พฤษภาคม 12, 2024, 10:35:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สาเหตุการงอของอวัยวะเพศชายเรามาจากอะไร ขอแบบจิงจังครับ ข้อง?  (อ่าน 7935 ครั้ง)
udom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 06:37:26 PM »

ผมว่าคนเรามีไม่เท่ากันหรอกคับ บางคนใหญ่ เล็ก เอียงซ้าย ขวา งัดขึ้น กดลง แต่สุดท้ายมันเกี่ยวกับลีลาและความนานคับ ว่ามั้ย!!!
deathfool
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

เมื่อเจอความรักที่ดีก็ควรจะเก็บไว้

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 10:41:47 AM »

คือ ของ ผม อ่ะ งอ ไป ทาง ซ้าย
และ มัน ค่อน ข้าง ยาว
เพื่อน บอก ว่า เพราะ มึง ใช้ มือ ขวา
ชัก ว่าว ไง เลย งอ ไป ทาง นั้น
หลัง จาก วัน นั้น ผม ก็ ใช้ มือ ซ้าย ตลอด
แต่ ไม่ เห็น มัน จะ งอ กลับ เลย อ่ะ
มัน จะ กลับ มา ตรง ได้ อีก มั๊ย ครับ
มี วิ ธี แก้ ไข มั๊ย
อยาก ได้ แบบ ตรง ๆ อ่ะ

ผมว่าอยู่ที่ใส่กางเกงในตั้งแต่เด็กหรือเปล่า (ไม่แน่ใจ) แต่ผม ก็งอไปทางซ้ายเหมือนกันครับ ผมชักซ้ายแต่แต่จำความได้นะ (ก็คนถนัดซ้ายอ่ะ)

Descontrolestereo
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 08:42:04 PM »

จริงรึท่าน
ghkjkg
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 05:28:06 PM »

เค้า บอกว่างอ แล้วหยิงชอบนะเออว์ ของผมนี่ งอขึ้นนิดๆ ขวาหน่อยๆ 555
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 01:32:52 AM »

คาดว่าเกิดจาการฝึกให้ฉี่ตั้งแต่เด็ก เพราะตอนเด็กจะใส่กางเกงขาสั้นเวลาฉี่จะใช้มือขวาซึ่งเป็นข้างที่คนส่วนมากถนัด
ดึงชายกางเกงซ้ายขึ้นมาให้ไอ้จู๋โผล่มาฉี่ ไอ้จู๋มันเลยเอียงไปซ้ายตลอดนี่เระ ส่วนคนที่ถนัดมืออีกข้างนึงก็จะสลับกัน

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
patarakung
ปลิงควาย
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 12:54:00 PM »

ของผมมันงอลง นิด ๆ อ่ะนะ  Cry
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 02:43:35 PM »

เฮ้ย..พวกเราคดซ้าย..ทั้งนั้นเลยนิ นึกว่าผมเป็นคนเดียว

โบราณท่านว่าไว้.."คดซ้าย..แม่ยายรัก"

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 03:58:45 PM »

จากประสบการณ์

คนถนัดซ้าย จะเอียงขวา

คนถนัดขวา จะเอียงซ้าย

Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 07:53:00 PM »

หาย เครียด ครับ
เพื่อน เอียง ซ้าย เยอะ หะ หะ

leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 03:50:00 PM »

มีปัญหามาก ตัดทิ้งไปเลยท่าน

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์