พฤษภาคม 16, 2024, 03:36:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาปันหาหัวใจ  (อ่าน 10517 ครั้ง)
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 08:26:31 AM »

ปล. ท่านรองกับคุณSexykatty เจอกันที่ไหนมีฮามีเฮตลอด 555  Grin

เค้าก็เชียร์ให้ได้กันอยู่ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 08:28:04 AM โดย Sexykatty » บันทึกการเข้า
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 09:31:37 AM »

อ้างถึง
เค้าก็เชียร์ให้ได้กันอยู่ค่ะ

ถ้าน้องแคทไม่กลัว 7 นิ้วครึ่งก้เข้ามาได้เลยจ้า  --- พี่ๆน้องๆบอกรักษาภาพพทด้วยเว้ยไอ้นี่  --- ขอโทษ ลืมตัวไปหน่อยจ้า ขอเป็นพี่ชายที่ดีก็ดีใจแล้วจ้า

*** น้องแคทสามารถใช้อีโมชั่นมันส์ๆ ฮาๆเพิ่มเติมได้ตามรูป โดยคลิ๊กที่ เพิ่มเติม ตามรูปที่มีลุกศรสีแดงชี้นะจ๊ะ 

Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:16:26 AM »

ขอบคุณค่ะท่าน
Vice President AVC

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:57:55 AM »

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ จะเอาไปปฎิบัติตามครับ

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 02:12:13 PM »

เดี๋ยวถ้าผมสมหวังคนนี้เมื่อไหร่ผมจะชวนงานแต่งทุกคนในบอร์ดเลยครับ 555+
huadoor2
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 08:32:01 PM »

ใครมี Trick ดี ๆ ช่วยผมหน่อยครับ

Trick ในการจีบสาวๆ เหรอครับ  ถ้าจะให้สารภาพอย่างลูก
ผู้ชายเนี่ย  ขอสารภาพตรงๆ เลยว่า  ในชีวิตของผมนั้น
ไม่มี Trick - Technique - ลูกล่อลูกชน อะไรเลยครับ
เพราะที่ผ่านมาเวลาจะจีบสาวๆ ก็จะเอาความหล่อ
เข้าแลกตลอดครับ..........ผมโชคดีที่เกิดมาหล่อกว่าดารา
(ได้รับการโหวตให้เป็นบุรุษที่หล่อร้ายที่สุด ใน ม.เอกชนชื่อดังแห่งนึง)

ก็เลยไม่ต้องใช้กลยุทธ์ในการจีบสาวมากมายอ่ะ
และบ่อยครั้งที่โดนผู้หญิงให้ท่า - ผู้หญิงจีบก่อนด้วยซ้ำไป

สำหรับกระทู้นี้ต้องขอโทษทีนะครับ  ที่ให้คำแน่ะนำไม่ได้อ่ะ ??  Embarrassed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 08:43:21 PM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 08:54:22 PM »

คหข้างบนก็ถ่อมตัวเกิ๊นน

แต่เท่าที่ได้ยินมาคนหล่อๆมักมีปัญหาดรื่องไอ้นั่นไอ้โน่นไอ้นี่นะคะ
kaisiamza
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 09:46:54 PM »

เอาแบบคุณแคทอะคับ ดีสุดแล้วแล้วเธอจะมารู้ตัวอีกทีว่าชอบคุณแบบไม่รู้ตัวเชืื่่อผมสิ

แต่ต้องอดทนเยอะๆนะ 
huadoor2
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:28:14 PM »

แต่เท่าที่ได้ยินมาคนหล่อๆมักมีปัญหาดรื่องไอ้นั่นไอ้โน่นไอ้นี่นะคะ
ฮ่าฮ่าฮ่า.....ก็คงต้องขอโทษท่าน Katty และอีกหลายๆ คนนะครับ
ที่ผมอาจจะพูดอะไรที่ตรงเกินไปหรือ (บ่อยครั้ง) อาจจะมีคนหมั่นไส้
ด้วยซ้ำไปอ่ะ  ยังไงก็กราปขออภัยในความตรงโด่ตั้งเด่ของผม
ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับทุกๆ ท่าน  Wink

ปล.นิสัยเสียของผมข้อนึงคือ พูดตรงๆ แบบโป้งเดียวจบ ไม่มีอ้อมเลย
ถ้าขวางหูขวางตาใครก็กราปขออภัยไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของพ่อแม่-
พี่น้องไว้ด้วยนะครับ

ปล.2 เรื่องที่ผมบอกว่าตัวเองหล่อกว่าดาราช่อง 3 ช่อง 7
นี่ก็เป็นเรื่องจริงนะครับ ไม่ได้หลงตัวเองหรือเติมสีใส่ไข่
แต่ประการใดครับผม !!

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 04:00:23 PM »

ฮ่าฮ่าฮ่า.....ก็คงต้องขอโทษท่าน Katty และอีกหลายๆ คนนะครับ
ที่ผมอาจจะพูดอะไรที่ตรงเกินไปหรือ (บ่อยครั้ง) อาจจะมีคนหมั่นไส้
ด้วยซ้ำไปอ่ะ  ยังไงก็กราปขออภัยในความตรงโด่ตั้งเด่ของผม
ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับทุกๆ ท่าน  Wink

ปล.นิสัยเสียของผมข้อนึงคือ พูดตรงๆ แบบโป้งเดียวจบ ไม่มีอ้อมเลย
ถ้าขวางหูขวางตาใครก็กราปขออภัยไว้ในอ้อมอกอ้อมใจของพ่อแม่-
พี่น้องไว้ด้วยนะครับ

ปล.2 เรื่องที่ผมบอกว่าตัวเองหล่อกว่าดาราช่อง 3 ช่อง 7
นี่ก็เป็นเรื่องจริงนะครับ ไม่ได้หลงตัวเองหรือเติมสีใส่ไข่
แต่ประการใดครับผม !!

แบบนี้ ถ้าเขียนน่ะ เขียนได้ แต่เขียนอย่างระมัดระวัง เดี๋ยวจะมีคนเอาน้ำร้อนราดหน้าได้นะ  Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์