พฤษภาคม 15, 2024, 10:10:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว arisa kanno Kichiku Rinkan 66  (อ่าน 20458 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 11:16:10 PM »

บทเรียนชีวิตอย่าไว้ใจคนพาล ครับ
kichiku rinkan 66  ค่าย Attackers ครับ
ค่อนข้าง จะ เก่า มาก แล้ว แถม เธอยังเลิกเล่นไปแล้วด้วย ตอนนี้ ไปทำอะำไร อยู่ที่ไหน ก็ ไม่รู้ ใครรู้ ก็ ช่วยบอกที นะครับ อิ ๆ นำแสดงโดย arisa kanno ซึ่งผมขอเรียกเธอว่า อริสะ นะครับ จะ เป็น อริซ่า ก็ ฝรั่งไป อริสา ก็ไทย ไป อริสะ นี่แหละ ญี่ปุ่น ดี

ปกครับ

Arisa  นางเอก ของเรา เรื่องนี้ รับบท เป็น สาว ม.ปลาย มี จ็อบพิเศษ เป็น นางแบบ

เธอสวย

น่ารัก

เซ็กซี่

ขี้เล่น  และ เรื่องนี้ เธอ สู้คน ครับ

ส่วน นี่ คือ ตากล้อง กะ ผู้ช่วย ครับ ตากล้องไม่มีบทบาทเท่าไหร่ ไม่ต้องไปจำ ครับ แต่จำไอ้อ้วนผู้ช่วยให้ดี ๆ ครับ มัน คือ
ไอ้อ้วน โมริ (รู้สึกในเรื่อง จะ เรียก โมริจริง ๆ นะครับ ) มันเป็นผู้ช่วย ที่ทำอะไรไม่ค่อย ถูกใจ ตากล้อง เท่าไหร่ และ มักจะโดน
ต่อว่า อยู่ บ่อย ๆ จนเหมือนมัน จะ เก็บกด อยู่หน่อย ๆ

และขณะที่งานกำลัง ดำเนินไป โมริ ก็ ทำเรื่อง ไม่ถูกใจ ตากล้อง ขึ้นอีก

เฮ้ย!! แกทำบ้าอะไรวะ โมริ สอนไม่รู้จักจำ ไอ้ควายอ้วน เอ้ย...

เหนี่ยว ซัก ป้าบ

โอ้ย..เจ็บ ลูกพี่เนี่ย ทำไร ไม่ไว้หน้า ผม เลย ต่อหน้า สาวสวย นะเนี่ย

มันทั้งเจ็บทั้งอาย และ มันเหล่ มอง Arisa ซึ่งเธอ ก็ ได้แต่อึ้ง ความใจร้อนของตากล้อง พูดอะไรไม่ออก

หลังเสร็จงาน Arisa มา ลา ตากล้อง กลับบ้าน 

โชคดี ๆ น้อง กลับบ้าน ดี ๆ

หลังจากนั้น ตากล้อง สั่งงาน โมริ ก่อน ขอตัวกลับ  เก็บของให้เรียบร้อย ล่ะ ชั้นจะกลับบ้านนอน ซึ่ง โมริก็ นอบน้อมโดยดี แต่พอลับหลัง

เชี้ยเอ๊ย...ใช้งาน กรู อย่างกะ ฟาย

arisa กลับถึงบ้าน ก็ นึกได้ ว่าลืมโทรศัพท์

หรือว่า

เธอโทรเข้ามือถือ ปรากฏว่า โมริื มา รับ

มันนั่งรอ เธอ อยู่ใน ความมืด ท่าทางไม่่น่าไว้ใจ

ขอบคุณนะคะ พี่

ขณะที่เธอ จะขอตัวกลับ  มันเรียกเธอ เดี๋ยว

มันเิริ่ม พาล หา เรื่อง เธอ ตอนกลางวัน มรึง ดูถูก กรู ใช่มั้ย
อะไร ค่ะพี่ หนู ยังไม่ได้ว่าอะไรพี่เลย
แต่มันไม่ฟังครับ กรูไม่เชื่อ กรูรู้ มรึงด่ากูในใจ (แมร่ง...พาล)

ด้วยการ ฉีก เสื้อผ้า จนขาด แต่เธอ แผลง ฤทธิ์ สู้ ตลอด

หนี ไป มุมห้อง ขว้าง ของใส่

ไม่มีอะไรเหลือแต่ เธอไม่ทำตัวเป็นอีติ๋ม ให้ ข่มเหงง่าย ๆ ครับ  คว้าได้ ขาตั้งกล้อง เตรียมหวด  อย่าเข้ามานะ สู้นะเว้ย
แต่ หนัง เอวี ครับ ไม่ใช่ละคร หลังข่าว มี หรือ นางเอก จะรอด

หวด วืด....จนโดนจับไว้ได้ แต่ Arisa  ยังดิ้น ไม่ยอม หมดฤทธิ์

มันหมดความอดทน คว้า อาวุธลับ มาขู่ ไม่หยุด กรู จิ้มพุงกะทิ นะ  ได้ผลครับ ดิ้น ๆ อยู่ นี่ นิ่งเลย

ปาด 1 ที ให้เห็น ว่าไม่ได้ ขู่

โมก ให้กรูเดี๋ยวนี้ อีตัวดี

นี่แน่ะๆ

จนเธอสำลัก

จับเลีย ก่อน จะเสียบ

นี่แน่ะ ฤทธิ์เยอะนักใช่มั้ย

จนแตกใน อย่างไร้ความเมตตา

เธอกลับ บ้าน ด้วยความ ระทม ขณะที่มันกลับไป จัดการรูป แบล็คเมย์ เธอ

วันรุ่งขึ้น มันโทรมา

ขณะที่กำลัง เจรจา เพื่อนมัน ก็มา ครับ ดู ท่านางเอก ซะก่อน

กรูมาแล้ว

เธอ เริ่มรู้ ชะตากรรม แต่ก็ยัง ดิ้นรน

มันจับเธอ ถ่ายภาพ น่าอาย ไว้ ทุกมุม ก่อนจับ เธอ กระทุ้ง

เธอพยายาม หนี ตอนเปลี่ยนท่า แต่มัน ตามไปซ้ำ

จนเธอน้ำตาคลอ

จับเปลี่ยนท่า อีกครั้ง เธอ ก็ พยายาม เอามือปิดหน้า

ซอย จนแตก แถมยังบังคับ ให้กิน น้ำมัน เข้าไป 

กินเข้าไปให้หมด อีตัวดี

หลังจากนั้น ขณะที่ มันกำลัง ดู รูปที่ถ่ายไว้ เธอลุกขึ้นมา

เธอ เจ็บใจ ที่ เสียตัว ให้พวกมัน ถึง สองครั้ง เธอจึง ถุยใส่หน้า มัน

ทำอย่างนี้ แล้วคิด ว่าเรื่องจะจบง่าย ๆ เหรอ สาวน้อย มันพูด พรางเอามือ เช็ดหน้า
ทำไม ไอ้แ่ก่ แกจะทำไร ชั้นได้ ล่อชั้นทีเดียว แกยังหมดแรง

เดี๋ยวก็ รู้... อิ ๆ

มันจับเธอ ทรมาน ด้วย ดุ้นเทียม ตั้งแต่เช้า จนเธอน้ำตาคลอ

ยันเย็น

ปล่อย หนูไปเถอะ ค่ะ คุณลุง เธอเริ่มพูดเพราะ

ปล่อยก็ได้

ปล่อยขึ้นเตียงนะ

มันใช้ นิ้ว เล่นกับ เธอ  แตกเลยเหรอ อีหนู

ตามด้วย อุปกรณ์ ทั้ง หน้า และ หลัง

ก่อน ไอ้โมริ จะเข้ามา ซั่ม ต่อ จนแตก

ตามด้วย เพื่อนมัน

จนแตกใน

ต่อมา เธอ ต้อง เป็น นางแบบ นู้ด ให้ มัน

มัน สนุกสนานกับการถ่ายภาพ เปลือย ของเธอ

ตรง ข้าม กับเธอ

จบครับ

ก็ จบกันไป นะครับ สำหรับ เรื่องนี้  สำหรับ  arisa kanno เป็น ดารา ที่ผม ชอบมาก คนหนึ่ง เคยดู เรื่องแรก ของเธอ เป็น แบบ อันเซ็น ครับ หลังจาก นั้น ก็ ตามเก็บ มาเรื่อย ๆ เป็น ดาราเอวี ที่ จิ๊ มิ ดูสด มากกกกก  หวัง ว่า จะชอบกัน นะครับ

แถม ครับ หลักฐาน ความสด จาก เรื่อง Gold angel

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2013, 11:43:04 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 12:37:44 AM »

โหลดมาดูมั่งดีฟ่า หุหุ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 05:09:43 PM »

อยากได้จังครับ

pnokeox
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 11:33:18 PM »

แจ่ม
kamabkk
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 05:57:20 PM »

รีวิวสนุกดีครับ
asedah
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 02:02:44 PM »

เจ๋งครับ
navino

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:07:18 AM »

แหล่มมากครับ คนนี้
หน้า: [1] พิมพ์