พฤษภาคม 09, 2024, 03:30:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะแม่ชีมันเด็ดสุดไงหละ Isakai Sister to Seikonsho (แม่ชีต้่องห้าม)  (อ่าน 1960 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2023, 07:36:46 PM »

จริงๆผมสั่งมาใช้ได้1เดือนแล้วหละ แต่พอดี ติดเกมครับ เลยไม่มีเวลารีวิว

จริงๆคือสั่งมาเพื่อทดลองช่องทางการส่งใหม่ครับ นั้นก็คือ Tmall เป็นร้านที่ได้รับการรับรองแล้วครับ ทำใฟ้ชัวร์ว่าของแท้แน่ เงื่อนไขการเปิดร้านในTmall ก็ยากมากกกก

ซึ่งของในนั้นคือของดีแน่นอน แล้วถ้าสั่งสำเร็จ ก็อยากสั่งมาขายครับ เพราะการสั่งจริงๆก็ค่อนข้างซับซ้อนนิดหนึ่ง ต้องใช้ทั้งข้อมูล ทั้งอะไรกว่าจะเจอของ

ตัวเลือกที่เจอตอนแรกมี NPG GXP LoveFactor สามแบรน

แถมNPG เราไม่ได้ชอบดาราAV อะไร แถมโมเดลของ ZYX นี้ไม่รู้จักจริงๆอะ

หาไปหามาไปเจอน้องแม่ชีครับ
และแน่นอนครับ แม่ชีอะเด็ดสุด

อีกข้อคือ  ลองยี่ห้ออื่นบ้างเบื่อหละ โลลิงโคงิ ZYX งี้ หนักสุดก็เทนก้า

(ขาวๆนั้นแป้งนะ )
------------------------------------------------
ตอนสั่งมาเอาจริงๆก็ยากเล็กน้อยเพราะมันเป็นภาษาจีนล้วนๆ กว่าจะสมัครเอย กว่าจะอะไรเอยเหนื่อยครับ กว่าจะหาชิปปิ้งอีก เจอค่าชิปปิ้งไป3ต่อ ท้อ เลิกกำไรไม่มีหละ แต่ได้ของมาก็จัดเลยครับ

เปิดมาครั้งแรก กลิ่นน้ำมันโชยมาเลยแหะ เดาว่าคงสดๆจากเตาเลยมั่ง เลยต้องเอาไปล้างน้ำมันก่อน  หน้าตาส่วนใหญ่เหมือนยี่ห้อ Magic Eyeมากๆ โรงงานเดียวกันชัวร์

ขนาดเอาจริงใหญ่อยู่ครับ เกือบกิโล ดีเทลเอาจริงๆผิดหวังเล็กน้อย ตอนนี้แรกคิดว่าน้องแม่ชีต้องโนตมสิแบนราบเลย มีนมมันก็ดีครับจับง่ายจับสะดวก กัน ลื่นอะนะ

ลองใช้่ดู เชี่ย 4ทีน้ำแตก งงเลยครับโห เสียวจริงวุ้่ย พอดีตอนนั้นเพิ่งกลับจากต่างประเทศแล้วไม่ได้ช่วยตัวเองหรือเปล่า เลยเป็นแบบนี้

ลองใหม่ ฟีลมันไม่รู้สินุ่มมาก ไม่ใช่ฟีลแบบ lolinco นะไม่ดูดวิญญาณ แบบนั้น มันฟีลเบากว่านุ่ม กว่าแบบเหมือนหลุดเข้าไปในอะไรก็ไม่รู้อะ แล้วแบบไม่รู้สิอธิบายไม่ถูก เห็นว่าตัวนี้เหมาะมากกับการฝึก เพิ่มความทนครับ เพราะมันเหมือนโดนโจมตีจากทุกทิศทุกทางแบบนุ่มนวล และสมจริงด้วย

เทียบกับYuu ทื่เคยใช้ตัวนั้นแข็งกว่า ฟีลชัดกว่า แต่ตัวนี้คือจับทางอะไรไม่ได้เลย เอาจริงที่ไม่เขียนรีวิวเพราะมัน เป็นแบบนี้ไง มันอธิบายไม่ถูกอะ แต่มันไม่ใช่ในทางแย่นะ ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้มันเป็นธรรมชาติสุดครับ ว่าง่ายๆ แต่คือเราก็ไม่ได้เอากับคนจริงๆมานานแล้วไง เสียบสดก็ไม่เคย แต่ส่วนตัวว่า ฟีลมันคล้ายสุด
----------------------------------------
ล้างทำความสะอาดก็ทั่วไปครับ ล้างยากหมดหละของพวกนี้ แต่ง่ายหน่อยตรงมีรูเดียว
-----------------------------------------

อีกข้อคับของแถมเยอะมากกกกก สั่งโลลิงโคได้ เจลมาซองหนึ่งเอง Yuuให้พวงกุญแจโง่ๆกับใบปลิว แต่เจ้านี้ให้กระเป๋าด้วยอะไรด้วย ไปดูเอาเอง ส่วนตัวของในTmallมันน่าซื้อแบบนี้หละ จัดเต็มมาก

จริงๆผมสั่งเจลมาด้วยนะ แต่ส่วนตัวผมว่างั้นๆ สู้เจล 2ตัวของ TryFunนั้นไม่ได้ซักนิด

แต่ข้อเสียคือโดน+เยอะครับค่าส่งโน้นนั้น 2000บาทเลย ทั้งๆที่ของ เอาตามค่าเงินตอนนั้นคือ 1400 แต่ Shipping เรียกเรตโหดกลายเป็น1700 ค่าส่งโน้นนั้นนี้2000พอดี
ลิ้งครับ

เหมือนโมเดลนี้จะมีขายเฉพาะในจีนนะ Otonaไม่มี ในญี่ปุ่นไม่แน่ใจ

https://detail.tmall.com/item.htm?id=701795011637&spm=a1z10.1-b-s.w4004-24364515981.30.29417963HuBWkF

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2023, 08:06:27 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2023, 11:53:28 AM »

Shippingเจ้าไหนครับ หลังไมค์หน่อย
powerJayz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2023, 09:51:57 AM »

อยากรู้ด้วยเลย shipping
vocadoidmiku
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2024, 12:29:34 AM »

คารวะครับ เทพจริงอะไรจริง เจลแบบใสบางๆคือ สุดจริง
หน้า: [1] พิมพ์