พฤษภาคม 03, 2024, 05:58:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [รีวิว] ปากอม + เล่าประสบการณ์ตัวเองเล็กน้อย  (อ่าน 7118 ครั้ง)
Kuro くろ
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2022, 10:58:45 PM »

เกริ่นนำ

สวัสดีครับผม Kuro (ที่แปลว่าสีดำ) ครับ นามปากกาครับ (นึกว่าชื่อแมว)
พอดีผมเริ่มรู้จักเว็ปนี้และเป็นหน้าใหม่ฝากตัวด้วยครับ
จะมาเล่าประสบการณ์และแนะนำหน้าใหม่ที่ไม่เคยซื้อ หรือแค่อยากหาอะไรอ่านครับผม

ช่วงเล่าประการณ์ก่อนรีวิว เอาไว้อ่านเพลินๆครับ

ใครอยากข้ามไปดูรีวิวเลื่อนลงไปเรื่อยๆเลยครับ

[Tenga Egg]
มาพูดถึงการซื้อ sex toy ครั้งแรกของผมคือผมฝากเพื่อนไปซื้อที่ญี่ปุ่นหลายปีก่อนเพราะว่า
อยากลองหาอะไรใหม่ๆให้ตัวเองแล้วตัวเองก็ไม่เคยมีแฟนด้วย ก็คนมันเหงาอะขอซักหน่อยเถอะ
ซึ่งตัวที่ผมฝากมาเป็น Tenga Egg ซึ่งตอนนั้นผมแค่บอกว่าอยากได้ จกป เอาอันถูกๆมาหน่อย
เพื่อนเลยจัดตัวนี้ให้ พอลองใช้ความรู้สึกก็รู้สึกว่ามันก็ดีนะ ดีกว่าใช้มือตัวเอง แต่ข้อเสียคือมันลื่นมาก
เวลาชักเข้าออกพวกเจลมันก็ออกมาโดนมือบ้าง แล้วพอขนาดเล็กมันก็เลยโดนมือที่จับแล้วก็ชอบหมด
อารมณ์ตรงนี้แหละ แต่ก็ใช้มาเรื่อยๆ แล้วก็ทำการปลดประจำการไปเมื่อหลายปีแล้ว

ความรู้สึกดี = 6/10
ความพอใจ = 7/10
การรักษา = 5/5 (พลิกล้างเป่าจบ)
การพกพา = 5/5
ราคา = หลักร้อยต้นๆ

**รูปประกอบเท่านั้น ไม่ได้มาจากผมถ่าย**

[จกป.จากLaz ของจีน]
ครั้งนี้ผมได้ทำการหาเพื่อนใหม่ด้วยการนั่งหาแบบใหม่คือ อยากได้แบบที่มันจับแล้วเต็มไม้เต็มมือหน่อย
เลยไปเจออันนึงใน Laz ซึ่งถูกระดับนึงเลยจัดมาอีกตัว คราวนี้ของมาส่งถึงบ้าน ผมก็ไม่รีรอจัดไป 1 combo
ผมเสร็จกิจครับ รู้สึกดีแต่ตัวซิลิโคนมันแปลก ภายในช่องมันมีลูกคลื่นอยู่บ้าง แต่ไม่รัดเท่าไหร่ต้องออกแรงเอง
แล้วหลักๆเลยคือพอผมเสร็จ แล้วค้างไม่ได้เลย แล้วเจ็บตรงหัวอีกด้วย ซึ่งโครตแย่เลยครับ คงเพราะราคาถูกมั้ง
ผมก็เลยใช้ไม่นาน ใช้มือบ่อยกว่าอีก เลยปลดประจำการเร็วกว่าตัวเก่า (ไม่แนะนำให้หาซื้อ)

ความรู้สึกดี = 3/10 (เจ็บอะ)
ความพอใจ = 4/10
การรักษา = 4/5 (พลิกล้างเป่าจบ)
การพกพา = 4/5
ราคา = ร้อยต้นๆ

**รูปประกอบเท่านั้น ไม่ได้มาจากผมถ่าย**

[จกป.จากจีนที่มีลิ้นเลีย+สั่น ?]
คราวนี้ผมรู้สึกเสียใจกับเจ้าตัวเก่าไปนานเลยไม่ได้ยุ่งกับ Sex toy มาเป็นปีคราวนี้ผมมาอยู่หอ เลยอยากได้เพื่อน
(อีกแล้ว) ผมเลยไปเลื่อนหาตัวนึงแล้วไปเจอตัวนี้ใน AliExpress แล้วมันแปลกดีซื้อมาประมาณ 700 แล้วก็รอ
ส่งประมาณ 1 เดือน ผมก็ไม่รอช้ารีบเขาไปจัด ตัวฟังก์ชั่นของมันมีเสียงในตัว (โครตห่วย เสียงแตกไปหมด)
มีระบบสั่นของเครื่อง (สั่นเสียงดังมาก แต่แทบไม่รู้สึก) แล้วก็ตัวที่ทำให้ลิ้นภายในสั่นได้ (ไม่เสียว แล้วเจ็บด้วย)
ตัวที่เสียบเข้าไปจะมีซิลิโคนยื่นให้ลิ้นพลาสติกดันเข้ามา แล้วตัวซิลิโคนที่ใช้ฟีลแทบไม่ต่างจากตัวเก่าด้านบน
แต่ไม่เจ็บเท่า ผมเลยใช้แค่ 3 ครั้งพอ เครื่องก็ใหญ่ ห่วยก็ห่วย แพงอีก ผมเลยยอมแพ้กับพี่จีนแล้วครับ (ไม่แนะนำ)

ความรู้สึก = 4/10 (แค่ดึงเข้าออกก็พอเสร็จได้)
ความพอใจ = 1/10 (เสียความรู้สึก)
การรักษา = 4/5 (ดึงซิลิโคนออกมาล้างได้)
การพกพา = 3/5
ราคา = 700+

**ถ้าไม่อยากเสียดายเงิน อย่าซื้อตัวนี้ครับ ผมเตือนแล้วนะ**

ช่วงปัจจุบัน

คราวนี้ผมกลับบ้านมาเพราะช่วงโควิดเลยเบื่อๆครับ นั่งดูไปเรื่อยจนมาเจอเว็ปนี้ โครตเปิดโลกเรื่องจกป.เลยครับ
ไม่ว่าจะเรื่องของดีจริงๆ กับของก็อปมันคนละระดับกัน ทำให้ผมได้รู้จัก onahole ยี่ห้อ Magic Eyes ผมเไป
ศึกษาดูรีวิวจากในไทยแล้วต่าวงประเทศ มีแต่ไปในทางแจ่มแจ๋วทั้งนั้น ซึ่งมาตรงกับกำลังตามหาของเล่นใหม่พอดี
ซึ่งผมได้ไปเจอกับกระทู้นึงที่ตั้งหาคนรับต่อ onahole รูปแบบปากพอดี ผมก็เลยทำการทักไปหาพี่เขาทันที แล้ว
พี่เขาใจดีมากแถมเจล + ถุงยางให้ผมอีกด้วย ส่งของเร็วด้วยครับ ขอบคุณคุณ arhad ด้วยครับ
โอเคเล่ามาตั้งนานได้เวลา Full Review ของจริงครับ

Review Time !

The Mouth of Truth Perorin Tight Throat Hard Type
หรือชื่อที่ผมตั้งให้ ปากอมสุดสยิวของ magic eyes รุ่นสุดแน่น
ผมจะขอข้ามเรื่องแกะกล่อง (Unbox) ครับเพราะผมรับมือสองมา

สเปคของรุ่นนี้

ผู้ผลิต : Magic Eyes
รูปแบบ : อม,คอลึก
ภายนอก : รูปแบบรูปิด
การใช้งาน : ใช้ซ้ำได้
วัสดุที่ใช้ : TPE
ความแข็งวัสดุ : แข็ง
จำนวนรู : 1 รู
น้ำหนัก : 430 กรัม (0.4 กก.)
ความยาว : 145 มม. (14.5 ซม.)
ความสูง : 80 มม. (0.8 ซม.)

ตรวจสอบก่อนใช้งาน
ตัว Body ทั้งหมดถือพอดีมือครับแต่ว่าส่วนฟันไม่มีนะครับ ซึ่งตรงนี้เจ้าของเก่าเขาได้ดึงฟันออกไป
แต่เรื่องนั้นไม่ใช่ปัญหาครับ ผมลองเช็คกระทู้ต่างชาติ หลายๆท่านก็บอกเป็นเสียงเดียวกันว่าดึงฟันกัน
ออกหมดเลย ด้านในตอนที่ผมลองใช้นิ้วสอดเข้าไปเรียกได้ว่าแน่นระดับนึงเลย ใช้มือเดียวแหวกยากมาก
ทำให้ผมไม่ได้ถ่ายรูปภาพในมาครับ ส่วนนึงผมอยู่กับพ่อแม่ เลยหาจังหวะถ่ายดีๆไม่ได้ (บอกตรงๆเถอะ
ว่าขี้เกียจ) ตรงลิ้นถือว่านุ่มระดับนึงเลย

ถือว่าไม่ย้วยเลยครับ เพราะว่าตัวนี้เป็นแบบแข็งด้วย ตัว Body เลยไม่ย้วยเท่ารุ่นก่อน เน้นไปด้านแน่นๆ

ตรงนี้เห็นแล้วบางทียังอยากลงลิ้นด้วยเลยครับ แผลบๆๆๆๆ

รายละเอียดงาน
ลิ้นทำออกมาเหมือนจริงมาก มีจุดที่ต่อกันเหมือนลิ้นคนจริงๆ
เพดานปากก็สมจริงแล้วเป็นส่วนกระตุ้นหรรมส์เราด้วย
 ฟัน (ไม่ทราบ)
ตรงกลางก่อนลึกไปในคอจะเล็กมากพร้อมจะบีบเรา เป็นจุดกระตุ้นอีกจุดที่ดี
ส่วนสุดท้ายคอส่วนลึกเป็นจุดที่แน่นสุดเลยครับ

ส่วนใช้งานจริง
โอเคเรามาพูดก่อนว่าก่อนเริ่มใช้ควรที่จะหาเจลหล่อลื่นดีๆ ไม่ก็เอาเป็นพวกเจลสำหรับอมโดยเฉพาะ
เพื่อให้เรา enjoy กับมันได้สุดๆ แล้วผมจะแบ่งเป็น 3 ช่วงหลังจากที่หรรมส์เราได้ยัดลงไปนะครับ
ส่วนแรก ส่วนปากด้านนอก
ส่วนสอง ช่วงส่วนคอตรงกลาง
ส่วนที่สาม เป็นคอลึก (ทีเด็ด)

อันนี้เป็นเจลที่พี่เขาแถมมาให้ผมครับ ดีๆมากใครรู้ชื่อรุ่นก็ลองบอกต่อกันได้นะครับ

ส่วนนอก ของเราเข้าไป 1/3 ของทั้งหมด
ในส่วนแรกเลยหลังจากที่เราชะโลมเจลไปแล้ว ผมก็ได้ลองเอาเข้าไปในส่วนแรกบอกเลยว่า ช่วงเพดานมันครูด
กับส่วนหัวช่วงส่วนนี้เหมือนเป็นอาหารจานรอง คอยกระตุ้นก่อนได้ลงจานหลัก ถ้าบีบช่วงปากจะมีความรู้สึกเหมือน
โดนอมด้วย (ถึงไม่เคยถูกอมก็เถอะ ;-;)

ส่วนกลาง ของเราเข้าไป 2/3 ของทั้งหมด
ตรงนี้บอกเลยว่าผมใช้เวลากับมันนานมาก เพราะว่าส่วนนี้พอเวลาเข้าไปแล้วดึงออก เข้าดึงออก ตรงส่วนหัวกับช่วง
กลางจะรู้สึกดีแบบมากๆ เสียวไปทั้งหัวเลยด้วยซ้ำ ถ้าไม่อยากเร่งให้เสร็จเร็วแล้วเพลินไปกับสื่อลามกที่เราดู ช่วง
กลางนี่จะเป็นตัวทำให้เราค่อยๆเสียวไปแบบช้าๆ ค่อยๆเข้า ค่อยๆออก แล้วเจ้าตรงส่วนนี้จะพยายามดันหรรมส์เรา
ออกมาอีกด้วย ยิ่งเร้าอารมณ์ไปอีก ถ้าเกิดยืนชักไปนานๆ มีขาสั่นอ่อนแรงด้วยครับ ของดีโครตๆ

ส่วนลึกสุด เข้าไปทั้งลำ BEST PART
ตรงนี้คือจุดที่เหมือนเรากำลังพยายามกดหัวผญ.คนนึงที่ตัวเล็ก แล้วดันหรรมส์ไปให้ลึกที่สุด เป็นจุดที่เสียววววววว
มากๆๆๆ แล้วถ้าเราชโลมเจลของเราไปถึงจุดนั้น แล้วเราดันเข้าไปจุดลึกสุด มันมีเสียง "อ็อก" ครับทุกๆคน ซึ่งจุดนี้
มันมีแรงดูดเข้าไปอีกด้วยทำให้เราจะพยายามเอาออกแล้วเอาเข้าไปใหม่ แล้วก็จะทำแบบเดิม ก็รู้ดีใช่มั้ยครับ ถ้าทำแบบนี้ไป
เรื่อยๆ ก็จบที่เสร็จเร็วนี่แหละครับ แต่ถ้าเราบิ้วตัวเองมาเรื่อยๆ จนถึงจุดที่คิดว่าอยากเสร็จเต็มทนแล้ว พอเวลาถึงจุดสุดยอด
คือเอวผมมันขยับเองด้วยครับ เหมือนไอเจ้า sex toy ชิ้นนี้ เหมือนพยามที่บังคับให้ร่ายกายเรารีดออกมายันหยดสุดท้าย
ซึ่งทำเอาผมต้องระวังเรื่องเกร็งมากไปด้วยเหมือนกัน 55555555+

ช่วงให้คะแนนและข้อดีข้อเสีย

ความรู้สึกดี = 9/10 (เผื่อไว้ก่อน)
ความพอใจ = 10/10 (แจ่มแจ๋ว)
การรักษา = 1/5 (การรักษา onahole จะลำบากเวลาทำความสะอาดครับ ต้องดูและให้ดี)
การพกพา = 4/5
ราคา = ประมาณ 1000+ (เว็ป otonaJP ไม่รวมค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม)

ข้อดี
 - ถ้าไม่กล้ายัดลงคอแฟน มาลงไอนี่น่าจะแทนกันได้
 - เหมือนกำลังซะบะระฮึ่มคอผู้หญิงตัวเล็ก
 - ความสมจริงผมไม่ทราบ แต่เรื่องคุณภาพยกให้ครับ
 - บีบรัดและแน่น
 - กระตุ้นได้เสียวไปทั้งตัว
 - เสียง อ็อกๆ โครตเร้าใจ

ข้อเสีย
 - ทำความสะอาดยาก
 - รุ่นนี้ไม่เหมาะกับขนาดที่ ไม่ถึงประมาณ 12 ซม.ครับ ไม่งั้นผมคิดว่าน่าจะเสียดาย
   น่าดูถ้าไปไม่ถึงจุดที่ลึกที่สุด

ทิ้งท้ายจากผมครับ

ก็นี่แหละครับคือทั้งหมดที่ผมรีวิวมา ก็รีวิวครั้งแรกติชมได้ครับผม ครั้งถัดไจได้รีวิวได้ดียิ่งขึ้น ให้ชาวเราๆได้เป็นสังคมที่
มีการแบ่งปันดีๆครับผม สำหรับคนที่ลังเลเรื่องราคาผมว่าถ้าจะลงทุนกับความสุขแล้วทำเถอะครับ เสียน้อยบางทีเราเสีย
ไปเยอะนะครับกว่าจะเจอของดีจริงๆ แต่เสียแพงๆทีเดียวจบแต่ดีก็โอเคนะครับ แล้วก็ผมคิดว่าน่าจะมีน้องๆที่ยังหางานทำ
ไม่ได้หรือมีเงินเก็บน้อยกำลังจะซื้อ แล้วมาเจอกระทู้ผมพอดีแนะนำจากใจจริงเลยครับ อย่าไปซื้อของถูกๆจากจีนเลยครับ
บางทีเขาไม่ได้ใส่ใจผู้บริโภคเลยด้วยซ้ำ จัดของดีๆไปเลย ของญี่ปุ่นขึ้นชื่ออยู่แล้ว อดทนเก็บตังค์แล้วลองหาช่องทางสั่ง
ซื้อจากต่างประเทศดู แต่อันนี้ก็มีความเสี่ยงอีกเพราะประเทศบ้าศีลธรรมอันดีงามเราสุ่มยึดสิ่งสำคัญเราไปอีก แต่ถ้าซื้อจาก
คนไทยที่นำเข้าก็จะแพงกว่าปกติเยอะอยู่ครับ แต่ผมก็เข้าใจเขานะ เอาเข้ามาก็เสี่ยงโดนยึดนู่นนี่นั่นมากมาย แต่ถ้าจ่ายทีเดียว
จบผมว่าก็โอเคนะเห็นมีเว็ปไทยหลายเจ้าเหมือนกัน ถ้าท่านใดอยากสนับสนุนให้ผมเขียนรีวิวต่อเร็วๆหลังไมค์ได้นะ 555555+
เดี๋ยวผมจะโปรโมทแบบยับๆเลย

พุดถึงแผนในการรีวิวผมในอนาคต
ผมจะรีวิวต่อแนๆครับ สนุกมากๆ อยากแชร์ประสบการณ์แล้วอยากทำรีวิวลง Youtube ด้วยแต่ตอนนี้เรื่อง yt ขอผ่านก่อนครับ
ช่วงนี้ผมอยู่กับพ่อแม่เลยยังทำไม่ได้ แต่เรื่องรีวิวลงเว็ปก็ต้องรอไปก่อนครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีตังค์เก็บแล้วด้วย 555555555+
ครั้งหน้าผมว่าจะลง onahole ที่เป็นอวัยวะเพศหญิงแล้วครับ แต่ถ้าท่านไหนสนใจอยากให้ผมรีวิวเร็วๆหละก็.....หลังไมค์มาฮะ
เดี๋ยวจัดให้เต็มเหนี่ยวเลย 55555555555+ เดี๋ยวผมทิ้งที่ติดต่อให้ครับ อยากได้คนสนับสนุน เพราะรู้สึกว่ารีวิวของพวกนี้นี่แหละ
ทางผมแน่ๆ

ขอบคุณที่อ่านถึงตรงนี้ครับผม

ติดต่อได้ทาง
 - เว็ปนี้ (ผมจะเช็คเป็นระยะ)
 - [email protected]
halflife3733
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2022, 04:52:57 PM »

รอติดตามครับ
asdfstory
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2022, 01:05:07 PM »

สุดยอดดครบ เป็นการรีวิวที่ละเอียดโคตรและดูตั้งใจทำมากๆ
สนับสนุนให้มีรีวิวต่อไปเรื่อยๆนะครับ เพราะเป็นข้อมูลช่วยตัดสินใจได้ดีมากจริงๆ
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2022, 06:05:35 PM »

เห็นละเสียวราขึ้นหลังเวลาทำความสะอาดเลย มันควักออกมาผึ่งลม​ได้มั้ยครับ
Kuro くろ
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2022, 01:11:07 AM »

เห็นละเสียวราขึ้นหลังเวลาทำความสะอาดเลย มันควักออกมาผึ่งลม​ได้มั้ยครับ

ควักไม่ได้ครับต้องล้วงไปล้างอย่างเดียวเลยครับ ถ้าจะให้ดีหลังล้างเสร็จก็ควรมีพวกแท่งดูดความชื้นครับผม
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 25, 2022, 01:44:58 AM »

เป็นรีวิวที่น่าลองใช้ แต่ก็ตอนฉีดน้ำล้างคงทะลวงอย่างหนัก
Bunraku
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 03:00:32 PM »

ขอบคุณสำหรับ รีวิวครับ
tklimited
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2022, 08:45:19 AM »

รอติดตามครับ
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2022, 09:17:13 PM »

ลองสายกะบอกมาหลายรุ่นแล้ว คราวหน้าต้องลองสาย hip แล้วครับ
BankVee
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2022, 07:45:54 PM »

น่าซ์้อมาใช้บ้างครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์