พฤษภาคม 16, 2024, 11:36:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเพื่อนเป็นดาราบ้างครับ ในวงการมีเรื่อง18+เยอะจริงมั้ย  (อ่าน 10492 ครั้ง)
YUYUYUYU
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 11:40:50 PM »

มีหมดแหละครับ ผมว่าหนักกว่าคนธรรมดาด้วย ทั้งสวยๆหล่อๆมาเจอกัน จะเหลือเหรอ
.
.
ผมเรียนจบจากมัธยมที่รรนึง ขอไม่เอ่ยนาม คนนี้ตอนนี้เป็นไอดอลวงเกิลกรุ้ปวงนึงที่น่ารักมากๆและดังมากๆเลยล่ะ ยํ้าว่าดังมากตอนนี้
ผมจะเล่าคร่าวๆแล้วกัน
คือเธอมีแฟนอยู่ แล้วช่วงปิดเทอม พวกเพื่อนผมมันมีนัดกันไปทะเล ซึ่งเธอรู้จักกับพวกๆเพื่อนๆผมอยู่เเล้ว(รรเดียวกัน)
พวกเพื่อนๆผมก็ชวนเธอให้มาด้วย ซึ่งชวนไม่เยอะ เอาที่สนิทจริงๆชวนไม่ถึง10คน ไปกันจริงๆ7คน ชายล้วน6 มีเธอคนเดียว1
ซึ่งในใจมองตากันก็รู้กันหมดว่า มันจะดีหรอวะไปแบบนี้มันจะดูไม่ดีชาย6ญ1 แต่ก็ไม่มีใครพูดอะไร ก็เลยก็ตามๆนํ้าไป
รุ่งเช้าแฟนเธอก็มาส่งที่ๆนัดกันไว้ คือขับรถมาส่งแล้วขับออกไปเลย(คือเอาจริงๆจนถึงตอนนี้พวกผมยังงงๆกันอยู่ว่า แฟนมันโง่หรือบ้าอะไรของมัน ที่ปล่อยแฟนตัวเองมากับกลุ่มผชแบบนี้)
ก็ไปถึงทะเลแหละ ก็ปกติกัน เปิดห้องกินเบียร์ นอนเล่นตากแอร์ เล่นทะเล ออกไปซื้อข้าวมาทำกินกัน ตามประสาวัยรุ่นทั่วๆไป เธอก็ยิ้มแย้มปกติดี เหมือนไม่ได้ตะขิดตะขวงใจอะไร พวกเราก็เออก็เพื่อนอะนะ(แต่ในใจลึกๆ บางทีสบตากันก็รู้ๆอยู่ว่าแม่งคิดไรกัน555)
ก็นั่นแหละจำได้ว่าประมาณ2ทุ่มกว่าๆก็นั่งวงกินเบียรกินเหล้าตามปรสาทั่วๆไป เธอก็เริ่มเมาแล้วล่ะเธอก็ไปนอนก่อนคนแรกเลย
สักพักใหญ่ๆ เพื่อนผมคนนึงมันก็นึกไรไม่รู้ เข้าไปนอนกอดเลย(คือมันห้องรวมอ่ะแบบเดินทะลุถึงกันหมด ห้องนอนห้องนั่งเล่น)
เข้าไปกอดเสร็จเธอก็เหมือนจะกันๆแต่เมากันมาก ก็กันแปปๆก็ปล่อย เพื่อนผมก็ล้วงเละเทะเลยไซร้คอ นม ซักพักก็จัดเลยครับ ถอดกางเกงเธอแล้วใส่เลย เสื้อไม่ได้ถอดแค่ถกขึ้น ตอนนั้นเตลิดกันทั้งกลุ่มละครับ ไม่สนหน้าอินหน้าพรมแล้ว(คือเธอเป็นคนน่ารักมากๆอะครับ ดัดฟัน ขาวจั้ว เป็นน็ตไอดอลมาตั้งแต่มัธยมต้นเลยครับ ตอนปัจจุบันนี่โพสเฟสทีไลค์เป็นครึ่งแสน+อ่ะครับ)
ก็นั่นแหละ 6-1 สบายกันไป ถุงไม่มีเพราะไม่ได้มีใครคาดคิดมาก่อนด้วย แต่เย็ดอย่างเดียวนะ ไม่ได้อมหรืออะไรเลย เสื้อยังไม่ได้ถอดเลย เล่นล่างล้วนๆ เรียงคิว Grin
ตื่นเช้ามาเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ต่างคนต่างเงียบ คุยกันปกติ กลับเย็นของอีกวัน แฟนก็มารับกลับไป พวกผมมองหน้าแฟนเขาไม่ติดเลย555

แถมอีกคน
ตอนนี้เป็นแฟนนักร้องคนนึง
ตอนมัธยม เธอน่ารักมากๆสวยโครตๆ แต่ตอนนั้นหัวใสๆเธอเป็นคนซื่อๆมากไปหน่อย โดนรุ่นพี่พาไปบ้านแถมโดนเพื่อนรุ่นพี่ที่อยู่ที่บ้านนั้นอีก(หลายคน) เรียบร้อยดี 

ทุกเรื่องทุกสิ่งที่เล่าคือเรื่องจริง ถ้าผมพูดโกหกผมสาบานขอให้ผมตายเลย แล้วก็ไม่รู้จะมานั่งแต่งเรื่องหาพระแสงอะไร แค่บอกเล่าประสบการณ์ที่เจอมา

เอาซะอยากรุ้เลย ท่านใบ้ให้ซักนิด ไม่สะดวก ib มาก็ได้จะขอบคุณมากเลยครับ

ถ้าใช่วงที่ผมติด กับfacebookนี่ หายากมากที่จะถึง5หมื่น
นานๆที่ จะมี แล้วก็ไม่กี่คน ส่วนใหญ่ตัวท็ปๆจะได้ สองหมื่น สามหมื่น
แต่ไอจี มีถึงที่ติด5หมื่นบ่อยๆ มีไม่กี่คน เคยดัดฟันและผิวขาว น่ารักจัดๆ ก็แคบลงมาหน่อย โอ้ยๆ คิดแล้วฟิน แทนน

เดายากมาก อายุ-รุ่นก็ไม่รู้ ไอดอลสมัยไหน แฟนนักร้องไหน โน้น นี่ นั่น เหมือนโม้ มโน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2020, 10:01:30 PM โดย YUYUYUYU » บันทึกการเข้า
nongkong122
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2020, 12:33:44 AM »

มีหมดแหละครับ ผมว่าหนักกว่าคนธรรมดาด้วย ทั้งสวยๆหล่อๆมาเจอกัน จะเหลือเหรอ
.
.
ผมเรียนจบจากมัธยมที่รรนึง ขอไม่เอ่ยนาม คนนี้ตอนนี้เป็นไอดอลวงเกิลกรุ้ปวงนึงที่น่ารักมากๆและดังมากๆเลยล่ะ ยํ้าว่าดังมากตอนนี้
ผมจะเล่าคร่าวๆแล้วกัน
คือเธอมีแฟนอยู่ แล้วช่วงปิดเทอม พวกเพื่อนผมมันมีนัดกันไปทะเล ซึ่งเธอรู้จักกับพวกๆเพื่อนๆผมอยู่เเล้ว(รรเดียวกัน)
พวกเพื่อนๆผมก็ชวนเธอให้มาด้วย ซึ่งชวนไม่เยอะ เอาที่สนิทจริงๆชวนไม่ถึง10คน ไปกันจริงๆ7คน ชายล้วน6 มีเธอคนเดียว1
ซึ่งในใจมองตากันก็รู้กันหมดว่า มันจะดีหรอวะไปแบบนี้มันจะดูไม่ดีชาย6ญ1 แต่ก็ไม่มีใครพูดอะไร ก็เลยก็ตามๆนํ้าไป
รุ่งเช้าแฟนเธอก็มาส่งที่ๆนัดกันไว้ คือขับรถมาส่งแล้วขับออกไปเลย(คือเอาจริงๆจนถึงตอนนี้พวกผมยังงงๆกันอยู่ว่า แฟนมันโง่หรือบ้าอะไรของมัน ที่ปล่อยแฟนตัวเองมากับกลุ่มผชแบบนี้)
ก็ไปถึงทะเลแหละ ก็ปกติกัน เปิดห้องกินเบียร์ นอนเล่นตากแอร์ เล่นทะเล ออกไปซื้อข้าวมาทำกินกัน ตามประสาวัยรุ่นทั่วๆไป เธอก็ยิ้มแย้มปกติดี เหมือนไม่ได้ตะขิดตะขวงใจอะไร พวกเราก็เออก็เพื่อนอะนะ(แต่ในใจลึกๆ บางทีสบตากันก็รู้ๆอยู่ว่าแม่งคิดไรกัน555)
ก็นั่นแหละจำได้ว่าประมาณ2ทุ่มกว่าๆก็นั่งวงกินเบียรกินเหล้าตามปรสาทั่วๆไป เธอก็เริ่มเมาแล้วล่ะเธอก็ไปนอนก่อนคนแรกเลย
สักพักใหญ่ๆ เพื่อนผมคนนึงมันก็นึกไรไม่รู้ เข้าไปนอนกอดเลย(คือมันห้องรวมอ่ะแบบเดินทะลุถึงกันหมด ห้องนอนห้องนั่งเล่น)
เข้าไปกอดเสร็จเธอก็เหมือนจะกันๆแต่เมากันมาก ก็กันแปปๆก็ปล่อย เพื่อนผมก็ล้วงเละเทะเลยไซร้คอ นม ซักพักก็จัดเลยครับ ถอดกางเกงเธอแล้วใส่เลย เสื้อไม่ได้ถอดแค่ถกขึ้น ตอนนั้นเตลิดกันทั้งกลุ่มละครับ ไม่สนหน้าอินหน้าพรมแล้ว(คือเธอเป็นคนน่ารักมากๆอะครับ ดัดฟัน ขาวจั้ว เป็นน็ตไอดอลมาตั้งแต่มัธยมต้นเลยครับ ตอนปัจจุบันนี่โพสเฟสทีไลค์เป็นครึ่งแสน+อ่ะครับ)
ก็นั่นแหละ 6-1 สบายกันไป ถุงไม่มีเพราะไม่ได้มีใครคาดคิดมาก่อนด้วย แต่เย็ดอย่างเดียวนะ ไม่ได้อมหรืออะไรเลย เสื้อยังไม่ได้ถอดเลย เล่นล่างล้วนๆ เรียงคิว Grin
ตื่นเช้ามาเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ต่างคนต่างเงียบ คุยกันปกติ กลับเย็นของอีกวัน แฟนก็มารับกลับไป พวกผมมองหน้าแฟนเขาไม่ติดเลย555

แถมอีกคน
ตอนนี้เป็นแฟนนักร้องคนนึง
ตอนมัธยม เธอน่ารักมากๆสวยโครตๆ แต่ตอนนั้นหัวใสๆเธอเป็นคนซื่อๆมากไปหน่อย โดนรุ่นพี่พาไปบ้านแถมโดนเพื่อนรุ่นพี่ที่อยู่ที่บ้านนั้นอีก(หลายคน) เรียบร้อยดี 

ทุกเรื่องทุกสิ่งที่เล่าคือเรื่องจริง ถ้าผมพูดโกหกผมสาบานขอให้ผมตายเลย แล้วก็ไม่รู้จะมานั่งแต่งเรื่องหาพระแสงอะไร แค่บอกเล่าประสบการณ์ที่เจอมา

ขอสอบถามเพิ่มนิดนึงครับ ว่าแตกกันที่ไหน ถุงไม่มี ถ้าแตกในหมด นี่โอ้ยเลย เรียงคิวแตกใน คนสวยขนาดนั้น

จำได้คร่าวๆว่าคนแรกที่จัดมันเอาออกไม่ทันครับคือซอยๆแล้วควักออกแต่ก็มันไม่ทันแล้วแตกหน้ารูครับ หลังจากนั้นก็แตกในล้วนๆครับ เหมือนพอเห็นแตกในได้คนหลังๆก็ตามกันครับ555 แตกในอยู่2-3คน ที่เหลือแตกตรงช่วงขนน้องครับ นางมีขนพอสมควรนะ ขนนางเยิ้มนํ้าว่าวเละเทะเลยครับ แตกตรงขนก็จริงมันก็ไหลลงไปที่หอยอยู่ดี ไหนจะที่ไหลออกจากรูไปกองตรงตูดอีก แต่ไม่ได้เยอะแบบavนะครับ แต่ก็พูดได้เต็มปากว่า"หอยเคลือบด้วยนํ้าว่าว" สภาพหอยตอนแรกกับตอนเสร็จนีาห่างกันลิบลับ ตอนแรกๆไม่เห็นรูเลย ชมพูมากๆ ตอนหลังนี่โบ๋เท่านิ้วโป้งได้ Grin
นางไม่ได้ไม่รู้สึกตัวนะครับ รู้สึกแค่เมาเฉยๆ แต่อารมณ์เหมือนเลยตามเลยอ่ะ คือแบบหลับตาตลอด พวกผมก็ใส่กันไป555

ไม่ขอเอ่ยชื่อนะครับ เดี๋ยวจะโดนฟ้องshiftหายกัน 555
ใบ้ให้อีกข้อครับ คนที่ผมเล่าว่าแฟนนักร้อง ตอนมัธยมเธออยู่รรเดียวกัน ชั้นเดียวกันกับไอดอลคนนี้ครับ  Wink
hamhammmm
เหลือบไร
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2020, 06:28:34 PM »

อักษรย่อได้มั้ยครับท่าน ให้เพื่อนๆได้เดา จินตนาการกันครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์