พฤษภาคม 09, 2024, 05:11:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 280 281 [282] 283 284 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2597724 ครั้ง)
cheongdamdong
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2810 เมื่อ: มีนาคม 17, 2023, 11:23:59 AM »

นานๆจะเห็นระดับ supporting role ดังๆ มาโชว์นมแบบเต็มๆ

Cha joo young - The glory2

เพิ่งอ่านบทสัมภาษณ์นักแสดงมาว่าฉากนี้ที่เป็นประเด็น สรุปว่าใช้ตัวแสดงแทนและใช้ CG ช่วย โดยที่ใช้ตัวแสดงแทนเพราะตัวละครในเรื่องเสริมหน้าอก(แสดงว่านักแสดงไม่ได้ทำหน้าอกมาเลยกลัวไม่ภาพไม่สมจริงหรืออาจจะไม่กล้าเล่น) เลยต้องใช้นักแสดงแทนที่เสริมหน้าอก ยอมใจกับความเนียนนี้ ถ้าไม่บอกผมก็แยกไม่ออกจริงๆว่าใช้ CG ช่วยครับ 5555+
shogunov
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2811 เมื่อ: มีนาคม 18, 2023, 12:44:59 AM »

อ้างถึง
สรุปว่าใช้ตัวแสดงแทนและใช้ CG ช่วย
ใช่ครับ พอลองสังเกตดีๆ ก็รู้สึกว่าช่วงคอขึ้นไป กับช่วงไหล่ลงมา ดูไม่เป็นเนื้อเดียวกัน ช่วงคอขึ้นไปดูมืดกว่า ความสว่างของแสงดูไม่ธรรมชาติ ส่วนตัวไม่ชอบการตัดต่อแบบนี้ เพราะมันไม่ใช่ "นมของตัวจริง" ถ้านักแสดงตัวจริงไม่กล้าโชว์ ก็ไม่ต้องโชว์ไปเลย หรือถ้าตามบทต้องเป็นคนทำนม ก็เอานักแสดงที่ทำนมมา และกล้าโชว์นม มาเล่นบทนี้ดีกว่า

เหมือนตัวละครที่นักแสดงคนนี้เล่น จะมีฉากเดินหันหลังแก้ผ้าลงไปอาบน้ำกับผู้ชายในอ่าง มีจังหวะนึงที่เอี้ยวตัวจนเห็นนมด้านข้างไกลๆ ไม่รู้ว่าฉากนั้นใช้ตัวแสดงแทนด้วยหรือเปล่า เพราะสังเกตไกลๆ เหมือนนมจะดูงอนชี้เป็นธรรมชาติ ไม่ใช่ตั้งเป็นนมทำแบบนี้ เลยไม่แน่ใจว่าจะเล่นเอง หรือใช้นักแสดงแทนแบบฉากนี้
shogunov
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2812 เมื่อ: มีนาคม 19, 2023, 11:36:25 PM »

ในข่าวล่าสุด เหมือนว่า Cha joo young จะออกมาให้สัมภาษย์เองเลย ถึงซีนเปิดนมใน glory 2 เพราะคนพูดถึงกันมาก  โดย Cha joo young ออกมายอมรับว่า มีทั้ง CG และ แสตนอิน โดยบอกว่า ฉากที่หันหลังเดินลงอ่างไปหาผู้ชาย นั้นใช้นักแสดงแทน แต่ฉากเปิดนมใช้ CG เพราะตัวละครที่ Cha joo young แสดงทำนม แต่ตัว Cha joo young ตัวจริงไม่ได้ทำนม  เลยต้องใช้ CG กับนมตัวเองที่ไม่ได้ทำ ให้ดูเป็นนมทำ ที่เราเห็นในฉากถอดเสื้อเป็น นมของ Cha joo young จริงๆที่ผ่านการทำ CG มาแล้ว

สรุปคือสลับกันกับที่ผมเดาไว้เลย ว่าฉากลงอ่างตัวจริงเล่น แท้จริงเป็นสแตนอิน ว่าฉากถอดเสื้อเป็น CG ตัดหัว Cha joo young ไปแปะตัวสแตนอิน แท้จริงเป็น Cha joo young ทั้งตัว แค่ทำ CG ที่นม ให้นมแท้ดูเป็นนมที่ทำมา
TAHITI
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2813 เมื่อ: เมษายน 26, 2023, 08:29:39 AM »

ตามหาหนังเกาหลีครับ
ที่มีฉากผู้หญิงผมสั้นกำลังโดนในรถ
แล้วมีผู้ชายกลางคนหัวโล้น ช่วยตัวเองยืนดูข้างๆรถน่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Ramzanaja
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2814 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2023, 10:44:35 AM »

เงียบเหงามากกกกกก

แต่ใน MIB19 เว็บavเสียบจริง (มั้ง) ที่เคยมีหลุดตามข่อบทางธรรมชาติบางส่วน   ตอนนี้ในเว็บเขาเผิดให้ชาวต่างชาติเข้ามาซื้อคลิปแล้วนะ

https://mib19korea.com/en/

แต่เท่าที่ส่องๅเหมือนจะเพิ่งเริ่มทยอยลงคลิปอยุ่ยังมีไม่มาก

ใครเป็นหน่วยกล้าตายลองซื้อมารีวิว หน่อยครับ 5555555

zerofront01
*

« ตอบ #2815 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2023, 02:01:25 PM »

for a new emperor 2020 ใครดูมาแล้วบอกหน่อยครับ
นางเอกมีเปิดแค่ไหน หรือมีฉากแค่ไหนหรอคับ

ชื่อเรื่องคล้ายๆหนังที่ lee tae im เคยโชว์ฉาก sex ถอดหมดเลย
erinariho
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2816 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2023, 05:02:14 PM »

for a new emperor 2020 ใครดูมาแล้วบอกหน่อยครับ
นางเอกมีเปิดแค่ไหน หรือมีฉากแค่ไหนหรอคับ

ชื่อเรื่องคล้ายๆหนังที่ lee tae im เคยโชว์ฉาก sex ถอดหมดเลย

ฉากเซ็กส์ทั่วไปไม่เยอะ ไม่ได้เปิดอะไร
แต่นางเอกก็ได้มาเปิดเต็มๆในหนังเรื่องถัดไปครับ
zerofront01
*

« ตอบ #2817 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2023, 05:50:45 PM »

ฉากเซ็กส์ทั่วไปไม่เยอะ ไม่ได้เปิดอะไร
แต่นางเอกก็ได้มาเปิดเต็มๆในหนังเรื่องถัดไปครับ

ขอบคุณมากครับ หวังว่าจะมีผลงานต่อๆไปนะ อุตส่าเจอน่ารักๆในรอบหลายปี 5555
erinariho
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2818 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2023, 08:00:26 AM »

ใครมีคลิปเบื้องหลัง My Wife Got Married (2008) ของ Son Ye-jin บ้างไหมงับ
เห็นมีคนบอกว่าเบื้องหลัง หรือไฟล์ต้นฉบับ เห็นจุกเต็มๆเลย
ใครพอมีรบกวนแบ่งปัน หรือแชร์กันหน่อยนะงับ
ob1st
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2819 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2023, 11:15:58 AM »

ส่องดูครับ มันหยุดภาพได้ซุมได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2023, 11:22:08 AM โดย ob1st » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 280 281 [282] 283 284 ... 293 พิมพ์