พฤษภาคม 15, 2024, 10:55:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสพกามแค่นี้พอจะเขียนเรื่องเสียวขายได้มั้ยคะ  (อ่าน 15485 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 05:51:12 PM »

มีเรื่องอยากสารภาพค่ะสดๆร้อนๆเมื่อบ่ายนี้เอง

คือบังเอิญวันนี้แคทออกไปประชุมข้างนอกและกะว่าอู้งายเพราะเสร็จเร็ว

ขากลับนึกได้ว่าจะผ่านที่ทำงานของผู้ชายคนนึงที่แคทไม่เจอนานแล้ว

คือจริงๆก็เคยเจอเค้าแค่ครั้งเดียวค่ะ

ตอนนั้นทำเสร็จจำได้ว่าจิตตกนิดหน่อยเพราะเลือดดออกค่ะและเค้าเป็นคนดุๆ

พอเค้าบอกว่างอยู่แคทเลยรีบไปหา

เจอหน้าปั๊บเค้าสั่งให้ล้างก่อนแล้วนอนรอได้เลย

เค้าเดินมาที่เตียงแล้วบอกให้แคทอ้ากว้างๆอย่าเกร็ง

แป๊บเดียวแคทก็เจ็บค่ะ. เจ็บจนน้ำตาซึมเลย

พูดอะไรก็ไม่ได้ของเค้าคับปากสุดๆ

เจ๊บๆเสียวๆค่ะ

เค้าขอพักหนึ่งนาทีแคทเห็นเลือดซึมอะ

ทำไปครึ่งชั่วโมงก็เสร็จค่ะ

เค้าบอกว่าห้าร้อย. เบิกประกันสังคมด้วยใช่มั้ย

ตอนนี้ขูดหินปูนเบิกได้300หรือ500อะคะ

หมอแกดุมาก. แต่ก็ตรงๆคือแกรับรองให้แค่ใบเดียวปะคะ

เรียนท่านประทานที่เคารพและสมาชิกเวปที่รักทุกท่าน

ผมขอใช้อํานาจการเป็นรองประทานแบนน้องแคทได้ไหมจ๊ะ ข้อหาทัาให้อยากแล้วก้จากไปแม่เจ้าประคูณเอย ตอนอ่านนี่เกร็งกันฉี่เหนียวกันเลยทีเดียว  พอเฉลยมาพระเจ้าจอร์จมันยอดมากเลยลิซ่า ขอบคุรน้องแคทมากๆที่เข้ามาช่วยสร้างสีสันให้กับเวปเราจ้า  
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 06:13:38 PM »

แ่แต่ที่เล่ามานี่จากเรื่องจริงนะคะ

คุณหมอดุมากแต่น่ารักค่ะ

เราอยากจะจัดฝันหมอบอกฟันสวยอยู่แล้วจะเสียเงินทำไม

อยากถอนฟันกรามแกบอก อย่าหาเรื่องเจ็บตัวงี้

ตลกดีหมอคนนี้ ขอบบ
BL@CK
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 05:24:02 PM »

อ่านไปยิ้มไป กรูบ้าไปแล้วว
BL@CK
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 05:25:09 PM »

แต่ก็... ปูเสื่อนั่งรอหน้าเวทีต่อครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์