พฤษภาคม 09, 2024, 05:50:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 205 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เส้นใหญ่ ราดหน้า  (อ่าน 1102922 ครั้ง)
coleman
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #730 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 06:59:13 AM »

ของ ai uheara นี้กินจนจะร้อง (ถ้าจำไม่ผิดนะ)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #731 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 09:52:33 AM »

ของ ai uheara นี้กินจนจะร้อง (ถ้าจำไม่ผิดนะ)

ใช่เลยครับ รู้สึกเหมือนบทเค้าจะให้นางเอกร้องไห้อ่ะครับ เพราะมีหลายเรื่องอยู่ของซี่รี่ย์นี้ที่นางเอกร้องไห้ ทำให้ได้อารมณ์รู้สึกเหมือนเธอโดนบังคับให้กินยังไงยังงั้น

เรื่องนี้ก็มีร้องนะ

snowbelt
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #732 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 10:40:40 AM »

อ้างถึง
ส่วนใหญ่จะคายออกมาครับ นอกเสียจากเรื่องนั้นเน้นกินน้ำและราดหน้าด้วย อันนี้จะมีทั้ง 2 แบบเลย

ส่วนใหญ่ถ้าจะพูดถึงแนวทั้งราดและกิน ก็คงจะไม่พ้นซี่รี่ย์ 100 น้ำ ของค่าย Ideapocket ครับทำออกมา ตามตำราเป๊ะ!!

ยกตัวอย่างสัก 2 เรื่อง

ขอบคุณครับ ที่ยกตัวอย่างมาให้ดู
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #733 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 10:53:51 AM »

สำหรับผู้ชื่นชอบสาวอกใหญ่ถูกราดหน้า เตรียมเนื้อที่ฮาร์ดดิสก์ไว้เลย เมื่อ Ruri Saijo อดีตเทพีค่าย S1 จะเล่นหนังในซีรีย์ราดหน้าน้ำข้นสุดซีรีย์หนึ่ง นั่นคือ Dream Shower ของค่าย WAAP
ออกเดือนธันวาคมครับ

อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าสมัยเธออยู่ S1 เคยเล่นอะไรขนาดนี้มาก่อนหรือเปล่า..

orczaa
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #734 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 10:56:07 AM »

ขอนอกเรื่องนิดครับ เรียนท่านผู้ชำนาญการด้านศิลปะลายน้ำ พอจะทราบไหมครับ

ว่ามีหนังเรื่องไหนน่าสนใจ ประเภทยิงใส่หน้านางเอกแรงๆ (แบบ uncen ตรงหน้าระวัง พุ่งปรี๊ด)

อยากจะลองโหลดมาดูบ้างครับ ขอบคุณครับ

ปล. ให้กำลังใจศิลปินทุกท่านครับ กระทู้คุณภาพ
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #735 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 11:55:17 AM »

ขอนอกเรื่องนิดครับ เรียนท่านผู้ชำนาญการด้านศิลปะลายน้ำ พอจะทราบไหมครับ

ว่ามีหนังเรื่องไหนน่าสนใจ ประเภทยิงใส่หน้านางเอกแรงๆ (แบบ uncen ตรงหน้าระวัง พุ่งปรี๊ด)

อยากจะลองโหลดมาดูบ้างครับ ขอบคุณครับ

ปล. ให้กำลังใจศิลปินทุกท่านครับ กระทู้คุณภาพ

Uncen แบบยิงกันจ่อๆ เผาขนจนหน้าสะเดิด แบบหนึ่งต่อหนึ่งนี่ เห็นแต่ของฝรั่ง

ต้องรอท่าน Kiboom7 มา Confirm อีกที เพราะเห็นแว๊บๆว่าท่านเขาเป็น member แนว Bukkake แบบ Uncen ค่ายญี่ปุ่น

ส่วนตัวชอบศิลปะทางตะวันออก มากกว่าทางตะวันตก  Grin Grin

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #736 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 12:59:24 PM »

สำหรับผู้ชื่นชอบสาวอกใหญ่ถูกราดหน้า เตรียมเนื้อที่ฮาร์ดดิสก์ไว้เลย เมื่อ Ruri Saijo อดีตเทพีค่าย S1 จะเล่นหนังในซีรีย์ราดหน้าน้ำข้นสุดซีรีย์หนึ่ง นั่นคือ Dream Shower ของค่าย WAAP
ออกเดือนธันวาคมครับ

อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าสมัยเธออยู่ S1 เคยเล่นอะไรขนาดนี้มาก่อนหรือเปล่า..

รูปไม่ขึ้นเอามาลงเพิ่มให้ครับ

ปกติไม่ค่อยได้ดูผลงานเธอเท่าไหร่เพราะหน้าตาไม่โดนใจ แต่พอโดนราดหน้ามาเมื่อไหร่ กี่เรื่องก็จะเก็บครับ  Smiley

บอกได้อย่างเดียวว่า ไม่พลาดแน่นอนครับ เพราะชอบสาวอกใหญ่โดนราดหน้าเป็นพิเศษ Grin Grin ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับท่านจั๊กจี้
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #737 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 04:08:58 AM »

Uncen แบบยิงกันจ่อๆ เผาขนจนหน้าสะเดิด แบบหนึ่งต่อหนึ่งนี่ เห็นแต่ของฝรั่ง

ต้องรอท่าน Kiboom7 มา Confirm อีกที เพราะเห็นแว๊บๆว่าท่านเขาเป็น member แนว Bukkake แบบ Uncen ค่ายญี่ปุ่น

ส่วนตัวชอบศิลปะทางตะวันออก มากกว่าทางตะวันตก  Grin Grin

อ่อ หนังแบบยิงใส่หน้าแรงๆ Uncen ผมไม่ค่อยทราบอ่ะครับส่วนใหญ่จะเก็บแต่แบบ cen มากกว่า  ตอนนี้ไม่ได้เป็นmember แล้วครับ เพราะรุ้สึกมันแพงไป  ลองเข้าไปดูเว็บนี้ละกันครับประักอบการตัดสินใจด้วยคลิปตัวอย่าง

http://www.urabukkake.com/en/tour
orczaa
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #738 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 09:26:56 AM »

ขอบคุณครับ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #739 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 02:08:26 PM »

โอ๊ย โดนจนได้ น้อง Mira Tamara ของผม เล่นซีรีย์ครูสาวซึ่งพักหลังๆโดนกันทุกคน (น้อง Rola เพิ่งโดนไปเดือนที่แล้ว)

โดนไปเบาะๆ 6 น้ำ  Tongue Tongue Tongue

แจ่ม

ตอนนี้ก็รอน้องเธอเล่นซีรีย์ไกด์ทัวร์ละ  Grin

หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 205 พิมพ์