พฤษภาคม 09, 2024, 05:34:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
Lancelot และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 56 57 [58] 59 60 ... 205 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เส้นใหญ่ ราดหน้า  (อ่าน 1102919 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #570 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 01:50:17 PM »

ใครพอทราบบ้างว่า Chika arimura ปัจจุบันเธอเล่นให้กับค่ายไหนครับ เพราะเห็นข้อมูลที่ท่าน K_taro เอามาให้ดูที่เธอบอกว่าโดน Bukkake จนตาแดง จนตอนนี้ผมก็ยังไม่รู้ว่าเธอเล่นให้กับค่ายไหนหรือหนังออกหรือยัง

ใน Twitter เธอบอกโดนไป 20 SHOT !!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2013, 01:55:10 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #571 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 04:22:42 PM »

Nice Shot !! อาาา...งดงาม

ผมหาเรื่องนี้ไม่เจอเลย

หนังยังไม่ออกใช่ไหมครับ

ผมเข้าใจถูกไหม
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #572 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 05:09:41 PM »

Nice Shot !! อาาา...งดงาม

ผมหาเรื่องนี้ไม่เจอเลย

หนังยังไม่ออกใช่ไหมครับ

ผมเข้าใจถูกไหม

ถูกต้องครับ ตามที่ท่าน K_taro ได้บอกไว้แล้ว ว่าหนังออกเดือน 11 ครับ
orczaa
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #573 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 05:51:48 PM »

สุดยอดครับ
kumpai
*

« ตอบ #574 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 11:26:00 PM »

ขอโทษที่ให้ไม่ครบครับ ของน้อง Raina ก็ IPZ-202 ของน้อง Rola ก็ ABP-041

จากท่านคนนี้ ทำเอาผมได้รู้จักน้อง Raina ผมหลงเลย

เอาชื่อไปค้น เจอเรื่องนึงที่โดน ใส่หน้าเยอะนิดนึง ไม่รู้ว่ากระทู้นี้ พูดถึงไปบ้างรึยังครับ

แต่หาหนังโหลดยากจริง T_T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2013, 11:27:31 PM โดย kumpai » บันทึกการเข้า
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #575 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 07:28:26 AM »

ขอโทษที่ให้ไม่ครบครับ ของน้อง Raina ก็ IPZ-202 ของน้อง Rola ก็ ABP-041

จากท่านคนนี้ ทำเอาผมได้รู้จักน้อง Raina ผมหลงเลย

เอาชื่อไปค้น เจอเรื่องนึงที่โดน ใส่หน้าเยอะนิดนึง ไม่รู้ว่ากระทู้นี้ พูดถึงไปบ้างรึยังครับ

ยังไม่ค่อยมีใครพูดถึงครับ  ต้องให้ท่าน jakkajee ลองแนะนำดูครับ  Grin Grin  แต่หาโหลดไม่ยากครับ เพราะหนังของเธอไม่เก่า หาโหลดได้ทั้งบิท และ ลิงห์ตรงครับ

สามารถหาหนังใหม่ๆและเก่าของเธอ

ได้จากเว็บ

javarchive.com

Moodyz.org   

แบบบิท

javjunkies.com

akiba-online ครับ
kumpai
*

« ตอบ #576 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 08:56:51 AM »

ยังไม่ค่อยมีใครพูดถึงครับ  ต้องให้ท่าน jakkajee ลองแนะนำดูครับ  Grin Grin  แต่หาโหลดไม่ยากครับ เพราะหนังของเธอไม่เก่า หาโหลดได้ทั้งบิท และ ลิงห์ตรงครับ

สามารถหาหนังใหม่ๆและเก่าของเธอ

ได้จากเว็บ

javarchive.com

Moodyz.org   

แบบบิท

javjunkies.com

akiba-online ครับ

ชอบคุณมากครับ ได้แหล่งวัถถุดิบชั้นเยียมเลย

เวบนี้เป็นเวบที่มี คนมีน้ำใจมากที่สุดละในบรรดาเวบ ต่างๆ ที่ผมเล่นมา
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #577 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 10:13:50 AM »

สวัสดีเช้าวันนี้ กับ BBI-086 - Arisa Kuroki ใครที่ทำงานอยู่ก็ตั้งใจทำงานนะครับอย่าแอบเปิดดูกระทู้นี้ก่อนละเดี๋ยวมีเข้าห้องน้ำ   

CHAPTER 1 :

เริ่มด้วยการแอบโม๊กในร้านอาหารครับ  Grin Grin

หลังจากชวนคุยได้สักพักตานี่เก็บอาการหื่นไม่อยู่เพราะเห็นหุ่นและหน้าของเธอมันน่าแตกใส่หน้ายิ่งนักจึงควักหนอนชาเขียวออกมา 

เธอทำเหมือนจะเขินอาย แต่มือนี่กำหนอนชาเขียวไว้เรียบร้อยแล้ว  Grin Grin

จากนั้นเธอเริ่มโชว์ลีลาการโม๊กแบบเต็มที่

Undecided Undecided เหมือนจะลืมเปิดนม

ขยำจนมันมือกันเลยทีเดียว 

โม๊กกันต่อดีกว่า  Grin Grin

ยัดเข้าร่องนมก็เสียวมิใช่น้อย

ฝ่ายชายทนความเ้สียวไม่ไหวปล่อยน้ำเข้าหน้าเธออย่างจัง จากนั้นเธอดูดทำความสะอาดให้เรียบร้อย  Cheesy Cheesy

CHAPTER 2 :

ในระหว่างที่เธอกำลังนั่งคุยกับไออ้วน

ไออ้วนหื่นเก็บอาการไม่อยู่จับถลกกางเกงเลียตูด เลียแก้มก้นของเธออย่างเอร็ดอร่อย 

เนินออกและบราเธอช่างสวยจริงไรจริง 

ป๊าดดด!!! นมเธอ เห็นละน้ำแทบแตก 

อิจฉาไออ้วนนี่จริงๆดูดอย่างเมามันส์เลย 

ค่อยๆทาสีเบาๆ  Tongue Tongue

ท่าหมาก่อนเลย

ช๊อต!! นี้ไม่พลาดเข้าหน้า เต็มๆ!!

CHAPTER 3 :

นมธรรมชาตินี่สวยจริงอะไรจริงเลยนะครับ  Wink Wink

ชอบมุมนี้จริงเลย เอาไปด้วยบีบไปด้วย 

น้ำน้อยเว่อร์!!

CHAPTER 4 :

บรรยากาศระหว่างการสัมภาษณ์ในห้องแต่งตัว

เริ่มเข้าสู่ห้องเชือด  Grin Grin

3 P Facials !!

3 คน แค่นี้ เอาอยู่ ค่ะ

เอากวยมาจ่อปากทั้ง 3 แท่ง แบบนี้ละชอบจุงเบยยย 

ชอบบราแบบนี้จริงๆสวยมากๆ 

น้ำแรก ยาวปายย

น้ำ 2

น้ำ 3

CHAPTER 5 :

2 P 

หน้าเธอฟินสส์ มากๆ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2013, 07:40:31 AM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
hahana11
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #578 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 10:27:00 AM »

ขอพักงาน มาแอบดูซักนิดนะครับผม 
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #579 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 10:41:08 AM »

ขอพักงาน มาแอบดูซักนิดนะครับผม 

ขาประำจำเลยนะเนี่ย  Grin Grin
หน้า: 1 ... 56 57 [58] 59 60 ... 205 พิมพ์