พฤษภาคม 03, 2024, 09:35:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มุขน้ำเน่า  (อ่าน 3294 ครั้ง)
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 09:08:33 PM »

good night คนดี ขอให้นอนหลับฝันดี คืนนี้ผีเอ๊ยพี่จะไปเข้าฝัน
พี่ไปส่งมั้ย น้องต้องเดินอีกไกลนะ กว่าจะพ้นใจพี่
เรื่องเนี้ยะ เริ่มต้นด้วยร้าย แต่ลงท้ายด้วยรักนะจ๊ะ
ไข่พะโล้หนะ สีดำ แต่หัวใจคนทำอะ สีชมพู
ติดกาแฟ เลิกได้ ติดบุหรี่ เลิกได้ แต่ติดใจเธอ เลิกไม่ได้จริงๆ
มีใจแค่1ดวง ครึ่งแรกบอกว่า คิดถึง อีกครึ่งหนึ่ง บอกว่ารัก
ที่หายหน้าไป ไม่ใช่ไม่รัก แต่หมอให้พัก ลดน้ำตาลในหัวใจจ๊ะ
ฉันเกิดมา อาภัพ ต้องอยู่แบบ หลบๆซ่อนๆ ก็ซ่อนใน หัวใจเธองัย
หัวใจไม่ว่าง เหมือนเดิม เพราะมีเธอ มาเพิ่มเติม ในใจ
อยากรู้มั้ย ฉันรักใคร ส่องกระจกสิ จะได้คำตอบ
ยังตัดสินใจไม่ได้ใช่ไหม เอางี้โยนหัวก้อยกัน ถ้าออกหัวเธอมาเป็นแฟนฉัน ถ้าออกก้อย ฉันจะยอมเป็นแฟนเธอ
อยากจะเขียนคำว่ารักตัวเท่าบ้าน คงต้องหากระดานแผ่นใหญ่ๆ อันสมุดเล่มนี้มันเล็กไป คงต้องเอาหัวใจมาเขียนแทน
แม้ไม่ได้คิดถึงเธอทุกครั้งที่หลับตา แต่ก็คิดถึงเธอทุกเวลาที่หายใจ
ถ้าพรุ่งนี้ผมตายไปก็คงไม่แปลก เพราะชีวิตผมที่เกิดมา มีหน้าที่เพียงแค่มาพบคุณในวันนี้เท่านั้นเอง
ผมมันคนใจแคบ ในนั้นเลยมีที่ว่างพอสำหรับคุณเพียงคนเดียว
เป็นการยากที่จะเข้าใจในคำว่ารักแต่ยากยิ่งนักหากจะรักอย่างเข้าใจ
ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจก็เพราะหัวใจของผมนั้นดันไปอยู่ที่คุณ
ความรักของเราเหมือนเส้นขนาน แม้จะไม่มีวันมาบรรจบกันแต่ก็จะเคียงคู่กันตลอดไป
ถึงผมจะเป็นคนหลายใจ แต่ในทุก ๆ หัวใจก็มีแต่เธอ
โทรศัพท์มือถือยิ่งโทรยิ่งกินเงินแต่โทรหาคุณยิ่งโทรยิ่งกินใจ
ผมขอถามทางคุณหน่อยได้ไหมครับ? ทางไปหัวใจคุณ
ช่วยกดลิฟท์ให้หน่อยครับ? ผมจะไป ชั้น..รักเธอ
คุณได้ยินเสียงอะไรมั๊ยครับ....เสียงหัวใจผมมันบอกว่ารักเธอ
เอ่อ..ไม่ทราบว่าเราเคยเจอกันที่ไหนมาก่อนรึป่าวครับ อ๋อคงจะเป็นในฝันของผม
ทำไมวันนี้ท้องฟ้าไม่สวยเหมือนทุกวัน คงเป็นเพราะคุณสินะ
ผมชักอึกอัดแล้วสิก็คุณเล่นเข้ามาเบียดอยู่ในใจผมตลอดเวลาเลย
เดินดีๆนะครับ...ระวังจะสะดุดรักผม
ตั้งแต่ผมได้รู้จักกับคุณ ทำให้ผมได้เจออะไรบางอย่าง เจอละไม ใจละเมอ
เผอิญผมมันพวกคนใจแคบหนะครับในนั้นเลยมีที่ว่างให้คุณได้เพียงคนเดียว
ความรักของผมกับคุณเหมือนเส้นขนานแม้มันอาจจะไม่มีวันมาบรรจบกันแต่มันจะเคียงคู่กันตลอดไป
ถึงผมจะเป็นคนหลายใจ แต่ในทุกๆหัวใจก็มีแต่คุณ
ผมทำให้คุณได้ทุกอย่าง ยกเว้นแค่เหาะขึ้นไปบนฟ้ากับการไม่รักคุณ
ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจ... เพราะผมเอาให้คุณไปแล้วตั้งแต่วันที่เราพบกัน
เมื่อคืนที่บ้านไฟดับ แต่ผมไม่ต้องใช้ไฟฉายหรือเทียนเลยครับเพราะแค่นึกถึงคุณ โลกของผมก็สว่างไสวไปหมดแล้ว
ตลอดชีวิตที่ผ่านมาของผม.... คุณไปอยู่ไหนมาครับ?
ผมยอมอายุสั้นลงไป 1 ปี... แลกกับการคุยกับคุณ 1 นาที
ผมไม่หวังอะไร ขอแค่ได้เห็นหน้าคุณ ถึงต้องอายุสั้นตายไปต่อหน้าคุณผมก็ยอม
รู้ตัวไหม ว่าคุณคือผู้หญิงคนแรกที่เห็นแล้วผมนึกอยากปลูกต้นรัก
คุณทำให้ขาผมแพลง เพราะตกหลุมรักคุณไม่เป็นท่า
ไม่สบายไป x-ray หัวใจมา หมอบอกว่าข้างในหัวใจมีแต่เธอ
ร้อนจัง อาบน้ำ ก็ยังไม่หาย นอนไม่หลับกระสับกระส่ายก็ยังไม่หายคิดถึงเธอ
โทษครับ กี่โมงแล้วครับ วันเวลาของผมมันหยุดไปหมดเมื่อพบคุณ
ถ้าคิดถึงคุณ..แล้วต้องเสียตังค์ครั้งละบาทผมคงหมดเนื้อหมดตัวภายในวันเดียว
คุณท่าทางจะมีโชคนะ ผมเป็นหมอดู ดูดวงจากเบอร์โทรศัพท์บอกเบอร์มาสิครับผมจะทายให้
ผมคงต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายซะแล้วเพราะความรักของคุณมันทำให้ผมตาบอด
ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะยอมเป็นควายจะได้จมปลักรักเธอตลอดไป...
เวลาเห็นหน้าคุณทีไรผมมักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอะ...ชักใจอ่อน
"น้ำเน่า" .. ถึงน้ำจะเน่า .. ก็ยังเห็นเงาจันทร์นะคร้าบบบบบ
เวลาฝนตกมันหนาวใจหนาวกายจริงๆ
ขอยืมเงิน 1 บาท หน่อยครับ ผมจะโทรบอกแม่ว่าพบเนื้อคู่แล้ว
--------------------------
bOY: นี่เธอเราไปหาหมอมาแหละ เครียดมากเลย หมอบอกว่าเรามีเนื้องอก
gIrL: จริงหรอ ! เป็นที่ไหนอ่ะ
bOY: หมอบอกว่าเรามีเนื้องอกตรงหัวใจ แต่ที่น่ากลัวกว่านั้นอีก..
gIrL: ทำไมหรอ..!!
bOY: ผล x-ray ออกมา...เนื้องอกนั้น..กลายเป็น หน้าเธอแหละ
gIrL: -_-"
bOY: แต่เราต้องตายแน่ๆเลย
gIrL: ทำไมอ่ะ -_-"
bOY: ก็เพราะเราตัดเธอออกจากใจไม่ได้ไง ^o^ ~~**
--------------------------
เทอๆ วานอะไรหน่อย.. ฝากบอกคนในกระจกด้วยว่า คิดถึง
แป้ง: จะขอชั้นแต่งงานมั้ย
ชัดเจน: ไม่ขอ.... รอซักวินาที จะรีบส่งเกี้ยวไปรับเจ้าสาวเลย
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 11:37:30 PM »

อ๊วกตั้งแต่ บรรทัดที่ 3 ละจ้า

BoaTZaa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2010, 02:25:18 AM »

ต้องเอาไปใช้

piyapong8731
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2010, 02:41:54 AM »

แจก...เว็บ...Bit.........คร้า     http://www.load-bit.com/signup.php?refer=piyapong8731[/color]] http://www.load-bit.com/signup.php?refer=piyapong8731
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2010, 07:39:37 AM »

ขอบคุนคับ
Harajuku

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2010, 09:02:31 AM »

เน่ายันจบเลย
kokara
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 09:29:08 PM »

นั่งอ่านยันจบจนได้เรา 
pratoona
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2010, 09:28:34 AM »

แสนแสบได้อีก
av.idol.18
AV Distributor

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 04:41:19 PM »

เอาไว้หลอกสาวๆ
หน้า: [1] พิมพ์