พฤษภาคม 10, 2024, 07:43:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีตัวชักอัตโนมัติตัวไหนดีๆบ้าง+มีแพลนจะไปต่างประเทศ(ปารีส)หิ้วตัวไหนกลับมาดี  (อ่าน 1551 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2022, 09:37:34 AM »

มีตัวชักอัตโนมัติตัวไหนดีๆบ้าง+มีแพลนจะไปต่างประเทศ(ยุโรปหิ้วตัวไหนกลับมาดี)

ตามหัวข้อ ตอนแรกเราใช้Magic eye ตัวหนึ่งอยู่มันก็โอเคนะแต่ล้างยากนิดหน่อย แต่มันเสียวมากพอชักไปซักพักเสียวจนไปต่อไม่ไหว เลยเริ่มเล็งๆเอาตัวอัตโนมัตหละ มีเว็ปหรืออะไรที่แบบไว้ใจได้ไหม

ขอแบบราขึ้นยากๆหน่อยนะแล้วปลอดภัยหน่อยด้วย ไม่อยากเป็นข่าวออกทีวี
---------------
อีกข้อปลายปีนี้จะไปปารีส ถ้าเราแวะได้ก็อยากแวะ มีตัวไหนดีๆแนะนำไหม เราสนใจไฟฉายอยู่ เห็นว่าล้างง่ายดี
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2022, 09:54:00 PM »

ส่วนตัวคิดว่า The Handy น่าสนใจสุดนะครับ ปรับใช้กับของเล่นได้หลากหลายชนิด แถมปรับสปีดได้ตามหนังที่เราดูด้วย
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2022, 05:44:12 AM »

แท่งแหย่ฆ่าเชื้อไง ถ้าเจอซื้อมาฝากด้วยนะ
ไปหิ้วทั้งที เอาตัวสวย ๆ ที่ซื้อออนไลน์​ไม่ได้ดีกว่า
เดินหล่อ ๆ ชี้เอา ชี้เอา เลย
LeoX
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2022, 08:47:37 PM »

ถ้าไป ตปท ผมจะซื้อตัวนี้ครับ

Fleshlight Quickshot Launch หาซื้อไม่ได้เลยครับดูจากหลายๆเว็บที่ส่งมาไทยก็ไม่มี

https://imgur.com/HD9fC5k

https://www.youtube.com/watch?v=awv1k0rO8KY&ab_channel=Men%27sJournal
Panzerelite
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2022, 01:54:27 PM »

แท่งแหย่ฆ่าเชื้อไง ถ้าเจอซื้อมาฝากด้วยนะ
ไปหิ้วทั้งที เอาตัวสวย ๆ ที่ซื้อออนไลน์​ไม่ได้ดีกว่า

มีแล้วครับ เฮียจืดขายตั้ง900 แต่คือมีประโยชย์มาก
LeoX
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 20, 2022, 12:53:48 AM »

มีแล้วครับ เฮียจืดขายตั้ง900 แต่คือมีประโยชย์มาก

ผมซื้อจาก Alie แบบไม่มียี่ห้อ แท่งละ60-70บาท
แบบมียี่ห้อของญี่ปุ่นแท่งละ 300บาท
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2022, 09:02:31 AM »

หมายถึงแท่งฆ่าเชื้อแบบรังสี UVC
ใช้ซ้ำได้เรื่อย ๆ น่าจะอุ่นจิ๋มได้ด้วย
Panzerelite
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 07:33:06 AM »

หมายถึงแท่งฆ่าเชื้อแบบรังสี UVC น่าสนมีข้อมูลไหม
ใช้ซ้ำได้เรื่อย ๆ น่าจะอุ่นจิ๋มได้ด้วย
หน้า: [1] พิมพ์