พฤษภาคม 16, 2024, 09:52:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพื่อนๆที่เป็นคอหนังไทยครับ  (อ่าน 10921 ครั้ง)
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 03:22:48 PM »

มาตอบว่า.... " ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ "

ผมก็คอหนังไทย..

ช่วงที่กลุ่มน้องแน็ทเล่นหนัง..คือช่วงที่เว็บ A4U ดังๆนะครับ
น้องๆที่ถ่ายรูป...ก็มาเล่นหนัง X หลายคนเลย..

มีหลายคนเหมือนกันที่ผมอยากดู...แต่ก็ไม่เล่น.....เสียด๊าย เสียดาย
..
..
แต่อุตส่าห์มีน้องแน็ทมาเล่น ผมก็ถือว่าสุดยอดแล้วครับ..
..ตอนนี้ก็ชอบหยิบแผ่น DVD เรื่องนี้ของน้องแน็ทมาดูบ่อย
..โดยเฉพาะตอนน้องแน็ทอมควยให้ไอ้ยุ่น...โอววววว อยากให้เป็นควยเราเจงๆ
pacjom
AV Donator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 02:08:49 PM »

เคยได้เจอตัวเป็นๆ เมื่อ3ปีที่แล้วครับ น้องน่ารักมาก ตอนนั้นน้องมาเต้นโชว์ที่เล้าจ์เดอะฟิช
scheewanan
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:13:30 PM »

เป็นไปได้ไหมครับว่าตอนที่มีหนังของสาวๆ Asian4uนั้่น Irene Fahอายุยังไม่ถึง18เพราะเคยอ่านเจอในหนังสือ(ไม่อน่ใจว่าดารานางแบบ หรือ Penthouseเธอบอกว่าเธอเกิดปี 2528(1985)) ซึ่งผมจำได้ว่าหนังของค่าย fantadream ที่จ้างนางแบบไทยไปเล่นนั้นอยู่ช่วง 2002 -204และ 2006ซึ่งตอนแรกนั้นเธออายุไม่ถึงพอน้องแนทเป็นข่าวดังดธอเลยไม่เล่น
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 02:37:41 PM »

ประเด็นนี้ไม่น่าใช่นะครับ

คุ้นๆว่าตอนน้องแน็ตโดนจับ...แล้วเป็นข่าว...

เห็นว่าตอนนั้นก็ยังไม่ถึง 18  (โอ้ว..แม่เจ้า..)
หน้า: 1 [2] พิมพ์