พฤษภาคม 15, 2024, 02:41:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จินตนาการสำคัญกว่าเทคนิก ดูซิจะเตลิดไปกับผมรึป่าว ^^  (อ่าน 18205 ครั้ง)
Oneplussy
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 11:13:18 PM »

ผมอาศัยจังหวะที่พี่นิดกับพี่เปี้ยกนอนก่ายกันด้วยความเหน็ดเหนื่อยในรสกามเพื่อย่องออกไปจากบ้านพี่พันอย่างเงียบๆพร้อมกับความงุนงงกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ตลอดทางกลับบ้าน ผมมีคำถามมากมายผุดขึ้นมาในหัว ถ้าพี่พันรู้เรื่องพี่เปี้ยกอะไรจะเกิดขึ้น? ถ้าพี่นิดรู้ว่าพี่พันเล่นชู้กับพี่ดาวล่ะ? แล้วถ้าพี่เปี้ยกรู้ว่าผู้หญิงที่ตัวเองหลงรักอยู่โดนญาติคนสนิทแอบไปเย็ดกันบ่อยๆพี่เปี้ยกจะว่าไง?

หลังจากเหตุการณ์วันนั้น ดูเหมือนพี่เปี้ยกจะไม่ค่อยกล้าสู้หน้าพี่พันสักเท่าไหร่ แต่ก็นั่นก็ไม่ทำให้พี่เปี้ยกไม่ปฏิเสธที่จะรีบกลับบ้านเมื่อถึงวันหยุดทุกครั้งโดยไม่มีการยื้อให้พี่พันกลับด้วยอย่างเคย ผมเดาว่าพี่เปี้ยกน่าจะติดใจรสสวาทพี่สาวข้างบ้านที่คอยหยิบยื่นให้จนถอนตัวไม่ขึ้น ส่วนพี่พันรึก็ยังคงติดพันพี่ดาวอย่างเช่นเคย อย่างไรก็ตามจะด้วยความรู้สึกผิดชอบชั่วดีหรืออะไรก็ตาม ดูเหมือนระยะหลังๆพี่พันจะเริ่มกลับใจแล้วกระมัง ดาว..ช่วงนี้พี่ต้องกลับบ้านบ่อยๆแล้วล่ะ.. พี่กลัวเมียจับได้.. พี่พันแอบคุยกับพี่ดาวในที่ลับตา (แต่ไม่ลับหูผม) ใช่สิ..เบื่อดาวแล้วก็กลับไปหาเมีย.. พี่ดาวตอบด้วยน้ำเสียงตัดพ้อ ไม่ได้เบื่อนะดาว..แต่พี่มีเมียเป็นตัวเป็นตนอยู่แล้ว..ถ้าใครรู้มันจะไม่ดี..ดาวก็จะเสียด้วย.. พี่พันรีบแก้ตัวพัลวันแต่ก็ไม่ทำให้พี่นิดหยุดร้องไห้สะอึกสะอื้น พี่จะกลับก็กลับไปซะ..ไม่ต้องมายุ่งกับดาวอีก.. พี่ดาวพูดประชดใส่พี่พันหลังจากที่พยายามยื้อชู้รักเอาไว้..แต่ก็ไม่เป็นผลสำเร็จ

หลังจากที่พี่พันเริ่มกลับไปหาพี่นิดบ่อยๆ พี่ดาวมีทีท่ามึนตึงต่อพี่พันอย่างเห็นได้ชัด ทุกครั้งที่พี่พันเดินเข้าไปหา พี่ดาวจะคอยหลบเลี่ยงที่จะเผชิญหน้าจนพี่พันเริ่มถอดใจ พี่เปี๊ยกกลับบ้านมั๊ยวันหยุดนี้.. พี่ดาวพูดกับพี่เปี้ยกต่อหน้าพี่พันและคนงานคนอื่นๆ ก็ว่าจะกลับนะ..เว้นแต่ดาวจะให้พี่อยู่พี่ก็จะอยู่.. พี่เปี้ยกพูดหวานหยอดใส่พี่ดาวโดยหารู้ไม่ว่าพี่ดาวนั้นหมายถึงอย่างนั้นจริงๆ งั้นอยู่พาดาวไปเที่ยวหน่อย.. พี่ดาวเอ่ยปากเชิญชวนพี่เปี้ยกจนทำให้พี่พันเริ่มมีอาการหงุดหงิด แต่อย่างไรก็ตามพี่พันก็่ทำอะไรมากไม่ได้ เพราะตนเองก็มีชนักติดหลังอยู่ คงได้แต่เพียงทำใจและยอมรับสภาพอยู่ห่างๆ

จากเหตุการณ์วันนั้น ความสัมพันธ์ของพี่เปี้ยกและพี่ดาวก็เริ่มจะพัฒนาขึ้นอย่างรวดเร็ว ทั้งสองมักไปไหนต่อไหนด้วยกันราวกับคู่รัก แถมระยะหลังๆพี่เปี้ยกก็ไม่กลับบ้านพร้อมพี่พันด้วย เอ็งเอาอีดาวยังวะเปี๊ยก... พี่น้อยพูดถามพี่เปี้ยกในวงสนทนาของคนงานชาย คำถามนั้นทำให้พี่พันซึ่งสารวนอยู่กับงานในมือถึงกับต้องชะงักและคอยเงี่ยหูฟัง โอ้ยย.. ยังหรอกพี่ อย่างมากก็แค่จับมือ.. ดาวมันเล่นตัว.. พี่เปี้ยกกล่าวตอบพี่น้อยพร้อมกับกระดกยาดองเข้าปาก แต่ไม่เป็นไร..ได้แค่นี้ผมก็กำไรแล้วพี่.. ดาวออกจะสวยขนาดนี้ แค่อยู่ข้างๆก็ชื่นใจแล้ว .. พี่เปี้ยกพูดซื่อๆแต่แฝงไปด้วยความภูมิใจที่ได้ควงกับสาวลาวคนสวย แต่กระนั้นก็มิวายทำให้พี่พันกังวลใจอยู่ไม่น้อย เอ็งอย่าไปทำอะไรมันล่ะ.. อีดาวมันเด็กอยู่นะ.. พี่พันรีบพูดตัดบทด้วยน้ำเสียงขึงขัง ไม่หรอกพี่..ไม่แน่ ฮ่าๆๆ .. พี่เปี้ยกพูดตอบอย่างคนอารมณ์ดีจนพลอยทำให้คนอื่นหัวเราะชอบใจไปด้วย เออ..แล้วอาทิตย์นี้เอ็งจะกลับบ้านกับข้าป่าว.. อีนิดมันถามบ่อยๆว่าเอ็งหายไปไหน.. พี่พันพูดกับพี่เปี้ยกจนทำให้พี่เปี้ยกถึงกับถอดสีหน้า เอ่อออ..อาทิตย์นี้คงไม่อ่ะพี่ .. พี่เปี้ยกตอบเสียงอ่อยพร้อมกับรีบตัดบท ผมไม่กลับเพราะอยากให้พี่เอาเมียตามสบายไงพี่.. พี่เปี้ยกรีบพูดก่อนที่ทุกคนจะเห็นสีหน้าเจื่อนๆของตัวเอง เออๆตามใจ.. อีนิดนี่ก็วุ่นวายกะเอ็งซะเหลือเกินช่วงนี้ ไม่รู้อะไรนักหนา... พี่พันพูดออกไปโดยที่ไม่รู้ว่าคำพูดคำนั้นมันทำให้พี่เปี้ยกแทบเหงื่อแตก

ไหน..คนไหนชื่อดาวอ่ะต่อ.. เสียงพี่นิดดังมาจากด้านหลังผมที่นั่งเล่นอยู่ชานบ้าน อ้าวพี่นิด..มาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย.. ผมพูดขึ้นหลังจากหันไปเห็นพี่นิดเดินเข้ามาหาด้วยความแปลกใจ มาตั้งแต่กลางวันแล้ว..แวะมาไหว้ลุงกับป้าน่ะจ้ะ (พ่อกับแม่ผม).. พอดีพี่เข้ามาธุระที่ตลาดเลยแวะเข้ามา.. พี่นิดพูดตอบข้อสงสัยผม แต่ผมก็อดสงสัยไม่ได้ว่าทำไมถามถึงพี่ดาว ไหนๆ..คนไหนแฟนไอ้เปี้ยกมัน..พี่อยากเห็นหน้าว่าที่น้องสะใภ้.. พี่นิดรีบถามหาพี่ดาวด้วยความอยากรู้ เห็นพี่พันบอกว่าไอ้เปี้ยกได้แฟนที่นี่เลยอยากเห็นหน้า.. พี่นิดถามต่อโดยการู้ไม่ว่าผมรู้ถึงเจตนาที่แท้จริงของพี่นิด โน่นไงพี่..กำลังกระหนุงกระหนิงกับพี่เปี้ยกอยู่.. มาๆ..เดี๋ยวจะพาไปหา.. ผมรีบจูงมือพี่นิดอดีตพี่เลี้ยงผมไปหาพี่เปี้ยกกับพี่ดาวด้วยความอยากรู้อยากเห็นว่าจะเกิดอะไรขึ้น

พี่เปี้ยก.. มีคนมาหาแน่ะ.. ผมตะโกนเรียกพี่เปี้ยกก่อนจะเดินไปถึง ทันทีที่พี่เปี้ยกหันมาเห็นผมเดินมากับพี่นิดชู้รักหักเหลี่ยมโหด พี่เปี้ยกถึงกะหน้าถอดสี เอ่อออ..อ้าววว พี่นิดมาตั้งแต่เมื่อไหร่.. พี่เปี้ยกทักทายพี่นิดด้วยน้ำเสียงตะกุกตะกักพร้อมกับรีบปล่อยมือตัวเองที่กุมมือพี่ดาวอยู่ มาสักพักใหญ่แล้ว.. ไหนๆ..นี่ใช่มั๊ยดาวแฟนเอ็ง.. พี่นิดหันไปมองหน้าพี่ดาวจนทำให้พี่ดาวอดแปลกใจไม่ได้.. ดาววว.. เอ่ออ.. นี่พี่นิดเมียพี่พัน.. ไหว้ซะสิ.. คำแนะนำของพี่เปี้ยกให้ตนรู้จักกับเมียพี่พันอดีตชายชู้ถึงกับทำให้พี่ดาวหน้าถอดสี หวัดดีจ้าพี่.. พี่ดาวยกมือไหว้พร้อมกับทำหน้าสงบเสงี่ยมด้วยไม่รู้ว่าผู้หญิงที่ยืนอยู่หน้าตนเข้ามาหาด่วยเจตนาอะไร หวัดดีจ้ะ.. เออ..แฟนเอ็งสวยดีนี่หว่าเปี้ยก.. พี่นิดพูดหลังจากรับไหว้พี่ดาว สวยขนาดนี้นี่เอง.. มิน่าเอ็งถึงไม่ค่อยกลับไปหาปลาที่บ้าน.. หึๆ .. ว่างๆแวะไปซ่อมฝาห้องน้ำให้ข้าหน่อยสิ.. ไม่รู้หมาที่ไหนมาตะกุยจนรูโหว่ (อ้าว.. หมายถึงกูรึ?) เสียงพี่นิดทำให้ผมรู้สึกได้ว่านี่คืออารมณ์ประชดประชันของผู้หญิง พี่พันพูดถึงดาวบ่อยๆน่ะ.. พี่นิดพูดกับพี่ดาวต่อจนพี่ดาวถึงกับหน้าถอดสี แล้วนี่พี่เจอพี่พันยัง.. พี่เปี้ยกรีบชิงตัดบท แต่ยังไม่ทันที่พี่นิดจะตอบ พี่พันก็โผล่มาจากไหนตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ อ้าวนิด..มาได้ไงวะ.. พี่พันรีบพูดเมื่อเห็นเมียตัวเองอยู่กับชู้ที่พี่พันแอบไปเย็ด ..

เหตุการณ์ตอนนั้นมันทำให้ผมซึ่งเสือกเข้าไปอยู่ในวงของชายหญิงสี่คนเริ่มกังวลเล็กน้อย ก็จะไม่ให้กังวลได้ยังไง ในเมื่อแต่ละคนเคยพัวพันในกามรมณ์แบบอิรุงตุงนัง มีเพียงแต่ผมคนเดียวเท่านั้นที่เผอิญไปล่วงรู้ความลับของพวกเขา พี่พันแอบเย็ดพี่ดาวในขณะที่เมียตัวเองก็แอบเป็นชู้กับญาติผัว ส่วนพี่เปี้ยกและพี่ดาวก็ต่างเคยแอบไปเย็ดกับผัวเมียคู่นี้มาโดยที่ทั้งพี่ดาวก็ไม่รู้ความลับของพี่เปี้ยก ส่วนพี่เปี้ยกก็เข้าใจมาตลอดว่าแฟนตัวเองยังคงเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่ ... แล้วเหตุการณ์ต่อจากนี้จะเป็นยังไง อันนี้ต้องติดตามตอนต่อไปนะครับ Smiley
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 03:59:24 PM »

ให้กำลังใจคนเชียนครับ ขอบคุณสพหรับตอนต่อครับ

ดูแล้วเจ๊นิด คงน่าจะได้มีบทตีฉิ่งกับดาว แต่ผมอยากให้เจ๊เป็นผ่ายรุกครับ

เพราะดูบทรักเจ๊แกจะเป็นคนชอบออกคำสั่ง
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2015, 09:18:39 AM »

ผมงี้รอช็อต ผู้เขียนได้เอาพี่ดาวเลยนะครับ
lefthander
*

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2015, 11:19:55 AM »

พล๊อตดีแฮะแต่งเก่ง
Oneplussy
*

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2015, 09:26:04 PM »

เหตุการณ์วันนั้นเป็นจุดเริ่มต้นของความตึงเครียดของชายหญิงทั้ง 4 คน พี่นิดแอบหึงพี่ดาวเวลาอยู่กับพี่เปี้ยก พี่พันยังคงอาลัยอาวรณ์ในรสราคะที่เคยมีกับพี่ดาว พี่เปี้ยกยังคงไม่กล้าเข้าหน้าพี่พันตรงๆเหมือนแต่เดิม ในขณะที่พี่ดาวก็ยังไม่มีทีท่าจะยอมตกเป็นของพี่เปี้ยกด้วยแต่หวังว่าสักวันหนึ่งชายชู้รักอย่างพี่พันจะกลับมารื้อฟื้นไฟสวาทอีกครั้ง ผมซึ่งเป็นผู้สังเกตุการณ์ก็พลอยอึดอัดตามไปด้วย อีกทั้งก็ยังเสียดายว่าหากเหตุการณ์ยังคงเป็นแบบนี้ ผมคงจะไม่มีโอกาสได้เห็นบทรักของพวกเขาเหล่านี้อีก

กระทั่งเวลาผ่านไปจนถึงเดือนสุดท้ายของปี ที่บ้านผมจะพาลูกน้องไปพักผ่อนที่ต่างจังหวัด ผมไม่รอช้าที่จะเสนอให้ไปเที่ยวทะเลซึ่งทุกคนก็เห็นดีงามด้วย ปีนั้นเราเลือกไปเที่ยวบางแสนกัน. คนงานทั้งหมดโดยเฉพาะพี่เปี้ยกดูจะตื่นเต้นเป็นพิเศษ เพราะใฝ่ฝันว่าจะได้ไปเที่ยวทะเลกับแฟนสาวชาวลาวมานานแล้ว แต่ก็ยังมิวายมีสิ่งที่ทำให้พี่เปี้ยกรู้สึกตะขิดตะขวงใจขึ้นมาจนได้ ในเช้าก่อนวันที่จะเดินทางพี่พันเดินมาหาพี่เปี้ยกแล้วพูดว่า เปี้ยก.. เดี๋ยวเย็นนี้ขับรถไปรับนิดมาที่นี่หน่อย มันจะไปเที่ยวด้วย.. คืนนี้มันจะมานอนที่นี่ (บ้านคนงาน)..พี่พันไหว้วานพี่เปี้ยกเพราะตัวเองติดธุระที่พ่อผมสั่งให้ทำด่วน เมื่อพี่เปี้ยกก็ขัดไม่ได้ จึงเกิดอาการหน้าบูดหน้าเบี้ยวเดินมาบ่นกับผม ไอ้ผมก็แสนจะสงสารเพราะรู้ถึงที่มาที่ไปเป็นอย่างดีจึงเอ่ยปากไปว่า พี่เปี้ยก..เดี๋ยวผมนั่งรถไปเป็นเพื่อนด้วยนะ อยากนั่งรถเล่น.. เมื่อได้ยินดังนั้นพี่เปี้ยกเริ่มมีรอยยิ้มให้เห็น ได้สิต่อ.. เดี๋ยวเลิกเรียนแล้วพี่ขับรถไปรับแล้วเลยไปด้วยกันนะ.. พี่เปี้ยกรีบจัดแจงเวลาให้เสร็จสรรพก่อนเข้ามาตบบ่าประหนึ่งจะขอบอกขอบใจผม เหตุที่เป็นเช่นนี้ก็เนื่องด้วยช่วงหลังๆพี่เปี้ยกมักตีตัวออกห่างจากพี่นิด เมื่อถึงวันหยุดหากพี่พันไม่กลับด้วยพี่เปี้ยกก็มักจะไม่กลับเช่นกัน นั่นคงเป็นเพราะกลัวว่าพี่นิดจะเข้ามารุกเร้าจนความแตกกระมัง หรือไม่ก็เพราะตอนนี้พี่เปี้ยกหลงพี่ดาวอย่างหัวปักหัวปรำ จากหนุ่มสุดซ่าและทะลึ่งสุดๆ ไปเที่ยวซ่องแทบทุกเดือน กลายมาเป็นหนุ่มแสนดี ทำงานขยันขันแข็ง เอาการเอางานจนทุกคนเอ่ยชมอยู่บ่อยๆ

วันนั้นหลังเลิกเรียน พี่เปี้ยกขับรถมารับผมตามนัด ระหว่างทางก็คุยกันสรรพเพเหระซึ่งรวมถึงแผนการที่จะไปเที่ยวทะเลกันในวันรุ่งขึ้น ผมพยายามจะไม่พูดอะไรที่ทำให้พี่เปี้ยกอึดอัดใจโดยเฉพาะเรื่องพี่พันกับพี่นิด ระยะทางจาก รร ผมไปถึงบ้านพี่พันต้องขับรถไปร่วมชั่วโมงกว่า เมื่อไปถึงบ้านพี่พัน ผมรีบลงจากรถแล้ววิ่งไปหาพี่นิดที่บ้าน ต่อบอกพี่นิดละกันว่าเสร็จแล้วมารอแถวนี้..พี่จะแวะไปเอาของที่บ้านหน่อย.. ผมรู้ว่าที่พี่เปี้ยกพูดอย่างนี้ก็เพราะเลี่ยงไม่เข้าไปเจอพี่นิดสองต่อสอง อ้าว..ต่อ มาไงเนี่ย.. พี่นิดแปลกใจเมื่อเปิดประตูมาเจอผม ผมจึงต้องอธิบายเหตุผลของการมาให้พี่นิดฟัง เดี๋ยวรอพี่สักพักนะ .. พี่ขอเก็บผ้าที่ตากหน่อย..เดี๋ยวไม่อยู่หลายวัน พี่นิดบอกผมก่อนสาระวนจัดการธุระที่ยังทำไม่เสร็จ ส่วนผมก็ไปวิ่งเล่นซุกซนบริเวณคูน้ำตามประสาเด็กเรื่อยไปจนลืมดูเวลาว่ามันพลบค่ำแล้ว ในที่สุดก็ได้ยินเสียงแตรรถดังขึ้น ต่อ..ไปกันได้แล้ว มืดแล้ว.. เสียงพี่เปี้ยกดังขึ้นจนทำให้ผมต้องวิ่งกลับมาที่รถ อ้าว..เสร็จแล้วหรอ กำลังเล่นสนุกเลย..ผมพูดแก้ตัวเมื่อไปถึงรถที่ตอนนั้นพี่นิดขนกระเป๋ามาเก็บไว้ในรถเรียบร้อยแล้ว สงสัยอยากเฝ้าบ้านให้พี่สินะ..พี่นิดพูดเย้าหยอกผมด้วยความเอ็นดู ในขณะที่พี่เปี้ยกรีบรบเร้าให้รีบกลับกัน

เดี๋ยวต่อนั่งเบาะหลังเองพี่..ผมพูดพลางรีบเข้าไปนั่งในรถกระบะแบบสองตอนจนทำให้พี่เปี้ยกหน้าเหวอ เล่นจนเหนื่อล่ะสิ.. พี่นิดรีบชิงพูดขึ้นก่อนจะพาตัวเองเข้าไปนั่งเบาะข้างคนขับจนพี่เปี้ยกต้องเลยตามเลยอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ เมื่อขึ้นไปถึงบนรถดูเหมือนจะมีแค่ผมกับพี่นิดเท่านั้นที่คุยกัน นานๆจะได้ยินเสียงพี่เปี้ยกผู้เป็นสารถีเอื้อนเอ่ยวาจามาสักครั้ง เวลาพี่นิดพูดอะไรกับพี่เปี้ยก พี่เปี้ยกก็มักตอบๆแบบเสียไม่ได้ เวลานั้นฟ้ามืดสนิทแล้ว เมื่อสถานการณ์ในรถอึมครึมผมจึงเริ่มหาวออกมาด้วยความเหน็ดเหนื่อย ง่วงแล้วหรอต่อ..งั้นนอนไปก่อนนะ..เดี๋ยวใกล้ถึงแล้วพี่จะปลุก.. พี่นิดหันมาพูดกับผมเหมือนจะมีวัตถุประสงค์อะไรสักอย่าง แต่ผมก็ไม่ขัดศรัทธา รีบเอนกายยอนราบขวางไปกับเบาะตอนหลัง ผมเอาหัวหันไปทางด้านหลังเบาะฝั่งที่พี่นิดนั่งอยู่ ส่วนเท้าก็ตะกายไปตามเบอะอีกฝั่งตามแต่สถานที่จะอำนวย

ต่อหลับแล้วหรอ.. พี่นิดหันมาถามผมหลังจากที่รถขับไปได้สักพัก ผมที่ตอนนั้นเริ่มงัวเงียเลือกที่จะไม่มีเสียงตอบรับจนพี่นิดเริ่มมั่นใจว่าผมหลับไปแล้วจริงๆ พักนี้ติดดาวจนไม่กลับบ้านกลับช่องเลยนะเปี้ยก.. พี่นิดเริ่มบทสนทนากับพี่เปี้ยกเมื่ออยู่กันตามลำพังโดยหารู้ไม่ว่าผมแอบนอนเงี่ยหูฟังอยู่ เอ่ออ..งานมันยุ่งน่ะพี่.. พี่เปี้ยกพูดเสียงเบาๆ สงสัยจะลืมพี่แล้วมั๊ง..พี่นิดเริ่มตัดพ้อ อุ้ยย..อย่าพี่.. เสียงพี่เปี้ยกสะดุ้งเบาๆจนทำให้ผมต้องเหลือกตาดู ภาพที่ผมเห็นคือพี่เปี้ยกเอามือพยายามปัดมือพี่นิดออกจากบริเวณต้นขาตัวเอง แต่มีหรือว่าพี่นิดจะยอม พี่นิดเริ่มเอามือป่ายตามหน้าขาพี่เปี้ยกลูบบ้างบีบบ้างสลับกันไป พี่..เดี๋ยวต่อมันเห็น.. พี่เปี้ยกพูดปรามอย่างแผ่วเบาเพราะกลัวผมจะตื่น ทำไมล่ะ..ไม่ชอบแล้วหรอ.. พี่นิดพูดรบเร้าเบาๆจนพี่เปี้ยกสวนกลับไปว่า พอเถอะพี่..มันไม่ดี..ผมมีแฟนแล้ว.. พี่เปี้ยวยังมิวายบ่ายเบี่ยง แหม..เอ็งก็ยังไม่ได้เอาดาวมันไม่ใช่หรอ..เห็นพี่พันบอก.. พี่นิดพูดตะล่อม เออ..นั่นแหล่ะพี่ มันไม่ดี.. อุ้ยย!! .. ยังไม่ทันที่พี่เปี้ยกจะพูดจบพี่นิดก็เอามือสอดเข้าตรงขากางเกงบอลของพี่เปี้ยกแล้ว ไหนว่ากลัวไง..โด่เป็นลำเลยนะ.. พี่นิดพูดแซวหลังจากงัดควยพี่เปี้ยกออกมาจากขากางเกง ข้าเหงานะเปี้ยก..หลังๆมานี้พี่พันไม่ค่อยนอนกะข้าเลย.. พี่นิดพูดจาเว้าวอนในขณะที่ใช้มือรูดควยพี่เปี้ยกช้าๆ แล้วพี่จะทำอะไรอีกเนี่ย.. พี่เปี้ยกพูดบ่ายเบี่ยงด้วยน้ำเสียงประหม่าผสมกับรำคาญ เอ็งก็ช่วยข้าหน่อยสิ.. พี่นิดพูด ช่วยยังไงล่ะ.. ไอ้ต่อมันมาด้วย..เดี๋ยวมันตื่นมาเห็นล่ะฉิบหายกันพอดี อีกอย่างผมขับรถอยู่ไม่เห็นรึ.. พี่เปี้ยกพูดพร้อมกับปัดมือพี่นิดออกจากหน้าขาตัวเองทั้งๆที่ควยยังเด่ขึ้นฟ้าอยู่ ถ้าเอ็งบ่ายเบี่ยงอย่างนี้ต่อมันตื่นแน่..เอาสิ กล้ามั๊ยล่ะ.. พี่นิดเริ่มพูดด้วยน้ำเสียงหงุดหงิดจนทำให้พี่เปี้ยกนิ่งเงียบไปสักครู่

ครั้งนี้ครั้งเดียวพอนะพี่..ผมไม่อยากทรยศพี่พันอีกแล้ว.. พี่เปี้ยกพูดต่อรองพี่นิดด้วยเสียงอ่อยเพราะสถานะที่ตอนนี้เริ่มตกเป็นรองอดีตพี่เลี้ยงผม อือๆ..พี่นิดพูดแบบเสียไม่ได้ แล้วจะให้ทำไง..นี่ผมขับรถอยู่.. พี่เปี้ยกกระซิบตอบเบาๆด้วยความหวาดหวั่น เวลานั้นผมรีบชำเลืองตาไปมองตรงพี่เปี้ยกพอดีกับช่วงจังหวะที่เห็นพี่นิดคว้ามือข้างซ้ายพี่เปี้ยกไปวางไว้กับตัวพี่นิด ในขณะที่เหลือมืออีกข้างจับพวงมลัยรถ ผมไม่รู้ว่าเหตุการณ์ตรงหน้าเบาะพี่นิดดำเนินต่อไปยังไงเนื่องจากมีเบาะบังอยู่ จะขยับตัวเปลี่ยนทิศก็ทำไม่ได้เพราะกลัวทั้งสองคนจะรู้ แต่ก็พอจะเดาจากเสียงครางของฝ่ายหญิงได้ว่าพี่นิดจับมือพี่เปี้ยกมาเขี่ยหีตัวเอง อืมม .. อู้วว..  ดีๆ.. อย่างนั้นแหล่ะเปี้ยก .. พี่นิดครางในลำคอเบาๆจนทำให้พี่เปี้ยกต้องผ่อนคันเร่ง เบาๆสิพี่..พี่เปี้ยกบอกพี่นิด  สิ่งที่ผมพอจะเห็นได้ตอนนั้นก็คือควยพี่เปี้ยกที่ถูกดึงออกมาจากขากางเกงบอลเริ่มผงกหัวขึ้นอีกครั้งจนพี่นิดเอามือกลับมารูดลำควยพี่เปี้ยกเล่น ทั้งสองใช้มือช่วยกันและกันอยู่พักใหญ่จนผมได้ยิดเสียงซี้ดยาวๆเบาๆอีกครั้งของพี่นิด เสร็จแล้วใช่มั๊ยพี่.. พี่เปี้ยกถามแบบรู้คำตอบพร้อมกับหดมือตัวเองออกมาจากพี่นิด อืมม.. มา..ให้ข้าช่วยเอ็งมั่ง.. พี่นิดพูดรุกเร้าพี่เปี้ยกอีกครั้ง เห้ยย.. ไม่เป็นไรพี่ พี่เสร็จแล้วก็พอเถอะ.. พี่เปี้ยกพูดปัดเพื่อตัดบทพร้อมกับพยายามจะเก็บควยตัวเองที่แข็งโด่อยู่เข้าใต้กางเกง เอ็งจะรีบไปไหนวะ..นี่ก็อีกตั้งหลายกิโลกว่าจะถึง.. พี่นิดไม่มีทีท่าจะลดราความหื่นของตัวเองลง เอ็งจะทำให้เสร็จรึจะให้ข้าไปบอกพี่พันล่ะว่าตะกี๊เอ็งทำอะไรข้า.. พี่นิดเริ่มพูดขู่พี่เปี้ยกเพราะเห็นว่าตัวเองถือไพ่เหนือกว่าจนทำให้พี่เปี้ยกนิ่งเงียบไป

พี่นิดยังคงใช้มือเล่นควยพี่เปี้ยกอยู่ต่อไปในขณะที่พี่เปี้ยกขับรถอยู่ ขับช้าๆหน่อยสิ..เดี๋ยวก็ตายห่ากันหมดหรอก.. พี่นิดเริ่มออกคำสั่งจนพี่เปี้ยกต้องทำตามแบบเสียไม่ได้ ผมเห็นพี่นิดเริ่มเอี้ยวตัวมามองด้านหลังเพื่อให้แน่ใจว่าผมหลับสนิท เมื่อเห็นว่าผมหลับตาอยู่พร้อมเสียงกรนเบาๆ(ผมเนียนน่ะ)จึงย่ามใจ แทนที่จะแค่เอามือถอกควยพี่เปี้ยกอย่างเดิม พี่นิดก้มหน้าลงไปตรงหน้าขาพี่เปี้ยกอย่างเงียบๆ อือ..พี่..ผมขับรถอยู่..อย่าเลย..อู้วว.. สิ้นเสียงในลำคอเบาๆของชายหนุ่มผู้ขับรถ ผมเห็นพี่นิดเริ่มผงกหัวขึ้นลงตรงบริเวณควยพี่เปี้ยก ขับดีๆล่ะ..เดี๋ยวข้าดูดให้..พี่นิดพูดกระซิบเบาๆแล้วก้มหน้าดูดเลียหัวควยพี่เปี้ยกต่อ ตอนนั้นใจผมเต้นตึ่กๆตั่กๆ เงี่ยนก็เงี่ยนนะ แต่ก็กลัวพี่เปี้ยกจะพาขับรถแหกโค้งลงข้างทาง พี่เปี้ยกเริ่มขับรถช้าลงในขณะหายใจเข้าออกลึกๆตามจังหวะโยกคลอนของหัวพี่นิด มีบ้างบางครั้งที่พี่เปี้ยกเอี้ยวตัวหันมาเช็กความเรียบร้อยของผม เสียงครางครือในลำคอของพี่เปี้ยกทำให้ผมรู้ได้ว่าพี่นิดใช้ปากกับควยพี่ดาวได้มันส์หยดขนาดไหน จนในที่สุดน้ำเงี่ยนของชายหนุ่มรุ่นน้องก็แตกทะลักในปากพี่สะใภ้ พอแล้วพี่..เดี๋ยวมันเลอะ.. พี่เปี้ยกพูดด้วยน้ำเสียงคลายความกังวลขึ้นกว่าเดิมเนื่องด้วยเพราะภาระจำยอมของตนนั้นใกล้จะยุติลงแล้ว เดี๋ยวข้าเช็ดให้..พี่นิดพูดตอบพร้อมกับใช้เลิ้นเลียน้ำเงี่ยนที่ควยพี่เปี้ยกจนสะอาดหมดจด อุ่ยย..กลืนเลยหรอพี่.. พี่เปี้ยกพูดเสียงระรัวเมื่อเห็นพี่นิดกลืนน้ำเมือกสีขาวข้นเข้าปากตัวเอง เดี๋ยวก็ท้องหรอกพี่..พี่เปี้ยกพูดปรามการกระทำของหญิงสาว ไอ้บ้า..ยังไม่ได้เย็ดข้าเลยจะท้องได้ไง ..พี่นิดพูดเชิงขบขัน รึเอ็งอยากเย็ดข้าล่ะ .. พี่นิดท้า เห้ยย..ไม่เอา..พอแล้ว..ใกล้ถึงแล้ว

เดี๋ยวมาต่อครับ
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 06:51:55 PM »

ติดตามครับ

อยากให้รอบนี้เจ๊นิด โดนเย็ดตูดเลยครับ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 06:31:33 PM »

อ่านโคตรเพลิน เดินลุกไปฉี่ เป้าเยิ้ม หัวเปียกเลยผม 555
maddog08
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 11:03:12 PM »

มาลงชื่ออ่านต่อด้วยคนครับ

DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2015, 08:33:24 PM »

555+ มาเล่าต่อซักที่ดิคับท่าน ผมนี่ลุ้นรออ่านอยู่เนี่ยคับ
Kaizo
AV star man
ปลิงน้อย
*

Line: kayso1986

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2015, 01:18:43 PM »

เจ้าของโพสขยันเขียนจิงๆๆนับถือๆๆๆ.... Grin Grin Kiss
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์