พฤษภาคม 16, 2024, 05:27:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้โรคจิตไหม?..ชอบหาผู้หญิงดีๆ มาฟันแล้วทิ้งอ่าคับ  (อ่าน 13168 ครั้ง)
badmy2006
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 10:33:21 PM »

แบบว่าหน้าตาพอดูได้คับ ไม่ถึงกับหล่อไปเลย แต่แบบดูดีแบบตี๋ๆinter อ่ะคับ
เลยมีสาวๆเข้ามาบ้าง บางทีก็ไปจีบเค้าบ้าง ประเด็นคือก็เลยมีประสบกานฟันหญิงมาเยอะพอตัว
แต่ ผมไม่ค่อยชอบพวกสาวๆ แรงๆแรดๆ หรือพวกที่ได้ตามที่เที่ยวกลางคืนอะ คือมันก็สนุกดีเป็นครั้งคราว
แต่ผมชอบไปจีบผู้หญิงดีๆ ที่เรียบร้อยๆ คุณหนูๆหน่อย พวกนี้หัวอ่อนหลอกง่าย เราแกล้งทำดีทำเป็นจริงใจ
แต่สุดท้ายผมก็จับเอา (หลายๆคนก็ยังซิงอยู่)พอฟันเค้าแล้วผมก็จะสอนให้เค้าเปิดใจกับเรื่องsex บางคนกลายเป็น sexจัดไปเลย
สักพัก ก็จะทิ้งเค้าไปหาคนใหม่ๆ ต่อไปเรื่อยๆ  คือมันรู้สึกว่าได้อารมณ์+ซะใจดีอ่ะครับ แต่แบบนี้เรียกโรคจิตไหมหว่า ชอบเห็นผู้หญิงดีๆ ต้องเสียใจอ่้ะ
tmk25268
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 10:53:12 PM »

กึ่งๆแล้วครับ
ทำอย่างนี้มันไม่ดีหรอกครับ เหมือนไปทำร้ายน้ำใจผู้หญิงเขา
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 10:56:52 PM »

ลองนึกกลับกันดูครับ ถ้าคุณมีลูกสาวเจอทำแบบนี้จะรู้สึกยังไง

Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 11:14:13 PM »

โรคจิตเข้าขั้นเลวครับ
YUYUYUYU
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 11:22:15 PM »

ผมว่าคุณแค่ต้องการเรียกร้องความสนใจจากทุกคนให้มาตอบกระทู้คุณมากกว่า
1198R
AV Donator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:00:40 AM »

ถ้าเนี่ยเป็นเรื่องจริง ...

ใครจะเชื่อหรือไม่เชื่อผมไม่รู้

แต่รับรองเวรกรรมมีจริง แล้วเร็วติดจรวดด้วยครับ

ตอนนี้คุณอาจจะมีความสุข แต่รับรองได้ ทุกข์ขึ้นมาเมื่อไหร่ ทวีคูณเท่าตัวแน่ๆ

และแบบนี้  ไม่ใช่โรคจิตแน่นอนครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 09:24:45 AM »

น่าจะโรคจิตนะครับ  สมัยนี้ไม่มีใครเขาหลอกกันอีกเเล้ว มีเเต่อยากเอาก็เอา บางทีก็เซ็กซ์หมู่เพราะคู่มันไม่สะใจ เเต่ลองถามลูกสาวจขกทดู เผื่อได้เเนวคิดไหม่ๆ  ผมไม่หลอกใครนะ อยากเอาก็บอกอยากเอาไปเลย เยอะไปผู้หญิงชอบฟัก 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 10:37:40 AM »

ไม่ดีมั้งครับหลอกเค้ามาฟันแล้วทิ้งยิ่งผู้หญิงดีๆที่เค้าคงคิดว่าคุณจริงใจกับเค้าผมนึกภาพไม่ออกว่าผู้หญิงคนนั้นจะเสียใจขนาดไหนแล้วคุณยังจะสะใจอีก
ผมก็เสพติดเซ็กซ์พอๆกะคุณหรืออาจมากกว่าคุณแต่ผมมักจะไม่หลอกฟันแล้วทิ้งเหมือนคุณผมจะหาคู่ขาหรือคู่นอนที่พร้อมใจมอบร่างกายให้เราโดยยินยอมคบหากันเเบบนี้หรืออย่างมากสุดก็One Night Stand กับผู้หญิงที่หาคู่นอนตามสถานบันเทิงต่างๆเเบบนี้ก็ไม่ผิดนะเพราะต่างคนต่างมีเป้าหมายเดียวกัน
แต่ในกรณีคุณหยุดเถอะครับลองนึกดูถ้าเป็นพี่สาวน้องสาวหรือลูกสาวคุณล่ะ

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 11:07:05 AM »

ผมเรียก เห้.. นะครับ ไม่ได้โรคจิตหรอก ฟันแล้วทิ้งระวังจะกินลูกตะกั่วไม่ก็ต้มซุปเปอร์ตีนไก่นะครับ แล้วกรรมมันจะตามสนองท่านเอง Smiley
VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 01:40:08 PM »

ฟันแล้วทิ้ง อันเชิญ อาบอบนวด  โพไซดอน ครับ

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์