พฤษภาคม 11, 2024, 03:40:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้ว Fleshlgiht Kenzie ที่รอคอย  (อ่าน 2251 ครั้ง)
nuttoza012
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2022, 11:09:23 AM »

หลังจากมีข่าวว่า Kenzie Reeves เป็น  Fleshlight Girl แล้วออกสินค้า ผมก็รอ จีบ APSHOP  https://www.angelspleasure.com/ ทุคเดือน บางเดือนก็ 2-3 ครั้งว่า ของจะเข้าเมื่อไหร่ครับ จะเข้าหรือยังครับ
ปรากฎว่า เมื่อวันศุกร์ผมตื่นมาช่วง 10.30 มีไลน์เด้ง  แจ้งสินค้าใหม่ ปรากฎว่า APSHOP   เอา Fleshlight Girl: Kenzie Reeves มาขายแล้วครับ ผมเลยกดสั่งทันที ของถึงเร็วมาก

https://www.angelspleasure.com/ ส่งของเร็วมากจริงๆครับ ถ้าใครสนใจ Fleshlight สอบถามที่ร้านนี้ได้เลยนะครับ ผมมองว่า fleshlight ไม่ ship มาไทยต้องผ่าน เว็ปชิป บวกค่าส่ง แล้วก็เกือบ 4 พันแล้ว ถ้าโดนพี่ศุลก็สูญเลย นี้คุ้มกว่าเสี่ยงมากเลยครับ

goblin555
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2022, 11:32:04 AM »

Fleshlight นี่มันดีไหมเหมือนของจริงหรือเปล่าครับ ผมไม่เคยใช้
nuttoza012
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2022, 12:31:07 PM »

อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ ส่วนตัวเคยใช้ แต่quickshot กับพวก tenga ผมให้ qucik shot เสียวกว่า tenga flip ส่วนfleshlight ที่เป็นกระบอก เพิ่งได้มีโอกาสซื้อมาลองนี้แหละครับ
safd2fds3
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2022, 02:09:29 PM »

ส่วนตัวเคยใช้ทั้ง tenga , fleshhlight และ ohahole meiki

เรื่องความเสียว สมจริง ยกให้ Meiki เคยใช้รุ่น meiki 011 Takahashi Shoko และ Meiki ZXY ยกให้ Meiki Zxy คือที่สุด
รองลงมาด้านความเสียว ยกให้ fleshlight สุดท้าย tenga

ดานความคงทน ดูแลง่าย คงต้องยกให้ tenga เป็นที่หนึ่ง
ส่วน fleshlight ก็ล้างง่าย ทรงกระบอกเปิดน้ำไหลผ่าน
meiki ต้องดูแลดี ใช้เวลาล้างทำความสะอาดนาน ได้ลองแล้วจะติดใจ.

ความคิดเห็นส่วนตัวครับ
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2022, 10:07:37 AM »

ส่วนตัวเคยใช้ทั้ง tenga , fleshhlight และ ohahole meiki

เรื่องความเสียว สมจริง ยกให้ Meiki เคยใช้รุ่น meiki 011 Takahashi Shoko และ Meiki ZXY ยกให้ Meiki Zxy คือที่สุด
รองลงมาด้านความเสียว ยกให้ fleshlight สุดท้าย tenga

ดานความคงทน ดูแลง่าย คงต้องยกให้ tenga เป็นที่หนึ่ง
ส่วน fleshlight ก็ล้างง่าย ทรงกระบอกเปิดน้ำไหลผ่าน
meiki ต้องดูแลดี ใช้เวลาล้างทำความสะอาดนาน ได้ลองแล้วจะติดใจ.

ความคิดเห็นส่วนตัวครับ

ของเราไงเทนก้าด่วนขี้นราไปภายในไม่กี่เดือนเลย หรือเราดูแลรักษาไม่เป็นเองหรือเปล่าหวา
หน้า: [1] พิมพ์