พฤษภาคม 15, 2024, 01:32:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จินตนาการสำคัญกว่าเทคนิก ดูซิจะเตลิดไปกับผมรึป่าว ^^  (อ่าน 18203 ครั้ง)
Oneplussy
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 04:41:40 PM »

เรื่องที่ผมจะเล่านี้ เป็นเรื่องแต่งนะครับ แต่แต่งมาจากประสบการณ์วัยเด็กผสมกับจินตนาการด้านมืดของผมบ้างบางส่วน ยังไงก็ไว้อ่านสนุกๆนะครับ อย่าคิดมากไปกว่าเนื้อหาที่ปรากฏบนตัวหนังสือ

เรื่องในอดีตที่ที่ทำให้ผมย้อนกลับไปสู่ความทรงจำในวัยเด็กเกิดมาจากการที่ผมได้กลับมาเยี่ยมบ้านที่ต่างจังหวัดที่อยู่ติดกับชายแดนประเทศลาว ในหนึ่งปีผมมีโอกาศกลับมาเยี่ยมบ้านแทบจะนับครั้งได้ แต่ทุกครั้งที่กลับมาเจอสถานที่ สิ่งของ และรูปถ่ายเก่าๆ มันทำให้ภาพความทรงจำในวัยเด็กกลับปรากฏเด่นชัดขึ้น แน่นอนว่าหนึ่งในความทรงจำเหล่านั้นย่อมหนี้ไม่พ้นเรื่องเซ็กส์

ผมมาจากครอบครัวที่ทำกิจการเกี่ยวกับรับส่งอาหารทะเลสดมาขายที่เมืองทางแถบอีสาน จึงทำให้ต้องมีการจ้างแรงงานทั้งชาวไทยและลาวหลายคนมาทำงานด้วย ลูกจ้างชายส่วนใหญ่จะทำงานเป็นพนักงานขับรถขนอาหารสดจากระยองมาที่บ้าน แน่นอนว่าทั้งหมดเป็นผู้ชายไทยเพราะต้องมีใบขับขี่ ส่วนลูกจ้างผู้หญิงก็มีทั้งชาวไทยและลาวก็จะมีหน้าที่เกี่ยวกับคัดแยกอาหารสดเพื่อรอส่งต่อไปตามร้านอาหาร ลูกจ้างบางส่วนพักรวมอยู่ในอาณาบริเวณบ้านที่พ่อปลูกเรือนให้เขาเหล่านั้นอยู่ จะมีบางส่วนที่ทำงานแบบไปกลับ

ในวัยเด็กผมมักซุกซนตามประสาเด็กผู้ชายทั่วไป ลูกจ้างทั้งชายและหญิงมักพาผมไปเล่นด้วยยามที่พวกพี่เขาพักจากการทำงาน ผมเข้าได้ดีกับทั้งพี่ ผช และ ผญ แต่หนึ่งในพี่ที่ผมสนิทที่สุดคือพี่"พัน" พี่ใหญ่วัย 33 ปี(ในขณะนั้น)ที่ได้รับมอบหมายให้ดูแลลูกจ้างพนักงานขับรถ พี่พันมาทำงานกับครอบครัวผมตั้งแต่ผมยังแบเบาะ มีนิสัยนอบน้อม สุภาพ และที่สำคัญคือเป็นหนุ่มที่จัดว่ารูปหล่อคนหนึ่งในกระบวนชายหนุ่มในระแวกนั้น สาวๆคนงานและละแวกใกล้เคียงมักชายตาทอดสะพานให้พี่พันอยู่เสมอ แต่เท่าที่จำได้พี่พันไม่เคยสร้างสัมพันเกินกว่าสถานะพี่-น้อง และไม่เคยออกนอกลู่นอกทาง จะด้วยความที่พี่พันมีเมียอยู่แล้ว หรือเป็นเพราะแกเป็นคนดีประดุจพระมาเกิด หรืออะไรก็แล้วแต่ จึงทำให้สาวๆต้องอกหักกันเป็นทิวแถว ผมจำได้ว่าเมื่อถึงวันหยุดทีไร พี่พันมักจะต้องกลับไปหาลูกเมียแกที่อาศัยอยู่จังหวัดติดกันอยู่เป็นประจำ ดังนั้นเรื่องความซื่อสัตย์กับลูกเมียประกอบกับความที่เป็นลูกน้องคนสนิทของครอบครัวผมจึงทำให้ลูกจ้างคนอื่นๆ โดยเฉพาะสาวๆ ไม่กล้าข้องแวะกับแกมากนัก ส่วนพี่คนงานผู้ชายก็นับถือแกด้วยความที่แกอาวุโสสุด

ในวัยที่ผมอายุ 14 ผมเริ่มมีความรู้สึกทางเพศแบบจริงๆจังๆครั้งแรก ปีนั้นเป็นปีที่ผมหัดชักว่าว โดยสิ่งที่ทำให้อารมณ์ผมมันพลุ่นพล่านก็คือภาพสาวๆคนงานนุ่งผ้าถุงอาบน้ำ ก็นะ..พี่แต่ละคนขาวๆอวบๆทั้งนั้น อย่างไรก็ตาม ผมมักเก็บอารมณ์ไม่แสดงความหื่นออกมาก็ด้วยกลัวว่าคนอื่นจะรู้ แม่จะด่า พ่อจะว่า และอีกสารพัดความกลัว บางครั้งจึงต้องแอบไปใช้ห้องน้ำของพวกพี่คนงานเพื่อทำกิจกรรมขัดจรวด ด้วยความที่สนิทกัน พี่พันดูเหมือนจะเป็นคนเดียวที่สังเกตุพฤติกรรมผม บางครั้งแกก็เข้ามาแซวว่าช่วยตัวเองมากๆระวังตัวไม่สูงนะ ผมก็ได้แต่โยเยไปเรื่องอื่นเพราะความเขิน แต่ถึงกระนั้นแม้พี่พันจะคอยปรามๆผมไม่ให้หมกมุ่นมาก แต่ก็บอกผมว่าดีแล้วที่รู้จักช่วยตัวเอง จะได้ไม่อัดอั้น น้ำแตกแล้วก็สบายตัวไม่ต้องกลัวโรคภัยด้วย (หลังๆแกนั่นแหละที่แอบเอาหนังสือโป๊ของคนงานมาสอดไว้ในห้องน้ำเพื่อเพิ่มอรรถรสในการชักว่าว 555) ผมกับพี่พันคุยกันได้ทุกเรื่องตั้งแต่สากกะเบือยันเรือรบ แต่ทุกครั้งที่ผมจะหันเหเข้าเรื่องอย่างว่า แกก็มักจะปรามๆผมว่าอย่าหมกมุ่นมาก เดี๋ยวเสียเด็กหมด ผมก็ได้แต่ถามว่าแล้วพี่พันไม่ช่วยตัวเองบ้างหรอ แกบอกมีเมียคอยช่วยอยู่แล้ว แกไม่ต้องมาเมื่อยมืออย่างผม (นั่น มีแซวด้วย 55)

ในกระบวนคนงานสาวที่ทำงานที่บ้านผม ก็มีพี่ดาวนี่แหละที่สร้างสรรจินตนาการยามช่วยตัวเองให้ผมบ่อยที่สุด พี่ดาวเป็นสาวลาวอายุแค่ 17 ปี (ห่างจากผม 3 ปี) ข้ามฝั่งโขงมาทำงานที่เมืองไทยกับที่บ้านผมเป็นที่แรก นิสัยเป็นคนเรียบร้อย เงียบๆไม่ค่อยพูด ผิวขาวเหลือง ตัวเล็กแต่นมใหญ่มาก เวลาพี่ดาวนุ่งผ้าถุง เผยให้เห็นความอวบอิ่มบนเนินอกอย่างชัดเจน ผมมักจะแอบๆดูพี่ดาวนุ่งผ้าถุงอาบน้ำ (ลานกลางแจ้ง) โดยส่องลงมาจากชั้ยสองของบ้านผม ทำให้รู้ว่านอกจากมีผมแล้ว ยังมีคนงานหนุ่มคนอื่นๆคอยแอบบดูอยู่หลังเนินทรายด้วย และด้วยความที่สาวและหน้าตาจัดว่าสวยเมื่อเทียบกับคนงานคนอื่นๆ จึงทำให้คนงานหนุ่มคนอื่นๆมาเกาะแกะอยู่เป็นระยะ แต่พี่ดาวก็ไม่ใจอ่อนเล่นด้วยกับใคร ยังคงหน้านิ่งและทำงานของตนราวกับว่าโลกนี้มีพี่เขาอยู่คนเดียวเท่านั้น หลายครั้งที่ผมเคยได้ยินพี่คนงานหนุ่มๆพูดถึงพี่ดาว บ้างก็บอกว่าถ้าได้จัดคงฟ้าเหลืองแน่ บ้างก็กะเกณฑ์ขนาดเรือนร่างขาวผ่องของพี่ดาวกันเป็นที่สนุกสนาน มีเพียงพี่พันเท่านั้นที่คอยมาดุพวกพี่คนอื่นๆเวลาพูดทะลึ่งจนทุกคนวงแตกแยกย้ายกันไปทำงานของตน ส่วนผมก็ไม่แสดงออกอะไรมากเพราะกลัวที่บ้านรู้ ไม่แม้แต่จะบอกพี่พันด้วย

เดี๋ยวมาต่อครับ บทแรกอาจยังไม่ดุเดือดเพราะอยากปูพื้นตัวละครก่อนว่าใครเป็นใคร
birdxy
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 04:51:23 PM »

ปูเสื่อรอครับ
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 09:38:37 PM »

ผมรอเลย Grin
Oneplussy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 10:00:27 PM »

หลังเลิกงานผมมักขอให้พี่พันพาผมขับรถไปเที่ยวโน่นนี่ ระหว่างทางผมถามพี่พันว่าพี่ดาวสวยมั๊ย พี่พันเหมือนจะรู้วัตถุประสงค์ในคำถามผม จึงตอบว่าก็สวยดีแต่ก็ไม่มีอะไรนอกจากนั้น พี่พันไม่มีทีท่าจะสนใจความสวยของพี่ดาวสักเท่าไหร่ จนผมเลิกล้มความตั้งใจในการจะขอให้พี่พันพาไปแอบดูพี่ดาวอาบน้ำใกล้ๆแถวห้องพี่พัน และทำให้ผมมั่นใจได้ว่าพี่พันนี่แม่งโคตรจะซื่อสัตย์กะเมียเลย พับผ่าสิ

วันหนึ่งที่อำเภอมีงานกลางคืน พี่ๆคนงานต่างรีบกุลีกุจอทำงานที่ตนได้รับมอบหมายให้แล้วเสร็จแต่หัววัน เพื่อที่ค่ำๆจะได้ออกไปเที่ยวงานกัน ผมได้ยินพี่ดาวคุยกะพี่อีกคนว่าจะไม่ไปเพราะเหนื่อยและอยากพักผ่อน จึงเกิดความคิดว่าจะเข้าไปหลบในห้องพี่พันซึ่งมีหน้าต่างอยู่ติดกับบริเวณอาบน้ำคนงานหญิง เมื่อตกค่ำ พี่คนงานรวมทั้งสมาชิกในบ้านผมต่างทยอยออกไปข้างนอก ส่วนพี่พันผมเช็กแล้วว่าพี่เขาจะกลับบ้านไปหาเมีย เมื่อทางสะดวกผมจึงเข้าไปแอบในห้องพี่พันเพื่อรอดูพี่ดาวลงมาอาบน้ำ ห้องพี่พันค่อนข้างมืดและอับมุม จึงทำให้ผมซ่อนตัวได้ไม่ยาก

และแล้วเวลาสำคัญก็มาถึง พี่ดาวเดินอ้อยอิ่งลงมาที่ลานอาบน้ำ ทั้งตัวมีผ้าถุงและผ้าเช็ดตัวเท่านั้นที่ห่อหุ้มร่างกายอยู่ พอมาถึงที่ พี่ดาวมองซ้ายขวาจนแน่ใจแล้วว่าปลอดคน จึงได้ปลดผ้าเช็ดตัวที่คลุมไหล่ตัวเองตอนเดินมาจนเหลือแต่ผ้าถุงบางๆ จากนั้นจึงตักน้ำราดตัวช้าๆ เมื่อผ้าถุงเปียกน้ำ มันจึงลีบลู่ไปตามลำตัวของพี่ดาว หุ่นพี่ดาวอวบอัดน่าฟัดกว่าที่ผมเห็นในชุดธรรมดามาก ผิวขาวๆเมื่อถูกน้ำและต้องกับแสงไฟสีน้ำตาลมันช่างกระตุ้นต่อตัณหาผมยิ่งนัก พี่ดาวหยิบสบู่ขึ้นมาถูตามเนื้อตัว จนมาถึงช่วงขา พี่ดาวดึงผ้าถึงขึ้นเผยให้เห็นขาขาวๆทีละข้าง เวลานั้นควยผมก็เริ่มแข็งจนในที่สุดผมต้องเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงตัวเอง ผมเริ่มรูดลำควยช้าๆในขณะที่ตาเพ่งดูเรือนร่างพี่ดาว แต่ทันใดนั้นเสียงเหมืนคนไขประตูในห้องที่ผมแอบอยู่ดังขึ้น ผมตกใจจนควยแทบหดพร้อมกับพลางคิดในใจว่าตายห่าแน่กู ถ้าคนอื่นรู้ว่าผมแอบอยู่ตรงนี้แล้วเอาไปฟ้องแม่ผม ผมตายแน่ๆ

พอประตูห้องพี่พันเปิดขึ้น ร่างของผู้ชายคนหนึ่งเดินเข้ามา ผมรีบเข้าไปแอบอยู่หลังตู้ริมหน้าต่างด้วยความรีบร้อนแต่มิวายที่จะหากล่องอะไรมาบังไว้กันเหนียว ที่ตำแหน่งนั้นผมยังเห็นพี่ดาวอาบน้ำอยู่แม้จะไม่เต็มตานัก พอบุรุษลึกลับเดินเข้ามาในห้อง ผมก็คิดในใจว่าหมดกันละทีนี้ ถ้าเขาเปิดไฟพี่ดาวก็คงรีบอาบน้ำแล้วเดินขึ้นห้องแน่ๆ แต่เปล่าเลย เขาเดินมาเพื่อหยิบของในห้องเท่านั้นโดยไม่ได้เปิดไฟ แต่แทนที่จะหยิบของแล้วจากไป ร่างนั้นค่อยๆเดินมาใกล้หน้าต่างจนผมเห็นหน้าของคนๆนั้นได้จากแสงไฟที่ลอดหน้าต่างเข้ามา เห้ย... นี่มันพี่พันนี่หว่า ไหนว่ากลับไปหาเมียวะ (ผมคิดในใจ) พี่พันเดินมาอยู่บริเวณหน้าต่าง พอเห็นพี่ดาวอาบน้ำอยู่ แทนที่จะปิดหน้าต่าง กลับเข้าไปแอบอยู่ตรงมุมที่ผมเคยยืนอยู่เมื่อสักครู่ ผมใจเต้นตุ่บตั่บเป็นระยะ พี่พันยืนนิ่งอยู่สักพักเหมือนกำลังลังเลใจอะไรอยู่ จนในที่สุดจึงได้ชะเง้อหน้ามองไปบริเวณที่พี่ดาวอาบน้ำอยู่โดยไม่รู้ว่ามีผมแอบอยู่ในห้องด้วย

จังหวะนั้นพี่ดาวดึงผ้าถุงที่คาดหน้าอกตัวเองลงเพื่อฟอกสบู่ ทั้งผมและพี่พันได้มีโอกาสเห็นหัวนมของพี่ดาวชัดๆเต็มลูกกะตา หัวนมพี่ดาวออกสีชมพูเหมือนเด็กสาวแรกรุ่น หัวควยผมชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่เล็ดลอดออกมาจากปากควย แต่ก็ทำอะไรมากไม่ได้ แล้วพี่พันล่ะ? ภาพที่ผมเห็นคือพี่พันค่อยๆถกกางเกงขาสั้นตัวเองลงพร้อมกับเอามือสาวควยตัวเองไปด้วย แน่นอนว่าควยพี่พันแข็งโด่และยาวกว่าของผมมาก ยิ่งขนหมอยที่ดกรกหน้าท้องยิ่งทำให้ดูน่าเกรงขามเข้าไปอีก ยิ่งพี่ดาวเอาสบู่ลูบไล้ตามหัวนมตัวเองจนมันชูชันสลับกับการบีบเค้นเป็นระยะ มันก็ยิ่งทำให้ควยผมและพี่พันแข็งโป้กเข้าไปอีก เวลานั้นผมเห็นผ้าถุงพี่ดาวถูกปลดลงมาคาดเอวจนทำให้ใจผมเต้นตึ่กๆ พี่ดาวเริ่มเอามือล้วงเข้าไปใต้ผ้าถึงตัวเองอีกครั้งเพื่อทำการฟอกสิ่งเร้นลับ มีบางจังหวะบ้างที่ผ้าถุงตกลงต่ำจนเผยให้เห็นเส้นขนบริเวณเหนือสามเหลี่ยม ผมเผลอเอามือรูดควยตัวเองเบาๆในขณะที่พี่พันเริ่มสาวควยตัวเองอย่างเมามันจนในที่สุดน้ำเงี่ยนพี่พันก็พุ่งลอดมือตัวเอง ตอนนั้นผมยังไม่เสร็จเพราะเนื้อที่มันแคบมาก ประกอบกับอีกใจก็เป็นกังวลเพราะไม่รู้ว่าจะออกจากห้องพี่พนยังไงหลังจากนี้

พอน้ำควยแตก พี่พันก็จัดแจงดึงกางเกงขึ้นแล้วจึงรีบเดินออกจากห้องไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ตอนนั้นใจผมโล่งและเงี่ยนสุดๆแม้ขณะนั้นพี่ดาวจะอาบน้ำเสร็จแล้ว ผมก็ยังคงสาวควยตัวเองจนแตกในที่สุด พี่ดาวไม่รู้ตัวเลยว่ากิจกรรมที่ตัวเองทำระหว่างนั้น มันทำให้เด็กหนุ่มวัยอยากรู้อยากเห็นอย่างผม และพี่พันผู้ชายที่แสนดีไปถึงสวรรค์ในเวลาไล่เลี่ยกัน พอพี่ดาวกลับเข้าห้อง ผมจัดแจงเช็ดน้ำเงี่ยนตัวเองด้วยกระดาษที่เตรียมมา จากนั้นจึงรีบเดินออกจากห้องพี่พันเพราะกลัวว่าพี่พันจะกลับเข้ามาอีก

ยังมีต่อครับ
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 10:07:18 PM »

ตื่นเต้นมากครับ ชอบๆ
metallica
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 12:31:38 AM »

ดันครับ
BankVee
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 10:08:06 AM »

เอาเรื่องเลยครับท่าน  Grin Grin Grin
Oneplussy
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 11:55:42 AM »

หลังจากเหตุการณ์วันนั้น แม้ผมจะจำภาพพี่พันสาวควยตอนแอบดูพี่ดาวได้เป็นฉากๆ แต่โดยทัศนะคติส่วนตัว ผมก็ยังเชื่อว่าพี่พันเป็นคนดีรักเมียอยู่เสมอ การที่พี่พันแอบดูพี่ดาว น่าจะเป็นอารมณ์ปกติของชายหนุ่มทั่วไป (ถ้าเทียบสมัยนี้ก็น่าจะเหมือนกับการที่เราเงี่ยนแล้วเปิดหนังเอ๊กซ์ดูนั่นแหล่ะ) พี่พันยังคงทำหน้าที่ลูกน้องที่ดีของพ่อผม เป็นหัวหน้าที่ดีของเหล่ารุ่นน้องคนงาน และก็เป็นพี่ที่ดีของผม ส่วนกับพี่ดาว พี่พันก็ยังปฏิบัติตัวตามปกติ ไม่มีหัวงูใส่ เวลาที่พี่ดาวลงไปอาบน้ำที่ลาน ผมมักเห็นประตูห้องพี่พันปิดอยู่เสมอแม้ตอนนั้นพี่พันจะอยู่ในห้องก็ตาม

ผมเฝ้ารอเวลานับวันว่าเมื่อไหร่จะได้มีโอกาสได้แอบดูพี่ดาวแบบใกล้ๆอย่างวันนั้นอีก ภาพหัวนมสีชมพูของพี่ดาวยังคงติดตามผมอยู่เสมอ ทุกครั้งที่ผมรูดควย ผมมักจินตนาการถึงเรียวขาขาวๆของพี่ดาว ขนหมอยที่เพิ่งขึ้นของผมถูกสมมุติว่าเป็นไรขนตรงสามเหลี่ยมทองคำของพี่ดาวเสมอเวลาที่ผมสัมผัสมัน จากการถ้ำมองจากบนห้องนอนชั้นสองของผมเอง ผมสังเกตุว่าช่วงเวลาปกติที่พี่ดาวอาบน้ำ พี่ดาวจะไม่ถกผ้าถุงลงเพื่อทำความสะอาดนมเหมือนอย่างที่เคยทำวันนั้น นั่นคงเป็นเพราะมีคนงานอยู่ด้วยเยอะ ความสะดวกและความเป็นส่วนตัวก็คงไม่เหมือนช่วงเวลานั้น ช่วงที่มีเพียงผมและพี่พันแอบอยู่ใกล้ลานอาบน้ำของพี่ดาว โดยพี่ดาวไม่รู้ตัวด้วยซ้ำว่าถูกสายตาหนุ่มไทย 2 คนแอบจ้องอยู่

ผมลืมเล่าให้ฟังว่าหนึ่งในกิจกรรมความซุกซนของผมก็คือการเข้าไปคุ้ยหาเรื่องเร้นลับในห้องพักของคนงานเพื่อนำมาจินตนาการต่อยามช่วยตัวเอง เรือนคนงานถูกแบ่งซอยออกเป็นห้องเล็กๆเพื่อให้คนงานแต่ละคนได้มีพื้นที่ส่วนตัวบ้าง ตั้งแต่เด็กผมวิ่งเข้านอกออกในพี่คนงานผู้ชายจนเป็นกิจวัตรและดูเหมือนเป็นเรื่องปกติทั่วไปในสายตาพี่คนงาน ไม่มีใครว่าผมเพราะก็เห็นว่าผมเป็นเด็ก และที่สำคัญคงเกรงใจพ่อแม่ผมด้วย แต่พอผมเริ่มชักว่าวเป็น วัตถุประสงค์การเข้าไปห้องพี่ๆเขาก็เปลี่ยนไปเป็นการสำรวจอุปกรณ์สนองตันหาของชายหนุ่มวัยกลัดมัน ในยุคที่ยังไม่มีการใช้อินเตอร์เนตอย่างทุกวันนี้ ผมเจอหนังสือนวลนางและเปิดบริสุทธิ์ฉบับเก่าเกรอะและเปื้อนรอยคาบน้ำสีขาวในห้องพี่เปี๊ยกและห้องพี่จ้อย (มีบางหน้าที่เปื้อนน้ำผมด้วย ^^) ผมจอกางเกงในยังไม่ซักของพี่พลกองอยู่กองอยู่บนพื้น และเมื่อพลิกดูก็พบว่ามันแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของผู้เป็นเจ้าของ ผมเห็นโปสเตอร์รูปนางแบบในชุดน้อยชิ้นติดบนฝาห้องในห้องพี่น้อยและคนอื่นๆ โดยมีรอยปากกาขีดเขียนระบายความในใจเรื่องอย่างว่า (ผมเคยเอาปากการวงตรงหีในรูปเหล่านั้น แล้วเขียนกำกับว่าให้พี่น้อยเย็ดตรงนี้ 55) ส่วนห้องพี่พันผมแทบจะไม่พบเห็นสิ่งของเหล่านี้อยู่ภายในห้อง จะมีให้เห็นบ้างก็เศษขนหมอยติดตามผ้าห่มซึ่งก็ไม่ใช่แปลกสำหรับคนหมอยดกอย่างพี่พัน

คำถามคือ แล้วห้องพี่คนงานผู้หญิงล่ะมีอะไรมั๊ย? แน่นอนว่าห้องพี่เหล่านั้นผมเคยเข้าไปนอนเกลือกกลิ้งแล้วในวัยที่ผมยังเป็นเด็กประถม เท่าที่จำความได้ส่วนใหญ่จะเรียบร้อยกว่าห้องพี่ผู้ชาย เสื้อผ้า ยกทรง กกน ถูกเก็บไว้เป็นระเบียบ แต่พอผมเริ่มเป็นหนุ่มในวัย 14 การจะเข้าไปห้องพี่ผู้หญิงอีกคงไม่เหมาะนัก อีกอย่างแม่ผมก็สั่งห้ามเด็ดขาดไม่ให้เข้าไป (ตอนนั้นยังไม่เข้าใจว่าทำไม แต่ก็ต้องปฏิบัติตาม) แต่ความอดกลั้นของผมมันสิ้นสุดลงตั้งแต่วันที่ผมได้เห็นนมใหญ่ๆของพี่ดาวในวันนั้น ผมหาวิธีที่จะแอบเข้าไปหมกตัวในห้องพี่ดาวอยู่นานแสนนาน แต่ก็ไม่มีโอกาสซักที ก็เพราะห้องคนงานหญิงค่อนข้างพลุกพล่าน ที่พอจะทำได้ก็แค่แอบไปเอา กกน พี่ดาวที่ตากไว้มาเช็ดควยประกอบกิจกรรม (อิอิ) แต่แล้ววันหนึ่งโอกาสดีๆก็มาถึง โอกาสที่ผมจะได้เข้าไปคุ้ยห้องพี่ดาวแบบทุกตารางนิ้ว โอกาสที่จะได้ดม กกน ใช้แล้วของพี่ดาวโดยไม่มีกลิ่นแฟ๊ฟติดมา..

แล้วผมจะมาเล่าให้ฟังว่าผมเจอเหตุการณ์อะไรในห้องพี่ดาว สาวลาววัย 17 ผู้ขาวใส เรียบร้อย นมโต และหมอยสีดำขลับ ^^
Oneplussy
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 08:49:12 PM »

วันหนึ่งในเดือน 11 ที่บ้านผมเกณฑ์คนงานทั้งหมดไปช่วยงานบุญ ณ อีกอำเภอหนึ่ง เหลือไว้แต่เพียงแม่บ้านสูงวัยที่ทำงานในบ้านผมมาช้านาน วันนั้นผมไม่ได้ไปด้วยเพราะขอที่บ้านไว้ว่าจะไปเล่นบ้านเพื่อนในระแวก แต่แท้ที่จริงแล้วผมวางแผนจะเข้าไปนอนเล่นห้องพี่ดาวต่างหาก (^^) คำนวณเวลาแล้ว กว่าทุกคนจะกลับก็คงดึกดื่นเที่ยงคืน ผมจึงมีเวลานานพอสมควรในการสำรวจโลกลี้ลับของพี่ดาว

หลังจากทุกอย่างในบ้านเข้าสู่ความสงบเงียบราวกับโลกนี้มีผมอยู่คนเดียวเท่านั้น ผมเข้าไปห้องพี่ดาวซึ่งมีขนาดไม่ใหญ่นัก ข้าวของภายในห้องถูกจัดวางไว้อย่างเป็นระเบียบ และไม่มีแม้แต่ของที่บ่งบอกให้เห็นถึงตัณหาระคะเฉกเช่นห้องของพี่ผู้ชาย (ก็ปกตินะ) แม้จะผิดหวังเล็กน้องแต่ก็มิวายที่ผมจะเหลือบไปเห็นตระกล้าผ้าใช้แล้ววางอยู่ข้างๆที่นอนที่ปูราบกับพื้น แน่นอนว่าในนั้นมี กกน และ ยกทรงใช้แล้วกองอยู่ในนั้น ใช่เลย นั่นคือสวรรค์น้อยๆที่ผมกำลังมองหา ผมหยิบมันขึ้นมาพร้อมกับเอนตัวหงายลงไปลงบนฟูก เอายกทรง มาสูดดมจนรู้สึกราวกับว่ากำลังล้มสัมผัสปทุมถันของพี่ดาวอยู่ มือข้างหนึ่งผมคว้า กกน พี่ดาวยัดลงไปในกางเกงผม อารมณ์เหมือนผมกำลังถูกของลับพี่ดาวอย่างเต็มไม้เต็มควย เมื่อได้สัมผัส กกน สีชมพูของพี่ดาว ควยของผมที่แข็งอยู่แล้วยิ่งผงาดดันกาวเกงเข้าไปอีก จากการนอนหงายผมเปลี่ยนมาเป็นนอนคว่ำหน้า เอาควยดันกับเนื้อผ้าบริเวณสามเหลี่ยม กกน พี่ดาวที่ตอนนี้มันมันชุ่มไปด้วยเหงื่อและน้ำเงี่ยนที่ซึมออกมาจากปลายควยของผม พอทำสักพักผมก็เปลี่ยนมานอนหงายพร้อมกับดึงกางเกงของตัวเองลงไว้ปลายขา จากนั้นจึงเอา กกน มาพันควยตัวเองพร้อมกับรูดเบาๆ จมูกก็สูดดมยกทรง ใจก็นึกถึงภาพเนินอกพี่ดาวไปด้วย มันช่างฟินแท้เสียนี่กระไร

กำลังลูบไล้ตัวอยู่เพลินๆ โลกผมต้องมลายลงเพราะได้ยินเสียงคนเดินมา (อีกแล้ว) ทีแรกผมก็นึกว่าป้าแม่บ้าน แต่ดูแล้วไม่น่าจะใช่เพราะป้าคงไม่เดินมาแถบบ้านพักคนงานแน่ๆ ผมรีบคว้ากางเกงมาใส่ทั้งๆที่ กกน พี่ดาวยังติดควยอยู่ จากนั้นจึงชะเง้อดูช่องหน้าต่าง ปรากฏว่าเป็นชายหญิงคู่หนึ่งกำลังเดินมาทางนี้ เวลานั้นเป็นช่วงโพล้เพล้แล้ว จึงไม่ทราบว่าเป็นใคร ผมรีบตะปีนขึ้นไปซ่อนตัวด้านบนฝ้าหลังคา (จริงๆมันคล้ายๆกับมีห้องเล็กๆใต้หลังตาแล้วมีอะไรปิดเพดานไว้น่ะครับ ลองนึกตามดูนะครับ) ไม่ต้องแปลกใจว่าทำไมผมถึงขึ้นไปหลบได้คล่องแคล่วว่องไว เพราะทุกซอกมุมในเรือนคนงานผมช่ำชองดี เคยแอบเล่นซ่อนหาตอนเล็กๆ จึงรู้ช่องทางเข้านอกออกในเป็นอย่างดี พอขึ้นไปบนนั้นทำให้ผมมองเห็นห้องพี่ดาวจากมุมสูงแทบทุกจุด รวมไปถึงห้องข้างด้วยเพราะแต่ละห้องมีเพียงฝ้าไมัไผ่กลันไว้ในระดับไม่ถึงเพดาน ถึงกระนั้นถ้าไม่สังเกตุดีๆก็จะไม่มีทางเห็นผม เว้นคนที่เคยเล่นซ่อนหากับผมเท่านั้น

จริงๆผมไม่รู้ว่าสองคนนั้นเป็นใครเพราะตอนเดินมาค่อนข้างมืดโพล้เพล้แล้ว จนในที่สุดมารู้ว่าเป็นพี่ดาวกะพี่พันก็ตอนที่สองคนเปิดประตูห้องเข้ามา พอเห็นดังนั้นผมเกิดคำถามสารพัดในใจ ทำไมอยู่ๆถึงกลับมา แล้วทำไมอยู่ๆถึงมาด้วยกัน แล้วคนอื่นไปไหน รึกำลังทยอยกลับมา และที่สำคัญแล้วผมจะออกจากห้องนี้ได้ยังไง ... วะ

เมื่อทั้งสองเข้ามาในห้อง จึงจับใจความการสนทนาและการกระทำได้ว่าพี่พันกลับมาเอาของที่เก็บทไว้ที่ห้องพี่ดาว จึงต้องให้พี่ดาวมาด้วย ผมได้กลิ่นละมุดอ่อนๆจากตัวพี่พัน ทำให้พอเดาว่าพี่พันคงเมากึ่มๆ แต่กระนั้นดูเหมือนสติสัมปะชัญญะของพี่พันยังดีอยู่เกือบร้อยเปอร์เซนต์ ผมสังเกตุเห็นพี่ดาวใส่เสื้อยืดคอกลมกับผ้าถุง (ซึ่งก็คือผ้าซิ่นของชาวลาวนั่นเอง) ผมรวบตึงผูกปมไว้ด้านหลัง หุ่นพี่ดาวนี่มันดีจริงๆ ผมคิดเพื่อคลายความวิตกทึ่เกิดกับตัวเองในขณะนั้น ส่วนพี่พันก็มาด้วยเสื้อยืดกางเกงยีนส์ตามสไตล์เดิมๆของแก จะมีแปลกตาหนีอยก็ทรงผมที่กระเซิงเล็กน้อย (แต่มันก็ไม่แปลก นี่เวลาเลิกงานขอวเขา) สักพัการสนทนาก็เริ่มขึ้น
พี่ดาว - จะเอาผ้ากี่ผืนพี่ (ผ้าไรหว่า?)
พี่พัน - สักสี่ผืนก็พอ (พูดเสียงกึ่มๆ)
ระหว่างที่พี่ดาวก้มลงไปเอาผ้า (เหมือนผ้าปูโต๊ะแต่ไม่ใช่) ผมเห็นพี่พันแอบก้มมองบั้นท้ายพี่ดาว พอพี่ดาวคว้าผ้าได้จึงลุกขึ้นมาเพื่อยื่นผ้าให้พี่พัน ทันใดนั้นสิ่งที่ผมนึกไม่ถึงก็เกิดขึ้น

ช่วงเวลานั้นพี่พัน ผู้ชายที่แสนดีและสุภาพกับทุกคน ใช้มือโอบรัดพี่ดาวจากด้านหน้าโดยไม่ได้ตั้งตัว พี่ดาวพยายามบ่ายตัวหนีในขณะที่พี่พันโน้มหน้าตัวเองไปไซร้ซอกคอ อย่าดิ้น.. พี่บอกอย่าดิ้น.. นี่คือคำพูดแรกที่พันเอ่ยออกมาด้วยน้ำเสียงค่อนข้างจริงจัง พี่พันจะทำอะไร..ไม่เอานะ..พี่ดาวพูดไปด้วยน้ำเสียงตกใจกลัวพร้อมพยายามเบี่ยงคอหลบปากที่มีหนวดขึ้นสั้นจนเขียวครึ้มของพี่พัน แต่ยังไม่ทันที่พี่ดาวจะร้องโวยวาย พี่พันใช้มือกดหัวพี่ดาวเพื่อให้พี่พันดูดปากเต็มๆ ถึงกระนั้นน้ำเสียงตกใจของพี่ดาวก็มิวายเล็ดลอดออกมาให้ได้ยินอู้ๆอี้ๆ เมื่อสุดจะต้านทานต่อเสียงพี่ดาวที่เริ่มร้องเสียงดังขึ้นพร้อมเบือนหน้าหนี พี่พันจึงใช้มือกระชากผมพี่ดาวจากด้านหลังจนหน้าพี่ดาวหงายขึ้น กูบอกให้อยู่นิ่งๆไงไม่ได้ยินรึไงวะ... พี่พันพูดตวาดด้วยเสียงที่มีน้ำโหพร้อมกับใช้มืออีกข้างบีบนมข้างหนึ่งของพี่ดาวเต็มแรงจนมันแทบจะปลิ้นออกจากคอเสื้อ ไหนพี่ว่าจะมาเอาผ้าแล้วกลับไปที่งานไงพี่... พี่ดาวเอ่ยถามด้วยน้ำเสียงสั่นรัวพร้อมแสดงสีหน้าหวาดระแวงสุดขีด ผ้าเผ้ออะไร..กูหลอกมึงมาเย็ดตะหาก.. ขาวอวบนักนะมึงน่ะ.. ถามคำตอบคำ.. กูหม้่นไส้มานานแล้ว.. พี่พันพูดตวาดกลับพร้อมกับกดริมฝีปากลงบนหน้าขาวๆของพี่ดาว เดี๋ยวกูจะทำให้มึงร้องโหยหวนเลยคืนนี้.. ว่าแล้วพี่พันก็ละเลงลิ้นไปที่แก้มขาวๆแล้วลากวนไปที่ริมฝีปากอวบอิ่มของพี่ดาว จากนั้นจึงดันตัวพี่ดาวไปติดฝาผนังด้านหนึ่งในขณะที่ตัวพี่พันแนบประกบทุกอนูของร่างกายพี่ดาว

เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในขณะนั้นมันทำให้ผมต้องขยี้สายตาตัวเองอีกหลายครั้ง เพราะไม่อยากจะเชื่อว่าจะได้ยินคำพูดโหดๆจากปากพี่พัน พี่ที่แสนใจดีที่ผมรู้จักมาตลอดทั้งชีวิต!! แต่ครั้นจะลงไปห้ามผมก็นึกหวาดกลัวต่อผลที่จะตามมา หากผมลงไปก็เท่ากับมีส่วนรู้เห็น พร้อมกับจะต้องมีคำถามตามมาว่าผมเข้าไปอยู่ในห้องพี่ดาวได้อย่างไร!?!

ความพยายามของพี่ดาวในการร้องอ้อนวอนขอให้พี่พันหยุดทำในสิ่งที่ทั้งพี่ดาวและผมไม่คาดคิดว่าจะเกิดขึ้นจากการกระทำของพี่พัน ดูเหมือนจะไม่มีผลอะไรต่อความหื่นทมิฬของพี่พัน เมื่อไม่สำเร็จพี่ดาวจึงเริ่มออกแรงดิ้น มือไม้พี่ดาวเริ่มตบตีพี่พัน จนในที่สุดพี่พันจึงตุ๊ยเข้าที่ท้องของพี่ดาวอย่างแรงจนร่างพี่ดาวงอและทรุดลงด้วยความเจ็บปวด แต่ยังมิทันที่พี่ดาวจะพูดหรือทำอะไรต่อ พี่ดาวใช้ผ้าเส้นเล็กๆคาดเข้าที่ปากพี่ดาวเพื่อกันเสียงเล็ดรอด เมื่อผูกเสร็จจึงใช้เชือกอีกเส้นผูกมือสองข้างของพี่ดาวเข้าไว้ด้วยกัน จากนั่นจึงตวัดชายเชือกเข้ากับคานด้านบนเพื่อโยงพี่ดาวในลักษณะขึงพืด จนทำให้ร่างพี่ดาวยืนขึ้นเป็นเส้นตรง ถ้าไม่อยากเจ็บตัวก็อย่าร้อง..กูจะเย็ดมึงเบาๆให้เสียวจนลืมสวรรค์เลย.. พี่พันพูดเสร็จก็ก็ฉีกคอเสื้อยืดพี่ดาวแหวกออกจนทำให้เห็นขุดชั้นในสีขาว มึงรู้มั๊ย วันที่กูแอบดูนมมึงตอนมึงอาบน้ำ กูเงี่ยนจนลืมหน้าเมียเลยว่ะ .. พี่พันพูดแบบหื่นสุดๆพร้อมกับใช้สองมือบีบขยำเต้านมพี่ดาว จากนั้นจึงพูดต่อว่า แทนที่คืนนั้นกูจะได้กลับไปหาเมีย กูต้องเสียเงินไปเย็ดกระหรี่เพราะมึงนั่นแหละ...อีดาว!!

เดี๋ยวมาต่อครับ
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 10:35:13 PM »

อ่านเรื่องของท่านแล้วคิดถึงตัวเองสมัยเด็กเลยครับ

ครั้งแรกของผมก็มาจาก การไปแอบดูแม่บ้านสาวชาวลาว

อายุ 30กลางๆ นมใหญ่กว่าแนท แล้วโดนเจ๊แม่บ้านจับได้

พอสารภาพว่าทำไมถึงมาแอบดูเจ๊ก็ปลอดผ้าถุงแล้วจับควย

ดึงลากมาที่ห้องให้ผมขึ้นครูเลยครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์