พฤษภาคม 15, 2024, 11:41:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีแฟนสวยน่ารักดี แต่เธอไม่ชอบเรื่องเซ็กซ์เลย ทำไงได้บ้างครับ  (อ่าน 23766 ครั้ง)
crab
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 05:58:13 PM »

ตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ ผมอยากรู้ เป็นกรณีที่น่าศึกษามากเลยครับ ว่าถ้าความต้องการทางเพศไม่ตรงกันแล้วจะยังคบกันอยู่ได้หรือไม่
X-BENz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 05:02:34 PM »

ตอนมีsex ห้ามนู้นห้ามนี้ พอดูหนังโป้ชักว่าวก็ว่าอีก ไม่ไหวจริงๆ มันเป็นเรื่องธรรมชาติ ผมไม่ได้เเช่งน่ะผมว่าสักวันต้องเลิกเเน่ๆ เเต่ถ้าท่านเฉยๆ เรื่อง sex คงคบกันยาว  Smiley
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 08:13:30 AM »

ถ้าเป็นผม ผมเลิกครับ เพราะผมมีความต้องการมาก

ถ้ามีเมีย แล้วมีอะไรกันยากแบบ จขกท. ผมขอเลิกดีกว่าครับ อยู่ด้วยกันแล้วเครียด

จขกท ลองบิ้วดูก่อนซิครับ เผื่อเธอจะติดใจ บังคับทำไปเลยครับ
geegee
ปลิงควาย
*

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 08:54:10 AM »

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ แฟนผมอายุเท่ากัน แฟนน่าตาดีครับ(ถือว่าสวยคมเลยล่ะครับ) แต่ผมหน้าตาไม่ดีเลยครับ แต่แฟนไม่ค่อยมีความต้องการ มีอะไรกันเดือนละครั้งสองเดือนครั้งบ้าง เอากันต้องปิดไฟและในห้องนอน ไม่มีอะไรหวือหวาครับ แต่ผมถือว่าเป็นคนมีความต้องการสูง แฟนมีความต้องการน้อยมาก แต่ก็อยู่กันได้นะแต่งงานมา 4ปี แล้วยังไม่เคยนอกใจเลยทั้งๆที่มีโอกาศมากมาย อีกอย่างผมชอบที่เธอๆม่ค่อยยุ่งวุ่นวายกับชีวิตผมเท่าไหร่ ไม่ค่อยโทรตามไม่ค่อยโทรจิกไม่หึงหวง(อาจเพราะหน้าตาไม่ดีเลยไม่ต้องกังวล) และนี่ก็คือสาเหตุที่ผมเข้ามาดูเว็ปนี้ครับ
moopingz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 10:37:54 AM »

เป็นผมๆเจอแบบนี้ เลิกแน่นอนครับ ด้วยเหุตผลว่า ความต้องการไม่ตรงกัน อยู่ไปมีแต่ทุกข์แน่นอน
ผมเองรู้ตัวว่าเป็นคนมีความต้องการทางเพศสูง มีแฟน ก็หวังว่าจะมีอะไรกับแฟนได้ตลอด และก็คาดหวังว่าอีกฝ่ายต้องการเหมือนกัน ไม่ใช่เกิดจากความต้องการฝ่ายเดียว และ SEX ควรจะมาจาก passion มันถึงจะเป็นความสุขครับ ความสุขที่รู้ว่าอีกฝ่ายก็ต้องการ SEX จากเรา และเราก็ตอบสนองความต้องการของอีกฝ่ายได้ ไม่ใช่มองว่าเป็นเรื่องของหน้าที่ครับ
อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2016, 10:41:33 AM โดย moopingz » บันทึกการเข้า
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 19, 2016, 09:18:20 PM »

น่าเห็นใจเนอะคับ ทางออกก็ชักว่าวแก้ขัดไปก่อน หรือไม่ก็อาศัยที่เหล่าเทพๆ ได้รีวิวไว้ จิ๋มเทียม แฮ่ๆ
crab
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2018, 10:56:55 PM »

ตอนนี้เป็นยังไงบ้างอะครับ
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 02:24:38 PM »

อยากรู้ความคืบหน้าเหมือนกันนะครับ

ผมก็เคยประสบปัญหาเดียวกับคุณจขกท.นะครับ อยู่กินกันมาเป็นปี มีอะไรกันไม่น่าถึง 10 ครั้ง แต่ละครั้งก็ยากเย็นแสนเข็ญ ประหนึ่งจะข่มขืนใครก็ไม่ปาน 555
ตอนนี้เลิกกันไปสักพักใหญ่แล้วครับ สาเหตุส่วนหนึ่งก็ด้วยเรื่องนี้ด้วยครับ

ปัญหาเรื่องบนเตียง เป็นปัญหาสำคัญนะครับ
ผมว่าการอบรมตั้งแต่เด็กของผู้หญิงแต่ละคนก็ต่างกันครับ ทำให้เธอเหล่านั้นมีอคติ หรือมองในแง่ลบว่าการมีเซ็กส์เป็นเรื่องเลวร้าย เป็นความชั่ว เป็นสิ่งสกปรก มันก็ดีในช่วงวัยหนึ่งนะครับ ให้สาวๆรู้จักรักนวลสงวนตัว แต่ถึงวัยหรือภาวะที่จำเป็นต้องมีเซ็กส์ สิ่งเหล่านี้กลับทำให้ชีวิตคู่พังทลายลงได้ง่ายๆ เพราะความคิดผิดๆฝังหัวแบบนี้
jeehoy
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 08:20:40 PM »

เที่ยวอ่างบ่อยๆ จะได้วัดอาการเขาว่าเปนงัยบ้าง ถ้าไม่มีผลอะไรเกิดขึ้นก้อสุดแท้แต่จะจัดการ

กูรู้ตัวว่าอภิมหาเหี้ย แต่มึงคือคนที่หลงว่าตัวเองดีทั้งที่ลำเลิกบุญคุณเสมอ คือที่ให้ๆกูมาหลายๆอย่างคือหวังให้กูก้มหัวรึงัย
altamis
AV Devotor (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 08:37:26 AM »

ปูเสื่ออ่าน ส่วนตัวผมว่าถ้าเรื่องอื่นๆฝ่ายหญิงดีหมด เราก็ควรอดทนเรื่องพวกนี้ครับ(แถมของเราตัวช่วยที่ไม่ใช่นอกใจเยอะแยะ ดูรูปดูหนังช่วยตัวเองเอาก็พอแก้ขัดไปได้) ไม่มีใครสมบูรณ์พร้อมทุกอย่าง แรกๆผมก็เคยมีปัญหาแบบจขกท นะครับ เคยเกือบนอกใจด้วย แต่พอโตขึ้น เจอเหตุการณ์ต่างๆก็คิดได้ครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์