พฤษภาคม 15, 2024, 11:49:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสพกามแค่นี้พอจะเขียนเรื่องเสียวขายได้มั้ยคะ  (อ่าน 15488 ครั้ง)
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 06:16:55 PM »

ขอโทษค่ะ พอดีไปต่างประเทศเพิ่งกลับมาเดี่ยวจะเขียนยาวๆ ให้เสร็จในทีเดียวและอัพนะคะ  Kiss
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 07:51:09 PM »

ถึงน้องแคท

ตอนนี้ได้มีสมาชิกหลังไมค์มาคุยกับพี่มากมายเลยว่า จริงๆแล้วน้องแคทไม่ใช่ผู้หญิง แต่เป็นกะเทียม เอ๊ยไม่ใช่ เป้นกะเทยปลอมตัวมาเล่น พี่ได้ฟังแล้วไม่ค่อยสบายใจเลย เลยอยากจะให้น้องแคทโทรหาแล้วคุยกับพี่เพื่อที่จะได้ยืนยันว่าเป้นผู้หญิงจริงๆจ้า 

--- น้องแคท บอกไอ้สันดาน รุ้ทันเฟร้ย มุขหลอกให้โทรหาจะได้รุ้เบอร์เจอมาเยอะแล้ว  --- ขอโทษจ้า 

รออ่านเรื่องน้องแคทอยู่ จัดมาเต็มๆได้เลยจ้า เอาให้อ่านแล้วคิดถึง นวลนาง ไทยเพลย์บอยเมื่อก่อนเลย อ้าวไม่ใช่แล้ว 
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 08:32:35 PM »

ไม่ใช่กระเทยธรรมดาด้วยนะคะท่านรอง. คือหนูเป็นกระเทยควายสิบล้อยม่กล้าชนค่ะ

โหยยยยตอนแรกก็แอบดีใจคิดว่าจะได้โฟนอิน แชทสดกับท่านซะแร้นน

โด่.    หลอกให้หนูดีใจ

ปล. ระหว่างที่ไม่อยู่หนูคิดถึงห้องนี้มากๆสงสัยจะติดแล้วอะ

เอาเรื่องน้องตี๋แฟนเก่าหนูต่อนะคะ

คือหลังจากที่หนูลากอีไปนัวบนพื้นดาดฟ้าร้อนๆจนฮีกลัวคนเห็น

หยูเลยลากฮีเข้าไปข้างในตึกตรงนั้นเป็นที่เก็บของรกๆของคอนโดค่ะซึงถึงแม้ตรงประตูดาดฟ้าจะมืดและไม่มีใครขึ้นมาแต่ก็อยู่ติดกับลิฟท์ค่ะ

หนูปลดกระดุมเสื้อตัวเองสองสามเม็ดแล้วหนูก็เอามือน้องเค้ามาจับหน้าอก

น้องเค้าช็อคมากเพราะเพิ่งจะจับมือสาวก็แคท เพิ่งจะจูบก็กับแคท

แล้วเค้าก็ว่าแคทค่ะ. แต่ไม่ทันไรแคทก็กอดแล้วจูบเค้า

น้องเค้าเริ่งสำรวจเนินสองลูกอย่างสนใจ

แคทเลยค่อยๆขยับตัวให้หัวนมตรงปากน้องเค้า. น้องเค้าเริ่มเลียๆแล้วถึงจะเปลี่ยนเป็นการดูดและเม้มอย่างเมามัน

จังหวะนั้นแคทไม่รอช้าปลดเข็มขัดกางเกงนักศึกษาน้องเค้า

นาทีนั้นน้องเค้าไม่ด่าอะไรแล้วหลับตาพริ้ม

แต่เราสองคนก็ไม่ส่งเสียงเพราะเริ่มมีคนกลับคอนโด

แต่แคทก็ค่อยๆใช้ลิ้นตอดตวัดไปทั่วส่วนนั้นของน้องเค้า

น้องเค้าผลักหัวแคทออกเป็นระยะๆด้วยความเสียวค่ะ

ก่อนที่แคทจะเลียรอบๆปลายและดูดอย่างเต็มแรง

แคทดันลิ้นเป็นจังหวะสลับเร็วช้าก่อนที่จะอมจนมิดและดูดเป็นระรอก

ด้วยความที่เป็นครั้งแรกของน้องแคทก็หยุดเท่านี้

แล้วก็ถกกกนของตัวเองลงในจังหวะที่ขึ้นคล่อม

แคทจับมือน้องเค้าไปสำผัสจุดที่ฉ่ำแฉะ น้องเขาก็ไม่ขัดขืน

แคทโยกตัวเป็นจังหวะปากประกบน้องเขาจนเสร็จ

น้องเค้าเอานิ้วออกจากตรงนั้นแล้วดมและกระซิบบอกว่า"หอมมาก"
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 10:59:17 PM »

น้องเค้าเอานิ้วออกจากตรงนั้นแล้วดมและกระซิบบอกว่า"หอมมาก"
กด Like อีกครั้ง สำหรับตรงนี้ครับ  Grin
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 01:02:05 PM »

คืออายมากค่ะ

นอกจากจะดมแล้ว
ยังเอาผ้าเช็ดหน้ามาเช็ดที่เจิ่งนองให้ เพราะเราเป็นพวกเกาเหลา ไร้เส้น แต่น้ำเยอะ

แล้วก็บอกว่าไม่อยากล้างมือ อยากเก็บไว้ดมต่อจนถึงบ้านงี้

โคตรอายเลยค่ะ
ratta63
ปลิงควาย
*

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 01:17:40 PM »

อ่านไปใจก็สั่น....ต่อเลยนะรออยู่ครับ.....
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 02:28:21 PM »

หลังจากครั้งนั้นแคทกับน้องเค้าก็เหมือนแม่เหล็กค่ะ เจอทีไรดูดทันที

แคทชอบดูคอนเสริท จำได้ว่าพากันไปดูนี่มือน้องเค้าก็ง่วนอยู่ใต้กระโปรงมินิskirt จนแคทฟังเพลงไม่รู้เรื่องเลยค่ะ

ดูเสร็จทันทีที่กระโดขึ้นแทกซี่แคทก็แทกจะกระโดดขึ้นคล่อมเค้าเป็นทุกครั้ง

แต่เราก็ยังไม่มีอะไรกันมากกว่านั้นนะคะ เพราะ

บางครั้งเลิกงานเราก็นักกันที่คอนโด

จได้เลยว่าเรามีอะไรกัน แบบไม่สอดใส่ สามทุ่มถึงตีสอง

คืนนั้นแคทถึงประมาณ 8 รอบค่ะ ก็นิ้วบ้าง ปากบ้าง

แบบว่าพอคิดว่าเสร็จแล้วพอแล้ว ปิดไฟจะนอนแล้ว

แคทก็นอนไม่ได้ ต้องกระโดดขึ้นคล่อม แล้วก็ผลัดกันใช้มือใช้ปากไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบ

แบบว่า เป็นคืนที่แคทไม่ลืมเลยค่ะ
แต่ก็มีโกรธน้องเค้าบ้างเพราะถึงจุดๆนึงเค้าก็อยากลองสอดลองใส่ แต่ตอนนั้นแคทไม่พร้อม

เพราะรู้ "ว่าเค้าไม่ใช่"
แคทแอยากมีพื่อนคุย ดูหนัง มีอะไรกัน แต่เค้าไม่ใช่คนๆนั้นค่ะ

หลังจากนั้นแคทก็ทำตัวแย่ๆ

แย่มากๆ
โทรเรียกเค้ามาให้เอา แพอเสร็จแคทก็ไม่ใช้เค้าค้างที่ห้อง

กลับไปมองทีไรก็รู้สึกผิด ไม่ณุ้ตอนนั้นผีบ้าอะไรเข้าสิง
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:52:47 PM »

ตกลงเรื่องที่เล่ามานี่มันเป็นเรื่องที่แต่งขึ้น
หรือเกิดขึ้นจริงๆ อ่ะครับคุณ จขกท. ?? 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:53:59 PM »

ที่ผมบอก กดLike เพราะผมคิดว่าผู้ชายคนนี้(น้องตี๋)เป็นคู่ที่ดีสำหรับเรื่องSex ด้วยครับ เพราะเขารู้จักชื่นชมส่วนที่ดีๆของผู้หญิง ไม่ใช่แบบทำเสร็จๆแล้วก็ไม่ใยดี

ติดตามอ่านต่อครับ  Grin
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 04:53:25 PM »

มีเรื่องอยากสารภาพค่ะสดๆร้อนๆเมื่อบ่ายนี้เอง

คือบังเอิญวันนี้แคทออกไปประชุมข้างนอกและกะว่าอู้งายเพราะเสร็จเร็ว

ขากลับนึกได้ว่าจะผ่านที่ทำงานของผู้ชายคนนึงที่แคทไม่เจอนานแล้ว

คือจริงๆก็เคยเจอเค้าแค่ครั้งเดียวค่ะ

ตอนนั้นทำเสร็จจำได้ว่าจิตตกนิดหน่อยเพราะเลือดดออกค่ะและเค้าเป็นคนดุๆ

พอเค้าบอกว่างอยู่แคทเลยรีบไปหา

เจอหน้าปั๊บเค้าสั่งให้ล้างก่อนแล้วนอนรอได้เลย

เค้าเดินมาที่เตียงแล้วบอกให้แคทอ้ากว้างๆอย่าเกร็ง

แป๊บเดียวแคทก็เจ็บค่ะ. เจ็บจนน้ำตาซึมเลย

พูดอะไรก็ไม่ได้ของเค้าคับปากสุดๆ

เจ๊บๆเสียวๆค่ะ

เค้าขอพักหนึ่งนาทีแคทเห็นเลือดซึมอะ

ทำไปครึ่งชั่วโมงก็เสร็จค่ะ

เค้าบอกว่าห้าร้อย. เบิกประกันสังคมด้วยใช่มั้ย

ตอนนี้ขูดหินปูนเบิกได้300หรือ500อะคะ

หมอแกดุมาก. แต่ก็ตรงๆคือแกรับรองให้แค่ใบเดียวปะคะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์