พฤษภาคม 04, 2024, 12:25:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปญี่ปุ่นปลายเดือน กรกฏาคมนี้  (อ่าน 10920 ครั้ง)
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 01:38:55 AM »

ตามคำเรียกร้องครับ ผมเตรียมตัวไปญี่ปุ่น ปลายเดือนกรกฏาคม นี้ และอีกทริป กลางเดือนสิงหาคมนี้
เพื่อนๆที่อยากจะฝากซื้อแผ่นหนัง ดีวีดี ติดต่อหลังไมค์ครับ กติกาเหมือนเดิม ราคาจากปก และบวกภาษี 8 % คูณ 0.36  บวกค่าส่ง 100 บาท
แต่แจ้งไว้ก่อนทริปปลายเดือนกรกฏาคมยังไม่นิ่ง อาจจะไปไม่ได้ แต่ทริปกลางเดือนสิงหาคม ที่ฮอกไกโด ซื้อตั๋วแล้ว
ฉะนั้นใครที่ฝากซื้อหนัง อาจจะส่งของให้วันที่ 20 สิงหาคมนะครับ

เพื่อนๆที่มีเวบไซด์แจ้งกำหนดอีเวนต์ดาราเอวีช่วยแนะนำด้วยครับ ผมจะไปร่วมซักสองอีเวนต์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2015, 09:42:45 AM โดย Pan » บันทึกการเข้า
ZANON
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 06:13:57 AM »

งั้น รอสิงหาหละนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2015, 09:30:08 PM โดย ZANON » บันทึกการเข้า
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 08:00:44 AM »

ท่าน pan ลืมบวก vat อีก 8% ป่าว

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
KeneMoko

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 08:14:32 AM »

ถ้างั้นรอสิงหาเลยดีกว่า
และก็อยากรู้ว่ารหัส SDSI-002 ถ้าซื้อตอนนี้จะได้ปกเซนหน้ามั้ย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
Pan

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 02:14:47 AM »

วันนี้ได้ตั๋วเดินทาง ปลายเดือนกรกฏาคมแล้วด้วย ไปเที่ยวนี้ไม่ค่อยทำอะไรมากนัก คงจะไปเดินร้านเอวี กับ ร้านหนังสือเยอะหน่อย
ใครจะฝากอะไร รอบแรกก็ได้เลยนะครับ รอบสิงหาไปนาน แต่เน้นออกไปข้างนอก ไปขับรถเที่ยว และเข้าโตเกียวแค่สองวัน
9AKIBA

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 03:52:44 AM »

ไม่รู้ว่าคุณ Pan ไปถึงวันไหน

แนะนำวันที่ 26 มีอีเว้นท์ของ Airi Suzumura บ่ายที่ร้าน Media World Akiba เย็นที่ร้าน Pop Life ครับ

ปีนี้ไอริออกอีเว้นท์น้อยมาก ครั้งนี้เป็นครั้งสองในปี 2015 เท่านั้นเอง

เว็บไซด์ข้อมูลอีเว้นท์ตามนี้ครับ
http://www.av-event.jp/user_data/evelt/all_event_search.php

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 08:30:32 AM »

น่าอิจฉาคุณ Pan จัง ไปแทบทุกเดือน  Smiley

Pan

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 10:26:42 AM »

แนะนำวันที่ 26 มีอีเว้นท์ของ Airi Suzumura บ่ายที่ร้าน Media World Akiba เย็นที่ร้าน Pop Life ครับ

ปีนี้ไอริออกอีเว้นท์น้อยมาก ครั้งนี้เป็นครั้งสองในปี 2015 เท่านั้นเอง

เว็บไซด์ข้อมูลอีเว้นท์ตามนี้ครับ
http://www.av-event.jp/user_data/evelt/all_event_search.php

ผมไปช่วงหยุดยาวสี่วันปลายเดือนนี้ครับ ท่าน 9AKIBA ถ้าสะดวกมาเจอกันไหมครับ วันที่1 สิงหาคมที่ร้าน Lammtarra แถวสถานี Shinjuku ครับ
โอว์ เพิ่งจะเห็นงาน บาร์บีคิว สองสาวจากค่าย Idea Pocket เห็นแล้วผมเลื่อนตั๋วกลับดีกว่า อยากไปทาน BBQ กับพวกเธอ
ไม่ทราบงานจัดแถวไหนครับ มีเงื่อนไขเข้าร่วมอย่างไร ใครพอแปลได้ ช่วยรบกวนด้วย อยากไปเจอ Aino ก่อนเธอจะรีไทร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2015, 10:35:41 AM โดย Pan » บันทึกการเข้า
9AKIBA

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 01:33:50 PM »

ผมไปช่วงหยุดยาวสี่วันปลายเดือนนี้ครับ ท่าน 9AKIBA ถ้าสะดวกมาเจอกันไหมครับ วันที่1 สิงหาคมที่ร้าน Lammtarra แถวสถานี Shinjuku ครับ
โอว์ เพิ่งจะเห็นงาน บาร์บีคิว สองสาวจากค่าย Idea Pocket เห็นแล้วผมเลื่อนตั๋วกลับดีกว่า อยากไปทาน BBQ กับพวกเธอ
ไม่ทราบงานจัดแถวไหนครับ มีเงื่อนไขเข้าร่วมอย่างไร ใครพอแปลได้ ช่วยรบกวนด้วย อยากไปเจอ Aino ก่อนเธอจะรีไทร์

แหะ แหะ ช่วงนั้นผมไม่ได้ไปญี่ปุ่นครับ

ผมไม่เคยไปอีเว้นท์ BBQ เหมือนว่าเค้าจะจำกัดเฉพาะคนญี่ปุ่นหรือคนที่พูดญี่ปุ่นได้อะไรทำนองนี้อะครับ (แต่ไม่ว่าอันไหนผมก็ไม่ผ่าน) เพราะมันต้องมีเล่นเกมส์อะไรต่อมิอะไรด้วย

ของ Aino กับ Mayu นี่เท่าที่ดูตามลิ้งค์แล้วใช้กูเกิ้ลแปล พอทราบคร่าวๆว่า
เสียค่าเข้าร่วม 43,200 เยน
จำกัด 30 คน
สถานที่เค้าจะแจ้งให้เฉพาะคนที่เข้าร่วมทราบ แต่อยู่ภายในโตเกียว

ในลิ้งค์นี้จะมีเบอร์โทรให้โทรไปจองครับ
http://www.duo-official.com/event/event-2.htm

ปล. ร้าน lammatara ที่ชินจูกุร้านไหนที่คุณ Pan ไปบ่อยครับ ผมเห็นว่าแถวนั้นมีสามร้าน ถ้าผเผื่อผมไปร้านนั้นบอกรู้จักคุณ Pan เค้าจะมีของแถมให้บ้าง  Grin

taengoo

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 10:30:57 PM »

แผ่นพวก Uncen มีขายไหมครับ อยากได้แผ่น blu-ray
รหัส LAFBD-53 LaForet Girl 53 ของ yui hatano จะมีขายไหมครับ
สั่งในเว็บไม่มีบัตรเครดิต และต่างประเทศ  Angry Angry
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์