญคือ Moodyz รหัสหลักมักจะไม่มีหนังแตกใน แต่เรื่องนี้กล้าทำแฮะ

Yume Kana เรื่องนี้จะเป็นเรื่องแรกที่ผมดูนางแสดงแล้วถ้าไม่ออกมาในแนวนี้ ผมก็คงไม่ดูเหมือนเดิม 5555 เชื่อเถอะว่าผมพูดข้างบนนั้นคือเรื่องจริง หนังเรื่องนี้มีทีเด็ดเยอะกว่าที่คุณคิด เยอะถึงขั้นเยอะมากแล้วเป็นเรื่องแรกในเดือนที่ผม ตั้งใจดูตั้งแต่ต้นจนจบในรอบ2 เพราะรอบแรกเป็นการตรวจเชคหนังเลยดูๆข้ามๆไปแต่เมื่อคืนหนังดูเรื่องเดียวเนี่ยละ ควยก็โด่ อยากเอาน้ำออกแต่ เนื้อเรื่องก็อยากดูสุดท้ายเลือกที่ดูจนจบปล่อยมันโด่ต่อไปก่อนแล้วค่อยมาเอาน้ำออกทีหลัง

เนื้อเรื่องว่าด้วย คู่สามีภรรยาสาว(ผมจะบอกว่าสวย...นางก็ไม่ได้สวยแบบสเปกผมเหมือนเมียน้อยเมียหลวงและท่านมเหสีของผมแบบ ซึคาซะ/ยูอาร์/AIKA) ผมก็เลยใช้แค่คำว่า ภรรยาสาวละกัน ภรรยามีโรคจิตคอยตามติดทุกฝีก้าวมาทุกวันไม่ว่าจะเดินไปไหนก็เถอะสุท้ายไปเป็นพนักงานส่งของก็เริ่มฉายแวว นรกกำลังจะบังเกิดละนะ ครั้งแรกยังไม่ทำไร ครั้ง 2 ต้องจัดแล้ว แล้วเอาอ้วนนนน ไออ้วนของฉานนนนมาด้วยโอโห หนังไหนมีพี่อ้วน คะแนนท่วมท้นแน่นอนไม่ต้องสืบ เนื้อเรื่องดีครับ สนุกชวนให้ติดตามว่ามันจะไปทางไหนต่อดี(ถึงจะแนวเดิมๆเดาออกนั้นแหละ)

คะแนนเนื้อเรื่อง ผมชอบจริงๆเลยนะเนี่ยมีหักมุมนิดหน่อยพอประมาณ แต่เอาน่าหยวนๆ 10/10

ดารา นางเอก ล้วนๆเลยที่ได้คะแนนนี้ 5555 ผิดคาดใช่ไหมละอ่านข้างบนใครๆก็คงคิดว่าอ้วนแบกอีกแล้วสิท่า เปล่า ด้วยความสัตย์จริง หนังเรื่องนี้ Yume Kana เปร่งประกายเจิดจรัสมากกก ตีบทแตกมากกก หนังคนโดนข่มขืน มันต้องแสดงสีหน้าท่าทางให้ได้แบบนี้สิ โดยแตกในปุ๊ป ไปล้างน้ำผู้ชายออกจากรูจิ๋ม เออ มันต้องแบบนี้ แสดงสีหน้ารังเกียจน้ำผชที่มาข่มขืน แสดงถึงความหวาดวิตกเวลาเห็นจิ๋มตัวเองโดนทะลวงจากควยของคนอื่นที่ไม่ใส่ผัวตัวเอง ไม่ใช่ ร้องครางอย่างมีความสุขหน้าตายิ้มรับน้ำ แสดงโคตรดีเลยครับ 555

10/10 แน่นอนจ้าไม่ต้องถาม

เรื่องสุดท้ายเป็นหนังของเดือน 3เนี่ยละแล้วผมดันเพิ่งได้โหลดมาดู

DASD- 653

Fukada Eimi

ชื่อน้องการันตรีได้อย่างนึงว่าการแสดงของนางคือจัดเต็มอยู่แล้ว เรื่องนี้ก็เช่นกัน

เรื่องว่าด้วย สาวผู้มีผู้ชายอยู่รายล้อมในห้องเช่าที่ไม่ว่าจะไปทางไหนก็เจอแต่ผู้ชายที่นางอยากได้น้ำทั้งนั้นเลย ทั้งหนุ่มช่างภาพ ทั้งหนุ่มวัยรุ่นใจดี และหนุ่มใหญ่กับภรรยา ที่โอ้ยยังไงก็ต้องได้ สุดท้ายไม่ว่าใครก็เสร็จนางหมด 3คน 3สถานะการณ์

เนื้อเรื่อง ก็ดูดีครับ พอผ่านได้แบบเฉียดๆ 7/10

ดารา เข้าใจเลือกดาราชายละนะ ส่วนดาราหญิงไม่ต้องไปถามนางอยู่ระดับแแถวหน้าของวงการได้แล้วจะไปถามทำไม 7/10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2020, 09:51:24 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 13 พิมพ์