พฤษภาคม 09, 2024, 08:51:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆ av กินฉี่ชักเริ่มกลายเป็นเรื่องปกติซะแล้ว  (อ่าน 6761 ครั้ง)
bank1027
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 09:21:28 PM »

ถ้าใครอายุสักราวๆ 30 เท่าผม คุณจะจำได้ว่าสมัยที่เราเริ่มดูหนังโป็ใหม่ๆ ถ้ามีดาราสาวกินอสุจิคุณจะตื่นตาบวกแปลกใจว่าพวกเธอเหล่านั้นกินได้ไง เพราะปกติ แล้วหนังโป็ทั่วไปจะเสร็จแถวๆหน้าท้องกัน แล้วก็ลามมาที่หน้าดารา ทุกวันนี้การกินอสุจิแทบจะกลายเป็นเรื่องปกติที่คุณจะได้เห็นในหนัง av ราว 80-90% เลยที่เดียว ส่วนการกินฉี่แทบจะเป็นหนังเฉพาะทางเลยทีเดียว มาวันนี้ถ้าคุณโหลดหนัง av 10 เรื่อง คุณอาจจะได้ดูหนังกินฉี่ 1ฉาก ถ้าคุณเปิดเว็บที่มีหนังโป็รวมเยอะๆ ใน 5 หน้า มันจะมีหนังที่มีฉากกินฉี่รวมอยู่ 1 ฉาก แต่ถ้าฉี่ใส่ปากเฉยๆจะหาได้ง่ายกว่า ผมเดาว่ามันกำลังจะคล้ายๆ การกินอสุจิที่ในอนาคต เราอาจจะเห็นฉากกินฉี่เป็นเรื่องปกติแบบฉากกินอสุจิทุกวันนี้ก็ได้แต่ขออย่าให้ถึงขั้นกว่ากินฉี่เลยสาธุ
ใครคิดเห็นยังไงบ้างครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 10:39:48 PM »

ก็ยังถือว่าน้อยนะครับ เอาที่ผมเคยเห็นมานอกจากเรื่องที่มิยาบิกินฉี่ ผมก็ยังไม่ค่อยเห็นจากเรื่องอื่นบ่อยนัก
ที่เห็นเมื่อก่อนไม่ค่อยเล่นกัน แต่เดี๋ยวนี้เล่นแพร่หลายขึ้น คือเลียรูตูด เดี๋ยวนี้คนสวยๆเริ่มเลียรูตูดผู้ชายในหนังกันเยอะขึ้นมาก

A PinK
danya
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 10:43:12 PM »

เออ ท่านดูหนังแนวไหนครับ

ทำไมดารา AV ที่ผมสะสม ผมเปิดดู ไม่มีใครบ้าไปกินฉี่เลยนะครับ ฉี่มันคือส่วนรวมเชื้อโรคของเสีย ยิ่งกว่าขี้อีกนะครับ
JulianL
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 01:50:30 AM »

หืม ขนาดนั้นเลย

ผมนี่กินฉี่แฟนประจำนะครับ ก็ยังไม่เจ็บไม่ป่วยอะไรนะ

-----------------------------------------------------------
jadet
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 03:27:43 PM »

ผมสงสัยนิดนึง หนังของมิยาบิที่กินฉีี่ กินฉี่จริงๆ ไหมครับ ดุมาหลายเรื่อง สงสัย
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 05:26:02 PM »

ผมสงสัยนิดนึง หนังของมิยาบิที่กินฉีี่ กินฉี่จริงๆ ไหมครับ ดุมาหลายเรื่อง สงสัย
เรื่องนี้ ที่ผมมี ผมว่าจริงนะ เห็นจะๆ หลายฉากด้วย
http://www.bts.to/maria-ozawa-piss-over-you-tf3159931.html
ลิ้งข้างบนผมเสิชจากรหัสหนัง ไม่ใช่ลิ้งค์ที่ผมโหลดนะ ถ้าจะโหลดท่านไปหาแหล่งเอาเอง
มันนานเป็นปีๆแล้วครับ

A PinK
-illuminati-
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 09:11:09 PM »

งืมๆน่าอร่อย Shocked
ctman
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 02:10:27 AM »

กินของน้องนักศึกษาที่ส่งเสียอยู่เหมือนกันครับ ได้แรงบันดาลใจมาจากหนัง AV นี่แหละก็เลยไปศึกษาแนวนี้มาพอสมควร รวมไปถึงหาบทความทางการแพทย์อ่านประกอบ ก็ไม่ได้มีผลเสียอะไรมากมายนะครับ ก็แค่ถ้ากินเข้าไปมากก็อาจจะท้องเสียเอาได้ รสชาดก็ออกเค็มๆนิดหน่อย ส่วนใหญ่ผมจะบ้วนๆออกมามากกว่าที่จะกลืนลงไป เอาแค่ได้โดนฉี่ใส่หน้าฉี่ใส่ตัวเล่นกันสนุกๆก็พอ พอดีน้องที่ผมส่งเสียอยู่เนี่ยหน้าตาและความขาวประมาณ Yui Uehara อ่ะครับ เลยอดใจไม่ไหวจริงๆ
หน้า: [1] พิมพ์