พฤษภาคม 04, 2024, 09:53:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111500 ครั้ง)
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 29, 2020, 09:39:26 AM »

Yume นี่ผมติดตรงชอบเล่นใหญ่นี่แหละ บางทีมันก็ใหญ่ไป เล่นซะกลายเป็นน่ากลัวเลย เรื่องนี้ยังไม่ได้ดูเลย จะเล่นน่ากลัวเหมือนเดิมไหมนะ
superk
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 29, 2020, 01:52:11 PM »

แค่อ่านก็น้ำแตกแล้ว ตามๆๆๆๆ กราบบบ
kingz9

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 11, 2020, 06:47:16 AM »

กลับมาแล้วกลับการดูแล้ววิจาร์ณ

แน่นอนครับว่ามันคือมุมมองของผมคนเดียว ถูกใจใครก็ว่ากันไปไม่ถูกใจใครก็ว่ากันอีกที ส่วนผม มาๆหายๆครับช่วงนี้ หนังAV เริ่มห่างหายไปจากชีวิตพอสมควร ตอนนี้กลายเป็นดูอาทิตย์ละ 2 ครั้งพอละ แล้วก็หันไปขายของออนไลท์ซะเยอะขึ้น สนุกครับเวลาขายได้ เครียดครับเวลาขายไม่ออก ใครอยากลองเป็นเจ้านายตัวเองก็อยากให้ลองไปลิ้มรสชาติกันดูครับว่า ที่ผ่านๆมา เจ้าของกิจการโดนอะไรมาบ้างในแต่ละวัน เพราะทุกๆคนไว้ซักวันก็จะอยากมีกิจการเป็นของตนเองกันทุกคน ลองดูครับ เริ่มอาจจะใช้การสต๊อคลมไปก่อนดู(แต่วิธีนี้มักจะได้แค่ในบางเวลาละนะ)

เอาละมาเข้าเรื่องกันเลย

SOD หนังค่ายนี้ หลังๆเป็นหนังค่ายที่ผม ตั้งหน้าตั้งตารอดูมากกว่าค่ายอื่นๆไปซะแล้วสิ เพราะพัฒนาการจากที่ ห่วยๆเนื้อเรื่องอะไรของมันเน้นแต่แปลกๆ ใช้ดาราได้เปลืองและไม่คุ้มค่าอะไรซะเลย กลายเป็นมังกรติดปีก ทำมาแต่ละเดือน เด็ดดวงซะเหลือเกินแต่....อย่าไปเหมารวมว่ามันจะทุกเรื่องนะ 5555

STARS-223

หนังแนวสปาระดับซูพรีม นวดๆนาบๆตัวลื่นๆ ซึ่งถ้าใครเคยดูผมรีวิวให้คะแนน หนังแนวนี้บอกเลยถ้าดาราไม่ชอบจริงอย่าหวังว่าจะโหลดเก็บ (บางคนชอบยังไม่เก็บ)

หนังไม่มีไรมาก ไม่แปลกใหม่ เฉยๆ ปลาช่อนนอนหลับสบายไม่หือไม่อือเลย

เนื้อเรื่อง 0/10 ก็หนังไม่มีเนื้อเรื่องเนอะ

ดารา ให้ 3/10 ก็อย่าถือ เพราะผมดูแล้วก็ปิด ลบทิ้งเปลืองที่เก็บ ที่ลองดูเพราะชอบน้องเค้าเฉยๆ

STARS-229

เปิดหนังAV ดูซักเรื่อง ท่านอยากเห็นอะไรที่สุด 1 ในนั้น ผมคาดว่า การเห็นดาราโดนแกล้ง แน่นอนเรื่องนี้ แกล้งกันเป็นพักๆ(ถึงจะเตี้ยมก็เถอะนะ) แต่ลุ้นดีสนุกดีดูเพลินน้ำเดินเป็นพักๆ น้ำล้นก็เอาออกแล้วมาดูต่อยังได้

โทดะ เพชรน้ำงามของวงการ AV ที่SODตาถึงไปจัดมาได้ ถ้าสังเกตุระดับการพัฒนา คือบอกเลยคนนี้ตอนนี้ไม่ต้องพัฒนาไรแล้วเพราะยืน1ไปแล้ว น้องทำได้ทุกอย่าง บทรักซึ้งๆ บทโดนโหดๆ แตกในมาหลายเรื่อง แตกนอกก็เยอะ แต่น้องไม่เคยเหนื่อยกับSEX เลย ขอให้พี่จัดมาเถอะน้องรับได้หมด

เนื้อเรื่อง 10/10 หนังมีครบทุกอย่างที่คุณอยากเห็นใน1ทริปออนเซน อะไรที่คุณคิดได้ ในนี้ตอบโจทย์หมดแล้ว ถ้าจะหาหนังดีๆซักเรื่อง นี่คือ1ในนั้นอย่างไม่ต้องสงสัย อ้อ เกือบลืม ขาดแต่ แตกในนะ เรื่องนี้ ไม่มีนะจ๊ะ

ดารา 10/10 จัดให้เท่าที่คุณอยากเห็น จัดเต็มเท่าที่คุณอยากได้ เลิศไปเลยน้อง

PRTD-026

รหัสนี้ของพรีเมียมจะไม่เหมือนค่ายหลัก ต่างกันอย่างสิ้นเชิง ถ้าคุณบอกค่ายหลักผิดศิลธรรมแล้ว รหัสพวกนี้ อย่าได้แลดู เพราะถ้านั้นไม่ถูกจริต นี่จะทำให้จิตตกได้ง่ายๆ
ส่วนใครชอบโหดๆ แรงๆ รุมน้ำเต็มหน้าเต็มปาก แตกแล้วก็ใส่ต่อทั้งๆที่หีแหกหมดแล้วน้ำล้นหีหมดแล้วก็ไม่สน นี่คือหนังที่ตอบสนองนีตได้

เนื้อเรื่อง 8/10 เดิมๆครับ แต่ก็ไม่ว่ากันเพราะการจะคิดบทใหม่ให้หนังแต่ละเรื่องไม่ใช่ง่ายเพราะงั้น รักษาน้ำใจกันหน่อย

ดารา 10/10 ไอสัด นี่คือคำแรกที่ดูแล้วผมอุทานมาแบบลืมตัว ผมไม่คิดว่าน้อง Nagase Yui คนนี้จะสายโหด โหดแบบรับได้หมด หน้าตาออกไม่น่าจะรับได้แต่รับไปได้ไงว่ะนั้น หนังแรงตามความคิดของผมคือ ฉุดกระชากลากถู น้ำผมไม่แตกเพราะไม่ถูกจริตกับหนังโหดเกินแบบนี้ละนะ(โหดแต่อยู่ในลิมิตนะแต่ระดับนี้ผมว่าก็โหดแล้วละ)

PRED-231

เนื้อเรื่อง 5/10 หนังไม่ได้เน้นเนื้อเรื่องไรเลยแค่เริ่มมาหนุ่มถูกหวยเลยเอาสาวมาเล่น 2 นางเท่านั้น

ดารา 8/10 สมหตุสมผลที่เอา2นางนี้มาแสดง เข้าขากันดี เคมีตรงกัน นมโตใช้ได้ ลีลาดูดี แต่มันเป็นหนังเซอร์วิสแฟนๆสาย ชุดชั้นใน ที่แต่ละนางใส่นี่โอยยยย ยอมก็ได้จ้า

อัพเพิ่มจากนี้เลยละกัน

12/4/2563

IPX-477

หนังแนว หัวหน้าเคลมลูกน้อง ถ้าสังเกตุหนังแนวนี้จะออกมาเหมือนกันเพราะงั้น คะแนนเนื้อเรื่องผมก็จะผ่านไปเลยเนอะ

ดารา Nakamura Miu ผมไม่มั่นใจนะว่านางเป็นอิสระไปแล้วรึยังเพราะหนังล่าสุด2เดือนที่ผ่านมา เป็นการมาเยือนต่างค่ายทั้งนั้น เดือนที่แล้วไป S1 เดือนนี้มา ขอดเกล็ด ไม่รู้เดือนหน้าจะไปโผล่ SOD ไหม 555 เพราะนางไป2ค่ายยักษ์หมดละ การแสดงในเรื่องนี้ออกมาดีครับ เหมือนเป็นการพัฒนาตัวเองไปในตัวเพราะนางหนังที่นางเคยแสดงๆมาจะไม่ใช่แนวเนื้อเรื่องเลยมีเปิดมาก็เยดๆกันไป เรื่องนี้ก็จะได้อารมดีนะในความรู้สึกผม555 ให้นางไป 9/10 ละกัน

IPX-455

หนังค้างสต๊อคของขอดเกล็ดเค้า ไม่มั่นใจว่าเกิดจากการผิดพลาดของอะไรแต่หนังเรื่องนี้ มันคือหนังของเดือน 3 แต่มาขายเอาเดือน 4 เหมือนของ AIKA แห่งค่ายพรีเมียม หนังAIKA เดือนนี้เลยซัดไป 3 เรื่องเลยทีเดียว ของค่าย2 ไปมาดอนน่าอีก1(เรื่องนี้มีแปลแล้วห้องVIP)
กลับมาที่หนังของเรากันเถอะ
จะบอกว่าหนังไม่มีเนื้อเรื่องก็ได้นะเพราะ มันเป็นการเซอร์วิสแฟนๆสาย กกน ซะมากกว่า คือ เมนของหนังมันจะเป็นฉากๆไม่ต่อเนื่องกันเลยแต่"การได้โชว์หรือต้องโชว์ กกน จะเป็นเมนของหนัง" ผมก็เลยวิจาร์ณอะไรได้ไม่มากนักในส่วนของเนื้อเรื่อง

ดารา 8/10 หลังๆผมเริ่มชอบนางขึ้นมาทีละนิดทีละหน่อยละ 5555 พอกลับมาดูอีกที โอโห นี่ตูเก็บหนังนางแทบทุกเรื่องเลยนี่หว่า เอ้าซะงั้นเลย
นางจะเหมาะสมกับการเป็นสาวร่านๆ ยัวๆผชโดยใช้สายตาและใส่จริตลงไปเยอะๆ ให้รสมันกลมกล่อมมากขึ้น ก็เท่านั้นเอง

IPX-468

เนื้อเรื่อง หนังมีความฟิลกู๊ดดดด กู๊ดแบบ ดูแล้วคิดถึงอดีตอะไรแบบนั้นเลย คือในวงการAV มันจะหาหนังฟิลกู๊ดแบบถูกศิลธรรมอันดี หายากนะ บางที มันถูกศิลธรรมแต่หนังมันออกมาเห่ย มันก็ไม่กู๊ดไง ดูแล้วลบทิ้งเพราะเห่ย อะไรแบบนั้น

หนังว่าด้วยการกลับไปเยี่ยมยายหรือใครซักอย่างเนี่ยละแล้ว เผอิญญญญ ดันไปเจอแฟนเก่าสมัยเรียนที่เป็น หลานหรือลูกของยายเนี่ยละ
การรำลึกความหลังเลยบังเกิด หนังดูแล้วดีครับซึ่งถ้าเอาจริงๆหนังแนวนี้จะไม่เน้นผช ควยโต โอโหไซค์ช้างอะไรแบบเนี่ยจะเน้นที่ มุม เน้นเนื้อเรื่อง เน้นแสง เน้นที่ความสวยงามของSEX ละมุนละม่อม ค่อยๆไปเนิบๆเร่งเฉพาะตอนใกล้แตก แล้วสังเกตุได้ว่าหนังแบบนี้ ผชจะไม่ใช่คนที่แสดงได้ดีห่าไรเลยคือ มันจะออกแนวผชแมร่งเกะกะตาว่ะ หน้าเห่ย ลีลาห่วย แบบนั้นเลยเป็นหนังที่รีดความสามารถของนางเอกล้วนๆ
สรุป 10/10 ไปเลยจ้า ชอบจังบอกเลย

ดารา กัปตัน ผมว่ากัปตันเป็นนางเอก AV ที่โคตร ซวยเพราะหนังที่นางแสดงแต่ละเรื่อง เนื้อเรื่องแมร่งออกไปทาง โดนกระทำอย่างรุนแรง ซะมากกว่า ฟิลกู๊ด ไม่โดนกระทำก็ต้องเป็นสาวร่านควยอยากโดนทุกเมื่อเชื่อวันทุกวันทุกเวลา แบบนั้นซึ่ง บอกเลยว่า "ทำไมถึทำกะฉันได้"
กว่าจะได้แสดงหนังฟิลกู๊ดซักเรื่องนี่ มาซะตอนช่วงเรตติ้งดรอบลงไปเยอะแล้ว มาช่วงท้ายๆของชีวิตวงการAV ไปซะละเสียดายของซะจริงๆแต่นางรักค่ายคนนึงเลยนะ คือ ไม่เคยย้ายไปค่ายไหนเลย(ไปเล่นกะแอคแทคเกอร์ไม่นับนะเพราะนั้นไปหาลำไพ่พิเศษ)
ถ้าวัดกันที่ความจงรักภัคดี นางก็ยืนหนึ่งได้แบบไม่เขอะเขิล

สรุป 10/10 ไป นางแสดงดี ฝีไม้ลายมือระดับมาสเตอร์พีชของวงการ ที่นานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจะได้มาแสดงหนังที่ไม่โดนข่มขืนหรือกระทำที่ไม่สมยอมหรือตัวเองร่านควย

IPX-470

ผีผ้าห่ม ผีผ้าห่มเป็นหนังที่ ค่ายS1ปลายปีส่งมาปลุกกระแสแล้วขอดเกล็ดก็เอามาชน
ทั้ง2ค่ายจะแตกต่างกันในการดำเนินเรื่อง S1 จะเป็นดำเนินแบบต่อๆกันไปเลยยาวๆแต่ ขอดเกล็ดจะเป็น การตัดกันเป็นฉากๆตอนๆแล้วแต่สถานะการณ์ แต่แน่นอนว่าผมคนชอบหนังมีเส้นเรื่อง ไปการตัดๆเป็นตอนๆมันเลยไม่สมูตเท่าไรนักสำหรับตัวผม

แต่ถามว่าดีไหม ดีครับ ให้ 9/10 ไปละกัน

ดารา
Misaki Nanami ผมโหลดหนังนางเก็บไว้ไม่เยอะเพราะก็ไม่ได้ชอบอะไรมากมายนักแต่ดูได้ การแสดงของนางดีครับน่ารักดีตอนนางยิ้ม บางทีก็ละลายได้เลยนะแบบโอ้ยยยน่ารักกกก แต่บางทีก็ เฉยๆ 5555
8/10 ละกันครับคือไม่รู้จะวิจาร์ณยังไงดีนั้นแหละปัญหาเพราะนางเอกผมก็ไม่ได้ตามเยอะ ตัวบท ผมก็ไม่ได้ชอบอะไรที่มันตัดๆแบบนี่

IPX-471

หนังที่ถ้ามีใครเล่นเรื่องนี้คือผุ้กล้า
หนังเรื่องนี้จะเป็นเรื่องเดียวที่เราจะได้เห็นดาราในค่าย ขอดเกล็ด "หน้าสด" แล้วไม่ใช่สดแล้วหายนะ สดแล้วเซอร์วิสให้1ฉากยาวๆด้วย
คนแรกที่มาแสดงคือ กัปตันของเรานี่เอง ตอนหน้าสดแล้ว อึ้งแฮะ ไม่ดรอปจากที่แต่งเลย แล้วเท่าที่สังเกตุ คนแสดงที่ผ่านๆมา การแต่งหน้าจะไม่ใส่พวกหนาเตอะเป็นแผ่นปูน คือหน้าสดกับหน้าที่แต่งแตกต่างแต่ไม่เยอะจนที่เราเห็นกันในหมู่หญิงไทยคือ ตอนไปเที่ยวหน้าอย่างสวย พอตื่นเช้ามา อีเหี้ย ผีที่ไหนมานอนข้างๆกูเนี่ย 55555 การไปเกี่ยวสาวจากผับต้องพึ่งสังวรไว้ว่า "แสงสีทำให้ผีกลายเป๋นคน"

คะน้า หน้าสดของนางนี่แบบ แต่งหรือไม่แต่ง นั้นคือหน้านางเลยนะเอาจริงๆ ไม่โกหก ล้างหน้าก็แค่ทำให้คิ้วจางลง แต่นอกนั้นคือ ตัวนางเลย
นางโคตรน่ารักครับไม่ว่าแต่งหน้าหรือไม่แต่ง เป็นบุญตานะที่ได้เห็นผญที่ไม่ใช่แฟนเราแล้วเป็นดาราAVระดับท๊อปๆในวงการ หน้าสดให้เราได้เห็น ผมว่าใครไม่FC นางดูเรื่องนี้ผมว่า FCนางคงเพิ่มขึ้นเป็นทวีคูณกันละ

คะแนน จะถามไปทำไม พล่ามให้ซะเยอะ มี100ก็ร้อยอะ

เนื้อเรื่อง มันเคยดียังไงก็ดีอย่างงั้นต่อไป 9/10

IPX-473

หนังมีเนื้อเรื่องที่ผมพยายามดูแล้วจับจุดก็จับได้แค่ว่า นางเอกเราเจอแฟนที่ชอบให้ใส่ชุดต่างๆ ก่อนมีSEX เหมือนเป็นการเปลี่ยนรสชาติในชีวิต น่าจะเป็นแบบนั้นมั้งเดาไม่ออกเหมือนกันว่าเนื้ิอเรื่องมันคืออะไรกันแน่ เพราะดูแล้วมันมีแค่นั้นอะ นางเอกในชุดต่างๆนาๆแล้วก็มีSEXกันไปไม่มีนอกใจไม่มีโดนรุม

ดารา ไม่ได้ตามอักนั้นละเลย เฉยๆดูก็ได้ไม่ดูก็ได้

ให้คะแนนรวมไปเลยละกัน 7/10

wanz-940

เนื้อเรื่อง 9/10

ทอมบอยปากพาซวยแท้ๆ ไปดูถูกช่างซ่อมลิฟท์จนเป็นเรื่องเลยทีเดียวหนังบีบให้เกิดสถานะการณ์ไม่คาดคิดว่า จะหนีจากคนที่เราปากกล้าไปดูถูกไปด่าเค้าแต่ความซวยคือที่จะหนีมันเป็นลิฟท์แล้วค้างด้วย จากทอมปากกล้าเวลาอยู่ในพื้นที่ๆสามารถหนีได้ กลายเป็นลูกแมวตัวน้อยๆเวลาอยู่พื้นที่จำกัด แต่เอาจริงๆ มันก็ไม่ค่อยสมเหตุสมผลนักกับการติดในลิฟท์แล้วยังมีความเงี่ยนครอบงำทั้งๆที่ถ้าพูดจริงๆ ในสถานะการณ์แบบนั้น การไม่ออกกำลังให้เหงื่อออกน่าจะเป็นผลดีกว่าแต่เอาเถอะก็ยังดีกว่าบางเรื่องละเนอะ(อย่างเช่นทาคาโช2เรื่องหลังสุด)

ดารา 5/10

พอนางเปิดตัวคบกับ มานามิแห่งขอดเกล็ด นางก็เปิดความเป็นทอมบอยในการแสดงหนังมาเรื่อยๆจนทำให้นางไม่ค่อยมีหนังแสดงมากเหมือนเมื่อก่อน
แล้วการที่นางเป็นแบบนี้ทำให้ คนชอบลดน้อยถอยลงตามลำดับเพราะผมเพิ่งได้ดูนางแสดงเรื่องนี้ในรอบ3-4เดือนเนี่ยละ ผมว่าตอนเป็นผญ มึงยังแสดงดีกว่านี้เลย พอมึงเป็นทอมทำไมการแสดงมึงถอยลงมางี้ละ ถอยลงคลองอย่างเห็นได้ชัดฉากSEXที่เคยจัดเต็มกับดุ้นผชหายไปแล้วเหมือนแสดงไปรังเกียจไปความเป็นตัวตนแท้จริงทำให้ตรงนี้ลดน้อยถอยลงเป็นหนังที่ฉากSEX ห่วยแล้วไม่ใช่ ผชทำห่วยซะด้วยแต่เป็น ทอมเราเนี่ยละทำให้แมร่งห่วยกลายเป็นเนื้อเรื่องดีแต่น้องทอม ถ้ามึงจะแสดงแบบนี้ มึงเลิกเถอะ ความเป็นมืออาชีพมึงไม่ได้แล้วละ

ถ้าจะเปรียบเทียบหรอ เอาไปเปรียบกับหนังที่ผมว่าเด็ดสุดเท่าที่เคยดูมาของน้องทอม คือ MIMK-056 ที่เป็นหนังทำจากโดจินหรือ MIAE-84 ก้ได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2020, 09:56:35 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
superk
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 09:57:11 AM »

ขอบพระคุณสำหรับรีวิวครับ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ
WeWee
นักสะสมเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 10:27:55 AM »

คือส่วนใหญ่ผมจำแต่หน้าและรูปร่างฮ่ะ(แล้วชื่อจะตามมาภายหลัง) ถ้าดูแล้วไม่ชอบก็ปล่อยผ่าน ดังนั้นก็เหลือตามอยู่ไม่กี่คน พอท่าน kingz9 มาแนะนำหนังแล้วไม่ใส่ชื่อนี่ ไม่รู้จักซักคน  Grin

ปล.จริงๆ เอาชื่อรหัสไปค้นก็ได้อ่ะนะ แต่ผมเรื่องมากเอง  Grin
SuwitchAnal
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 05:39:00 PM »

รอคะน้าเรื่องนี้อยู่นานน ไม่ผิดหวังเลยย ว่าแต่กินน้ำด้วยเหรอ น้ำจริงน้ำปลอมเนียะ?
kingz9

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 06:25:00 PM »

ขอบพระคุณสำหรับรีวิวครับ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ

Fc ตัวจริงเหมือนผมfcงานแปลท่านเลยนะเนี่ย 555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Momomiru
สามีคะน้า
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 06:49:23 PM »

IPX-471

หนังที่ถ้ามีใครเล่นเรื่องนี้คือผุ้กล้า
หนังเรื่องนี้จะเป็นเรื่องเดียวที่เราจะได้เห็นดาราในค่าย ขอดเกล็ด "หน้าสด" แล้วไม่ใช่สดแล้วหายนะ สดแล้วเซอร์วิสให้1ฉากยาวๆด้วย
คนแรกที่มาแสดงคือ กัปตันของเรานี่เอง ตอนหน้าสดแล้ว อึ้งแฮะ ไม่ดรอปจากที่แต่งเลย แล้วเท่าที่สังเกตุ คนแสดงที่ผ่านๆมา การแต่งหน้าจะไม่ใส่พวกหนาเตอะเป็นแผ่นปูน คือหน้าสดกับหน้าที่แต่งแตกต่างแต่ไม่เยอะจนที่เราเห็นกันในหมู่หญิงไทยคือ ตอนไปเที่ยวหน้าอย่างสวย พอตื่นเช้ามา อีเหี้ย ผีที่ไหนมานอนข้างๆกูเนี่ย 55555 การไปเกี่ยวสาวจากผับต้องพึ่งสังวรไว้ว่า "แสงสีทำให้ผีกลายเป๋นคน"

คะน้า หน้าสดของนางนี่แบบ แต่งหรือไม่แต่ง นั้นคือหน้านางเลยนะเอาจริงๆ ไม่โกหก ล้างหน้าก็แค่ทำให้คิ้วจางลง แต่นอกนั้นคือ ตัวนางเลย
นางโคตรน่ารักครับไม่ว่าแต่งหน้าหรือไม่แต่ง เป็นบุญตานะที่ได้เห็นผญที่ไม่ใช่แฟนเราแล้วเป็นดาราAVระดับท๊อปๆในวงการ หน้าสดให้เราได้เห็น ผมว่าใครไม่FC นางดูเรื่องนี้ผมว่า FCนางคงเพิ่มขึ้นเป็นทวีคูณกันละ

คะแนน จะถามไปทำไม พล่ามให้ซะเยอะ มี100ก็ร้อยอะ

เนื้อเรื่อง มันเคยดียังไงก็ดีอย่างงั้นต่อไป 9/10

ดีไม่ดีไม่รู้ แต่ทำเอาผมที่เป็นแฟนคลับคะน้าแล้วไม่ดูหนังเอวีของน้องมาเกือบสามปีกลับมาดูได้อะ 555+ แหม...เขินจัง (ที่ไม่ดูเพราะทำใจดูน้องโดนคนอื่นเยไม่ได้จริงๆ แต่เรื่องนี้คืออยากเห็นหน้าสด 5555+)  ส่วนตัวว่าน่าจะมีทาปากเหลือบ้าง แต่คิ้วนี่ก็ตามนั้นเลย สดจริง ส่วนหน้าน้องใสอย่างนั้นอยู่แล้ว เคยเจอตัวจริงน้องก็ไม่ได้แต่งหน้าหนาอะไร  ถือว่าเป็นคนที่หน้าสดแล้วรอดครับ

รีบไม่รีบซับไทยก็เสร็จตั้งแต่วันแรกที่บิตเปิดให้โหลด คาดว่าท่านประธาน qc เสร็จคงเอามาเปิดให้โหลด ถ้าใจร้อนก็ไปห้อง vip เลย ลงแล้วตั้งแต่เมื่อคืน

ตอนนี้รอเพื่อนแฟนคลับที่ญี่ปุ่นส่งแผ่นมาให้ตอนโคโรนาหาย ฮือออ

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ สวัสดีปีใหม่ไทยครับ

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
kingz9

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 07:29:37 PM »

IPX-471

ดีไม่ดีไม่รู้ แต่ทำเอาผมที่เป็นแฟนคลับคะน้าแล้วไม่ดูหนังเอวีของน้องมาเกือบสามปีกลับมาดูได้อะ 555+ แหม...เขินจัง (ที่ไม่ดูเพราะทำใจดูน้องโดนคนอื่นเยไม่ได้จริงๆ แต่เรื่องนี้คืออยากเห็นหน้าสด 5555+)  ส่วนตัวว่าน่าจะมีทาปากเหลือบ้าง แต่คิ้วนี่ก็ตามนั้นเลย สดจริง ส่วนหน้าน้องใสอย่างนั้นอยู่แล้ว เคยเจอตัวจริงน้องก็ไม่ได้แต่งหน้าหนาอะไร  ถือว่าเป็นคนที่หน้าสดแล้วรอดครับ

รีบไม่รีบซับไทยก็เสร็จตั้งแต่วันแรกที่บิตเปิดให้โหลด คาดว่าท่านประธาน qc เสร็จคงเอามาเปิดให้โหลด ถ้าใจร้อนก็ไปห้อง vip เลย ลงแล้วตั้งแต่เมื่อคืน

ตอนนี้รอเพื่อนแฟนคลับที่ญี่ปุ่นส่งแผ่นมาให้ตอนโคโรนาหาย ฮือออ

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ สวัสดีปีใหม่ไทยครับ

สุดยอดเลยครับท่าน รอชมแน่นอน

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับขอให้สุขภาพแข็งแรงตลอดปีนะครับ

sunny18xx
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 10:50:28 PM »

ปักหมุด แค่ปกก็แตกละ55 แต่ละคนนะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 13 พิมพ์