พฤษภาคม 12, 2024, 05:56:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ในวงการบันเทิง บ้าน เรา อยาก เย็ด ใคร มากที่สุด เอาแค่ 1 คน  (อ่าน 23401 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 02:25:54 PM »

ไม่กล้าเขียน เด่วลาภจะตามมา

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
super
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 07:22:31 PM »

โหตอบยากมากงะตอบไม่ถูกขอไม่ตอบแล้วกัน Grin
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 09:38:24 PM »

จากคำถามของคุณผมตีความได้ว่า
"แค่เย็ดเฉยๆ.....เย็ดแล้วถีบหัวส่ง หรืออาจจะเลี้ยง-
ไว้เป็นคู่ขา ไม่ได้เอาทำเมียจริงๆ" ใช่มั้ยล่ะ 
แต่น้องพลับขอ 2 แล้วกันนะ  พอดีผมมันประเภท
หลายใจอ่ะ  งั้นก็คง อืมห์ !.......โบวี่ อัฐมา - แพร พรรัมภา ก็แล้วกัน
อยากได้ 2 คนนี้มาเป็นคู่ขามากๆ เลย
มีสเน่ห์มาก  แถมสวยเย้ายวนอ้อนอ้อนมือดีเป็นบ้าเลยครับ !!  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2010, 09:50:41 PM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 09:32:47 AM »

จากคำถามของคุณผมตีความได้ว่า
"แค่เย็ดเฉยๆ.....เย็ดแล้วถีบหัวส่ง หรืออาจจะเลี้ยง-
ไว้เป็นคู่ขา ไม่ได้เอาทำเมียจริงๆ" ใช่มั้ยล่ะ 
แต่น้องพลับขอ 2 แล้วกันนะ  พอดีผมมันประเภท
หลายใจอ่ะ  งั้นก็คง อืมห์ !.......โบวี่ อัฐมา - แพร พรรัมภา ก็แล้วกัน
อยากได้ 2 คนนี้มาเป็นคู่ขามากๆ เลย
มีสเน่ห์มาก  แถมสวยเย้ายวนอ้อนอ้อนมือดีเป็นบ้าเลยครับ !!  Cheesy

แพร พรรัมภานี่ ผมอย่างชอบอะครับ
หลังๆมาเริ่มมีลุคเซกซี่ให้เห็นบ้างแล้ว อย่างที่ถ่ายชุดว่ายน้ำผมก็ซื้อมานะ 555 5 หุ่นดีมาก

เสียดายแทนอู๋จริงๆพับผ่าสิ ผมจะไม่แค่ฟันแล้วทิ้งจริงๆ เอาเป็นแม่ของลูกเลยล่ะ

scozember
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 10:35:41 AM »

อยากเย็ดแอฟอ่ะครับ

จะแตกราดหน้า หรือยิงกรอกปากให้เต็มๆเลย หน้าตาเรียบร้อยแบบนี้
gobguru
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 07:54:49 AM »

คุณปานระพี นักข่าวช่อง3น่ารักมาก
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์