พฤษภาคม 20, 2024, 11:16:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสพติด AV ( หรือเปล่า )  (อ่าน 18095 ครั้ง)
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 12:56:37 AM »

นี่เป็นความรู้สึกจริงๆที่เกิดขึ้นกับตัวผมเองนะครับ  คือว่าผมยังโสดและอยู่คอนโดคนเดียวเป็นคนหนุ่มนะครับ 30 กลางมีไฟเต็มเปี่ยม  มีอาชีพและการงานที่มั่นคงพอสมควร สามารถเที่ยว อ.อ.น.หรือว่า อื่นๆที่ผู้ชายเขาไปเที่ยวกันเดือนละหลายๆครั้งได้โดยไม่เดือดร้อนอะไร หรือว่าไปหาจับเด็กตามผับหรูๆได้  แต่ปัญหาของผมคือทุกๆครั้งที่ไปอย่างว่า ผมมีความรู้สึกว่ามันไม่สุด แต่พอผมนอนดู AV ที่ห้องคนเดียวแล้วช่วยตัวเองกลับมีความสุขมากกว่า มาคิดๆดูแล้วที่ผมไปเที่ยวมันเหมือนแค่ปลดปล่อยมันไม่ได้เกิดขึ้นเพราะความรู้สึกรักหรือชอบทั้งๆที่ได้สัมผัสจับต้อง  แต่ว่าน้อง AV เราติดตามรับรู้ก่อนแล้วเกิดจินตนาการมันเป็นเหมือนฝันแต่ผมกลับมีความรู้สึกผูกผันมากกว่า  หรือว่าผมเสพติด AV จริงๆ ขออภัยที่เขียนซะยืดยาว แต่อยากให้ทุกๆท่านช่วยวิเคราะห์ผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

asians
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 03:00:18 AM »

แอบเห็นด้วยคับ ดู AV มากๆ ผมเบื่อเซ็กส์จริงๆไปเลย
LEGACY
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 04:08:32 AM »

เหมือนผมเลยเฮีย   Grin ยามใดที่ผมจินตนาการเพ้อถึงเหล่าดาราAVที่ชื่นชอบจนคิดว่านี่คือเรื่องจริง ผมจะเซงเสมอเมื่อตั้งสติได้แล้วรู้ว่าในโลกความเป็นจริงเหล่าดาราAVพวกนั้นเค้าไม่ได้ผูกพันรึรู้จักเราเลยแม้แต่นิด ทุกสิ่งเราสร้างขึ้นมาเอง เห้อ!  Cry
tanuki01
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 05:06:42 AM »

คนในนี้ส่วนใหญ่มีชีวิตเหมือนท่านครับ Grin รวมผมด้วย  เนื่องจากส่วนใหญ่ยังเป็นหนุ่มโสด ยังไม่มีลูก เมีย มาอยู่ด้วย เพราะถ้ามี พวกเราคงไม่ได้มีเวลามาเจอกันในบอร์ดนี้นะครับ  ถ้ามีครอบครับจะดูทีก็ต้องแอบ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2013, 05:21:31 PM โดย tanuki01 » บันทึกการเข้า
eyeshield999
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 05:41:06 AM »

ผมชอบกระทู้ และความเ็ห็นในกระทู้นี้มากครับ

ผมเป็นคนหนึ่งที่เริ่มเบื่อเซ็กซ์จริงๆ แต่กับ av ผมชอบมาก

ตอนแรกผมคิดว่า เอ....ผมโรคจิตป่ะวะ

พอได้อ่านกระทู้ ก็เลยรู้ว่า มีคนเป็นเหมือนเรา

ป.ล.เราๆ ท่านๆ ไม่ได้โรคจิตกันใช่ไหมครับ (ขอคำยืนยันหน่อย  Cheesy Cheesy)
euro2016
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 06:22:03 AM »

ผมเอง  ก็ ติดหนังเอวี  จึงลืม  เเละ  ไม่อยากไปเที่ยวสาวในอ่าง

kannai
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 08:10:59 AM »

เช่นกันครับ รู้สึกว่าตัวเองเสพติด เอวี เหมือนเป็นชีวิตประจำวันละ
beatmax
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 09:00:36 AM »

ไปเที่ยวอ่าง เสียวไม่ถึงสองครั้ง กระเป๋าแฟบ

แต่ดูAVอยู่ที่บ้าน ดูได้ดูดี เสียวได้หลายที จะเอาแบบไหนได้หมด ลงทุนไม่มากนัก แค่ค่าไฟค่าเนต(รวมเวลาส่วนตัวสุดๆด้วย)

แต่ไปเที่ยวก็ได้เจอของจริง ได้สัมผัสจริง หากแต่บางทีเจอคนไม่ใช่มืออาชีพอาจจะผิดหวังก็ได้(เงินหล่น) พวกที่เซียนๆแล้ว(หมดตังค์ในกระเป๋าไปเยอะมาก)ถึงจะรู้ว่า คนไหนคือมืออาชีพ ต้องเที่ยวเสาะแสวงหา ต้องตามรอจองคิวกว่าจะได้เจอได้สัมผัส ส่วนเราๆท่านๆเต็มที่ปีนึง ไปอย่างที่ว่าได้ไม่กี่ครั้งหรอก

ผมว่า พวกที่ชอบเที่ยว ส่วนมากเป็นพวกเงินเหลือใช้น่ะครับ(ไม่มีวันหารักแท้จริงๆได้เลย) สุดท้ายอาจจะอยู่คนเดียวไปตลอดชีวิต เพราะเห็นผู้หญิงเป็นแค่เครื่องบำบัดความใคร่ ไม่อยากจริงจัง เพราะคิดว่า หากอยากขึ้นมาก็เอาเงินนั้นไปเที่ยว ได้น้ำออกก็จบแล้ว

ส่วนเรา พวกมีเงินไม่มาก การดูหนังแบบนี้ตราบใดที่ไม่ไปสร้างความเดือดร้อนให้ผู้อื่น ถือเป็นเรื่องธรรมดาทั่วไปที่คนในโลกหลายล้านคนก็เป็นแบบนี้ครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 10:00:39 AM »

คิดมากไม่เข้าเรื่อง ถ้าจขกทดูหนังเอวีเเล้วโรคจิต ก็ไม่เห็นเป็นไรเลย มันเป็นงานอดิเรกยามว่าง  ใครอยากจะทำอะไรก็เป็นเรื่องส่วนตัว โตๆกันเเล้วรับผิดชอบชีวิตหาเงินใช้เองกันหมดเเล้ว  ถ้าไม่ว่างดู ผมก็ไม่ดู  ส่วนใหญ่ผมชอบดูหนังเอวีเพราะบทหนังมันตลกดี สะท้อนความคิดคนทำหนัง การไปเที่ยวอ่างอบนวดไม่ใช่ภาระกิจของชายไทยทุกคนนะครับ ผมคนนึงละไม่มีเงินไปทำเรื่องเเบบนั้น    ผมชอบผู้หญิงกลางวัน สวยไม่สวยก็ว่าไป ถ้าใจตรงกัน  ตอนกลางวัน อะไรๆมันก็ปลอดภัย ผู้หญิงที่อันตรายเสี่ยงเอดส์ที่สุดสมัยนี้ในความคิดผม นักศึกษา  รองลงมาพวกไปจับผู้ชายตามผับ  พวกตามอ่างเขายังตรวจเลือดทุกเดือนเลย  เเต่พวกนี้ไม่เคยตรวจ พอใจใครก็ไป  จะอ้างว่ารักหรือสารพัด  เด่วนี้มั่วกว่าสมัยก่อนๆ เป็นเพื่อนกันก็เอากัน สวิงกิ้งกันหนักกว่าหนังเอวีอีก  ไม่มีใครรุ้ว่าใครเป็นเอดส์หรอก ถ้าอาการหนักใกล้ตาย มันจะมีเเรงไปเข้าผับได้ที่ไหน บางคนติดโรคไปสี่ห้าปียังไม่มีอาการเลย   เพราะหนังมันก็เเค่หนัง ดูฆ่าเวลา ดูคลายเครียด บางคนชักว่าวเเล้วก็หลับ     ถ้าคิดว่าตัวเองโรคจิตก็เเบ่งเวลาหาอย่างอื่นทำบ้างครับ  ดูมากๆเขาเรียกว่าหมกมุ่น ยังไม่ถึงขั้นโรคจิต เเต่ผมไม่ได้ดูเเล้วจินตนาการอะไรนะ บางทีดาราเเก่ๆผมก็ดู ไม่รู้ผมดูทำไมเหมือนกัน สงสัยว่างจัดจริงๆ
ถ้าในเเง่มุมของเซ็กหรือการปลดปล่อย  มันประหยัดเวลา  ใช้เวลาไม่ถึง  2 นาที หรืออาจจะเป็นวันๆเลยก็ได้  เป็นเครื่องมือราคาถูกที่สุดยอดมากๆ  คนที่พูดว่าคนดูหนังโป็ว่าเป็นคนโรคจิต อาจจะโรคจิตมากกว่าคนที่ดูหนังโป็หลายเท่า เเต่ก็ช่างมันเหอะ ล้วนเเต่เป็นเพื่อนร่วมทุกข์เกิดเเก่เจ็บตายด้วยกันหมดทั้งสิ้น

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
euro2016
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 10:33:56 AM »

ชักธง + ดูหนัง เท่ากับ  ตังค์อยู่ครบ
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์