พฤษภาคม 07, 2024, 02:40:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 20 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บทบาทนักศึกษาในหนัง AV ของค่าย Gossip (GSSH-002)  (อ่าน 285236 ครั้ง)
kazuyakoji
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #140 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 09:35:40 PM »

เรื่องนี้แล้วแต่คนชอบครับ
มากน้อยไม่เท่ากันถ้าตรงตามที่ตั้งไว้ก็ดีมากๆ
ถ้าหวังมากแล้วมันน้อยกว่าก็อาจจะเฉยๆ
แต่ที่ทำให้อยากดูมากๆนั้นอาจจะมาจาก
1.เป็นหนังที่หาดูได้ยากไม่ค่อยมีใครปล่อย
2.นางแบบเป็นคนไทยซึ่งเป็นจุดสนใจทำให้อยากดูมากขึ้น
เพราะพูดภาษาไทยด้วย เพราะแนวนี้ส่วนใหญ่จะเป็นคนญี่ปุ่นเท่านั้น
3.เครื่องแบบหรือชุดที่นางแบบใส่เป็นชุดนักศึกษาไทยที่คนบางกลุ่ม
จะหวงแหนรักสถาบันมากถ้าเห็นแบบนี้อาจะเป็นเรื่องราวใหญ่โตได้
แม้ว่าในหนังจะไม่มีการติดกระดุมสถาบัน เข็มขัดสถาบัน หรือมีตุ่งติ้งก็ตาม
แต่ตามแบบเครื่องแบบแล้วถือว่าอยู่ในกลุ่มนักศึกษาไทยเช่นกัน...
คือเรื่องเครื่องแบบนี้...ผมจะพูดเป็นพิเศษ....ตรงที่ว่าจริงๆแล้วในอดีต
เครื่องแบบนักศึกษาเป็นอะไรที่มีเกียรติ มีความเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว
แต่มาในปัจจุบัน ร้อยละ70 ของนักศึกษาหญิงไทยทั้งหมด จะเปลี่ยนแนว
การแต่เครื่องแบบนักศึกษาเป็นเสื้อรัดรูป กระโปรงสั้นรัดรูป และรองเท้าแฟชั่น
ซึ่งมันไปตรงกับความเซ็กซี่ที่ญี่ปุ่นและอีกหลายประเทศชอบพอดี
4.แยกมาจากข้อ3 อย่างที่กล่าวไปว่าเป็นเครื่องแบบนักศึกษาไทย
นางแบบเป็นคนไทย สถานที่ถ่ายทำอาจจะเป็นที่ไทยด้วย จึงล่อแหลม
ต่อการเป็นข่าวได้ง่าย และหากเป็นข่าวแล้วก็จะมีเรื่องราวอีกหลายเรื่องตามมา
ให้ทำให้การทำหนังมีปัญหาอีก
5.สุดท้ายคือประเทศไทย หาหนังที่ถ่ายทำโดยนางแบบไทยสวยๆและบทพูดไทย
นั้นหายากมาก ยกเว้นที่ถ่ายกับฝรั่ง นี่ยังไม่นับรวมว่าจะเป็นแบบเซ็นหรือไม่เซ็น
และถ้าไม่เซ็นแล้วยังต้องดูอีกว่า ใช้ถุงยางด้วยหรือไม่ แล้วถ้าไม่ใช้ถุงยาง
จะแตกนอก หรือแตกใน การที่จะให้นางแบบไทยพูดไทย ไม่เซ็น ไม่ถุง แล้วแตกใน
โดยใส่ชุดนักศึกษาด้วยนั้น บอกได้คำเดียวว่า หายากมาก นี่ขนาดเซ็นยังอยากดูกันขนาดนี้
ถ้าเป็นแบบที่ผมว่านั้นคงมียอดโหลดถล่มทลายแน่นอน
เอาเป็นว่าใครชอบไม่ชอบก็แนะนำกันได้ครับ
สำหรับผมเอา 9.5/10 คะแนนครับ เพราะความหาดูยากนั่นเอง
ขอบคุณทุกท่านครับ
xx-man
AV Distinctive (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #141 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 09:53:42 PM »

อยากดูครับแต่ไม่มี pass หาคนปราณี  พอดีตามล่าไฟล์นี้มานานแล้ว ใช้ google นำทางจนเดินทางมาถึงบอร์ดนี้หวังว่าคนที่นี้จะกรุณา  ขอบคุณครับ
king5ize
เหลือบไร
*

« ตอบ #142 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:04:09 AM »

ผมขอPMไปหลายคนแล้วครับ แต่ทำไมเขาดูแล้วไม่ตอบเลยสักคน ช่วยตอบหรือPM passมาให้ดูบ้างได้มั้ยครับ หลายๆคนในที่นี้ก็รอความกรุณาจากท่านทั้งนั้น ถ้าส่งมา ก็ ขอบคุณล่วงหน้า ณ ที่นี้ด้วยครับ ...
senlaos
ปลิงควาย
*

« ตอบ #143 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 03:02:04 AM »

ครับ ผมก็ PM ไปพร้อมกับ link สิ่งดีดี ปรากฎว่าไม่มีใครตอบกลับแต่อย่างใดเช่นกันครับ  Embarrassed
priboon
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #144 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 08:07:55 AM »

บอกใบ้พาสให้หน่อยครับ อยากดูมากๆเลย
asdf013
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #145 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 10:19:21 AM »

ทำยังไงถึงจะได้พาส คับ อยากดูมาก วอนขอผู้ใจดีบอกพาสหน่อยเถอะคับ

crossm
เหลือบไร
*

« ตอบ #146 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 07:52:36 PM »

อยากได้ด้วยครับหามานานแล้ว กรุณาด้วยนะครับ Cry
topmagician
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #147 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 08:23:35 PM »

ผมก้อเปนอีกคนที่ติดตาม เรื่องนี้มาตั้งแต่ต้นปี อยากดูมากกก ยังงัยวอนผู้ใจบุญช่วยบอก pass ด้วยนะคับบบ หรือไม่ก้อบอกวิธีใ้ห้ได้ pass ด้วยนะ ขอบคุนล่วงหน้าค้าบบ Y_Y
ultramanbest
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #148 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 08:52:45 PM »

รอมานาน  Grin
zeek_boy
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #149 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 12:20:04 PM »

รอ ๆ ๆ ๆ แล้วก็ รอ คนใจดี นำมาให้ครับ
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 20 พิมพ์