พฤษภาคม 16, 2024, 12:29:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จินตนาการสำคัญกว่าเทคนิก ดูซิจะเตลิดไปกับผมรึป่าว ^^  (อ่าน 18208 ครั้ง)
Oneplussy
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 10:42:45 PM »

อ่านเรื่องของท่านแล้วคิดถึงตัวเองสมัยเด็กเลยครับ

ครั้งแรกของผมก็มาจาก การไปแอบดูแม่บ้านสาวชาวลาว

อายุ 30กลางๆ นมใหญ่กว่าแนท แล้วโดนเจ๊แม่บ้านจับได้

พอสารภาพว่าทำไมถึงมาแอบดูเจ๊ก็ปลอดผ้าถุงแล้วจับควย

ดึงลากมาที่ห้องให้ผมขึ้นครูเลยครับ
หูยย เล่าเลยครับ เรื่องท่านก็น่าเสียวไมีแพ้กัน
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 02:30:15 AM »

ขอมาก็จัดให้ครับ

แต่ทักษะการเล่าเรื่องของผมอาจจะไม่โดดเด่นจัดจ้านเท่าไหร่นะครับ
และความทรงจำนี้ก็เก่ามากแล้ว ต้องขออภัยด้วย
 ขอ จขกท ใช้พื้นที่ตรงนี้เพื่อแชร์ประสบการณ์ของผมนะครับ

ตอนนั้นผมเป็นเด็กประถมอายุประมาณ 14 ครับช่วงนั้นผมก็เริ่มชักว่าว
มีอารมณ์ทางเพศตามภาษาเด็กชายขี้เงี่ยนทั่วไป ที่อยากเย็ด แต่ตอนนั้นไม่รู้ว่าเย็ดกันยังไงนะครับ
คิดว่าแค่เอาตัวมาถูๆกันเฉยๆ

เรื่องมันเกิดอยู่ว่าผมไปแอบดู แม่บ้านสาวชาวลาว อายุ 30 กลางๆที่มาทำงานที่บ้านผม
เจ๊แกเป็นคนหน้าบ้านๆไม่สวยเท่าไหร่ แต่เป็นคนที่นมใหญ่มากๆๆๆๆ น่าจะประมาณ 40-42 นิ้ว
แต่ผมกะคัพไม่ได้ แล้วแกก็ชอบใส่เสื้อคอกระเช้าที่ขับเนินอกของแกให้เด่นขึ้นมาอีก

ผมชอบไปแอบดูนมแกตอนแกก้มตัวกวาดบ้านแล้วเก็บเอาไปว่าวแต่ไม่เคยได้เห็นนมแกจริงๆซะที
จะได้เห็นมคู่งามของแกจริงๆก็ตอนที่ทางบ้านผมไปดูงานต่างประเทศจนเหลือผมคนเดียวในบ้าน

นี่เป็นโอกาศเดียวที่ผมจะสามารถแอบไปดูเจ๊แกอาบน้ำได้ ผมเลยเตรียมการทำแท่นยืนในห้องข้างๆ
ห้องน้ำของเจ๊เพื่อที่ผมจะสามารถแอบส่องดูเจ๊อาบน้ำได้

พอตกเย็นวันนั้นผมก็ได้เวลาไปแอบดูเจ๊อาบน้ำครับ เจ๊เปิดประตูเข้าห้องน้ำมา บนตัวเจ๊มีแค่ผ้าถุงพืนน้อย
ที่มันแถบจะปิดนมอันมโหราฬไม่มิดอยู่แล้ว ตอนนั้นใจผมก็ตื่นเต้นลุ้นให้เจ๊ถอดผ้า พอเจ๊ถอกผ้าออกมา
เต้านมคู่งามก็ออกมาสู่สายตาผมจนควยเล็กแข็งโด่วขึ้นมาเอง ซึ่งตอนนั้นผมตกใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นมาก
จนเพลอทำของตกเสียงดังจนเจ๊รู้ตัว เจ๊รีบเอามือปิดนมแล้วบอกให้ผมออกมาแสดงตัว

ผมก็เลยต้องออกมาหาเจ๊ข้างนอกทั้งๆที่ควยยังแข็งอยู่ เจ๊นุ่งผ้าถุงมายืนรออยู่หน้าห้องอของเจ๊
ผมก็เดินไปหาเจ๊ด้วยความกลัวว่าเจ๊จะบอกแม่ผมปนกับความเงี่ยนที่ได้เห็นนมเจ๊
แต่ปรากฏว่าเจ๊ไม่ได้ดุผมอย่างที่คิดกลับถามด้วยเสียงเรียบๆว่าอยากดูทำไม

ผมก็เลยตอบไปแบบง่ายๆตามประสาเด็กว่า หุ่นเจ๊สวยนมใหญ่น่าเย็ด
เจ๊ได้ฟังแล้วก็มองมาที่ควยเล็กๆแข็งโด่วอยู่ในกางเกง แล้วถามผมว่า

เคยเย็ดมั้ย? ป๋มก็ตอบว่าไม่เคยแต่อยากเย็ด! เย็ดกับไคร? เจ๊ถามตอบ
กับเจ๊ครับ! ผมตอบกลับ เจ๊หัวเราะแล้วถามว่า รู้มัยเวลาคนเย็ดกันคืออะไร?
ผมก็ตอบแบบโง่ๆว่า ไม่รู้ครับเพราะไม่เคย!

พอสิ้นสุดคำตอบ เจ๊เลียริมฝีปากแล้วรีบเอามือมากำควยผม
ราวกับว่าคำตอบผมไปกระตุ้นต่อมนักล่าในตัวเจ๊
เจ๊เปิดประตูห้องอย่างดังแล้วลากผมเข้ามาในห้องโดยที่มือยังกำควยอยู่
เจ๊เหวี่ยงผมไปที่เตียง (ตอนนั้นผมสูงประมาณราวนมเจ๊ครับ น่าจะประมาณใต้หัวนมแก)
หลังจากที่ไปปิดประตูห้องเจ๊ก็เดินกลับมาที่เตียงแล้วถามผมว่า

"รังเกียจมั้ยที่จะให้คนแก่แบบเจ๊เป็นครั้งแรกในชีวิต"

ผมกลืนน้ำลายตอบไปว่า ผมอยากกับเจ๊ตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็นเจ๊แล้วครับ
เจ๊ปลดผ้าถุงโชวเรื่อนร่างอันเย้ายวน เต้านมที่ใหญ่โต สะโพกพาย รับกับผมดำยาวสละสลวย

เจ๊มานั่งข้างๆผม เจ๊ครับ! เจ๊ครับ! ด้วยสัญชาติญาณดิบในตัว ผมประโจนไปกอดเจ๊เอาใบหน้าซุกนมเจ๊
จับนม จับก้น จับหี มือไม้สะเปะสะปะไปหมด

ว้าย! ว้ายยย ไอ้เด็กบ้า!! เจ๊เริ่มอุทานด้วยเสียงสั่นเครือ จากการรุกของผม
"นอนลงไปแล้วทำใจเย็นก่อนๆ" เจ๊ดุพร้อมดันตัวผมให้นอนราบไปกับเตียง มีเพียงควยแท่งเล็กๆที่หันขี้หน้ามาหาเจ๊

"เธอนี่ยังเด็กอยุ่เลยนะ" เจ๊อุทานหลังจากมองที่ควยผมอย่างพิจารณา "แต่เอาเถอะ เดี๋ยวเจ๊ทำให้มันแข็งสุดๆก่อน"
พูดจบ เจ๊ก็เอามือมารูดควยผม มันเสียวกว่าตอนชักว่าวเยอะมากเวลาที่มีมือนุ่มๆของผู้หญิงมาชักให้
เจ๊เริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้นแล้วเอนตัวมานอนข้างๆหันเต้านมชิดหน้าผม "ดูดนมให้เจ๊หน่อย" เจ๊สอนผมให้ดูดนมว่า
ดูดยังไงให้เสียว ว่าอย่ากัดหัวนมเพราะมันเจ็บ ผมก็ทำตามที่เจ๊ชี้แนะ เจ๊ก็ยิ่งชักควยเร็วผมก็ดูดแรงขึ้น

"อะ อ่าา เจ๊ครับ" ผมร้องครางด้วยความเสียว เจ๊เลื่อนตัวลงมาเอาหน้ามาใก้ลผม แล้วประกบริมผีปากจูบผมอย่างดูดดื่ม
เราแลกลิ้นจูบกันอย่างดูดดื่มซักพัก จนผมเสียวสุดขีดจากรสจูบทนไม่ไหวกระฉูดน้ำกามออกไป เละมือเจ๊ไปหมด

"จูบแค่นี้ก็ไปซะแล้ว สงสัยแพ้จูบนะเรา" เจ๊แซวผมที่นอนหมดแรงอยู่ "นี่น้ำยังเป็นน้ำควยเด็กใสๆอยู่เลยนะ" เจ๊พูดพร้อมกับมอง
ที่มือที่มีน้ำใสๆผมเลอะอยู่ "แบบนี้คงไม่ต้องใช้ถุงยาง" ตอนนั้ผมไม่รู้ว่าเจ๊พูดถงอะไร แต่เจ๊เอาหน้ามาที่ควยผม
แล้วเอาปากมาจูบตรงหัวควยผมดัง จุ้บ! "รอบสอง เดี๋ยวเจ๊ใช้ปากให้ก่อนนะ" สิ้นสุดคำพูดเจ๊ก็เริ่มละเลงลิ้นกลืนกินควย
ผมหายเข้าไปในปากเจ๊

ความรู้สึกในตอนนั้นมันไม่สามารถบรรยายออกมาได้แต่รู้แค่ว่ามันเสียวมากและควยผมกลับมาแข็งใหญ่กว่าเดิมด้วยความ
รสสวาทจากการใช้ปากของเจ๊

เจ๊ถอนปากออกมาแล้วเคลื่อตัวเอาหว่างขามาคล่อมหน้าผมจนหีเจ๊เกือบชนหน้าผม "นี่คือหี ที่ให้ควยสอดใส่" เจ๊แบะหีอ้าออก
ให้ผมดู ผมจะไม่ได้ฉัดว่าพีเจ๊เป็นแบบไหนแต่รู้ว่าขนขึ้นไม่เยอะ และสีแดงสด เจ๊ถอยตัวลงมาที่เอวผม จนปากรูหีอยู่ในระดับเดียว
กับควยของผม ใจผมตื่นเต้นจนอกแทบระเบิดที่จะได้เย็ดครั้งแรกในชีวิต

"จับตาดูให้ดีๆนะ เธอจะได้เป็นหนุ่มแล้ว" พูดจบเจ๊ก็ทิ้งตัวหย่อนหีลงมาสวมควยผม ผมจับตาดูอย่างไม่กระพิบกับวินาทีแรก
ในชีวิตที่ผมได้เรียนรู้ความเสียวของการเย็ดของการที่ควยโดนหีรัด

แต่อนิจจาความเสียวส่านที่ถาโถมเข้ามาในช่วงเวลาอันสั้นมันคงจะมากเกินไปผมจึงทนไม่ไหวแตกน้ำกามใสๆใส่หีเจ๊
พร้อมกับตอนที่หนอกหีเจ๊ประกบกับหนอกควยผมจนสุด ผมเอาหน้าเข้าไปซุกที่หน้าอกเจ๊ก้วยความอาย

"ว้าย แตกแล้วเหรอ" เจ๊อุทานด้วยความตกใจกับความไวของผมที่ไม่รู้จะหาคำอธิบายยังไดี แต่ดูเหมือนน้ำกามที่แตกใส่หีเจ๊จะทำให้เจ๊เสียวไม่น้อย "อึ้ย ซี้ด เด็กอะไรน้ำเยอะจริงๆ" เจ๊ชมด้วยเสียงซีดซ้าด ในขณะที่ควมผมก็ยังฉีดน้ำเงี่ยนเข้าหีเจ๊ไม่หยุด

แต่แล้วควยของผมก็กลับมาแข็งในหีเจ๊อีก จะด้วยเพราะความเป็นเด็กของผม หรือเพราะความเสียวที่แปลกใหม่จากหีเจ๊ที่ตอดรัด
ควยผมอยู่

"แข็งเร็ว สมเป็นเด็กจริงๆ" เจ๊พูดเหมือนกับรู้มาก่อนว่าจะเป็นแบบนี้ เจ๊ยกเอวเริ่มขย่มควยอีกครั้งเป็นสัญญาณของการเย็ดครั้งที่สอง

ผมจำไม่ได้จริงๆว่าหลังจากนี้เป็นอย่างไร ผมเลยไม่อยากเล่าเพราะจะเหมือนเรื่องแต่ง รู้แต่ว่าเจ๊สอนผมเอาหลายรอบ หลายท่ามาก นับว่าเป็นประสบการณ์ครั้งแรกที่ทรงคุณค่า น่าประทับใจยิ่งหนักๆ

หลังจากที่เย็ดจนเสร็จเจ๊บอกผมว่า ตอนอยู่ลาวเจ๊เคยเป็นครูมาก่อนและนอกจากทำหน้าที่ครูปแล้ว เจ๊ก็ได้มีโอกาศให้เด็กประถมในโรงเรียนขึ้นครูกับเจ๊ แต่เจ๊ไม่ยอกบอกว่าเจ๊ไปเย็ดกับเด็กได้ยังไง แต่นั่นเป็นสาเหตุว่าทำไมเจ๊ดูเหมือนจะรู้เรื่องการเย็ดกับเด้กอายุน้อยๆดี หลังจากนั้นเจ๊ก็สอนผมเย็ดอีกหลายครั้งจนเจ๊กลับลาวไป

นี่ก็เป็นความทรงจำวัยเด็กอันงดงามที่ผมอยากจะแบ่งปันครับ และนี่เป็นตัวจุดประกายให้ผมชื่นชอบอ่านเรื่องเสียวแนว สาวใหญ่
มีอะไรกับเด็กอายุน้อยๆ ด้วยครับ

หากท่านใดมีประสบการณ์ก็สามารถแบ่งปันในนี้ได้นะครับ

Oneplussy
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 10:36:22 AM »

แต่ทักษะการเล่าเรื่องของผมอาจจะไม่โดดเด่นจัดจ้านเท่าไหร่นะครับ
และความทรงจำนี้ก็เก่ามากแล้ว ต้องขออภัยด้วย
 ขอ จขกท ใช้พื้นที่ตรงนี้เพื่อแชร์ประสบการณ์ของผมนะครับ

ตอนนั้นผมเป็นเด็กประถมอายุประมาณ 14 ครับช่วงนั้นผมก็เริ่มชักว่าว
มีอารมณ์ทางเพศตามภาษาเด็กชายขี้เงี่ยนทั่วไป ที่อยากเย็ด แต่ตอนนั้นไม่รู้ว่าเย็ดกันยังไงนะครับ

เรื่องมันเกิดอยู่ว่าผมไปแอบดู แม่บ้านสาวชาวลาว อายุ 30 กลางๆที่มาทำงานที่บ้านผม
เจ๊แกเป็นคนหน้าบ้านๆไม่สวยเท่าไหร่ แต่เป็นคนที่นมใหญ่มากๆๆๆๆ น่าจะประมาณ 40-42 นิ้ว
แต่ผมกะคัพไม่ได้ แล้วแกก็ชอบใส่เสื้อคอกระเช้าที่ขับเนินอกของแกให้เด่นขึ้นมาอีก

ผมชอบไปแอบดูนมแกตอนแกก้มตัวกวาดบ้านแล้วเก็บเอาไปว่าวแต่ไม่เคยได้เห็นนมแกจริงๆซะที
จะได้เห็นมคู่งามของแกจริงๆก็ตอนที่ทางบ้านผมไปดูงานต่างประเทศจนเหลือผมคนเดียวในบ้าน

นี่เป็นโอกาศเดียวที่ผมจะสามารถแอบไปดูเจ๊แกอาบน้ำได้ ผมเลยเตรียมการทำแท่นยืนในห้องข้างๆ
ห้องน้ำของเจ๊เพื่อที่ผมจะสามารถแอบส่องดูเจ๊อาบน้ำได้

พอตกเย็นวันนั้นผมก็ได้เวลาไปแอบดูเจ๊อาบน้ำครับ เจ๊เปิดประตูเข้าห้องน้ำมา บนตัวเจ๊มีแค่ผ้าถุงพืนน้อย
ที่มันแถบจะปิดนมอันมโหราฬไม่มิดอยู่แล้ว ตอนนั้นใจผมก็ตื่นเต้นลุ้นให้เจ๊ถอดผ้า พอเจ๊ถอกผ้าออกมา
เต้านมคู่งามก็ออกมาสู่สายตาผมจนควยเล็กแข็งโด่วขึ้นมาเอง ซึ่งตอนนั้นผมตกใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นมาก
จนเพลอทำของตกเสียงดังจนเจ๊รู้ตัว เจ๊รีบเอามือปิดนมแล้วบอกให้ผมออกมาแสดงตัว

ผมก็เลยต้องออกมาหาเจ๊ข้างนอกทั้งๆที่ควยยังแข็งอยู่ เจ๊นุ่งผ้าถุงมายืนรออยู่หน้าห้องอของเจ๊
ผมก็เดินไปหาเจ๊ด้วยความกลัวว่าเจ๊จะบอกแม่ผมปนกับความเงี่ยนที่ได้เห็นนมเจ๊
แต่ปรากฏว่าเจ๊ไม่ได้ดุผมอย่างที่คิดกลับถามด้วยเสียงเรียบๆว่าอยากดูทำไม

ผมก็เลยตอบไปแบบง่ายๆตามประสาเด็กว่า หุ่นเจ๊สวยนมใหญ่น่าเย็ด
เจ๊ได้ฟังแล้วก็มองมาที่ควยเล็กๆแข็งโด่วอยู่ในกางเกง แล้วถามผมว่า

เคยเย็ดมั้ย? ป๋มก็ตอบว่าไม่เคยแต่อยากเย็ด! เย็ดกับไคร? เจ๊ถามตอบ
กับเจ๊ครับ! ผมตอบกลับ เจ๊หัวเราะแล้วถามว่า รู้มัยเวลาคนเย็ดกันคืออะไร?
ผมก็ตอบแบบโง่ๆว่า ไม่รู้ครับเพราะไม่เคย!

พอสิ้นสุดคำตอบ เจ๊เลียริมฝีปากแล้วรีบเอามือมากำควยผม
ราวกับว่าคำตอบผมไปกระตุ้นต่อมนักล่าในตัวเจ๊
เจ๊เปิดประตูห้องอย่างดังแล้วลากผมเข้ามาในห้องโดยที่มือยังกำควยอยู่
เจ๊เหวี่ยงผมไปที่เตียง (ตอนนั้นผมสูงประมาณราวนมเจ๊ครับ น่าจะประมาณใต้หัวนมแก)
หลังจากที่ไปปิดประตูห้องเจ๊ก็เดินกลับมาที่เตียงแล้วถามผมว่า

"รังเกียจมั้ยที่จะให้คนแก่แบบเจ๊เป็นครั้งแรกในชีวิต"

ผมกลืนน้ำลายตอบไปว่า ผมอยากกับเจ๊ตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็นเจ๊แล้วครับ
เจ๊ปลดผ้าถุงโชวเรื่อนร่างอันเย้ายวน เต้านมที่ใหญ่โต สะโพกพาย รับกับผมดำยาวสละสลวย

เจ๊มานั่งข้างๆผม เจ๊ครับ! เจ๊ครับ! ด้วยสัญชาติญาณดิบในตัว ผมประโจนไปกอดเจ๊เอาใบหน้าซุกนมเจ๊
จับนม จับก้น จับหี มือไม้สะเปะสะปะไปหมด

ว้าย! ว้ายยย ไอ้เด็กบ้า!! เจ๊เริ่มอุทานด้วยเสียงสั่นเครือ จากการรุกของผม
"นอนลงไปแล้วทำใจเย็นก่อนๆ" เจ๊ดุพร้อมดันตัวผมให้นอนราบไปกับเตียง มีเพียงควยแท่งเล็กๆที่หันขี้หน้ามาหาเจ๊

"เธอนี่ยังเด็กอยุ่เลยนะ" เจ๊อุทานหลังจากมองที่ควยผมอย่างพิจารณา "แต่เอาเถอะ เดี๋ยวเจ๊ทำให้มันแข็งสุดๆก่อน"
พูดจบ เจ๊ก็เอามือมารูดควยผม มันเสียวกว่าตอนชักว่าวเยอะมากเวลาที่มีมือนุ่มๆของผู้หญิงมาชักให้
เจ๊เริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้นแล้วเอนตัวมานอนข้างๆหันเต้านมชิดหน้าผม "ดูดนมให้เจ๊หน่อย" เจ๊สอนผมให้ดูดนมว่า
ดูดยังไงให้เสียว ว่าอย่ากัดหัวนมเพราะมันเจ็บ ผมก็ทำตามที่เจ๊ชี้แนะ เจ๊ก็ยิ่งชักควยเร็วผมก็ดูดแรงขึ้น

"อะ อ่าา เจ๊ครับ" ผมร้องครางด้วยความเสียว เจ๊เลื่อนตัวลงมาเอาหน้ามาใก้ลผม แล้วประกบริมผีปากจูบผมอย่างดูดดื่ม
เราแลกลิ้นจูบกันอย่างดูดดื่มซักพัก จนผมเสียวสุดขีดจากรสจูบทนไม่ไหวกระฉูดน้ำกามออกไป เละมือเจ๊ไปหมด

"จูบแค่นี้ก็ไปซะแล้ว สงสัยแพ้จูบนะเรา" เจ๊แซวผมที่นอนหมดแรงอยู่ "นี่น้ำยังเป็นน้ำควยเด็กใสๆอยู่เลยนะ" เจ๊พูดพร้อมกับมอง
ที่มือที่มีน้ำใสๆผมเลอะอยู่ "แบบนี้คงไม่ต้องใช้ถุงยาง" ตอนนั้ผมไม่รู้ว่าเจ๊พูดถงอะไร แต่เจ๊เอาหน้ามาที่ควยผม
แล้วเอาปากมาจูบตรงหัวควยผมดัง จุ้บ! "รอบสอง เดี๋ยวเจ๊ใช้ปากให้ก่อนนะ" สิ้นสุดคำพูดเจ๊ก็เริ่มละเลงลิ้นกลืนกินควย

ความรู้สึกในตอนนั้นมันไม่สามารถบรรยายออกมาได้แต่รู้แค่ว่ามันเสียวมากและควยผมกลับมาแข็งใหญ่กว่าเดิมด้วยความ

เจ๊ถอนปากออกมาแล้วเคลื่อตัวเอาหว่างขามาคล่อมหน้าผมจนหีเจ๊เกือบชนหน้าผม "นี่คือหี ที่ให้ควยสอดใส่" เจ๊แบะหีอ้าออก
ให้ผมดู ผมจะไม่ได้ฉัดว่าพีเจ๊เป็นแบบไหนแต่รู้ว่าขนขึ้นไม่เยอะ และสีแดงสด เจ๊ถอยตัวลงมาที่เอวผม จนปากรูหีอยู่ในระดับเดียว
กับควยของผม ใจผมตื่นเต้นจนอกแทบระเบิดที่จะได้เย็ดครั้งแรกในชีวิต

"จับตาดูให้ดีๆนะ เธอจะได้เป็นหนุ่มแล้ว" พูดจบเจ๊ก็ทิ้งตัวหย่อนหีลงมาสวมควยผม ผมจับตาดูอย่างไม่กระพิบกับวินาทีแรก
ในชีวิตที่ผมได้เรียนรู้ความเสียวของการเย็ดของการที่ควยโดนหีรัด

แต่อนิจจาความเสียวส่านที่ถาโถมเข้ามาในช่วงเวลาอันสั้นมันคงจะมากเกินไปผมจึงทนไม่ไหวแตกน้ำกามใสๆใส่หีเจ๊
พร้อมกับตอนที่หนอกหีเจ๊ประกบกับหนอกควยผมจนสุด ผมเอาหน้าเข้าไปซุกที่หน้าอกเจ๊ก้วยความอาย

"ว้าย แตกแล้วเหรอ" เจ๊อุทานด้วยความตกใจกับความไวของผมที่ไม่รู้จะหาคำอธิบายยังไดี แต่ดูเหมือนน้ำกามที่แตกใส่หีเจ๊จะทำให้เจ๊เสียวไม่น้อย "อึ้ย ซี้ด เด็กอะไรน้ำเยอะจริงๆ" เจ๊ชมด้วยเสียงซีดซ้าด ในขณะที่ควมผมก็ยังฉีดน้ำเงี่ยนเข้าหีเจ๊ไม่หยุด

แต่แล้วควยของผมก็กลับมาแข็งในหีเจ๊อีก จะด้วยเพราะความเป็นเด็กของผม หรือเพราะความเสียวที่แปลกใหม่จากหีเจ๊ที่ตอดรัด
ควยผมอยู่

"แข็งเร็ว สมเป็นเด็กจริงๆ" เจ๊พูดเหมือนกับรู้มาก่อนว่าจะเป็นแบบนี้ เจ๊ยกเอวเริ่มขย่มควยอีกครั้งเป็นสัญญาณของการเย็ดครั้งที่สอง

ผมจำไม่ได้จริงๆว่าหลังจากนี้เป็นอย่างไร ผมเลยไม่อยากเล่าเพราะจะเหมือนเรื่องแต่ง รู้แต่ว่าเจ๊สอนผมเอาหลายรอบ หลายท่ามาก นับว่าเป็นประสบการณ์ครั้งแรกที่ทรงคุณค่า น่าประทับใจยิ่งหนักๆ

หลังจากที่เย็ดจนเสร็จเจ๊บอกผมว่า ตอนอยู่ลาวเจ๊เคยเป็นครูมาก่อนและนอกจากทำหน้าที่ครูปแล้ว เจ๊ก็ได้มีโอกาศให้เด็กประถมในโรงเรียนขึ้นครูกับเจ๊ แต่เจ๊ไม่ยอกบอกว่าเจ๊ไปเย็ดกับเด็กได้ยังไง แต่นั่นเป็นสาเหตุว่าทำไมเจ๊ดูเหมือนจะรู้เรื่องการเย็ดกับเด้กอายุน้อยๆดี หลังจากนั้นเจ๊ก็สอนผมเย็ดอีกหลายครั้งจนเจ๊กลับลาวไป

นี่ก็เป็นความทรงจำวัยเด็กอันงดงามที่ผมอยากจะแบ่งปันครับ และนี่เป็นตัวจุดประกายให้ผมชื่นชอบอ่านเรื่องเสียวแนว สาวใหญ่
มีอะไรกับเด็กอายุน้อยๆ ด้วยครับ

หากท่านใดมีประสบการณ์ก็สามารถแบ่งปันในนี้ได้นะครับ

สุดยอดเลยครับ เปนประสบการที่ล้ำค่ามากครับ
Oneplussy
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 12:38:40 PM »

เมื่อผูกโยงมือพี่ดาวในลักษณะขึงพืดในท่ายืนเสร็จสรรพ พี่พันจึงเดินไปปิดหน้าต่างเพื่อกันว่าป้าแม่บ้านจะเห็น หลังจากนั้นจึงมาประจันหน้าพี่ดาวที่ขณะนั้นน้ำหูน้ำตาเล็ดลอดออกมาพร้อมกับมีเสียงสะอึกสะอื้นอยู่ในลำคอ พี่อรพยายามอ้อนวอนด้วยเสียงอู้อี้เพราะมีผ้าคาดปากอยู่ แต่ดูเหมือนการร้องขอและอาการหวาดกลัวจะไม่ทำให้พี่พันหยุดกระทำการแม้แต่น้อย อยากถึงสรรค์ชั้นไหนวะดาว.. พี่พันเอ่ยวาจาถามพี่ดาวโดยไม่ได้คาดหวังจะได้คำตอบ เพราะถึงอย่างไรพี่ดาวคงไม่ยินยอมด้วยแน่ๆ พี่พันเริ่มใช้มือลูบไล้ไปตามลำตัวขาวอวบของพี่ดาวช้าๆ นิ้วสากๆของพี่พันปาดน้ำตาที่ไหลนองจากสองตาของพี่ดาว ร้องไห้ทำไม..จะมีความสุขอยู่แล้ว ไม่เอาน่าดาว.. พี่พันพูดเย้ยหยันพร้อมกับใช้ปลายลิ้นปาดหยดน้ำตาให้ช้าๆจนพี่ดาวต้องหลับตาปี๋พร้อมกับพยายามเบือนหน้าหนี ขนาดน้ำตายังหวานขนาดนี้ น้ำหีเอ็งจะหอมหวานขนาดไหนวะ ไหนขอพี่พิสูจน์หน่อยนะเมียจ๋า.. พี่พันพูดไปพรางหัวเราะในลำคอเบาๆ

พี่พันเริ่มใช้มือลูบไล้ลำตัวพี่ดาว จากซอกคอไล่ลงมาถึงเนินนม เสื้อที่ถูกกระชากจากคอเสื้อขาดวิ่นทำให้เห็นยกทรงได้ถนัดใจ พี่พันเริ่มไซ้ซอกคอพี่ดาวทีละข้างหนักบ้างเบาบ้างสลับกันตามแต่แรงตัณหาของตัวเอง ขณะใช้ลิ้นเลียซอกคอและริมฝีปาก พี่พันใช้มือสอดจากทางชายด้านล่างของเสื้อพี่ดาวเพื่อเข้าไปขยำนมพี่ดาว พี่ดาวเริ่มร้องอู้อี้หนักขึ้นพร้อมพยายามสะบัดตัวไปมา ไม่รู้เพราะความหวาดกลัวหรือเพราะแกเสียวที่โดนเคราสากๆสีเขียวครึ้มของพี่พันถูไถไปตามเนินอกกันแน่ แต่ที่แน่ๆควยผมนั้นออกอาการร้อนผ่าวๆและชูชันโดยไม่สามารถควบคุมได้ แม้ผมจะสงสารพี่ดาวจับใจ แต่ราคะที่อยู่ในใจมันกลับพลุ่นพล่านอย่างไม่เคยรู้สึกขนาดนี้มาก่อน พี่พันใช้มือที่สอดอยู่ภายใต้เสื้อพี่ดาวดึงให้ยกทรงพี่ดาวต่ำลงจนเผยให้เห็นหัวนมสีชมพู จากนั้นจึงใช้ลิ้นแต่เบาๆที่หัวนมข้างนั้นก่อนจะเริ่มวนลิ้นรอบฐานหัวนม ผมสังเกตุเห็นว่าหัวนมของพี่ดาวเริ่มชูชันขึ้นกว่าเดิมจนเหมือราวกับว่ามันจะแข็งเป็นก้อน พี่ดาวกำมือแน่นและลำตัวบิดเกลียวพร้อมกับหลับตาปี๋ก็ตอนที่หัวนมตัวเองหายเข้าไปอยู่ในปากพี่พันทั้งหัว เสียวดูดนมดังเฟี้ยดฟ้าดขึ้นเรื่อยๆตามแรงกดฝีปากของพี่พัน เมื่อหัวนมข้างหนึ่งชุ่มไปด้วยน้ำลายของผู้ที่พี่ดาวเรียกว่าหัวหน้าผู้แสนดี มีหรือที่พี่พันจะปล่อยให้นมอีกข้างหนึ่งแห้งเหือดโดยไม่เหลียวแล พี่พันใช้มือกระตุกยกทรงอีกด้านลงอย่างไม่ยากเย็นนัก จากนั้นจึงใช้ปากครอบและดูดเลียนมข้างใหม่ที่ยังไม่ถูกลิ้มรสอย่างหื่นกระหาย แต่ก็ดูเหมือนจะยังไม่สาแก่ใจพี่พันเท่าใดนัก พี่พันจึงใช้สองมือกระชากคอเสื้อพี่ดาวจนมันฉีกขาดออกจากกันตั้งแต่คอเสื้อจนถึงชายเสื้อด้านหน้า พี่พันยังไม่ถอดเสื้อพี่ดาวออกทั้งหมด ยังคงแค่แหวกเสื้อยืดที่ขาดรุ่ยแยกกอกจากกัน เมื่อเสื้อถูกฉีกขาดจึงทำให้ผมเห็นว่าเสื้อในที่อยู่ติดกับร่างกายพี่ดาว ถูกดึงต่ำมาอยู่ใต้ราวนมที่ชูชันของพี่ดาว พี่พันใช้มือขยำนมสองข้างของพี่ดาวอย่างหนักหน่วง จากนั้นจึงดันนมแต่ละเต้าเข้าหากันแล้วจึงกดหน้าตัวเองเข้าไประหว่างซอกนมที่เยียดชิดกันจนแน่นหน้า นมพี่ดาวมีรอยจ้ำๆจากการดูดอย่างหนักหน่วงของพี่พัน มีบางจังหวะที่พี่พันลากลิ้นบริเวณใต้ฐานนมเลรื่อยต่ำลงไปถึงหน้าท้องพี่ดาว แม้จะมียกทรงกันอยู่แต่ดูเหมือนจะไม่ใช่อุปสรรคอะไรของพี่พัน พี่พันยังคงใช้ลิ้นทำงานบนช่วงบนของลำตัวพี่ดาวอย่างเมามันในขณะที่อีกฝ่ายยังคงพยายามดิ้นไปมาพร้อมกับแสดงสีหน้าบิดเบี้ยว มือพี่พันป่ายไปตามร่างกายของพี่ดาวเหมือนประหนึ่งหนวดปลาหมึก บ้างก็ขยำนม บ้างก็บีบก้น สลับกันไปมา

ในใจผมเร่งให้พี่พันดึงผ้าซิ่นพี่ดาวออกเร็วๆ แต่ดูเหมือนพี่พันจะยังไม่สาแก่ใจในการเล่นช่วงบนของพี่ดาว พี่พันใช้ลิ้นลากยาวๆจากด้านข้างลำตัวไปจนถึงรักแร้ขาวผ่องของพี่ดาวอย่างช้าๆจนทำให้พี่ดาวบิดตัวไปมาด้วยความเสียวสะท้าน ร่างกายของทั้งสองคนชุ่มไปด้วยเหงื่อซึ่งก็ไม่ต่างอะไรจากผม พี่พันใช้ลิ้นดูดเลียซอกรักแรงพี่ดาวทีละข้างอยู่นานพอสมควรจนผมแปลกใจว่าทำไมไม่เล่นส่วนอื่นบ้าง (จนโตขึ้นมาผมลองเลียนแบบท่าพี่พันท่านี้ดูจนรู้ว่าจุดนี้มันเพิ่มความเสียวให้ผู้หญิงได้มากอย่างคาดไม่ถึง) พี่ดาวเริ่มร้องหนักขึ้นเมื่อพี่พันเอาลิ้นกลับขึ้นไปชอนไชที่ซอกหูพี่ดาวราวกับเสือที่กระหายน้ำ มือพี่พันยังคงขยำนมพี่ดาวโดยใช้นิ้วชี้สะกิดบริเวณหัวนมเบาๆ เวลานั้นหน้าสวยๆของพี่ดาวชุ่มไปด้วยคราบน้ำลายของชายหนุ่มสุดหล่อขวัญใจสาวๆชาวบ้านแถบนั้น แต่ดูเหมือนพี่ดาวจะเป็นผู้หญิงคนเดียวที่ไม่ปลื้มบทบาทนี้ของพี่พัน แต่ยิ่งพี่ดาวอ้อนวอนของให้พี่พันหยุดเท่าไหร่ พี่พันก็ยิ่งบรรจงใส่ลีลารักมากขึ้นเท่านั้น

ห้องเอ็งนี่มันร้อนจังนะดาว.. พี่พันเอ่ยปากพูดหลังจากใช้ปากทำอย่างอื่นมาชั่วขณะ ว่าแล้วพี่พันก็รีบถอดเสื้อยืดที่ชุ่มไปด้วยเหงื่อตัณหาของตัวเองออก แผ่นหลังสีแทนของพี่พันมีลายสักเสือเผ่นอยู่กลางหลัง ด้านหน้าเต็มไปด้วยมัดกล้ามอย่างผู้ใช้แรงงานทั่วไป ไรขนใต้สะดือลามลงไปใต้กางเกงยีนส์ที่ขณะนี้มันตุงจนแทบจะแตกออกมาให้ได้ เหงื่อชุ่มเลยดาว..มึงร้อนใช่มั๊ย.. มาๆเดี๋ยวกูช่วยเป่าหีให้.. พี่พันพูดด้วยน้ำเสียงห้วนๆพร้อมกับทรุดตัวนั่งคุกเข่าโดยเอาหน้าประจันกับบริเวณโหนกหีที่ซ่อนอยู่ใต้ผ้าซิ่นของพี่ดาว ในขณะที่พี่ดาวกำลังอ่อนระโหยโรยแรงเพราะไหนจะต้องโดนขึงพืดให้ยืนมากว่าครึ่งชั่วโมง ไหนจะต้องบิดตัวหลบชิวหาพี่พัน ไหนจะต้องเฝ้าร้องวิงวอนไม่ให้ชายหนุ่มวัยคราวน้ามาแตะต้องตัวเอง พี่พันใช้สองมือลูบผ้าถุงบริเวณสามเหลี่ยมทองคำของพี่ดาวอย่างค่อยเป็นค่อยไป จากนั้นจึงฝังหน้าเข้าบริเวณนั้นเพื่อสูดดมเหมือนจะชิมลางความสดของหอย พี่พันใช้สองมือจับข้อขาด้านล่างของพี่ดาว จากนั้นจึงล้วงขึ้นไปตามลำขาจนถึงจุดสำคัญ ผมไม่รู้ว่าพี่พันทำอะไรเพราะมือพี่พันยังคงอยู่ใต้ผ้าซิ่น โหนกอูมใช้ได้เลยนะมึง.. หมอยน้อยๆอย่างนี้กูชอบมาก..เสียมันที่สุด.. พี่พันพูดพร้อมกับดึงอะไรบางอย่างออกมาจากทางใต้ผ้าซิ่น ของบางอย่างนั้นจะเป็นอะไรไม่ได้นอกจาก...กางเกงใน !!

เดี๋ยวมาต่อครับ เขียนเองเงี่ยนเอง 555
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 04:35:19 PM »

555 สนุกมากครับ
Oneplussy
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 09:18:56 PM »

ผมแอบลุ้นอยู่ในใจตลอดเวลาว่าชอตต่อไปพี่พันจะแสดงบทหื่นออกมาอย่างไร เพราะแต่ละซีนที่เห็นมันยิ่งกว่าภาพในหนังสือโป๊ที่ผมเคยแอบอ่านมากมายนัก พอพี่พันดึงกางเกงในพี่ดาวลงมากองกับพื้น พี่ดาวก็เปล่งเสียงดังกว่าเดิมและพยายามสลัดตัวให้หลุดจากเชือก กูบอกให้มึงอยู่นิ่งๆไง..รึอยากโดยต่อยอีกไงวะอีดาว..พี่พันตะคอกใส่ด้วยความหงุดหงิด ยังไงมึงก็ต้องโดนเย็ดแน่ๆล่ะคืนนี้.. พี่พันพูดขู่(แต่ทำจริง) ด้วยความหวาดกลัวพี่อาการดิ้นพล่านของพี่ดาวจึงสงบลงนิดนึง จากนั้นพี่พันจึงเริ่มเอามือเลิกผ้าถุงพี่ดาวขึ้นช้าๆจากด้านล่าง ตอนนั้นใจผมเต้นรัวไปหมด เพราะอยากจะเห็นหีพี่ดาวมานานแล้ว ไม่คิดว่าการมาแอบดม กกน ในวันนี้มันจะได้เห็นอะไรมากกว่าที่คิดไว้เยอะ

พี่พันถกผ้าถุงขึ้นสูงแล้วขมวดไว้ตรงเอวพี่ดาวจนเห็นหีที่มีหมอยบางๆปกคลุมอยู่ ภาพๆนั้นมันช่างรัญจวนใจผมเหลือเกิน ผู้หญิงตัวเล็กๆอายุเพียงแค่ 17 มือโดนผูกเชือกโยงไว้ ปากก็โดนอุดไว้ด้วยผ้าบางๆ น้ำตาคลอเบ้า เสื้อยืดโดนกระขากขาดวิ่น ยกทรงถูกถกลงใต้ราวนมแถมมีรอยดูดเป็นจ้ำๆตามเนินอก ผ้าถุงถูกพันไว้ที่เอวในขณะที่กางเกงในสีขาวถูกดึงลงมากองที่ข้อขา (เหมือนหนัง av สมัยนี้จริงๆแฮะ) โดยผู้ชายอายุ 33 ปี พี่พันเอาจมูกมาดมตรงร่องหีพี่ดาวก่อนเป็นอย่างแรกก่อนที่จะเอามือแง้มกลีบหีพี่ดาวออก หีมึงนี่อูมแน่นจริงๆว่ะดาว.. ไหนขอชิมหน่อยนะ.. พี่พันพูดแซวในขณะที่พี่ดาวเริ่มเบี่ยงหีหนีให้ไกลจากหน้าพี่พันให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ พอแบะกลีบหีพี่ดาวออก พี่พันใช้ลิ้นตัวเองแหย่เข้าไปตรงร่องหีพี่ดาวจนพี่ดาวถึงกับสะดุ้ง มือพี่ดาวบีบรัดเชือกที่ผูกไว้จนแน่นและชุ่มไปด้วยเหงื่อ พี่พันอ้าปากกว้างพยายามดันลิ้นให้เข้าไปในร่องหีให้ลึกที่สุด จากนั้นจึงกดตรงโหนกหีเพื่อปลิ้นให้ติ่งพี่ดาวเผยอออกมา. พี่พันเอานิ้วเขี่ยแตดหีก่อนจะจะรัวลิ้นที่ติ่งแตดจนพี่ดาวร้องครางหงิงๆ เหมือนจะยังไม่หนำใจพี่พันเอานิ้วกลางสอดเข้าไปในรูหีพี่ดาวจนมิดโคน จากนั้นจึงเริ่มซอยนิ้วเข้าออกในขณะที่ลิ้นยังคงทำงานกะเม็ดแตดเป็นระวิง

ร่างพี่ดาวสะท้านไปตามแรงกดของมือและลิ้นพี่พันพี่บรรจงจัดหนักกับรูหีพี่ดาว ผมสังเกตุเห็นน้ำเมือกขาวๆติดนิ้วพี่พันออกมาจากรูหีพี่ดาว ตอนแรกผมไม่รู้ว่ามันคืออะไรจนสุดท้ายมาถึงบางอ้อเมื่อได้ยินเสียงพี่พันพูดว่า กูรู้ว่ามึงก็เงี่ยนใช่มั๊ยล่ะดาว น้ำคาวไหลเยิ้มขนาดนี้คงถึงใจมึงล่ะสิ.. พี่พันพูดด้วยน้ำเสียงภูมิใจก่อนจะจับขาพี่ดาวถ่างออกจากกัน จากนั้นพี่พันจึงเขยิบตัวไปนั่งยองๆข้างหลังก้นพี่ดาว เมื่อจัดที่ทางเสร็จ พี่พันสอดหน้าตัวเองลอดใต้หว่างขาพี่ดาว เสียงดูดจ้วบๆจากปากพี่พันเริ่มดังขึ้นเมื่อพี่พันใช้ปากพรมจูบเนื้อสาวตั้งแต่บริเวณร่องก้นจึงถึงปากหี พอพี่พันแยงลิ้นเข้าไปทีพี่ดาวก็ถึงกะเขย่งปายเท้าด้วยอาการเกร็งสุดขีวิต ระหว่างที่เลียร่องหีร่องแตดพี่พันก็เอามือลูบไล้เนินโหนกที่มีหมอยดำขลับปกคลุมอยู่ไปด้วย จากร่องหีพี่พันเริ่มลากลิ้มไปตามง่ามขาอ่อนพี่ดาวเรื่อยลงไปจนถึงข้อพับเข่า บัดนี้เสียงที่เคยร้องด้วยความหวาดกลัวของพี่ดาวเริ่มกลายมาเป็นครางที่ลำคอเบาๆ พี่พันใช้เวลากับช่วงล่างของพี่ดาวอยู่นานพอสมควรจนในที่สุดจึงลุกกลับขึ้นมายืนประจันหน้าพี่ดาว หีมึงร้อนได้ที่แล้วนะดาว..คราวนีกูจะจัดของจริงให้มึงล่ะนะ.. พี่พันพูดด้วยสีหน้าหื่นเต็มที่ ในขณะที่พี่ดาวแสดงความระแวงออกทางสีหน้าด้วยไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับตัวอีก

สิ้นประโยคที่พูดเสร็จ พี่พันเขยิบออกมาเล็กน้อยแล้วจึงปลดกระดุมกางเกงก่อนจะถอดมันออกมากางเกงในพี่พันสีเนื้อมันตุงจนจะทะลุเสียให้ได้ พอปลดกางเกงยีนส์ออก พี่พันใช้ดุ้นควยที่ถูกโอบอุ้มด้วยกางเกงในมาถูกเข้ากับร่องหีพี่ดาวสักพัก จากนั้นจึงถกกางเกงออกเผยให้เห็นควยสีคล้ำหัวเขื่องเด่ขนานกับลำตัว พี่พันเอาหัวควยวนตรงหน้าท้องพี่ดาวก่ินจะกดลงเขี่ยกับเม็ดแตดพี่ดาวช้าๆแล้วพูดว่า จะไม่ดูควยผัวหน่อยหรอเมียจ๋า.. พี่ดาวพยายามเบือนหน้าหนีพร้อมกับพยายามอ้อนวอนพี่พันด้วยน้ำเสียงอู้อี้ในลำคอ ด้วยความหวังว่าผู้ชายร่างกำยำที่อยู่ต่อหน้าจะเปลี่ยนใจ แต่ดูเหมือนคำอ้อนวอนจะไม่เป็นผล พี่พันกดหัวพี่ดาวเพื่อก้มดูควยตัวเองที่ชี้โด่งเข้าหาร่องหี หัวควยพี่พันกระดกผงึกๆข้นลงตามแรวเต้นของหัวใจ ยิ่งเมื่อควยสีคล้ำเต็มไปด้วยเม็ดเหงื่อมันยิ่งชวนให้ดูน่าเกรงขามกว่าปกติยิ่งนัก และยิ่งพี่ดาวหลับตาส่ายหน้าเท่าไหร่แรงกดจากฝ่ามือพี่พันก็ยิ่งเพิ่มขึ้น พี่พันจับขาพี่ดาวข้างหนึ่งอ้าออกมาพาดกับเอวพี่พันแล้วเอาแขนโอบพยุงก้นพี่ดาวไว้ก่อนจะบรรจงยัดควยขนาดเขื่องเข้ารูหีพี่ดาวช้าๆ พอหัวควยขนาดเขื่องของพี่พันมุดเข้าปากถ้ำได้ พี่พันก็แทงพรวดเข้าไปจนมิดลำควยจนทำให้พี่ดาวสะดุ้งเฮือกพร้อมกับร้องครางเสียงดังอีกครั้ง ตาพี่ดาวเอ่อล้นไปด้วยน้ำตาจนเห็นได้ชัดเจน แต่พี่พันก็ไม่มีทีท่าจะถอนควยออกจากรู พี่พันคาควยไว้ในรูหีพี่ดาวสักพักจนหมอยของทั้งสองคนแนบชิดกัน หีมึงตอดรัดลำควยดีจริงๆว่ะ.. บอกสิว่ามึงก็เงี่ยนเหมือนกัน.. พี่พันพูดเจ้าข้างตัวเอง จากนั้นบั้นเอวพี่พันจึงเริ่มทำงานเข้าออกราวกับใครมาเปิดสวิทไฟ พี่พันเอามือโอบรัดพี่ดาวจนร่างกายแนบแน่น ส่วนปากก็ไซร้ตามซอกคอและหัวนมอย่างเมามัน หีมึงแน่นและตอดควยกูดีจริงๆว่ะดาว..น้ำหีแฉะๆอย่างนี้กูล่ะชอบนัก..ตอดกว่าหีเมียกูอีก.. พี่พันพูดขณะซอยควยเข้าออกรูหีพี่ดาวถี่ขึ้นเรื่อยๆ พี่พันแอ่นหน้าท้องเพื่อให้ควยแทงเข้าไปในรูพี่ดาวลึกที่สุดจนเสียงกระทบของร่างกายทั้งสองคนดังป้าปๆ ขณะยืนเย็ดพี่พันเอามือข้างหนึ่งดึงผมพี่ดาวจนหน้าหงาย นมพี่ดาวสั่นระริกไปมาไร้ทิศทาง พี่ดาวทำอะไรมากไปกว่านี้ไม่ได้นอกจากพูดในลำคอว่าพอแล้วพอแล้ว

เมื่อยืนซอยได้สักพัก พี่พันซึ่งร่างกายชุ่มไปด้วยเหงื่อท่าทางจะเริ่มเมื่อย จึงพูดออกมาว่า ถ้ากูปลดเชือกที่โยงมือมึงไว้ มึงจะยอมอยู่นิ่งๆมั๊ย.. พี่ดาวรีบพยังหน้าตอบรับโดยไม่รีรอ เมื่อเห็นว่าพี่ดาวเริ่มสิ้นฤทธิ์ พี่พันจึงถอดควยที่เปื้อนไปด้วยน้ำเมือกขาวๆออกจากรูหีพี่ดาว ก่อนจะเอื้อมตัวไปปลดเชือกที่ผูกโยงไว้กับคานใต้หลังคาช้าๆ ทันทีที่มือพี่ดาวหลุดจากพันธนาการ พี่ดาวกลับฉวยโอกาสนั้นใช้เท้ายันเข้าที่หน้าท้องพี่พันอย่างแรงจนทำให้ร่างพี่พันล้มเซ จากนั้นจึงรีบวิ่งไปที่ประตูโดยไม่ชักช้าพร้อมตะโกนขอความช่วยเหลือทั้งๆที่มีผ้าคาดปากอยู่...

มีต่อนะคร้าบบ
Oneplussy
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 09:49:55 PM »

อ่านแล้วก็ทักทายเป็นกำลังกันบ้างนะครับ ^^
Oat099
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 02:53:21 PM »

ควยผมอยู่

โห เล่าครั้งต่อๆไปได้ไหมครับ ชอบๆ  Shocked
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 03:44:41 PM »

เล่าและเรียบเรียงได้เสียวมาก ติดตามอยู่นะ
Oneplussy
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 08:58:29 PM »

เล่าและเรียบเรียงได้เสียวมาก ติดตามอยู่นะ
ขอบคุณครับ เด๋วขอบิ้วอารมณ์หน่อยครับ จะรีบมาจัดต่อ ^^
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์