พฤษภาคม 16, 2024, 11:53:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามประสบการณ์ เอากัน ณ สถานที่ใดมันส์ที่สุด  (อ่าน 10902 ครั้ง)
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 08:29:34 PM »

ในโรงพักสิ ตื่นเต้นสุดๆ
เอาแบบโดนๆ เสร็จแล้วโดนเอาๆๆ (tood)

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
เฮียกังฟู
AV Professor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:21:22 PM »

ตอนวัยรุ่นเคยเอากันแฟนในนั้าที่คลองหลังบ้่นกลางวันแสกๆเลยจ้า ท่าลิงอุ้มแตงในนั้า มีคนแอบดุด้วยจ้า 
สุดยอดท่านรอง ตื่นเต้นดีนะครับ  Grin

ผมเคยที่ทำงานแฟนตอนเลิกงาน ดึกๆไปรับแล้วก็อารมณ์มันพาไป... Grin 

Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 05:22:41 PM »

เอา ตรง นั้น มัน สุด ครับ
เชื่อ สิ - -''

Henry_lar
AV Columnist

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 05:32:46 PM »

ผมชอบแบบout door อ่ะคับ
ริมระเบียงบรรยากาศเป็นโรงแรมริมชายหาด จะสูดดดยอด
แต่จะเสียวแบบนี้ ดูผู้หญิงด้วยนะคับ เขาเอาด้วยเปล่า 555+

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
hanakaman
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:33:37 PM »

ตอนทำงานบริษัท เคยเอากับนักศึกษาฝึกงานใน Office ตอนเที่ยงกว่าๆ ประมาณว่าคนอื่นออกไปกินข้าวหมด  Grin
หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 12:16:17 AM »

ตอนทำงานบริษัท เคยเอากับนักศึกษาฝึกงานใน Office ตอนเที่ยงกว่าๆ ประมาณว่าคนอื่นออกไปกินข้าวหมด  Grin

สุดยอดเลยครับ 

ผมเคยใน office (วันอาทิตย์ที่ไม่มีใครมา) ที่มีหน้าต่างใหญ่ๆตรงกับชั้นสามกับดาดฟ้าของตึกข้างๆ
ถ้ามีใครมองก็เห็นเต็มๆครับ
แต่ตื่นเต้นสุดคือเอาในห้องน้ำ ญ ตรงอ่างล้างหน้าแล้วมีแม่บ้านจะเข้ามา (แต่ล็อคไว้ก่อนแล้ว) วิ่งหลบ
เข้าห้องโถเพราะกลัวแม่บ้านมีกุญแจเข้ามาแต่ก็ไม่มี เลยรีบๆชักให้เสร็จ แต่งตัวแล้วดูลาดราวรีบๆออกมา
alivesss
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 02:54:33 AM »

ผมเคยตอนในรถ ตอนที่ไปจอดในห้างเซนทรัล ปิ่นเกล้าอ่ะครับ มันส์ปกติ แต่ตื่นเต้นนี่+10
udom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 07:00:14 PM »

เคยเอาในสระว่ายน้ำ ตอนมีคนรเล่นซะด้วย ลุ้นสุดๆๆ ว่าจะมีคนใส่แว่นว่ายผ่านใต้น้ำรึป่าว 555+
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 07:23:26 PM »

เอากับรุ่นน้องในห้องของรุ่นน้องครับ...พาไปแซนวิซ threesome กันมันไป

ขณะทำอยู่ผัวมันตามมาหา (เสียวไหมล่ะ) ถึงขนาดปีนหลังห้องมาเลย ผมกับเพื่อนใส่เสื้อผ้าแทบไม่ทัน (ถุงยางยังคา..ค.. อยู่เลย) ไอ้เพื่อนเวร ดันถอดถุงยางไว้ในห้องน้ำน้องเขา ให้เขาจับได้ ดีที่สรุปเคลียร์กันได้ (ไม่บอกรายละเอียดแล้วกัน)

ต่อมามันก็เลิกกันผมก็หามานอนด้วยอีกซักครั้งสองครั้ง น้องคนนี้ นมสวย ขึ้นเก่งมาก...คิดแล้วเสียดาย..
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 10:31:06 PM »

อาบ อบ นวด คับ ใส่เต็มสปีด มันส์สุดๆ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์