พฤษภาคม 16, 2024, 09:59:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กว่าจะรู้รสหอย xx  (อ่าน 10797 ครั้ง)
Luisares
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 12:22:24 AM »

เรื่องที่ผมจะเล่าเกิดขึ้นสมัยผมติดเที่ยวผับหนักๆ ทุกค่ำคืนวันศุกร์ผมกับเพื่อนหนุ่มโสดมักจะออกตะเวนราตรีกันเสมอ ผับที่ผมไปมักมีสาววัยรุ่นหน้าตายั่วยวนมาให้น้ำลายไหลทุกครั้ง มีได้บ้างแต่ส่วนใหญ่มักกินแห้ว

ณ ผับแห่งหนึ่งที่ไปประจำ ผมเจอน้องแตงสาวใสวัยสะรุ่นมากับกลุ่มเพื่อนๆเขาอยู่หลายครั้ง ผมพยายามจะเข้าไปคุยแต่ก็ไม่ได้ไรมาเป็นชิ้นเป็นอัน เข้าทำนองหมาหยอกไก่เสียมากกว่า กลุ่มของน้องแตงมักจะมากัน 3-4 คน จะมีบ้างที่มีแฟนเพื่อนน้องแตงมาแจมด้วย แต่เท่าที่สังเกตุผมไม่เคยเห็นน้องแตงพาผู้ชายที่เรียกว่าแฟนมาด้วย เลยสบายใจไปเปราะหนึ่งว่าน้องคงยังไม่มีใคร 55 นอกจากเพื่อน ผญ ที่มักมากับน้องแตงเป็นประจำแล้ว หนึ่งในนั้นยังมีสาวสองอยู่หนึ่งคนชื่อว่าน้องเก๋ ลักษณะก็ก๋ากั่นตามประสาสาวสองทั่วไป พอเจอกันบ่อยๆผมจับได้ว่าน้องเก๋มักแอบทำตาหวานใส่ไอ้คมเพื่อนผมจนทุกครั้งที่เจอกันผมมักแซวไอ้คมเสมอว่าสักวันมึงคงเสร็จ แต่ทว่ไอ้คมดันเสือกมาชอบน้องแตงเหมือนผมซะอีก

ค่ำคืนวันหนึ่ง ผมและไอ้คมและเพื่อนคนอื่นก็มาเมากันที่ผับเดิม วันนั้นพวกผมดื่มกันจัดมาก ดื่มไปจ้องนมน้องแตงไปตามประสาคนช่างฝัน แต่อ้าวไอ้คมมันไปคุยอะไรกับน้องเก๋หว่า ผมเห็นน้องเก๋เอามือลูปเป้าไอ้คมบ้างบางครั้ง สักพักไอ้คมก็เดินหน้าดุ่ยมาที่โต้ะโดยมีน้องเก๋ส่งสายตาตามมา เอ้ยย มึงไม่เอาน้องแตงแล้วใช่มั๊ย? ผมถามไอ้คมพลางเอามือตบเป้าที่ตุงของมันเบาๆ ไอ้คมรีบสวนกลับ..ไอ้ห่า ยังอยากล่อน้องแตงอยู่เว้ย อ้าว..มึงคุยไรกะน้องเก๋วะ? ไอ้คมจึงเล่าให้ฟังว่าน้องเก๋บอกว้าวันนี้น้องแตงจะไปนอนที่บ้านด้วย สนใจไปกินต่อที่บ้านเก๋มั๊ย?

แล้วมึงว่าไง? ผมรีบถาม .. กูก็บอกว่าเดี๋ยวขอมาถามมึงก่อน ไอ้คมตอบ แถมกระซิบว่าน้องเก๋จะให้ล่อน้องแตงด้วย เห้ยย..งั้นไปดิ ผมรีบตอบโดยไม่ชักช้า ว่าแล้วไอ้คมก็เดินไปบอกว่าเดี๋ยวผมไปด้วย สรุปพวกเรา 4 คนจึงไปที่บ้านน้องเก๋ ระหว่างทางที่นั่งแท้กซี่ น้องแคงไม่ค่อยพูดไรมาก คงจะง่วงได้ที่ แต่ก็ยังมิวายหันมาหัวล่อต่อกระซิกเวลาพวกผมแซว ส่วนน้องเก๋ก็พูดจาสองแง่สองง่ามกับพวกผมตลอดเวลาจนกระทั่งไปถึงที่หมาย

พอถึงบ้าน น้องเก๋ทำหน้าที่เป็นเจ้าบ้านที่ดี จัดแจงประเคนเหล้ายาปลาปลิ้งมาไม่ให้ขาด พวกผมก็ทำตัวเป็นแขกที่ดีด้วยการนั่งเพ่งและเพ่งนมน้องแตงอย่างเมามัน ระหว่างนั้นน้องเก๋มีมากระแซะไอ้คมบ้างเป็นระยะ จนในที่สุดน้องแตงขอตัวไปนอนก่อน. อ้าว...แล้วกัน!! ผมกะไอ้คมถึงกะเซ็ง พอนั่งดื่มไปสักพักผมขอตัวไปเข้าห้องน้ำ และคิดว่าเยี่ยวเสร็จจะลากไอ้คมกลับ พอกลับออกมาเห็นไอ้คมนั่งอยู่คนเดียวหน้าตาเครียดๆ ผมเลยถามว่าเก๋ไปไหนล่ะ ไอ้คมตอบว่าเข้าไปดูน้องแตง ผมเลยบอกงั้นกลับกันเถอะเมาหนักละคืนนี้ ไอ้คมกระชากแขนผมแล้วเล่าให้ฟังว่า ตะกี้น้องเก๋ถามว่าอยากเลียหีแตงมั๊ย? เห้ยยย นี่กูหูฝาดใช่มั๊ย.. ผมรีบตอบทันควัน เอาดิมึง.. ว่าแต่น้องแตงยอมหรอ? ไอ้คมบอกก็เนี่ยเก๋เข้าไปคุยอยู่ เห้ยๆลุ้นๆ .. ผมพูดตีปีกผับๆ มึงนี่เจ๋งว่ะคม ทำอีท่าไหนวะถึงจะได้เลียหี ไอ้คมบอก..มึงฟังกูก่อน!!

เก๋มันมีข้อแม้ว่าให้แค่เลียหีดูดนมน้องแตงเท่านั้น ห้ามเย็ด!! ป้าดดดด..แค่นี้ก็บุญลิ้นแล้วมึง..ว่าแต่เก๋มันให้แต่มึงคนเดียวรึกูด้วย ผมถามไปเงี่ยนไป ไอ้คมตอบว่า เออ..ก็ให้มึงร่วมด้วยแหล่ะ แต่มีข้อแม้ว่า.....(ชักใจไม่ดี) ใครจะเลียหีแตงต้องให้เก๋ดูดควยก่อน ผมบอก..เห้ยย บ้าหรอ กูไม่เอาด้วยหรอก มึงจะเชื่อใจได้ไง ดูเสร็จเกิดแตงไม่เล่นด้วยก็เสียหมาสิ! ..

ถ้าพี่ไม่เชื่อใจก็ตามใจนะ !! เสียงเก๋ดังสวรออกมาขณะที่ผมคุยกะไอ้คม เอ่อออ..คือออ ผมนี่ถึงกะใบ้กินไปชั่วขณะ 55 ไอ้คมรีบตอบสวนเก๋ไปว่าแล้วพวกพี่จะเชื่อใจได้ไงล่ะว่าแตงจะเล่นด้วย เก๋รีบตอบว่าเรื่องนั้นไม่ต้องห่วงเก๋คุยแล้ว พี่...ว่าไงล่ะ เก๋ถามผม ผมตอบว่าแหะๆพี่ขอรอข้างล่างละกันจ้ะ ให้ไอ้คมมันไปเถอะ แหะๆ อ้าวเห้ย มาทิ้งกูได้ไง ไอ้คมรีบพูดดักคอ แต่ไม่ทันขาดคำน้องเก๋เข้ามาลากแขนไอ้คมเข้าไปในน้องที่น้องแตงนอนเมาอยู่ ทิ้งผมไว้แบบงงๆคากองเหล้าอยู่คนเดียว

พอไอ้คมเข้าไปในห้องน้องแตงสักพักพร้อมกับเก๋ ผมนึกสนุกจึงแอบบตามไปแง้มประตูดูว่าจะเป็นยังไง ภาพที่ผมเห็นก็คือ ....(มาต่อตอนหน้านะครัช)
Luisares
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 11:39:48 AM »

ขณะที่เดินไปที่ห้องน้อวแตง ผมได้ยินเสียงพูดคุยกันเบาๆระหว่าไอ้คมกับน้องเก๋ เมื่อไปถึงหน้าห้อง ผมแง้มประตูเพื่อดูกิจกรรมภายใน ไอ้คมในสภาพเมามายเต็มที่กึ่งนั่งกึ่งนอนข้างๆน้องแตงที่นอนนิ่งอยู่คาชุดสายเดี่ยว น้องเก๋จับมือไอ้คมไปลูบคลึงหน้าอกน้องแตงเบาๆ เมื่อได้ยินเสียงครางเบาๆในลำคอน้องแตง ไอ้คมยิ่งได้ใจเริ่มถกขอบเสื้อน้องแตงลงพร้อมกับใช้นิ้วเขี่ยหัวนอมน้องแตงเบาๆ ดีมั๊ยพี่..เสียงน้องเก๋เอ่ยถามไอ้คมเบาๆ ไอ้คมพยักหน้าหงึกๆพร้อมยิ้มที่มุมปาก จากนั้นเมื่อได้ที่น้องเก๋จึงเอามือลูบเป้าไอ้คมจนควยมันเริ่มตุง

เลียหัวนมอีแตงได้นะพี่..น้องเก๋เริ่มกำกับบท ในขณะที่ตัวเองใช้มือปลดซิบกางเกงยีนส์พร้อมกับรีบควักควยไอ้คมออกมารูดเล่น ไอ้คมก้มหน้ามาดูเล็กน้อยจากนั้นจึงเริ่มก้มหัวไปดูดนมน้องแตงที่นอนเมามายอยู่ เมื่อทุกอย่างเป็นใจ น้องเก๋สาวประเภทสองจึงเอาคืนด้วยการก้มหน้าดูดเลียหัวควยไอ้คม เสียงครางในลไคอเบาๆของทั้งไอ้คมและน้องแตงออกมาพร้อมๆกัน พอไอ้คมขยับตัวเพื่อกไซร้ซอกคอและลำตัวน้องแตง น้องเก๋ก็เริ่มถึงกางเกงไอ้คมลง ..  อุ้ยย ดูดเฉยๆก็พอนะเก๋ ไอ้คมพูดเชิงปรามจนน้องเก๋สวนกลับว่า พี่ถอดผ้าอีแตงมากเท่าไหร่ หนูก็ถอดผ้าพี่มากเท่านั้น ไอ้คมนิ่งไปสักพักแล้วก็ตัดสินใจขยับตัวให้น้องเก๋ดึงกางเกงไอ้คมลงง่ายขึ้น พอกางเกงถูกรูดลงมากองที่ขาพร้อมกางเกงไงชุ่มน้ำเงี่ยน ไอ้คมจึงเอาคืนด้วยการถกเสื้อเกาะอกน้องแตงลง พร้อมกับดึงขายกระโปรงน้องแตงขึ้นเผยให้เห็นกางเกงในสีขาวชุ่มน้ำหีของน้อวแตง. ไอ้คคมเริ่มรุกเร้าใช้มือสอดเข้าไปในกางเกงในน้องแตงจนน้องแตงครางดังขึ้น ยิ่งน้องแตงครางดังเท่าไหร่ น้องเก๋ซึ่งจัดการกับควยไอ้คมอยู่ก็ยิ่งดูดควไอ้คมหนักขึ้น เสียยงจ้วบๆในลำคอน้องเก๋ทำให้ไอ้คมถึงกับสะท้าน โอยยย..เบาๆพี่เสียว...

ผมแอบยืนมองอยู่ก็ถึงกะควยโด่โดยไม่สามารถคุมตัวเองได้ ไม่บองหน่อยหรอพี่... เสียงน้องเก๋ดังขึ้นจนผมสะดุ้ง!!
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 01:26:54 PM »

รอฟังอย่างใกล้ชิด   Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Luisares
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 02:58:51 PM »

อ้าว ไอ้เหี้ย! มึงมาดูตั้งแต่เมื่อไหร่? ไอ้คมตะโกนถามขณะที่มันใช้นิ้วเขี่ยแตดน้องแตงอยู่ ผมก็ยิ้มแหะๆแล้วถามแก้เขินไปว่า เป็นไงมึง..อันไหนเด็ดกว่ากัน ไอ้คมไม่ตอบคำถามแต่กวักมือเรียกให้ผมเข้ามาในห้อง มึงต้องลองเองว่ะ.. อยากเลียหีน้องแตงก็ต้องมีไรแลกเปลี่ยน ไอ้คมบอกผมแล้วเอามือกดหัวน้องเก๋ใหอมควยมันลึกๆ เออ..ขอกูนั่งดูใกล้ๆก่อนละกันนะ.. ผมตอบไปทั้งๆที่ตอนนั้นเงี่ยนเต็มที่ ว่าแล้วผมก็ขยับไปนั่งอีกข้างของน้องแตง พร้อมกับคิดในใจว่ากะเนียนบีบนมน้องเขาเล่นบ้าง แต่น้องเก๋เหมือนจะรู้ทันเลยรีบขู่ผมว่าถ้าคิดจะทำไรโดยไม่เป็นไปตามที่ตกลง จะให้น้องแตงเลิกเล่นด้วย ผมเลยต้องเจียมตัวดูบทรักไอ้คมที่ได้เลียหีน้องแตงคนสวยไปพลางๆ

ผมดูไอ้คมแยงลิ้นเข้าออกหีน้องแตงแล้วถึงกะเผลองัดควยออกมาสาวว่าวตามไปด้วย ตอนนั้นไอ้คมเริ่มหมดความอาย จับควยกระแทกปากน้องเก๋แรงขึ้น บ้างก็เอื้อมมือไปขยำนมน้องเก๋ไปด้วย ใหญ่ดีนะเก๋..ไอ้คมเอ่ยปากชมน้องเก๋ที่ดูจะภูมิใจกับนมที่ทำมา ส่วนผมก็ใช้สายตาสำรวจรูปร่างน้องแตงทั่วทุกตารางนิ้ว ผิวน้องขาวเนียน มีน้ำเงี่ยนไหลซึมออกมาจากร่องหีเล็กน้อย ดูเหมือนน้องแตงจะเงี่ยนได้ที่ แต่เพราะเมามายเลยไม่มีแรงสนองตอบ ได้แต่นอนบิดไปมายามโดนลิ้นไอ้คมละเลงตามตัว สักพักไอ้คมจะลุกขึ้นเย็ดน้องแตง แต่เก๋ห้ามไว้เพราะไม่อยู่ในข้อตกลง อีกอย่างก็กลัวว่าแตงจะไม่ให้ด้วย ไอ้คมเลยกลับมาคุกเข่าข้างเตียง แล้วเอาหน้าซุกหว่างขาน้อวแตง ส่วนเก๋ก็หมอบดูดควยไอ้คมอย่างเมามัน

ไม่คิดลองติ๋มเทียมดูมั่งหรอพี่ น้องเก๋ยื่นข้อเสนอให้ไอ้คมล่อหีตัวเองที่เพิ่งทำมาได้ไม่นาน ไอ้คมถึงกะคิดหนัก ผมเลยพูดส่งเดชไปว่าเอาเลยมึง ไหนๆก็ไหนๆแล้ว คงไม่ต่างกันหรอก สักพักไอ้คมจึงลุกขึ้นมาคุยกับผมว่า ถ้ากูทำมึงต้องเอาไปล่อกูยันลูกบวชแน่ มันเลยยื่นข้อเสนอว่าน้องเก๋ดูดควยผมไปด้วยตอนมันเย็ดหีปลอม เมื่อน้องเก๋ได้ยินจึงรีบบอกผมไปว่า เอาด้วยกันเลยพี่ พี่จะได้เลียหีอีแตงไปด้วยไง ไม่เห็นมีไรเสียหาย..
Luisares
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 08:05:15 PM »

ยังไม่ทันที่ผมจะตัดสินใจว่าจะรับหรือไม่รับข้อเสนอนี้ดีหรือไม่ น้องเก๋ก็เข้ามาดึงมือผมออกจากควยตัวเองแล้วเอาไปแปะไว้ที่หัวนมน้องแตง เมื่อได้สัมผัสของดี ควยผมนี่ก็ชี้โด่ทันใด ผมเอามือบีบสองเต้านองแตง เค้นคลึงส่วนหัวให้น้องเค้าเสียวที่สุดในขณะที่ไอ้คมยังคงก้มหัวเลียหีน้องแตบอยู่ ยิ่งน้องแตงครางดังเท่าไหร่ มันก็ยิ่งปลุกเร้าอารมณ์เงี่ยนในตัวผมและไอ้คมขึ้นเท่านั้น ผมรู้สึกเคลิบเคลิ้มต่อกิจกรรมในขณะนั้นสุดๆมารู้ตัวอีกทีก็ตอนน้องเก่งเอาปากมาครอบหัวควยที่แข็งเด่แล้ว  แม้ผมจะรู้สึกพะวงเล็กน้อย แต่อารมณ์ตอนนั้นมันกระเจิงไปหมดแล้ว. เลยปล่อยเลยตามเลย หันมานัวเนียกับนมน้องแตงอย่างเดียว จนสักพักไอ้คมเงยหน้าจากร่องหีน้องแตงขึ้นมา อ้าว..โดนดูดซะแล้วเพื่อนกู 555 ไอ้คมพูดแซวผมด้วยความสะใจ. เออ..มึงอย่าพูดมาเลย ออกมาได้แล้ว ขอกูเลียหีน้องแตงมั่ง ผมพูดสั่งไอ้คมพร้อมกับเขยิบตัวเอาหน้าซุกไปที่หว่างขานเองแตง. ได้เลยเพื่อน..ไอ้คมพูดเสียงทองแดงเพราะฤทธิ์น้ำเมา ก่อนจะจับตัวน้องเก๋นอนข้างๆน้องแตง .. วันนี้ได้เลียหีจริง เย็ดหีปลอมเลยวุ้ยกู ไอ้คมพูดไปหัวเราะไป
Luisares
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2016, 07:52:55 PM »

ทันทีที่ไอ้คมเขยิบตัวลุกขึ้นไปเย็ดหีเทียมของน้องเก๋ ผมก็รีบเข้าไปแทนที่โดยแยงลิ้นเข้าไปในร่องหีน้องแตง ดูเหมือนน้องแตงจะมีอารมณ์ร่วมด้วยเพราะใช้มือขยุ่มหัวผมกดลงไปประทะร่องหี ส่วนฟากไอ้คมก็เริ่มจัดการยัดควยขนาดเขื่องเข้ารูหีน้องเก๋พร้อมซอยดังป้าบๆ แต่ดูเหมือนน้องเก๋จะยังไม่สะใจ โน้มตัวเข้ามาใช้ปากดูควยให้ผมด้วยในขณะที่ไอ้คมเล่นท่าหมา ลักษณะของเราสี่คนเหมือนตัวต่อโดมิโน่ โดยมีน้องแตงนำอยู่หัวขบวน ส่วนไอ้คมปิดอยู่ท้ายแถว เสียงครางของเราดังระงงมอยู่ภายในห้องสลัวๆ คนที่ดูเหมือนจะสุขสมที่สุดน่าจะเป็นน้องเก๋ เพราะได้ควยมาดุนทั้งรูบนและล่าง ผมอาศัยจังหวะที่ไอ้คมจับน้องเก๋เล่นท่า เอาตัวขึ้นไปประกบทบร่างน้องแตงพร้อมกับดุนลิ้นเข้าไปในริมฝีปากสีชมพูของน้อง แทนที่จะปฏิเสธ น้องแตงกลับเอาลิ้มดุนในปากกับผมเป็นการตอบสนอง ผมบดควยไปมาที่ปากร่องหีน้องแตงจนน้องเริ่มถ่างขาออกให้ผมสอดควยใส่ เมื่อปากถ้ำอ้า มีหรือที่ผมจะปฏิเสธ ค่อยๆทำเนียนยัดทีอนควยเข้ารูหีที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของตัวเอง ทันทีที่ควยเข้าไป น้องแตงถึงกะร้องซี้ดดดขึ้นมาจนทำให้น้องเก๋สังเกตุเห็ว่าผมเริ่มทำผิดกติกา..

ดูเหมือนไอ้คมเพื่อนรักผมจะรู้ทัน มันจึงเริ่มบรรเลวเพลงรักระดับเทพกับน้องเก๋ จนรายนั้นถึงกะครางและไม่ขัดจังหวะที่ผมกำลังเย็ดหีจริงของน้องแตง ทุกอย่างดำเนินไปอย่างเร่าร้อน น้องแตงตอบสนองการเย็ดของผมด้วยการร่อนหีใส่ควยตามจังหวะ ส่วนไอ้คมน่าจะมันส์เต็มที่ถึงขนาดที่โน้มตัวเข้าไปดูดปากแลกลิ้นกับน้องเก๋อย่างเมามันส์ พอทำได้สักพัก ผมเริ่มรู้ตัวว่าไอ้คมต้องขอเปลี่ยนคู่มาเย็ดหีจริงน้องแตงบ้าน ถ้าเป็นอย่างนั้นมีหรือที่น้องเก๋จะยอมให้ผมเย็ดหีน้องแตงฟรี ผมเลยต้องเริ่งสปีดควยให้แตกคารีหีน้องแตงก่อนที่จะโดนน้องเก๋สวมรอย ผมไม่ได้รังเกียจอะไรน้องเก๋นะครับ เพียงแต่ตอนนั้นอยากเย็ดหีจริงให้สาสมอารมณ์อยากก่อนซค่งก็ได้ผล พอผมน้ำแตก น้องเก๋ถึงกะร้องเสียดายว่าเสร็จซะแล้ว พอไอ้คมเห็นผมเสร็จ มันจึงขอเปลี่ยนรูมาเย็ดหีนัองแตงบ้าง แม้น้องเก๋จะเสียดาย แต่ก็ยอมให้ไอ้คมถอนควยจากรูตัวเองมาซอยหีจริงต่อ ...
jorakay
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2016, 08:04:44 PM »

สวดยอดเลยคับ มีต่ออีกไหม Grin
Luisares
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2016, 08:30:22 PM »

สวดยอดเลยคับ มีต่ออีกไหม Grin
ไว้มาต่อนะคร้าบบ
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2016, 04:21:19 PM »

Luisares
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 03:09:29 AM »

หลังจากเสร็จกิจผมลุกขึ้นเดินไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัวเพื่อชำระคราไคลและให้สร่างเมาพอกลับเข้ามาในห้องผมเห็นไอ้คมยังซอยหีน้องแตงสลับกับหีเทียมของน้องเก๋. ไอ้คมยังไม่มีทีท่าจะสร็จง่ายๆ.ลีลารักของมันไม่เคยเป็นสองลองใคร. ดูมันเย็ดสองหีไปก็เพลินดี.แต่ตอนนั้นผมเริ่มง่วงเกินกว่าจะทำอะไรได้.แม้จะได้ยินเสียงครางของสองสาวแต่ก็มิวายผล๋อยหลับไป แต่ความทรงจำและภาพรูหีน้องแตงยังคงวนเวียนอยู่ในหัวผมเหมือนประหนึ่งว่ามันยังเกิดขึ้นอยู่.ยิ่งคิดความรู้สึกก็ยิ่งเสียวอยู่ตลอดเวลาจนควยผมเริ่มโด่อีกครั้ง.ความรู้สึกตอนโดนหีน้องแตงตอดมันช่างเสียวซ่านจริงๆ

ผมหลับไปนานเท่าไหร่ไม่รู้มารู้.รู้แต่ว่าผมกำลังฝันว่าได้เย็ดหีน้องแตงอีกรอบ.คราวนี้น้องแตงเป็นฝ่ายขึ้นคร่อมร่างผมพร้อมยับร่อนเอวไปมาจทำให้ผมเคลิ้มและสะท้านไปตามแรงขย่มของน้องแตง. อูยย.น้องแตงจ๋า.หีน้องมันฟิตดีเหลือเกิน.ผมปล่อยให้น้องแตงขย่มควยผมไปได้สักพักจนในที่สุดก็เริ่มลืมตาและใช้มือตอบสนองโดยการบีบนมน้องแตง

อ้าว..เห้ยย. ภาพที่ผมเห็นเมื่อลืมตาขึ้นมากลับกลายเป็นร่างน้องเก๋ต่างหากที่ขย่มควยผมอยู่ ..นี่ตรูเย็ดหีเทียมอยู่หรือนี่?!?
หน้า: [1] 2 พิมพ์