พฤษภาคม 16, 2024, 07:57:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านไหนเคยลองจิ๋มเทียมนิ่มๆ แบบนี้บ้างคับ  (อ่าน 3531 ครั้ง)
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 09:01:12 PM »

ใครเคยลองแบบนี้บ้างคับ มาแชร์กัน ผมลองละสุดๆ ติดใจเลย แฮ่ๆ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2015, 03:34:26 AM »

ของผม meiki zxy ครับ ตามรีวิวโลด http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192228.0 คหสต.ให้สุดยอดสุดเท่าที่เคยใช้แล้วติดใจจนตอนนี้ใช้เป็นตัวที่3ละครับ เรื่องความทนก้อถือว่าok ตอนนี้ตัวที่2ขาดเยอะ เยื่อข้างในก้อหลุดไปเยอะ แต่ยังใช้ได้ดีพอสมควรไม่ได้ด้อยกว่าตัวใหม่มากเท่าไรนัก ตอนนี้เลยใช้สลับกันระหว่างตัว2กับ3 จะได้ยืดอายุตัวที่3ได้ด้วยในตัว
DeoRx
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2015, 06:06:35 PM »

ของผม meiki zxy ครับ ตามรีวิวโลด http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192228.0 คหสต.ให้สุดยอดสุดเท่าที่เคยใช้แล้วติดใจจนตอนนี้ใช้เป็นตัวที่3ละครับ เรื่องความทนก้อถือว่าok ตอนนี้ตัวที่2ขาดเยอะ เยื่อข้างในก้อหลุดไปเยอะ แต่ยังใช้ได้ดีพอสมควรไม่ได้ด้อยกว่าตัวใหม่มากเท่าไรนัก ตอนนี้เลยใช้สลับกันระหว่างตัว2กับ3 จะได้ยืดอายุตัวที่3ได้ด้วยในตัว

สุดยอดอ่ะคับ เคยคิดจะลองนานละ แต่ไม่กล้า พอมีพี่แนะนำ ผมได้ลองละ สุดๆ เลย 55+ รู้งี้จัดนานละ ต่างกับว่าวมือเปล่าลิบลับ ตอนนี้ผมนี่ขาดไม่ได้เลย 55
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 10:16:49 AM »

สุดยอดอ่ะคับ เคยคิดจะลองนานละ แต่ไม่กล้า พอมีพี่แนะนำ ผมได้ลองละ สุดๆ เลย 55+ รู้งี้จัดนานละ ต่างกับว่าวมือเปล่าลิบลับ ตอนนี้ผมนี่ขาดไม่ได้เลย 55

555ดีละครับ ตอนแรกผมก้อลังเลเหมือนกันเลยเพราะมันดูแพงมากสำหรับผมตอนนั้น แต่พอใช้ละหยุดไม่ได้เลย55 ตอนนี้ผมแทบทนใช้มือเปล่าว่าวไม่ได้ละมันชินไปแล้วมั้ง อย่างเทงก้าที่ต้องใช้มือชักให้แข็งก่อนถึงสอดใส่ได้นี่ผมไม่ชอบใช้เท่าmeiki zxyเลยก้อเพราะแบบนี้ละ เบื่อช่วงว่าวมือเปล่าเพื่อบิ้วก่อนจะใส่นี่ละมันน่าเบื่อมาก อิอิอิอิ  Grin
DeoRx
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 03:13:24 PM »

555ดีละครับ ตอนแรกผมก้อลังเลเหมือนกันเลยเพราะมันดูแพงมากสำหรับผมตอนนั้น แต่พอใช้ละหยุดไม่ได้เลย55 ตอนนี้ผมแทบทนใช้มือเปล่าว่าวไม่ได้ละมันชินไปแล้วมั้ง อย่างเทงก้าที่ต้องใช้มือชักให้แข็งก่อนถึงสอดใส่ได้นี่ผมไม่ชอบใช้เท่าmeiki zxyเลยก้อเพราะแบบนี้ละ เบื่อช่วงว่าวมือเปล่าเพื่อบิ้วก่อนจะใส่นี่ละมันน่าเบื่อมาก อิอิอิอิ  Grin

555+ เนอะคับ เดี๋ยวนี้น้อยครั้งเลยจะว่าวมือเปล่า มันนิ่มสบาย โคตรได้ฟีล เหมือนซอยจริงๆ สดด้วย มีดูดๆ ที่หัวด้วย เสียวสุดๆ ติดเลยผมตอนนี้
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 05:10:10 PM »

น่าใช้จริงๆ แต่บางทีผมก็สงสัย จิ๋มแบบนี้มันมีเยอะมาก รอยหยักข้างในมันจะต่างกันไป (ดูข้างกล่อง) เหมือนทำจากจิ๋มดาราเอวีจริงๆ แต่ผมว่ามันก้เสียวเหมือนๆ กันแหละ (ถ้าใช้ใหม่ๆ นะ นานเข้าก็ชินมือ)
DeoRx
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 08:37:42 PM »

น่าใช้จริงๆ แต่บางทีผมก็สงสัย จิ๋มแบบนี้มันมีเยอะมาก รอยหยักข้างในมันจะต่างกันไป (ดูข้างกล่อง) เหมือนทำจากจิ๋มดาราเอวีจริงๆ แต่ผมว่ามันก้เสียวเหมือนๆ กันแหละ (ถ้าใช้ใหม่ๆ นะ นานเข้าก็ชินมือ)

กระผมเห็นท่านรีวิวละ สุดๆ เลยหามาลองจัดบ้าง ได้แบบนี้มาลองคับ มันนุ่มมากและก็มีดูดๆ ด้วย ตอนช่วงแตก สุดๆ อ่ะ แรกๆ โคตรติด จัดซะวันละสองสามรอบเลย 55
หน้า: [1] พิมพ์