พฤษภาคม 03, 2024, 05:42:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย Tomoka Minami ระกำหำหดรถกระจกหรรษา SACE-002  (อ่าน 28176 ครั้ง)
kutzuo
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2020, 11:50:02 AM »

Thank you 
bobbe
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2020, 12:30:43 PM »

หนังดึครับ+ซับไทย
ขอบคุณมากครับ
mnlxxx
เหลือบไร
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2020, 02:06:58 PM »

มีเสียวๆยิ้มๆติดขำสนุกสนานเพลิดเพลินอารมณ์ดีดูแป๊บๆจนจบครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2020, 07:45:00 PM »

ขอบคุณครับ
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2020, 10:33:28 PM »

ออ เรื่องนี้ใช่มั้ยครับ ที่คุณ  asedah2 ลงทุนจ้างแปลเลย ขอบคุณมากนะครับ ได้ดูซับไทยแนวแปลก ๆ เลย
ขอบคุณผู้แปลคุณ manticore ด้วยครับ

อืม จำได้ว่าท่าน asedah2 ลงทุนจ้างแปล และยังมีน้ำใจเอามาเผื่อแผ่อีก ขอบคุณมากๆนะครับ และขอบคุณท่านประธานด้วยครับ

ใช่แล้วคราบ   ยินดีคราบ

เป็นหนังแนวreality ที่ดูแล้วลุ้น ตื่นเต้นดีแท้
เลยลงทุนจ้างแปล   แล้วเอามาแบ่งกันคราบ

------------------------------------------------------------

ให้ข้อมูลประกอบการดู  เพื่อความเสียวยิ่งขึ้น

สำหรับซีรี่ส์แนวREALITY "บุกประชิด ชีวิตส่วนตัวดาราAV แบบไม่นัดล่วงหน้า" 
โดยมีรถกระจกเป็นอุปกรณ์ช่วย  ของตาผู้กำกับHonda
ได้กลายเป็นตำนาน เพราะ เลิกทำแล้ว  (แถมตอนของโทโมกะนี้ เป็นเรื่องสุดท้ายของซีรี่ส์setนี้ด้วย)
ผู้กำกับคนที่ทำต่อจากคนนี้  ก็ทำไม่หนุกเท่านี้ละ
แล้วทุกวันนี้ก็คงทำไม่ได้อีกแล้ว  เพราะ กฎหมายในวงการเข้มขึ้นละ

ในฉากรถกระจกตอนที่มีการแอบใส่ตัวสั่นremote ไว้ตรงน้องสาวของ Tomoka Minami
ขณะสัมภาษณ์เธอต่อหน้าเพื่อนๆในมหาลัย  ที่ยังไม่รู้ว่าเธอเล่นAV
แล้วเธอกลัวความแตกมากกกกกกกกกกกกกกกกก

(ไม่รู้ สุดท้ายความแตกจริงรึเปล่า เพราะ หลังจากเรื่องนี้  เธอก็เล่นเรื่องretireแล้วเลิกไปเลย
ซึ่งถ้าใช่...เป็นเพราะตาผู้กำกับคนนี้  นี่สงสารโทโมกะจังมาก)

ความพิเศษในตอนของ Tomoka Minami
คือ ของคนอื่นจะแกล้งด้วยวิธีอื่น   แต่ของเธอมีการแกล้ง  ด้วยหยิบdenmaขึ้นมาด้วย

สำหรับใครที่ไม่รู้ว่าทำไมผู้กำกับถึงแกล้งเธอด้วยวิธีการนี้
กดดูในกระทู้นี้ด้านล่างได้คราบ

เพราะเธอคือหญิงสาวผู้แพ้ Sex Toy (ผู้กำกับจึงชอบจัดให้)
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=224149.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2020, 04:47:47 AM โดย asedah2 » บันทึกการเข้า

babuu
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2020, 11:24:05 PM »

ขอบคุณครับ
singha1

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2020, 11:40:02 PM »

ขอบคุณครับ
paramore
โอตาคุเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2020, 02:05:25 PM »

ขอบคุณคราฟ
rock101
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2020, 02:39:06 PM »

ขอบคุณที่มาแบ่งบันนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ   Shocked Shocked Grin
ไม่พอยาไส้
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 04:01:34 PM »

กราบงามๆท่าน
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์