พฤษภาคม 12, 2024, 04:54:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลงานล่าสุดของ "ทีมงานสาระแน" >> "สาระแนเห็นผี"  (อ่าน 4220 ครั้ง)
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 07:28:56 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=6oyyDQOP1lQ&feature=player_embedded

เชิญ ฮา กลัว ขำ กระจาย ทั่วโรงภาพยนต์

astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 09:21:49 PM »

โอ รอคนมาปล่อย เอ๊ย

รอดูในโรง มั้ง อิอิ

ขอบคุณ คับ
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 10:24:49 PM »

ชอบสตาร์บัค art.ดี มึนๆด้วย

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 12:28:04 AM »

น่าดู
sompoat
AV Professor

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 12:00:47 PM »

ดูมานานจนจับ Gag ได้ หลังๆ ไม่ค่อยขำแล้ว บทเดิมๆ Gag เดิมๆ หลังๆ ออกแนวหื่นมากขึ้น

แต่ผมว่า เค้าวนอยู่กับความสำเร็จเดิมๆ มากกว่า จนไม่กล้าสร้างสรรค์อะไรใหม่ อย่างคราวที่แล้วก็ไปเตี๊ยมกับหม่ำ แล้วมาทำโฆษณาแหกตาต้มคนดู...เสื่อมครับ

น่าจะลองไปเข้าคอร์สอบรมเรื่อง การทำหนังบ้าง การเขียนบทหรือพยายามอ่านหนังสือมากๆ หน่อย หา Input มั่ง จะได้มีอะไรที่มันสร้างสรรค์ขึ้นมาบ้าง

บอกตรงๆ ครับ ฮาจะเกร็งนี่ถ้าไม่มีโก๊ะตี๋ นี่ หลุดผังไปนานแล้วครับ ตอนนี้ก็ไปออกช่องเคเบิ้ลตัวเองแล้ว อีกหน่อยคงหาช่องฟรีทีวีออกยาก เพราะเสียหายจากการปกป้องหูแหม่มเบนโลไปเยอะ (รายการไหนที่เธอเป็นโปรดิ้วเซอร์ โดนแบนหมดครับ)

การเล่นมุขเจ็บตัวแบบหักหน้ากันเองหรือหักหน้าแขกรับเชิญนี่ มันมีขอบเขตอยู่ แต่ก็เล่นกันเกินไปเยอะ จนดาราส่วนมากแบน ไม่ยอมไปออกรายการ นอกจากกลุ่มดาวร่วงหรืออยากกลับมารุ่งใหม่

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 07:03:43 PM »

ฮาจะเกร็งนี่มีอยู่ฉากหนึ่งจำได้ติดตาเลย
คิวที่ บอย ปกรณ์ มาแล้วพี่แกพ่นน้ำเปล่าบวกน้ำลายใส่หน้า
เล่นเอาช็อกไปเลย เล่นกับแขกขนาดนี้เชียว

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 11:51:00 PM »

ห้าวเป้ง ผมว่า ญ ที่เล่นรับบทเป็นสาวเซเว่นมันน่ากระแทกมากครับ
Vice President AVC

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 08:58:47 PM »

ห้าวเป้ง ผมว่า ญ ที่เล่นรับบทเป็นสาวเซเว่นมันน่ากระแทกมากครับ

sasasasa
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 11:54:30 PM »

bb สาวเซเว่น ชื่อจริง อร ครับ ผมชอบมากกกก
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 12:05:34 AM »

ผมก็ชอบครับ Grin Grin Grin

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
หน้า: [1] 2 พิมพ์