พฤษภาคม 16, 2024, 05:05:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ (มือใหม่หัดเสียว อิอิ)  (อ่าน 10719 ครั้ง)
rdk
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:55:11 PM »

อยากจะลองไปเที่ยวดู..

เตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 03:24:16 PM »

อย่างแรกคือ ต้องเตรียมเงินไปก่อนจ้า เพราะน้องไม่ให้ปรี้ฟรีแน่ๆจ้า อ้าวไม่ใช่แล้ว  ต้องดูว่ารัดับเงินของเราจะเที่ยวได้ในระดับไหนถึงจะเหมาะสมจ้า มีตั้งแต่โลคอส พันเดียวก้เสียวได้ อ่างเกรดบี พันกว่าบาท อ่างเกรดเอ 2 พันขึ้น

อย่างที่ 2 เตรียมร่างกายและจิตใจให้พร้อม ป้องกันตัวเองทุกครั้งตอนมีเพศสัมพันธ์ ถ้าจะให้ดี ออกัาลังเป็นประจัา พักผ่อนให้เพียงพอ พักนํ้าก่อนไปเที่ยว เวลาทํากิจกรรมจะมีแรงเหลือๆจ้า
rdk
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 04:28:44 PM »

อย่างแรกคือ ต้องเตรียมเงินไปก่อนจ้า เพราะน้องไม่ให้ปรี้ฟรีแน่ๆจ้า อ้าวไม่ใช่แล้ว  ต้องดูว่ารัดับเงินของเราจะเที่ยวได้ในระดับไหนถึงจะเหมาะสมจ้า มีตั้งแต่โลคอส พันเดียวก้เสียวได้ อ่างเกรดบี พันกว่าบาท อ่างเกรดเอ 2 พันขึ้น

อย่างที่ 2 เตรียมร่างกายและจิตใจให้พร้อม ป้องกันตัวเองทุกครั้งตอนมีเพศสัมพันธ์ ถ้าจะให้ดี ออกัาลังเป็นประจัา พักผ่อนให้เพียงพอ พักนํ้าก่อนไปเที่ยว เวลาทํากิจกรรมจะมีแรงเหลือๆจ้า

คงจะต้องเป็นแบบถูก ๆ ก่อนอ่าคับ

ว่าแต่ ที่ไหน เด็ดสุด ??
avclub
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 06:38:08 PM »

พรุ่งนี้ว่าจะไปโรงแรมศรีทอง เห็นเค้าว่าคุ้มจริง
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:43:38 PM »

ผมก็ไม่ค่อยเชี่ยวชาญเท่าไรพอดีไปเจอในเน็ต ราคาที่ต่างๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2011, 07:45:54 PM โดย bestliverpool » บันทึกการเข้า

I LOVE LIVERPOOL .
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 05:19:21 AM »

ก่อนอื่นเลยนะ เลือกที่สะอาดและปลอดภัย
เพราะเห็นๆอยู่ สมัยนี้โรคเยอะครับ
แถมกระหรี่ป๊าบติดโรคก็เยอะด้วย
อีกอย่างเตรีมตัวเตรีมใจ และเงิน
แต่ครั้งแรกนะ ผมแนะนำว่าอย่าเอาความซิง
ไปให้สาวขายบริการ เพราะมันเป็นอะไรที่จำฝังใจ
แต่นี่แน่ๆช่ำชองครับ คุณอาจจะไม่ต้องเล้าโลมอะไรให้ก็ได้
เพราะอีกฝ่ายจัดให้หมด เพื่อนผมเขาพูดกันแบบนี้นะครับ
แต่ส่วนมากไปเที่ยวแบบนั้นเขาจะเสียบอย่างเดียวครับ 
ไม่ใช่เมียไม่ใช่แฟนคงไม่ต้องพิธีไรมาก

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
avclub
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 07:53:44 AM »

สิ่งที่สำคัญที่สุดคือถุงยางอนามัย
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 09:45:54 AM »

คงจะต้องเป็นแบบถูก ๆ ก่อนอ่าคับ

เด็ดสุดนี่คงแล้วแต่บุคคล เหมือนที่เขาบอกว่า ต่างกรรม ต่างวาระจ้า แต่ถ้าเอาแบบยอมรับในทุกวงการในวงกว้าง ต้อง โรงแรมศรีทอง ที่ราชเทวีจ้า มี 3 ระดับราคา 500 700 940 แนะนําแบบ 940 จ้า สวย น่ารัก ระดับนั่งตู้ฝั่ง 1500 - 1700 ได้สบายๆเลยจ้า เพียงแต่ไม่ต้องมีอาบนั้ากับเสียค่าสถานที่ อ่านการบ้านและรายละเอียดต่างๆได้ที่การบ้านนี้จ้า 

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=83211.0
Haruka

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 09:49:58 AM »

ก่อนอื่นเลยนะ เลือกที่สะอาดและปลอดภัย
เพราะเห็นๆอยู่ สมัยนี้โรคเยอะครับ
แถมกระหรี่ป๊าบติดโรคก็เยอะด้วย
อีกอย่างเตรีมตัวเตรีมใจ และเงิน
แต่ครั้งแรกนะ ผมแนะนำว่าอย่าเอาความซิง
ไปให้สาวขายบริการ เพราะมันเป็นอะไรที่จำฝังใจ
แต่นี่แน่ๆช่ำชองครับ คุณอาจจะไม่ต้องเล้าโลมอะไรให้ก็ได้
เพราะอีกฝ่ายจัดให้หมด เพื่อนผมเขาพูดกันแบบนี้นะครับ
แต่ส่วนมากไปเที่ยวแบบนั้นเขาจะเสียบอย่างเดียวครับ 
ไม่ใช่เมียไม่ใช่แฟนคงไม่ต้องพิธีไรมาก

ใช่ครับเพราะไปเที่ยวสาวบริการการจูบหรือเล้าโลมตามจุดต่างๆคงไม่หมาะเท่าไร
เพราะอาจติดโรคเข้าไปทางปาก ส่วนใหญ่ก็ป๊าปๆกันอย่างเดียว Grin

Haruka

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 09:51:14 AM »

เด็ดสุดนี่คงแล้วแต่บุคคล เหมือนที่เขาบอกว่า ต่างกรรม ต่างวาระจ้า แต่ถ้าเอาแบบยอมรับในทุกวงการในวงกว้าง ต้อง โรงแรมศรีทอง ที่ราชเทวีจ้า มี 3 ระดับราคา 500 700 940 แนะนําแบบ 940 จ้า สวย น่ารัก ระดับนั่งตู้ฝั่ง 1500 - 1700 ได้สบายๆเลยจ้า เพียงแต่ไม่ต้องมีอาบนั้ากับเสียค่าสถานที่ อ่านการบ้านและรายละเอียดต่างๆได้ที่การบ้านนี้จ้า 

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=83211.0

โรงแรมศรีทอง นี่ดีมากไหมอ่ะครับเห็นคนแนะนำเยอะ Wink

หน้า: [1] 2 พิมพ์