พฤษภาคม 16, 2024, 10:28:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: DVAJ-0042 Kawakami Nanami Raped In Front Eyes – HD ( จบเรียบร้อยแล้วจ้า )  (อ่าน 28387 ครั้ง)
Teayoneuty
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 01:03:02 PM »

สุโค้ย
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 02:23:08 PM »

ต่อนะครับ

และแล้ว มันก็เริ่ม yes เมียเราครับ

แต่ น้องนานามิ นี่สิ ดูมีความสุขไปกับมัน ดูง่ายๆ สบายๆ

ชิลๆ เหมือนล่อกับแฟน

แถมมีดูดปากกันด้วย ซึ่งตรงนี้ ก็อีกจุด นะครับที่ทำของขึ้น คือ แน่นอน ว่าแบบนี้
มันไม่ใช่ การโดนข่มขืนแน่ แล้ว คนเราอย่างน้อย เวลานั้น ถ้ามันไม่ได้รู้สึกดีๆ ต่อกัน
มีเหรอมันจะจูบ

แล้วมันก็ซอยเมียเราอย่างต่อเนื่องครับ

ซักพัก น้องนานามิ หันมา เห็นว่าเราแอบมองอยู่
แต่ เธอทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ปล่อยให้ซอยต่อ ปากก็ส่งเสียงร้องครวญคราง
ตาก็มองมาที่เรา จน yes เสร็จกันไป

แล้วไอ้โจร มันก็หันมา เห็นเราแอบดูอยู่ครับ

ซึ่งมัน เขี้ยวมาก ตามมาปิด ประตู ไม่ให้เราดู
สัด เอ๊ย...

หลังจากวันนั้น แม้จะโดนมันจับตูด แต่ น้องนานามิ ก็ไม่มีอาการ หวงตัวให้เห็นแต่อย่างใด

เวลาผ่านไป สภาพจิตใจเราเริ่มย่ำแย่ครับ
ไอ้หมวก เลย มาคุยกับเรา คงกะ ให้ผ่อนคลาย กลัวเราจะเครียด

ซักพัก เราก็ได้ยินเสียง ครวญครางของน้องนานามิ แว่วมาจาก ห้องข้างๆ ครับ
ซึ่ง เราจะเครียด ก็เพราะไอ้ ha นี่แหละ เสือกบอกเราซะละเอียด

ยังมีหน้า เอา ธรรมะ มาสอนเรา

ต่อมาครับ วันนึง เรารู้สึกว่า รอบตัวมันเงียบผิดปกติ
เลยแอบไป เปิดประตูห้องนอนดู ก็พบว่า ที่มันเงียบเพราะ
น้องนานามิ เมียเรา ปากไม่ว่าง

ดูด kuay ท่าทางมีความสุข
ไม่รู้ตีบทแตก หรือว่าแค่ หลุดขำ

แลกลิ้นกับพี่หมวก อย่างเมามันส์

เสื้อผ้าที่ใส่ไว้นี่ โดนลอกคราบ ออกหมด

จนกลายเป็น 3p ครับ

ซึ่งมาถึงตรงนี้ เราจะทนไม่ไหวครับ ต้องปิดประตูหลบฉากไป
แต่ เสียง ครวญครางของเมียเรายัง ดังแว่ว มาให้ได้ยินอย่างต่อเนื่อง

ต่อมาครับ ไอ้หน้าลิงมันยังสะใจไม่พอ คราวนี้ พาน้องมานั่งเล่นเครื่องมือ
ต่อหน้าเรา

แรกๆ ก็เหมือนมีอายๆ เขินๆ

ไปๆมาๆ ก็ ดูด ju ให้อย่างคล่อง

ชักว่าวให้ ตอนใกล้ๆ จะเสร็จ ตอนนี้ผมยังสงสัย ว่า ทำไมไม่ให้โม้คแตกคาปากไปเลย
หรือว่า skill น้องเค้ายังไม่ถึงขั้น หรือว่า เหตุผลด้านการแอ๊คติ้ง คือต้องการ ให้ภาพมัน
ออกมาแบบนี้ ดู ขัดๆ เขินๆ

แต่ยังใช้ลิ้นได้อยู่

แล้วก็กระฉูดกันไปครับ น้ำพุ่งเป็นสาย

เลอะเต็มขาอ่อน ไปหมด

มีมองหน้า.....

ต่อมาครับ คราวนี้จัดเต็ม มันคงไม่รู้ ว่าเราเคยเห็นมาหมดแล้ว
เลยเอาน้องมาล่อ ต่อหน้าเราอีกรอบ

จับ แหก hee แบบนี้

แรกๆ ก็เหมือน น้องยังไม่ค่อยอยาก ทำต่อหน้าเราเท่าไหร่นะ
แต่ไปๆ มาๆ ก็นะ....

คือมันไม่ไหว จริงๆ ค่ะ....

ว่าแล้วก็โดน yes ไป
ผมล่ะชอบมาก เลย เวลาน้องทำหน้ายั่วๆ แบบนี้

ดูมีความสุขดีนะเธอ

แล้วก็พาไป yes ต่อบน โซฟา

เธอก็ยังมีความสุข
สงสัยเธอจะเกลียดเราแล้วจริงๆ

โดนแตกในไปครับ แรกๆ ช่วงที่ต้องแอบดู มันเห็นไม่ชัด
งานนี้เค้าเลยจัดให้

รอบสอง ผมล่ะรำคาญหน้าไอ้ลิงนี่จริงๆ
คือพี่แก ก็เล่นดี นะ กวน teen มาก มากจนอยากถีบ

สุดท้ายก็โดนไป

ที่นี้หลังจากที่มันเอาเมียเราจนอ่วมแล้ว มันก็มีพวกมาอีกคนครับ ไม่รู้มันผิดแผน
หรือ ยังไง สุดท้าย มันก็ตัดสินใจ เป่าเราทิ้ง

เราหันไปมองน้องนานามิ เป็นครั้งสุดท้าย ก่อนที่มันจะลั่นไกใส่เราครับ
แล้วเรื่องก็จบลง ปิดฉากชีวิต ลงแต่เพียงเท่านี้

ก็จบไปนะครับ ขอบคุณที่ติดตาม จริงๆ ผมยังไม่ค่อยเคลียร์ เท่าไหร่ ว่า น้องนานามิ เกลียดเราไปแล้วจริงๆ รึป่าว เพราะมันมีบางฉาก ที่ผมไม่แคปรูปมา
ดูเธอก็ยังรักเราดี มีฉากนึงมานอนด้วย หัวนี่พิงกับไหล่เราเลย หรือว่าจริงๆ แล้วเธอแค่ทำเอาใจพวกโจรไปอย่างนั้น ไม่อยากให้มันทำร้ายเรา แต่สุดท้ายก็นะ..
เราก็ตายอยู่ดี...ยิ่งก่อนที่มันยิงเรานะ เธอแค่ลุกมามองเฉยๆ ถ้าห่วงเรา น่าจะมีเรียกเราหน่อย อะไรแบบนี้ แล้วค่อยโดนยิง คือมันจะเศร้ามากเลยนะ อย่างนั้น
ท่านใดมีความรู้ด้านภาษา ดูแล้วเคลียร์เนื้อเรื่องได้หมด มาบอกกันทีนะครับ ผมอยากรู้จริงๆ ส่วนเนื้อหาที่รีวิวนี่ คือ มั่วแหละ บางทีอยากให้มันขำๆ หน่อย
บางอย่างก็ตัดทิ้งไป เดี๋ยวมันต่อกันไม่ติด

ส่วนเนื้อหาเรื่องนี้ทำได้ดีนะครับ ดูง่าย ไม่งง โดยเฉพาะ เนื้อหาผิดศีลธรรมนี่ คงดึงคนมาดูได้เยอะ ซึ่งสถานการณ์แบบนี้ ถ้ามันเกิดกับใคร ในชีวิตจริง คงขำไม่ออก
จากที่เราคุยค้างไว้ ว่าถ้าเป็นเรา เราจะทำยังไงในสถานการณ์แบบนี้ เราจะอดทนรอ โอกาสเอาคืนแบบในหนัง รึป่าว ในเมื่อตอนนั้น มันก็ทำอะไรไม่ได้จริงๆ
แต่ โอกาสที่เรารอ สุดท้ายมันอาจไม่มี เหมือนในหนังเลยก็ได้ หรือเราจะเลือกสู้กับมันแบบ ดับเครื่องชน ชนิดตายเป็นตาย เพื่อศักดิ์ศรี มันก็แล้วคน
แล้วก็พูดยากด้วย ควรจะเลือกแบบไหน สำหรับผม พอดูแล้ว ก็มีคำถามในใจ เช่นกัน ว่าจะทำยังไง สุดท้าย ก็ยังเลือกไม่ได้ แต่สิ่งนึง ที่คิดว่าหลายๆ คนคงคิดเหมือนกัน
คือ แทนที่เราจะต้องนั่งดู คนที่เรารัก โดนทำร้าย ไม่เฉพาะ ผู้หญิงนะ ผู้ชายด้วย อาจเป็นลูกชาย หลานชาย พ่อ อะไรแบบนี้ โดนทำร้าย โดนเตะๆ ต่อยๆ
ถ้าเราเลือกได้ คงขอให้เป็นเราโดนแทน ยังดีซะกว่า จริงมั้ยครับ นั่นหมายความว่า ในเมื่อเราไม่อยากให้เกิดเรื่องไม่ดีกับเราหรือ คนที่เรารัก เราก็อย่าไปทำเค้าก่อน
ส่วนนี่ มันเป็นแค่หนัง เป็นสื่ออย่างหนึ่ง ที่ใช้สนองความต้องการ เราก็แค่ใช้มันให้ถูกที่ถูกทาง เสร็จแล้วให้มันจบแค่ในหนังก็พอ

ในส่วนของนักแสดงอย่าง น้องนานามิ นี่ ผมนะ ว่าใช่เลย น่ารักมากๆ หน้าตาคล้ายๆ ซากุระ ไอดะ แต่ผมชอบนานามิ มากกว่านะ

ครับ ก็ใกล้ปีใหม่แล้ว ตอนนี้ก็อีกราวๆ 2 สัปดาห์ แค่นั้น จริงๆ ตอนนี้ ผมทำรีวิว หนังอีกเรื่องของ น้องไอโนะ คิชิ เกือบเสร็จแล้ว เหลือแค่ อัพภาพแล้วก็ พิมพ์บรรยาย
นิดๆหน่อยๆ แต่ ภาพเยอะมากกกก เวลา ที่เหลือ ก่อนหมดปี อาจไม่ทัน ก็เอาเป็นว่า ขออวยพร เพื่อนๆ สมาชิก ทุกท่าน ให้ มีความสุข กับปีใหม่ที่จะมาถึงนี้นะครับ ให้สุข สมหวังในทุกๆ สิ่งที่ดีๆ เรื่องร้ายๆ ให้มันห่างๆ เราไป ใครมี โปรแกรมจะเดินทางไปไหน ถ้าขับรถไปเอง ขอให้ปลอดภัยนะครับ ใคร มีงานมีการ เป็นคนขับรถ ระวังด้วยนะ
รับผิดชอบให้ดี เพราะคนที่นั่งรถท่านไป อาจ มีคนที่เป็นเพื่อน ในเว๊บบอร์ด นี้ด้วย
ส่วนผมคงไม่ได้ไปไหน อยู่ในกรุงเทพฯ นี่แหละ

แล้วหลังปีใหม่ เรากลับมาเจอกันนะครับ กับรีวิว หนังเรื่องใหม่ ที่เก่าแล้ว

แล้วพบกันครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 03:25:23 PM »

สุโค่ย..  Grin Grin
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 09:26:57 PM »

ยอดเยื่ยม เหมือนเคย ขอบคุณครับ
แลคตาซอย ยิกๆ
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 10:58:48 PM »

ขอบคุณมากๆครับ ที่สละเวลามารีวิวให้

THANK YOU THANK YOU

BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 11:52:22 PM »

ขอบคุณมากครับ  รีบมาต่อเด้อ

* แก้ไขครับ  ขอบคุณมากๆ ครับ (ตอนแรก ผมอ่านแค่หน้าแรก ไม่ได้อ่านหน้า 2 ด้วย นึกว่ายังไม่จบ อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2015, 11:55:30 PM โดย BIGALOW » บันทึกการเข้า

heartofsaber
ปลิงควาย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2015, 12:12:52 AM »

NTR จริงๆ ด้วย
tanutong2
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2015, 11:37:40 AM »

ขอบคุณมากๆครับ
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2015, 02:38:55 AM »

คิดตามเจ้าของกระทู้เลยครับ
Lure
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2015, 03:28:38 AM »

พูดได้เลยว่าขอบคุณครับ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์