พฤษภาคม 16, 2024, 05:22:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ว่าผมเป็นโรคจิตหรือเปล่านะครับ  (อ่าน 5054 ครั้ง)
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 04:30:25 PM »

ถึงขั้นว่าถ้าไม่มอง,โดนบัง แล้วจะหงุดหงิดไม๊ล่ะครับ

ถ้าใช่ ก็จิตอ่อนๆ แล้วนะครับ
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 10:27:36 PM »

ปกติ คับ แต่
 Grinอย่าแสดงความอยากดู ในที่สาธารณะจนเกินงาม ก็พอ คับ
123qweasdzxc
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 01:34:53 AM »

ก็พอรู้นะว่าผู้ชายชอบดูกันอยู่แล้วแต่มาเห็นพวกเดียวกันในกระทู้นี้ค่อยสบายใจหน่อย 5555+

ผมโคดชอบดูของพวกนักศึกษาเลย ใส่กระโปรงทรงเอ รัดตูดฟิตๆ เห็นเป็นรอยกางเกงในนูนขึ้นมาอ่ะสุดยอด ชอบบอกว่าแต่งตามแฟชั่น ไม่หรอกครับ จริงๆอ่ะ มันใส่มาให้ผู้ชายมองนั่นแหละครับ แต่มันอยากให้พวกหล่อตี๋หน้าเกาหลีมองกัน ไอ้หน้าแบบผมมันไม่อยากให้มองครับ พวกหล่อวิดวะนี่มันเดินโชว์แล้วโชว์อีก โดนแซวไปยังจะเดินกลับมาให้แซวอีกรอบ ไอ้หน้าตาประเภทผม จีบพวกมันไม่ได้ผมเลยเก็บกดนิดๆ ช่วงที่เรียนเป้อ ( ไม่มีใครรู้จักเราเหลือแล้ว เพื่อนมันจบกันหมด ) ผมนี่แบบ เดินตามขึ้นบันไดทุกโอกาสที่ได้เลย ทำเป็นกิจวัตเลยครับ จนมันรู้ตัว 2 -3 คน แต่ก็หนีผมไม่พ้นหรอก เพราะทางเดินมันกะผมทางเดียวกันแบบว่าหลีกเลี่ยงไม่ได้ตลอดเทอม ต้องเดินส่ายตูดให้ผมดูตลอดเทอมนั่นแหละ จะด่ามันก็ไม่กล้า เพราะผมเนียนมาก

ถ้าเจ้าของกระทู้คิดว่าแค่เหลือบมองโรคจิตแล้ว อย่างผมคงต้องบำบัดแล้วล่ะ

ผมก็เคยเห็นของสาวๆมหาลัยนะ มีทั้งสีขาว ชมพู หลากหลายสี ขอบอกเลยว่าในมหาลัยโครตเห็นบ่อยเลยครับพี่น้อง งามๆทั้งนั้น

ปกติครับ ในมหาลัยผม ใส่สั้น ทรง เอ สั้นๆ เดินขึ้นบันไดนี่ ชมพู ไม่ก็ขาวเลย ไม่ก็กินข้าวอยุ่ เห็นหวอ Grin

ผมพยายามดูเป็นปีไม่เห็นกางเกงในเลยอ่ะท่าน อย่างมากก็ได้ดูตูดโยกไปมา แนะนำแบบว่ามุมมองอะไรหน่อยดิครับ ได้เห็นตอนทำงานแล้วอ่ะ สาวออเรนจ์ กระโปรงส้ม กางเกงในยังสีส้มอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2011, 02:36:58 AM โดย 123qweasdzxc » บันทึกการเข้า
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 03:05:17 AM »

คือง่ายๆเค้าใส่สั้นมากครับ แล้วลมมันก็พัดด้วย บันไดขึ้นตึกชันด้วย เอาเป็นว่า ภูมิทัศน์เป็นใจ พอลมพัดปุ๊บ ผู้หญิงมักจะหันมาดู แล้วก็รีบๆวิ่งหนี  Smiley
mitkung222
กรรมมาธิการเอวี
*

น้องใหม่หัดหื่น

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:41:17 PM »

ถ้าใช่ ผู้ชายส่วนใหญ่ก็คงเป็นเหมือนกันหมดแหละ Cheesy
มันคงจะอดใจมองไม่ได้หรอก
tmk25268
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:52:44 PM »

ผมแบบ
มองนิดๆ ตรงร่องเสื้อ Cheesy
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 10:49:43 PM »

ไม่จิตหรอกครับ

มันเป็นเรื่องธรรมชาติ สาวๆ ยุคนี้ ยิ่งชุด นศ มันออกแบบ มาให้โป๊แล้วครับ

เสื้อ ฟิต โชว์ บราและเนินอก โปรง เอ ตามหลังตอนขึ้นบันได หรือ แค่ ไขว้ห้าง

สี มันก็ โชว์แล้ว โชคดีหน่อย อาจได้เห็น พืช และ สัตว์ ทะเล ฟรีๆ

ผมว่า ผู้ชายเรา เรื่องแบบนี้ มันปกตินะ แต่ถ้าไม่ชอบส่องสาวๆอย่างนี้

มันจะจิตกว่านะ ถ้าส่องแต่ เป้าตุงอย่างเดียว

หน้า: 1 [2] พิมพ์