พฤษภาคม 09, 2024, 09:47:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งรู้นะเนี่ยว่าtokyo hot อยู่ใกล้เรามากกว่าที่คิด  (อ่าน 16743 ครั้ง)
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 08:11:24 AM »

น่าจะเปิด บ. ญึ่ปุ่น ที่เค้ามาเปิดเพื่อใช่ถ่ายหนัง ถ้าเป็น บ.คนไทย หนังคงหลุดกันสนุก
แล้วก็ไม่คิดว่าญึ่ปุ่นจะให้ไกจินทำ

เจ้าของโตเกียวฮอตไม่ใช่คนญี่ปุ่นครับ

งั้นยิ่งสนุกเลย    ผมจะทำ AV ไทยขายบ้าง   ทางออนไลน์ก็ได้   ขายเฉพาะในญี่ปุ่น
เออ  แล้ว Tokyo Hot นี่ขายออนไลน์ หรือว่า มีแผงด้วย

เราจะได้ทำงานที่เรารักแล้ว   Grin
XjapanX
ตะกวดไซเบอร์
*

ยoดชาEuาEหื่u

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 12:20:18 PM »

เจ้าของเป็นใครครับ อยากรู้ข้อมูลเกี่ยวกับค่ายนี้เพราะดูมานานละ
น้องหมาของพาพลอฟ
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 02:47:05 PM »

สงสัยอยากโดนแบบ i แฮกเกอร์ฝรั่งเนิร์ดคอมเงินล้านนั่นสินะ

วันไหน เขาอยากให้ช่วย รชก.เมื่อไหร่ ความซวยจะมาเยือน

หวังดีนะ ในฐานะแฟนหนังติดตามกันมานาน หลัง ๆ คือ มุงเยอะมาก ขี้เกียจตามแล้ว คัดสวย ๆ พอ

https://www.youtube.com/watch?v=s3RQNbNt_f4

"กิเลสไร้จุดหมาย"
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 03:20:46 PM »

งานเซ็นเซอร์ก็ทำในไทยนะ เพราะค่าแรงถูก ฝีมือดี

ใครรับทำครับ   แล้วไม่เสี่ยงต่อการหลุดเหรอ
คนไทยยิ่งขาก็อบ  ไม่ซื้อด้วย

ว่าแต่อยู่ที่ไหน  จะได้ไปขโมยต้นฉบับมาดู

ไม่เสี่ยงครับ แยกกันทำไม่มีไฟล์ในเครื่อง ทำงานผ่านเซฟเวอร์เอา แล้วก็ไม่ได้ทำเต็มเรื่อง แยกกันไปทำทีละส่วน ผมอ่านมานานละครับ แล้วถ้าหลุด ก็โดนแบนไม่จ้างต่อสิครับ จะหากินยังไงต่อล่ะ

play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2017, 11:15:06 PM »

เห็นกระทู้นี้เลยลองไปดูของคนโปรดเก่าๆว่าถ่ายที่ไหนกัน
เท่าที่อ่านดูเห็นเขาไปถ่ายกันถึง เยอรมัน กับ อเมริกา เลยทีเดียว
แสดงว่าบางทีหนังuncenเขาก็ลงทุนไม่ใช่เล่นเหมือนกันนะ แค่ค่าเครื่องบินนักแสดงทีมงานช่างกล้องก็เป็นแสนๆแล้ว
แมงดา โตเกียว
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2017, 12:50:34 AM »

งานเซ็นเซอร์ก็ทำในไทยนะ เพราะค่าแรงถูก ฝีมือดี

ใครรับทำครับ   แล้วไม่เสี่ยงต่อการหลุดเหรอ
คนไทยยิ่งขาก็อบ  ไม่ซื้อด้วย

ว่าแต่อยู่ที่ไหน  จะได้ไปขโมยต้นฉบับมาดู

tokyo hot uncen ทั้งค่ายจะเสี่ยงหลุดเซ็นได้ไง
รอรถไฟในสนามบิน
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2017, 02:10:32 AM »

รหัสอะไรเหรอครับ ทำไมผมเจอแต่เยอรมัน Sad

หน้า: 1 [2] พิมพ์