พฤษภาคม 16, 2024, 08:10:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูอย่างเดียว ไม่พอ ลุยเลยมั้ยครับ ดาราเอวีเนี่ย!!!  (อ่าน 18162 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 01:41:48 AM »

น่าสนใจคับ

แต่ผมขอแสดงความเห็นว่าคงเปงไปได้ยากมากๆคับ การที่คุนจะไปจ้างดาราเอวีเนี่ย
อีกประการ การที่ดาราเอวีทำงานแบบนี้ ผู้นักแสดงที่เข้าร่วมบทกับเค้าหรือนักแสดงชายเนี่ยเต้าต้องผ่านการตรวจสุขภาพตรวจเลือดจากทางแพทย์ที่บริษัทเค้ารับรองเท่านั้น  ฉะนั้นกาจะมีอารายก่ะสาวๆพวกนี้ ยุ่งยากน่าดู

แต่ถ้าจะจัดทริปไปซื้อบริการโสเภนี ยี่ปุ่นอันนี้ไม่ยากหรอกคับ มีตังก็บินไปกันเลย เอากันเสดก็นั่งเครื่องกลับ ไม่ลำบาก

ส่วนนี้ เปง ลิ้ง แนะนำคับ

http://mblog.dmm.co.jp/moodyz/event/2011/04/12.html

เปงลิ้งรับสมัครดาราชายเข้าร่วมทริปทัวร์มหาสนุกของ ค่าย  Moodyz  ครั้งนี้เปงคั้งที่ 12  คงจะจัดหนักและยิ่งใหญ่กว่าเดิม

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 01:55:46 AM »

เรื่องอื่นไม่ใช่ปัญหาสำหรับผมเลยนะ มีแต่เรื่องเงินนี่ล่ะ ฮ่าๆๆๆ  ว่าแต่จะเชื่อใจได้ยังไงว่าคุณไม่ใช่18มงกุฏ  ลองทำอะไรให้เป็นรูปธรรม แล้วมาเสนอก่อนดีกว่า เช่นคุณลองไปกันเองดูก่อน ถ้าทำได้จริง ค่อยน่าเชื่อถือเอาหลักฐานมาโชว์  อย่าหาว่าอคติเลยนะเพราะอยู่ดีๆคุณก้เพิ่งสมัคร แล้วก้พูดเรื่องนี้ออกมา มันทะแม่งๆไงไม่รู้   เดี๋ยวนี้การหลอกลวงมันมีหลานวิธี ต้องระวังไว้ก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2011, 01:57:45 AM โดย Aum » บันทึกการเข้า
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:26:25 AM »

ดารา AV นี่เกินเอื้อมจิงๆคับ

เอาเงินไปจัดหมู่สาวลาวดีกว่าคับ ขาวๆอวบๆ ถูกกว่าด้วย จัด Tour Bus เลยคับ

Takuya_Kimura
AV Highness Honour

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:38:31 AM »

น่าสนใจคับ

แต่ผมขอแสดงความเห็นว่าคงเปงไปได้ยากมากๆคับ การที่คุนจะไปจ้างดาราเอวีเนี่ย
อีกประการ การที่ดาราเอวีทำงานแบบนี้ ผู้นักแสดงที่เข้าร่วมบทกับเค้าหรือนักแสดงชายเนี่ยเต้าต้องผ่านการตรวจสุขภาพตรวจเลือดจากทางแพทย์ที่บริษัทเค้ารับรองเท่านั้น  ฉะนั้นกาจะมีอารายก่ะสาวๆพวกนี้ ยุ่งยากน่าดู

แต่ถ้าจะจัดทริปไปซื้อบริการโสเภนี ยี่ปุ่นอันนี้ไม่ยากหรอกคับ มีตังก็บินไปกันเลย เอากันเสดก็นั่งเครื่องกลับ ไม่ลำบาก

http://mblog.dmm.co.jp/moodyz/event/2011/04/12.html

ผมว่าแล้วกลางปีต้องจัดกันอีกแน่ เพราะต้นปี แบบ GAL มาซะเร็วเชียว

อยากรู้ ดารา AV ในโปรเจคนี้จิงๆจะมีใครบ้าง ถ้าวัดจากผลงาน
แอบหวังให้มี Momoka - Mako Oda - Arisu Ozawa - Hitomi Kitagawa
และ เจ้จูเลีย อีกคน น่าจะแหล่มเลย

ผมใช้ Chrome แปลคร่าวๆให้นะคับ

ครั้งที่ 12 ที่จะจัดขึ้น Bakobasuodishon!

Moody 's ได้รับการจัดขึ้นทุกปี"ชอบขอบคุณพระเจ้า"เป็น!
"นักแสดง AV และโหยหา, ทุกคนสองวัน boarded รถโดยสารเป็นแฟนของความสะดวกสบายของทัวร์ H
Let Go! "จะพูดว่ามันเป็นแนวคิดของโครงการนี​​้
โดยปกติ, วิดีโอ AV สามารถมองเห็นเฉพาะดาราสาวน่ารักเห็นเฉพาะวิดีโอ
หลาย Eropurei ของทัวร์รถบัส, ฝันสำหรับทุกคนที่เพียงแค่ shite!
H ล้นครั้งในโอกาสอายุการใช้งานเพื่อตอบสนองความต้องการของทุก !
ของแฟน ๆ ทุกคนเต็มใจที่จะยอมรับทุกความนิยมอย่างมาก AV และนักแสดงยิ้มอย่างอ่อนโยน
"คืนหนึ่งของความลุ่มหลง"โปรดหายมาก

"Inaba กล่าวว่าฉันเท่านั้น!"ให้ผู้ที่แผ่รักและเลือดและอสุจิของร้อนในเป้าและ
มันจะระงับการออดิชั่นที่ผู้เข้าร่วมการคัดกรองสตูดิโอในชินจูกุความกระตือรือร้นในการมีส่วนร่วม
Moody 's ยังมีบาง ... ต้อยโปรดกด!

ในปี 2011, วิธีที่ดีที่สุดเพื่อรักษาความทรงจำเกี่ยวกับกาม, กามและหญิงสาวที่ต้องการสิ่งที่ดีก็คือ H,
กรุณา奋ซึผู้สมัคร? นี่คือนักแสดงล่าสุดในโยนที่อีกครั้งหรือไม่

ถ้าคุณผ่านการออดิชั่น, can'll - nonny nonny และความปรารถนานักแสดง AV!
Moody 's ยินดีต้อนรับผู้สมัครรับเลือกตั้งของคุณ! !

นำมาจากผู้สมัครเพื่อดำเนินการวัน

1. 25 เมษายน (จันทร์) 15:00 เพื่อนของพิพิธภัณฑ์ลงทะเบียนก่อนที่ MOODYZ เสร็จสิ้น
 ภ หน้าลงทะเบียนที่นี่ https://www.moodyz.com/bosyu/actor/

2. เมษายน 26 (อ. ) 17:00 E - mail ไปยังสมาชิกฮิโตชิ Hazime เสร็จสิ้น
 ตอบ E - mail ที่คุณต้องการที่จะเข้าร่วมภ

3. พฤษภาคม 10 (อ. ) 19:00 ผู้ชนะโดยซาโตชิ Tooru
 参แจ้งให้ทราบถึงการมีส่วนร่วมออดิชั่น Rimasu ประสบความสำเร็จในภตัวแทน

4. พฤษภาคม 15 (Sun) ออดิชั่นจัดขึ้น

5. ผู้ที่ผ่านการออดิชั่นพบที่นี่โดยการตรวจสอบรายละเอียดของวันในการถ่ายภาพ
  ประกาศ

6. วันที่ถ่าย 2 (พฤหัสบดี) 3 (ศุกร์) มิถุนายน

สิทธิ์

1 ถ้าคุณได้รับการตรวจสอบที่เหมาะสมของเชื้อกามโรคในโรงพยาบาล
ฉันไม่สามารถเข้าร่วมได้ผู้ที่ไม่ได้ตรวจสอบความผิดปกติ※โปรดเข้าใจว่า
※ผู้สมัครได้รับการตรวจสอบออดิชั่นที่ประสบความสำเร็จเท่านั้น

2 ผู้เข้าร่วมทัวร์ที่สามารถเชื่อถือได้

3 ลักษณะที่ปรากฏตกลงใน 20 ปีขึ้นไป (ไม่มีโรงเรียนมัธยม)

4 หากคุณสามารถแสดงบัตรประจำตัวประชาชนพร้อมรูปถ่าย (ใบอนุญาตของหนังสือเดินทาง)

5 ถ้าคุณมีแรงจูงใจ

6 ยิงปืน, ที่ไม่รบกวนการทำงานของความคืบหน้าของงาน

สามารถสมัครในขณะนี้และอีกครั้งจากผู้ที่มีส่วนร่วมในการนี​​้ Bakobasutsua ※

เข้าร่วมออดิชั่นชนะเลิศการแจ้ง พฤษภาคม 10 อ. ) 19:00 ( เราได้ส่งมาก่อน
เมื่อได้แม้ในวันที่จะได้รับการเลือกตั้ง
ผลการเลือกตั้งเพื่อสอบถามข้อมูลส่วนบุคคลทางโทรศัพท์หรืออีเมล์ของคุณโปรดงดเว้น

โปรดดูการทำงานของหลาย Legends ซ้ายที่ผ่านมาเคย Bakobasu !

ภ ดู Bakobasu การทำงานของที่ผ่านมา

ชนิดของการวางแผนที่จะ Bakobasutsua? ไม่สบายใจรู้ว่าสิ่งที่ฉันต้องการให้เข้าร่วม

โปรดดูรายงานของเว็บไซต์ดังต่อไปนี้ บุคคล Bakobasutsua ประสบการณ์ที่ผ่านมา
http://www.moodyz.com/shop/dvd_shop/-/list/=/article=series/id=20/

รายงานทัวร์ Roshi
ภ "Super แรงสูง MOODYZ สาวป่า Gangbang 2011 Bakobakobasutsua ชอบขอบคุณพระเจ้า!

เปงลิ้งรับสมัครดาราชายเข้าร่วมทริปทัวร์มหาสนุกของ ค่าย  Moodyz  ครั้งนี้เปงคั้งที่ 12  คงจะจัดหนักและยิ่งใหญ่กว่าเดิม
http://www.moodyz.com/special/powerpush/119/index.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2011, 02:55:45 AM โดย Sky! Sky! Sky! » บันทึกการเข้า

hlor
Lord of AV

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 05:26:36 AM »

ไม่พลาดครับ...
เอาแบบขอบคุณแฟนชาวไทยอ่ะ
ขอเป็น Yuma asami ครับ

banana1150
AV Donator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 08:47:29 AM »

ขอรายระเอียดราคาด้วยจ้า น่าสนมาก
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 09:41:58 AM »

ไปแล้วอย่าลืมถ่ายรุปมาให้ชมกันบ้างนะจ๊ะจะรอชมจ้า ส่วนตัวพี่ขอโลว์คอส ศรีทองของไทยก็พอใจแล้วจ้า 
Seo Hyun
รักบอลไทย
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:03:04 AM »

ผมไม่ค่อยมิยาบิเท่าไหร่ และยุคหลังๆก็เป็นยุคมืดของเธอ แต่ผมก็ไม่คิดว่าเธอจะตกต่ำถีงขนาดขายตัวนะ ขอที่มาหน่อยยืนยันหน่อยได้ไหมครับว่าเธอขายตัวจริงๆ

อยากพบสววรค์ของคนรักบอลไทยตามไปกด like

http://www.facebook.com/EastAsiangirls

http://www.facebook.com/pages/Av-group-Thailandsusu/142768009142168
Haruka

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:38:05 AM »

เค้าจะเอาคนนี้อ่ะ Tsubasa Amami   Harumi Asano
Akiho Yoshizawa  ที่ว่ามา งบไม่ถึงแน่
ไม่ใช่สุดท้ายทีมทัวร์เราไปจบที่โสเภณีญี่ปุ่นนะ 5555555555+ Grin

I LOVE LIVERPOOL .
Haruka

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:40:15 AM »

น่าสนใจคับ

ไอ้สมัครนี่อยากไปมากครับ แต่มันถ่ายหน้ากลับมาโดนผู้หญิง  ญาติ เพื่อนรุมแซวผมแน่
ว่าแต่คุณเคยไปยังอ่ะครับ Huh?

I LOVE LIVERPOOL .
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์