พฤษภาคม 04, 2024, 06:35:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดารา AV ที่คิดว่าสวยครบทุกส่วนของเพื่อนๆสมาชิก  (อ่าน 43587 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 10:11:45 AM »

มาเรียทาเคกิ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 10:14:01 AM »

Rola Takizawa ขาดแค่เรื่องรอยยิ้ม กับเสียง
pasunna
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 10:27:01 AM »

ยากเลย... ส่วนใหญ่ผมชอบคนที่ไม่เพอร์เฟคต์ครับ 555
พวกตัวท็อปๆดังๆไม่ค่อยชอบ
ชอบแนวแม่บ้าน ตัวลับ ตัวมาบ้างไม่มาบ้างไรงี้

แล้วก็จะเน้นไปที่สายตาการแสดงมากกว่า
อย่างโรล่าหรือไอมินี่ทั้งๆที่ชอบหน้าตารูปร่างมาก
แต่สายตาการแสดงแบบไม่ได้เลยสำหรับผม ถถถ
Aoi ก็เหมือนกัน คือหลายๆเรื่องเธอก็แสดงดีแต่ไม่ทุกเรื่อง
ผมไม่ชอบอย่างคือบางทีเวลานางเอกเล่นบทถูกขืนใจแล้วชอบเผลอยิ้มขำตอนทำ 5555
คือก็เข้าใจแหละว่าเป็นงานแสดงหนังโป๊ไม่ใช่เอาออสก้าหรือเมฆขลา แต่ก็ขัดใจน่ะ งือ...

ถ้าว่าชอบสุดทั้งหุ่นทั้งหน้าและการแสดง สำหรับผมต้องเจ๊ไอ ซายามะครับ
หุ่นแกดินระเบิดอวบอัดหัวนมสวย ข้อเสียคือหลังๆอวบหนักไปหน่อย แต่ผมไม่ถือ...ฮา...
ที่สำคัญคือแกเล่นเต็มทุกบทจริงๆ เล่นถึงบทบาทอย่างกับเล่นหนังดราม่า
ไม่ว่าบทสวยใสไร้สมอง ไปจนถึงบทกล้ำกลืนกลัดหนองนอนร้องไห้
บทแอบร่านรักชู้หรือคนข่มขืนก็ยิ่งเร่าร้อนเป็นไฟ
ขอให้บอกเลยว่าอยากได้บทแบบไหน เจ๊ไอจัดให้ได้ทุกบท

อีกคนเก่าหน่อยครับ จริงๆก็รุ่นเดียวกันแต่เลิกไปแล้ว...ฮ่าฮ่า

สำหรับคาเอเดะนี่เป็นรักแรกเลย
ทั้งๆที่หุ่นเธอนี่หลุดสเป็คผมไปเยอะ เป็นสายบางกรอบไม่ใช่เนื้อนมไข่
แต่สายตาที่เธอจิกมองกล้องนี่ทำให้ผมถูกสะกดไม่อาจเปลี่ยนใจไปไหน
เป็นอีกคนที่เรียกว่าไม่ว่าเล่นบทไหนก็เอาอยู่หมด
ผมว่าดารารุ่นๆเธอ คนที่ดังๆ เหมือนจะมีฝีมือการแสดงสูงด้วยนะครับ
อากิโฮะ ริโอะ ริโกะ อะไรพวกนี้นี่เล่นกันอย่างกับถ่ายซีรีย์
มาว่ากันด้วยเรื่องหุ่น คาเอเดะ นี่แนวนางแบบเลยแต่ชุดอะไรก็สวย
ข้อเสียคือผิวเธอไม่ขาวผ่องมากนัก คล้ายๆยูอะ มิคามิ เวลาถ่ายรูปเพิ่มแสงจะสวยกว่า
แต่แค่นี้ก็หลงจะแย่แล้วครับ 5555

เอาล่ะมาว่ากันถึงตัวลับกันบ้าง

คนนี้คือ Yuki Mei งงอะดิ...ใครวะ 555
คนนี้คือหุ่นดีมาก เรียกว่าเป็นสายบางกรอบแต่ขอบแน่นหนุบหนับ
สำหรับการแสดงของคนนี้นี่บอกตรงๆผมไม่แน่ใจนัก เพราะเธอเล่นไม่กี่เรื่อง
ผมงงมากเลยว่าทำไมเธอไม่ดัง หรือเพราะหนีไปออกอันเซนก็ไม่รู้
และเนื่องจากเธอเล่นไม่กี่เรื่อง ผมเลยไม่อยากฟันธงว่าเธอแสดงเก่ง
แต่ขอนิยามว่าหน้าเธอเป็นแบบนั้นอยู่แล้ว... คือหน้าเธอโคตรอ้อนควยมากกก...
เธอทำหน้าแบบว่าไม่ชอบแต่ก็อยากได้ถึงมากเลยสำหรับผม
และหุ่นทรงของเธอก็เรียกว่าเป็นสายผสมที่สามารถชมชอบ
ได้ทั้งคนชอบบางกรอบและหนานุ่มแบบไม่ติดขัด

สำหรับกลุ่มตัวลับนี่ยังมีอีกเยอะมากเลย คงสาธยายไม่หมด
มีคนนึงเหมือนมารับจ๊อบ แนวจีบสาวข้างถนน แบบชอบมากหน้าสวยหัวนมชมพูสวย
แต่เล่นแค่ได้อมควย แล้วก็รับบทแบบปฏิเสทหายจ้อยไปเลย อ๊ากก...
แม่นางที่เดี๋ยวมาเดี๋ยวไปเหล่านี้นี่ช่างน่าสิเน่หาเหลือเกิน

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
bkk
AV addict

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 12:11:55 PM »

สำหรับผมที่สุดตลอดกาลต้อง Maria Takagi ครับ
หน้า นม หุ่น ดีทุกอย่าง เสียอย่างเดียวเกิดเร็วไปหน่อยไม่งั้นคงได้ดูหนังชัดๆแบบ HD สมัยนี้
oldbear
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 12:20:56 PM »

สำหรับผมต้อง Yua Aida
sub1987
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 12:27:00 PM »

Koharu Suzuki  Grin
TonyHorii
คือลือและเบิ้มๆ

เบิ้มๆและคือลือ

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 01:05:09 PM »

Koharu Suzuki น่ารัก ขาวชมพู เต้าเต่งตึง มีเนื้อมีหนัง จิมิเนียน

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
Jerry_wooters
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 01:43:56 PM »

ส่วนตัวให้ Aoi s1 อีก 1 เสียง หุ่นดีไม่อ้วนไม่ผอมเกิน ผิวเนียน ตูดใหญ่ นมใหญ่ได้รูป ปานนมสวย หัวนมสวย หน้าตาดี
Godiva
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 02:07:00 PM »

Usa miharu ครับ

kropkrap
AV Highness Honour
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 03:40:14 PM »

Azumi Kawashima
เห็นครังแรกนึกว่าดาราหนัง Smiley นมก็ใหญ่สวย ผิวก็ขาวเนียน

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8 พิมพ์