พฤษภาคม 16, 2024, 04:08:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ถ้า คุณรู้ว่าเมียของคุณมีชู้คุณจะทำยังไง++  (อ่าน 10450 ครั้ง)
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 07:31:17 PM »

อุย ได้โอกาสเลย เลิกทันที หาเมียใหม่ทันทีอีกเหมือนกัน .... หรือไม่ก็ปี้ไปเรื่อยๆ ไม่มีเป็นตัวเป็นตนแล้ว 

dorlands
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 06:56:18 PM »

ผมจัดเต็มไปเลยคับ เอาลูกกั่วให้กินคนละเม็ดสองเม็ด ...แต่ถ้าบอกกัน แบบเหตุผลพอฟังได้ก้อเชิญ ผมไม่รั้งยุแล้วคับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 03:29:04 AM »

อาจจะดูเห็นแก่ตัว แต่ผมว่าผู้หญิงกับผู้ชาย เรื่องแบบนี้ได้เสียต่างกันลิบลับครับ ผมรับไม่ได้อย่างรุนแรง แต่ก็ขึ้นอยู่กับอะไรหลายๆอย่าง

สุดท้ายก็คงแล้วแต่มุมมองของแต่ละคนแหละครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
huadoor2
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 04:10:38 AM »

ส่วนตัวแล้วขอยอมรับเลยว่า "เป็นผู้ชายเห็นแก่ตัว" ครับ
ก็คือ "เราจะเอาผู้หญิงร้อยคนพันคนก็ได้ แต่เมียกูห้ามเด็ดขาด -
ถ้ามันมีผัวน้อย กูขอ Bye" จริงๆ นะคุณ ผมเป็นผู้ชายที่เห็นแก่ตัว
เห็นแก่ได้อยู่ฝ่ายเดียว ยอมรับเลยว่า "เป็นผู้ชายที่ไม่รู้จักอิ่มไม่รู้จักพอ
คนนึงของโลกเลยนะ หรือที่เรียกง่ายๆ ว่า...เหี้ย...นั่นแหล่ะครับ !"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 03:29:00 PM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 02:18:02 PM »

ชู้  ชู้  ชู้

เหมือนสไตล์หนังค่าย attacker  เลยครับ
เค้าเอาจากเรื่องจริงๆ  มาทำหนัง  พวกเราทุกคนก็ชอบเเนวนี้  เนื่องจาก
หนังเป็นเรื่องราว  ไม่ใช่หนังมาถึงล่อกัน หมดอารมณ์

หนังเเนว  attacker เป็นหนังที่ผมเองชื่นชอบ  ไม่ทราบว่า พวกคุณชอบเหมือนผมหรือเปล่า
ยิ่ง  azumi  เล่น  ผมชอบมากๆ 

เข้าเรื่อง
ชู้ที่  จขกท. เกริ่นมา   ผมเองเคยเจอมากับของจริง
กรณีเเรก  สามีที่เป็นหลัก  เอางานเอาการ  น่าดู   เป็นหัวเรือ  ทำเเต่งาน
ขายของ  สามีขยัน  ทำ  วันนึงมีชายลักษณะดี  มาคาบเมียเจ้าของร้าน ไปเป็นเมีย
กรณีนี้ผมเจอจริงๆ  เนื่องจาก  ชายชู้  มาเเดกในร้านทุกวัน  ประจวบเหมาะ มาคั่วเมียเจ้าของร้าน
เพื่อนเค้าบอกระเเวกนั้นว่า  สามีเอาเเต่งาน  ไม่เคยที่จะล่อเมียเลย
เงินที่ได้  เก็บหมด  ไม่ให้เมียเลย ใช้เมียเหมือนลูกจ้าง

คนที่มาคาบเมียเจ้าของร้าน  เป็นวิศวกรหนุ่ม
รวย เเละ  มีรถเก๋งขับหรูมากๆ  ผมเองเคยเห็นวิศวกร  หนุ่มหล่อ
เค้ามาเเดกในร้านกว่า ปีนึงเเล้ว

เมียเจ้าของร้านสวยน่ารักมากๆ   เก่งในการปรุงอาหาร
เค้าว่ากันว่า   วิศวกรหนุ่มรูปหล่อ ได้เมียชาวบ้านไป
เฮงสุดๆ  ได้สูตรอาหารติดตามตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 02:29:18 PM โดย ท่านองค์ » บันทึกการเข้า
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 02:32:31 PM »

อย่าไปคิดมากครับ  ถ้าเเฟนสาวไม่ติดโรคเอดส์กลับมาสามารถมาใช้ชีวิตคู่ได้สบาย

เราเอาความดีเค้าครับ
เรื่องนอกใจ ถือว่า  เเฟนสาวได้ประสบการณ์

ถ้าเป็นเเฟนผม  ผมรับได้ครับ
เเละต้องอยู่กับผมชั่วนิรันดร  รักเค้าสุดๆ

ผมจะมีสุขด้วย  ว่า เมียผม โดนชายท่านอื่นล่อ
เค้าจะมาเล่าให้ผมฟัง สามารถปรับปรุง  พัฒนา เรื่องเซ็กส์ได้
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 09:11:35 AM »

"ยิงทิ้งทั้งคู่"

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์