พฤษภาคม 15, 2024, 05:29:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [นอกเรื่อง] ในบอร์ด AV มีชาว จตุรมิตร ไหมครับ ?  (อ่าน 11471 ครั้ง)
Chiniji
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 01:39:05 PM »

ผมเป็นเลือดแดงขาว (AC) คนแรกในนี้ใช่ไม๊ครับเนี่ย

จบมา ... ประมาณน่าจะเกือบๆ 9 ปีแล้วครับ

ผมจบมา 3 ปีแล้วครับ 123 จบมา9ปีน่าจะ 117 ใช่มั้ยครับ

เป๊ะเลยครับ (ขนาดผมนับเอาคร่าวๆด้วยนะ)

ตอนอยู่ม.ปลาย ชอบสาวๆ โรงเรียนไหนมากที่สุดครับ 555555   Grin

ต้องยอมรับว่า ชอบทุก รร. เลย 555+ แต่ที่เที่ยวด้วยกันบ่อยๆ นี่สตรีวิทย์

555555 น้องสาวผมก็อยุ่สตรีวิท ไปรับบ่อยๆเลยชินๆ อะ

ที่ชอบมากๆ คือ มาแตร์ Shocked เซนโย  อัสสัมคอน  เตรียมอุดม  Grin Grin

ตอนนั้นผมชอบเด็กอัสสัมคอน คนนึง ครับ
(แล้วก็มีเด็กอัสสัมคอนมาแอบชอบ แต่ she ไม่เปิดเผยตัว เพื่อนที่รู้ก็ปิดเงียบ มารู้โดยบังเอิญตอนมหาลัยแล้ว)

แล้วไงครับ ได้คบกันป่ะคับ
Haruka
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 03:19:47 PM »

ครบแล้ว 555+
4ร.ร

I LOVE LIVERPOOL .
หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 09:19:05 PM »

ผมเป็นเลือดแดงขาว (AC) คนแรกในนี้ใช่ไม๊ครับเนี่ย

จบมา ... ประมาณน่าจะเกือบๆ 9 ปีแล้วครับ

ผมจบมา 3 ปีแล้วครับ 123 จบมา9ปีน่าจะ 117 ใช่มั้ยครับ

เป๊ะเลยครับ (ขนาดผมนับเอาคร่าวๆด้วยนะ)

ตอนอยู่ม.ปลาย ชอบสาวๆ โรงเรียนไหนมากที่สุดครับ 555555   Grin

ต้องยอมรับว่า ชอบทุก รร. เลย 555+ แต่ที่เที่ยวด้วยกันบ่อยๆ นี่สตรีวิทย์

555555 น้องสาวผมก็อยุ่สตรีวิท ไปรับบ่อยๆเลยชินๆ อะ

ที่ชอบมากๆ คือ มาแตร์ Shocked เซนโย  อัสสัมคอน  เตรียมอุดม  Grin Grin

ตอนนั้นผมชอบเด็กอัสสัมคอน คนนึง ครับ
(แล้วก็มีเด็กอัสสัมคอนมาแอบชอบ แต่ she ไม่เปิดเผยตัว เพื่อนที่รู้ก็ปิดเงียบ มารู้โดยบังเอิญตอนมหาลัยแล้ว)

ไม่ครับ ผมมีแฟนอยู่แล้ว ณ ตอนนั้น   (ที่ไม่น่าเสียเวลาไปคบเลย)
Haruka
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 09:52:42 AM »

ไม่ครับ ผมมีแฟนอยู่แล้ว ณ ตอนนั้น   (ที่ไม่น่าเสียเวลาไปคบเลย)

และตอนนี้แต่งงานมีครอบครัวยังครับ 5555+
หรือว่าฟันไปเรื่อยๆ 555+

I LOVE LIVERPOOL .
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์