พฤษภาคม 16, 2024, 11:25:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะครับ ตอนนี้ผมรู้สึกโอเคแล้วครับกับเรื่อง ที่ผมถามไป  (อ่าน 10506 ครั้ง)
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 11:19:20 PM »

ขอมองต่างมุมท่านอื่นๆนะครับ....

อ่านๆดูเหมือนตั้งแต่นั้นมา แฟนคุณ ก็ไม่ได้นอกใจคุณอีกเลย ? ใช่หรือเปล่าครับ....

แต่ที่คุณทุกข์อยู่ทุกวันนี้เพราะ เมื่อไรที่คุณนึกถึงมัน มัีนจะทรมานมาก ก็อย่าไปนึกถึงมันสิครับ (ไม่ได้กวนนะ แต่จริงๆ ฝันร้ายเกิดที่จิตก็ต้องดับที่จิต ไม่ใช่ดับชีวิตคนอื่นนะโยม.... )

นี่กรณีที่ปัจจุบันเธอไม่นอกใจนะครับ แต่หากปัจจุบันเธอยังโลเล มีใจเอนเอียง ยังงั้นก็ เลิก เถอะครับ

อยู่กับปัจจุบัน และอนาคต ที่เป็นสุข ดีกว่าจมกับอดีต แล้วเป็นทุกข์ นะครับ...

สู้ๆครับ....

JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 11:23:02 PM »

ถ้าโดนมาครั้งเดียว อย่าโทษผุ้หญิง
สถานการณ์และการเล้าโลม ทำให้คนเรายอมง่ายๆอยุ่แล้ว เป็นเราโดนเราก็ยอม อย่าโกหกตัวเอง

แต่ถ้าโดนมาหลายครั้ง แปลว่าสมยอมและแอบคบกันแล้ว

และถ้าปกป้องกันถึงขนาดนี้ แปลว่าเค้าไม่สนใจคุณแล้วล่ะ เลิกไปเลย

-----------------------------------------------------------
enamal
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 02:51:07 AM »

เป็นกำลังใจให้ครับ เรียนรู้แล้วไปต่อ  แต่ส่วนตัวแล้วผมให้ความไว้วางใจและเชื่อกันเป็นอันดับหนึ่ง ดังนั้นถ้ารู้สึกไม่เชื่อใจเมื่อไรผมก็เลิกครับ ส่วนเรื่ิงผู้ชายนี่ผมว่ามันผ่านมานานเกินไปครับ ปล่อยๆมันไป อีก 20-30ปีข้างหน้ามองย้อนกลับมาอาจกลายเป็นแค่เล็กน้อยสำหรับเราไปแล้วก็ได้ครับ Grin
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 10:43:06 AM »

เลิกเถอะน้องบ่าว พี่ผ่านจุดนั้นมาแล้ว

คบกันประมาณนี้แหละ ยอมเจ็บแปปเดียว เจอคนใหม่เดี๋ยวก็หาย

ส่วนรุ่นพี่คนนั้น อย่าพึ่งลงมือเลย ถ้าไม่มายุ่งกับเราก็ปล่อยเค้าไป

เจอคนใหม่แล้วจะลืมคนเก่าได้ทันที

บอกเลิกก็ขอให้จบกันไป อย่าได้มีการรีเทิร์นอีก แก้วที่มันเคยร้าว

ยังไงมันก็ไม่กลับมาเหมือนเดิม ผมเคยแล้ว สุดท้ายก็ต้องเลิกกันอยู่ดี

Smiley

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 12:31:40 PM »

ถ้า จะกระทืบ กระทืบแฟนตัวเองเถอะครับ ตบมือข้างเดียวไม่ดัง

แต่จริงๆไม่ควรจะไปทำอะไรทั้ง 2 คน นะแหละ ปล่อยมันไปเหอะ หันมารักตัวเอง รักพ่อรักแม่ ให้หายช้ำใจ

แล้วค่อยเปิดรับรักคนใหม่ๆเข้ามาในชิวิตดีกว่า ไม่ว่าจะทำอะไรคิดถึงพ่อแม่มากๆครับ อย่าหาว่าผมสอนเลย

10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 06:44:22 PM »

ตีตัวออกห่างเถอะครับ ปล่อยมันไปดีทั้งคู่นั่นแหละ ถือซะว่าซวยไปละกัน ปล.ผญดีๆแบบนี้เค้าไม่ทำกันหรอกครับ ผญมีอีกเยอะครับ
KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 07:08:11 PM »

ถ้ายังไงไม่เลิกแน่ ๆ ..

งั้นก็จัดการที่จิตตัวเองแล้วกัน อย่าให้คิดมาก  ถ้าได้คิดแล้วจะเสียจริต
รีบเรียนให้จบแล้วย้ายออกไปไกล ๆ  หรือเปลียนหอไปเลยก็ได้
ให้มันไกล ๆ สถานที่ ที่มันจะมาย้ำเราได้

แล้วก็ไม่ต้องพูดอะไรมาก เพราะทำอะไรไม่ได้
จะไปหาเอาความแฟนก็ห้าม จะเลิกจากกันก็ตัดใจไม่ได้
พูดมากก็กระทบจิตใจตัวเองจิตใจแฟน
อยู่เงียบ ๆ หนีให้ห่าง .. จนกว่าจะทำใจได้ล่ะกัน

Mayu Okamoto    NNPJ-318
Mongvish
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 01:41:22 PM »

ถ้ารักแฟนมากๆ ก็ต้องฝืนรับต่อไปครับ
พี่เคยผ่านมาก่อน

เป็นกำลังใจให้
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 08:09:00 PM »

เลิกเถอะครับ
BlackForest
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 09:42:54 PM »

ถ้ายังไงก็ไม่อยากเลิก ลองห่างๆกันไปบ้างซักปีสองปี ให้แบบว่าเจอกันอีกทีก็เหมือนไม่ได้เจอกันนานแล้วดูว่าความรู้สึกยังเหมือนเดิมมั้ย เหมือนรีเซ็ตทั้งตัวท่านและแฟนท่านเองด้วย ลองคิดว่าถ้าท่านไปคบคนใหม่ คนคนนั้นก็อาจเป็นอดีตแฟนเก่าของใครมาก็ได้น่ะแหละ แต่ถ้ายังอยู่ด้วยกันอยู่ตอนนี้ยังไงก็ต้องเลิกกันเพราะท่านหักห้ามใจไม่ได้
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์