พฤษภาคม 16, 2024, 11:34:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะจีบอาจารย์ จะผิดมั้ยครับ  (อ่าน 11016 ครั้ง)
Creampie
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 09:40:56 PM »

ไม่ผิด ครับบบ ความรักเกิดได้ทุกที่ ทุกคน

แต่คุณ อาจต้องพยายาม มากหน่อยแค่นั้น

เพราะ เค้าอายุ ขนาดนั้นคงผ่านโลกมาเยอะ อาจใช้มุกตื้นๆ ไม่ได้

แต่ผมเปนกำลังใจให้ ครัีบ 
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 10:06:59 PM »

ลุยเลยน้อง อย่าคิดมาก

ใช้ฟอร์มดิบๆ เลยครับ เข้าไปหา ชวนทานข้าว แล้วดูท่าที
แต่มั่นใจนะว่าไม่ใช่ฉิ่ง หรือมีผัวแล้ว สืบดูดีดีก่อน
ผมเคยหน้าแหกมาที เป็นรุ่นน้อง พอทอดสะพาน มันสวนโครมมาเลย
หนูชอบผู้หญิงอ่ะพี่ ตีฉิ่งมันกว่าค่ะ....เหี่ยวไปเลย

ของแบบนี้ ใช้เวลาและความพยายาม แต่ผู้หญิงที่คิดว่าตัวเองเก่งและฉลาด มักตายน้ำตื้นนะครบ โดยเฉพาะ อจ.มหาลัยนี่แหละ

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 10:39:39 PM »

จริงจังถึงขั้นไหน  คิดดีๆ อย่าไปทำร้ายจิตใจสาวแก่เลยถ้าไม่จริงจัง และถ้าจริงจังก็คิดถึงอนคตด้วย ปัยหามันเยอะ ถ้าคิดว่าจ้องแค่ฟัน ก็อย่าเลย
Harajuku

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:03:56 PM »

พยายามเข้าครับ เอาใจช่วย ผมเองก็อยากลองจีบบ้าง หรือ พวกตำแหน่งสูงๆเนี้ย อิอิ

ไม่ลองก็ไม่รู้  ขอแค่อย่าทำเล่นๆ

ban_666
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:45:05 PM »

ถ้าจะจีบก็จีบไปสิครับ   ถ้าจารย์เขาเล่นด้วยอ่ะนะ 555+ Grin
อ่อ ครับ อิอิ

ไม่ผิด ครับบบ ความรักเกิดได้ทุกที่ ทุกคน

แต่คุณ อาจต้องพยายาม มากหน่อยแค่นั้น

เพราะ เค้าอายุ ขนาดนั้นคงผ่านโลกมาเยอะ อาจใช้มุกตื้นๆ ไม่ได้

แต่ผมเปนกำลังใจให้ ครัีบ 
ครับ ขอบคุณกำลังใจครับผม

ลุยเลยน้อง อย่าคิดมาก

ใช้ฟอร์มดิบๆ เลยครับ เข้าไปหา ชวนทานข้าว แล้วดูท่าที
แต่มั่นใจนะว่าไม่ใช่ฉิ่ง หรือมีผัวแล้ว สืบดูดีดีก่อน
ผมเคยหน้าแหกมาที เป็นรุ่นน้อง พอทอดสะพาน มันสวนโครมมาเลย
หนูชอบผู้หญิงอ่ะพี่ ตีฉิ่งมันกว่าค่ะ....เหี่ยวไปเลย

ของแบบนี้ ใช้เวลาและความพยายาม แต่ผู้หญิงที่คิดว่าตัวเองเก่งและฉลาด มักตายน้ำตื้นนะครบ โดยเฉพาะ อจ.มหาลัยนี่แหละ
เป็นดี้ป่าวไม่รู้สิครับ อันนี้ก็ต้องลองพิสูจน์ดูครับ

จริงจังถึงขั้นไหน  คิดดีๆ อย่าไปทำร้ายจิตใจสาวแก่เลยถ้าไม่จริงจัง และถ้าจริงจังก็คิดถึงอนคตด้วย ปัยหามันเยอะ ถ้าคิดว่าจ้องแค่ฟัน ก็อย่าเลย
ครับ จริงจัง เรื่องลูก คงจะไม่มีละครับ สงสารเด็กครับ น่าจะไม่สมประกอบแน่ครับ

พยายามเข้าครับ เอาใจช่วย ผมเองก็อยากลองจีบบ้าง หรือ พวกตำแหน่งสูงๆเนี้ย อิอิ

ไม่ลองก็ไม่รู้  ขอแค่อย่าทำเล่นๆ

ไม่ทำเล่นครับ แต่เค้าจะเปิดให้ผมรึป่าวเท่านั้นละครับ
catoex
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 01:53:57 AM »

อยากได้เฟซบุคของอาจารย์ที่คุณว่าอ่ะ มีป่าวอ่ะ จะได้ช่วยดูให้ครับ หลังไมค์ด้วยก็ดีครับ
mocca35
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 03:34:02 AM »

โหะๆ ใกล้ 40 ทำไมไม่หาไกล้ๆตัวหน่อยล่ะคับ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 03:44:14 AM »

ผมว่าอายุเยอะไปแต่ก็ไม่ผิดหรอกครับ  แต่คงดูดีอยู่นะ ไม่งั้นคุณคงไม่ชอบ   ก็ลองเป็นเพื่อนคุยกับเธอดูครับ

แสดงออกจากใจจริงๆ ทำดีกับเธอบ่อยๆ ผมว่าน่าจะรู้ได้ว่าเธอคิดยังไง 
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 11:00:12 AM »

อยากได้เฟซบุคของอาจารย์ที่คุณว่าอ่ะ มีป่าวอ่ะ จะได้ช่วยดูให้ครับ หลังไมค์ด้วยก็ดีครับ

เหอๆอันนี้ออกแนวมั่วๆไงไม่รู้อ่ะ 5555555555555555555+
ผมว่าให้คนช่วยทีไรคนช่วยแม้งคาบไปแดกทุกที Tongue

I LOVE LIVERPOOL .
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 12:58:49 PM »

รีบๆคับ ระวังอายุอาจารย์จะเลยไปครึ่ง100 ซะก่อน   Grin

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์