พฤษภาคม 16, 2024, 05:56:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้โรคจิตไหม?..ชอบหาผู้หญิงดีๆ มาฟันแล้วทิ้งอ่าคับ  (อ่าน 13169 ครั้ง)
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 04:11:18 AM »

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 07:13:40 AM »

ซุยเปล่าฟะ ...

คนที่เป็นนักเอาจริง ๆ เค้าไม่มาตั้งกระทู้ถามอะไรแบบนี้หรอกนะ  Wink

แล้วอีกอย่างนึงน่ะนะ .. อย่าถามเองตอบเอง  ในเมื่อตั้งกระทู้มาถามว่าเลวมั้ย  แล้วมาปกป้องตัวเอง

ย้อนแย้งกันเอง  มันไม่เนียนเลยนะ  Undecided

Mayu Okamoto    NNPJ-318
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 08:56:08 AM »

พวกมีปมด้อยแล้วดันใช้ปมด้อย ไปทำร้ายคนอื่นให้ตัวเองรู้สึกดีเพื่อลบปมด้อยนั้น
ก็แค่ไอ้พวกขี้แพ้(loser) ที่ยอมแพ้ให้กับปมด้อยและจุดอ่อนของตัวเอง
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 03:30:03 PM »

ผมว่าพวกคุณคิดมากกันไปคับ ร่างกายก็ของเค้า เค้ายินยอมให้เราเอง ผมไม่ได้ไปบังคับอะไรสักหน่อย
ถึงจะเรียบร้อยเป็นคนดีแค่ไหน แต่สุดท้ายก็ยอม ก็ถือว่า ใจง่ายเองอยู่ดีแหละ ผมก็ทำหน้าที่สนองไปตามความชอบเท่านั้น
ชีวิตเกิดมาแป๊ปๆ ก็ตายแล้วคับ อะไรที่มีความสุขก็ทำๆ ไปเหอะ อย่าซีเรียสกับชีวิตเลย อีกอย่างแค่โดนหลอกฟัน ไม่ได้โดนเอาไปฆ่าสักหน่อย เห็นส่วนใหญ่ ก็ร้องไห้ไม่กี่วันสักพักก็หาแฟนใหม่ ให้คนอื่นฟันอยู่ดี  พูดตรงๆ ต่อให้ผมไม่ฟัน เดี๋ยว ผช คนอื่นก็ฟันอยู่ีดี

ผมว่าคุณมิงหน้าด้านแล้วละครับ คุณมิงบอกว่า "ร่างกายก็ของเค้า เค้ายินยอมให้เราเอง ผมไม่ได้ไปบังคับอะไรสักหน่อย"

แค่คุณมิงไปจีบเขาหลอกให้เขารัก โดยที่คุณมิงต้องการแค่ HEE เขา นั้นแม่งก็โครตผิดแล้วละ

"อย่าซีเรียสกับชีวิตเลย อีกอย่างแค่โดนหลอกฟัน ไม่ได้โดนเอาไปฆ่าสักหน่อย" ระวังจะโดนเกย์กระเทยYEDตูดนะครับ แค่โดนyedตูดไม่ได้เอาไปฆ่าซะหน่อย

"ชีวิตเกิดมาแป๊ปๆ ก็ตายแล้วคับ" ผมเชื่อว่าคุณมิงอยู่ไม่นานหรอก สัส

M-killswitch

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 03:49:53 PM »

หล่อไม่หล่อ ตี๋ไม่ตี๋ ผมไม่สน รู้อย่างเดียวเมิงเลวมาก
ถ้าเป็นเรื่องจริง ยิ่งกว่าโรคจิตอีกแบบนี้ มีปมด้อยแน่ๆ พวกขาดความอบอุ่น
เลิกซะเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระลูกหลาน
กรรมมีจริงนะโว้ย สนองมากกว่าเดิมไม่รู้กี่เท่า
ผู้หญิงเป็นเพศ "แม่" นะว้อย ตอนแรกผมไม่เข้าใจที่เค้าบอก "ทำไมผู้ชายชอบเห็นผู้หญิงเป็นของเล่น" เมิงนี่เองกูเจอตัวละ
เลิกไม่ได้ ก็ไปซื้อกินซะ ไม่ก็ไปเ_ย็_ดหมา

แต่ถ้าเป็นเด็กน้อยมาเกรียนละก็ เลิกเถอะนะไอหนู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2013, 03:51:37 PM โดย M-killswitch » บันทึกการเข้า
crab
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 04:11:46 PM »

ไอ้สัส อย่าให้กูเจอตัวนะ จะตบแม่งให้หายเกรียนเลยมึง
LEGACY

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 04:50:07 PM »

น่าเอาลำแข้งไปพาดบาจริงๆ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 07:15:16 PM »

โดนด่าซะขนาดนี้ หวังว่า จขกท คงจะสำเร็จความใคร่แล้วนะครับ  Smiley
superav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 07:18:38 PM »

คุณเจ้าของกระทู้มีความสุขมากมั๊ยครับ กับการที่มาโกหกเพื่อที่ให้คนมาด่า

ช่วยตอบผมด้วยครับ
keacha 222
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 07:27:32 PM »

อย่างนี้เค้าเรียกว่า ชั่วมากๆๆๆๆ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์