พฤษภาคม 09, 2024, 02:18:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟินมากครับ ใครยังไม่ได้ดู ดูเลย ผมดูแล้วตื่นเต้นมาก น้องเค้าสวยเซ็กแอพเพียวมากๆ  (อ่าน 84088 ครั้ง)
Noyaku
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 02:18:53 PM »

โลหด HD เสร็จแล้ว ควรค่ากับการสะสม น่าจะดังนะครับคนนี้ เห้นมีผลงาน nude ด้วยออกเป็น บลูเรย์ด้วย
แต่เห็นปกเรื่องอื่น ผมไม่ค่อยสะดุดตาแฮะ เจอปกพยาบาล นี้ก็สะดุดตาแต่ ก็ด้วยความที่โหลดแต่ ของมีคุณภาพจริงๆ
แต่ลองแวป ดู ss หน่อย พอเข้าไปดูจริง โห แจ๋วจริง มาแทนพวกรุ่นพี่ที่ลาวงการไปบ้าง ถือว่าเหมาะเลย โดยเฉพาะเจ๊ yuna
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 02:53:31 PM »

ผมก้อไม่คิดว่าคนจาสนเยอะมากครับ
สงสัยน้องเค้าเป็นธรรมชาติมาก
หน้าตาไม่จะไม่สวนเป็นรูป แต่ก็โดดเด่น มีเสน่ห์
ส่วนเรื่องเรื่องราวของหนัง และการโปรโมต
นี่ให้เค้าเลย ทุ่มทุนจริงๆ  SOD

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 05:40:36 PM »

เค้าถึงตามเก็บ CUBE-001 CUBE-003 CUBE-005 กันไงครับ มันเป็น rare item น้องอิโรฮา กับ น้องโนโน่ ไม่มีให้โหลด

จากกระทู้นี้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=187578.80

ใช่เลยครับ แต่ของ โนโน่ผมโหลดมาได้เรื่องนึง แต่อยากรู้คือชื่อ Iroha Seino หรือ Ayaha Seino กันแน่ครับ

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 06:13:05 PM »

ในเวปของSODเลย ใช้ชื่อ Iroha Seino ครับ ดูได้จากลิงค์นี้

http://s3.sod.co.jp/team/team_cuteen.php
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 07:17:53 PM »

สงสัยมากครับ....

ทำไมหนังอย่างเรื่องที่ท่านแนะนำมา

พอเป็นไฟล์ FHD ขนาดมันเล็กกว่า HD ครับ......

จริงๆ FHD มันเป็น Full HD ขนาดของไฟล์มันน่าจะใหญ่กว่า HD ทำไมมันเล็กกว่าครับ....

งงครับ.....

ผมเห็น FHD 5.6 Gb
แต่พอ HD 8.11 Gb
ซะงั้น....

gunmannn
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 07:53:21 PM »

น่ารักมากมายเลยครับผม
Noyaku
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 08:47:31 PM »

ทำไมหนังอย่างเรื่องที่ท่านแนะนำมา

พอเป็นไฟล์ FHD ขนาดมันเล็กกว่า HD ครับ......

จริงๆ FHD มันเป็น Full HD ขนาดของไฟล์มันน่าจะใหญ่กว่า HD ทำไมมันเล็กกว่าครับ....

งงครับ.....

ซะงั้น....

ตั้วบนน่าจะเป้น mkv อะครับ
ตัวล่าง 8.11 เป็น wmv  ฟูล hd เหมือนกันแต่ wmv ชัดกว่า ละเอียดกว่า แต่เปลื่องเนื้อที่นิดนึง ไฟลมันใหญ่
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 10:14:18 PM »

งงครับ.....

ซะงั้น....

ตั้วบนน่าจะเป้น mkv อะครับ
ตัวล่าง 8.11 เป็น wmv  ฟูล hd เหมือนกันแต่ wmv ชัดกว่า ละเอียดกว่า แต่เปลื่องเนื้อที่นิดนึง ไฟลมันใหญ่

อ๋อ....มันเป็นเช่นนี้นี่เอง....

ขอบคุงคับ....

hamuko
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 03:42:01 PM »

ดูแล้ว น้องเขางานดีจริงน่าดันส่งเสริมมีแววเป็นตัวท็อปสูง  ใครยังไม่ได้ดูรีบดูดด่วน ของดีหลงตาพลาดไปรู้ทีหลังแล้วจะเสียใจ

Seino Iroha
SDDE 388

http://sukebei.nyaa.se/?page=view&tid=1424296
http://sukebei.nyaa.se/?page=view&tid=1427393
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 05:33:43 PM »

เข้าใจว่าของเดือนหน้า นี่คือบรรดาผลงานของน้องเค้า

และเรื่องนี้ที่เล่นครึ่งเรื่อง

แหม่ น่าจะเล่นให้เต็มเรื่องไปเลยนะ

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์