พฤษภาคม 03, 2024, 04:31:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำจิ๋มกระป๋องงบ 2000-5000 หน่อยครับ  (อ่าน 5155 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2023, 03:08:39 PM »

เราไปดูมามีเจ้าน่าสนใจอยู่เจ้าหนึ่งถูกกว่าของเฮียจืด
https://aki-world.co/?ref=2
แต่บอกของได้ช้าหน่อยเพราะเป็นของหิ้ว ถ้าร้านเฮียได้ของเลย แต่บางตัวถูกกว่าของเฮียเป็นพันเลย
แต่ไม่มีMeiki

ได้ทดลองสั่งยังครับ? เพิ่งเห็นร้านนี้จากในแบนเนอร์เหมือนกัน

ว่าจะลองอยู่สั่งตัวไหนดีแนะนำ หน่อยดูอาการแล้วน่าจะเป็นพวกไกด์หรือแอร์โฮสเตสที่บินไปบินมาบ่อยๆอะหละ แต่เจ้าตัวพูดแนะนำสินค้าอะไรไม่ค่อยได้เลย
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2023, 05:11:44 PM »

เราไปดูมามีเจ้าน่าสนใจอยู่เจ้าหนึ่งถูกกว่าของเฮียจืด
https://aki-world.co/?ref=2
แต่บอกของได้ช้าหน่อยเพราะเป็นของหิ้ว ถ้าร้านเฮียได้ของเลย แต่บางตัวถูกกว่าของเฮียเป็นพันเลย
แต่ไม่มีMeiki

ได้ทดลองสั่งยังครับ? เพิ่งเห็นร้านนี้จากในแบนเนอร์เหมือนกัน

ว่าจะลองอยู่สั่งตัวไหนดีแนะนำ หน่อยดูอาการแล้วน่าจะเป็นพวกไกด์หรือแอร์โฮสเตสที่บินไปบินมาบ่อยๆอะหละ แต่เจ้าตัวพูดแนะนำสินค้าอะไรไม่ค่อยได้เลย

ลองตัวนี้ไหมครับ เห็นคะแนนรีวิวเมืองนอกดีอยู่นะ
https://aki-world.co/products/standard-onahoru-%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%AD%E0%B8%A7%E0%B8%B4%E0%B8%AA%E0%B8%AA%E0%B8%B8-%E0%B8%AD%E0%B8%B5%E0%B9%82%E0%B8%A3%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%81%E0%B8%B8-%E0%B9%80%E0%B8%A1%E0%B8%94-%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%AB%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%93%E0%B8%84%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%A7?_pos=3&_sid=1e77bdb16&_ss=r
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2023, 11:28:35 PM »

Tenga flip zero เลยครับ

Panzerelite
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2023, 05:34:48 PM »

Tenga flip zero เลยครับ

ส่วนตัวไม่แนะนำครับ มันมีดีที่ล้างง่ายแค่นั้น แต่แน่นอนเช็ดไม่ดีราขึ้นเหมือนกัน

ถามว่าทำไมไม่แนะนำ Feel มันไม่ได้เลยครับ ไม่เป็นธรรมชาติไม่มีเอกลักษ์อะไรเลย

เล่นของพวกนี้แต่หละตัวจะมี "ธีม"ของมันครับ เช่่นสาวน้อย16 เมด แม่ชี โสเภณี หุ่นยนต์อะไรทำนองนั้น หรือมาจากตัวดาราเองพวกMeiki  เอาจริงถ้าคร้ำวอดในวงการนี้แนะนำไปทางนั้นก็โอเคนะ

พูดตรงๆ ถ้าองค์ประกอบหลายๆอย่างครบ มันจะเป็นอะไรที่สมบูรย์แบบสุดๆ ครับ fap material/เจลที่ตรงคอนเซป/จ๋องกระปิ๋มที่ใช้

ธีมมันเลยเป็นอะไรที่สำคัญมาก ไม่มีเลยมันก็ไม่ใช่ครับ ไม่รู้สิอาจจะคิดไปเองมั่งหรือเพราะการตลาดจากกล่อง แต่ส่วนตัวมันต้องมีอะนะ มันเป็นศิลปะอย่างหนึ่งอะ

เทนก้ามันต่างกัน เทนก้าเกิดจากเจ้าของเข้าร้านพวกนี้แล้วอายที่จะซื้อของพวกนี้ เขาก็เลยทำเทนก้าขึ้นมา พอใช้ไปมันไม่ได้ให้ความรู้สึกอะไรเลยครับ ซื้อมาก็ไม่คุ้มยกเว้นเสียว่าขี้เกียจล้างขี้เกียจเช็ดอะไรเยอะ

ไม่รู้สิเทนก้ายังขาด ธีมสุดๆ ไร้ศิลปะจืดชืด
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2023, 09:32:46 PM »

เห็นด้วย ผมอ่ะเล่นเทนก้ามาเยอะหลายรุ่นมากตั้งแต่ ฟลิบโฮลขาว / ฟลิบโฮลดำ / ฟลิบซีโร่ดำ / ฟลิบซีโร่ขาวEV / ฟลิบซีโร่กราวิตี้ขาว / เทนก้าแอร์เทคสตรอง / เทนก้าพัฟฟี่ รู้สึกว่าสู้พวกจิ๋มเทียมตัวทอปๆไม่ได้แฮะ พอได้ lolinco กับ zxy มาผมโยนเทนก้าให้คนอื่นหมดเลย ฟีลมันต่างกันอ่ะแต่ลำบากตอนล้างหน่อย 555

ช่วงแรกๆที่ซื้อเทนก้ามาเยอะเพราะเคยโดนจิ๋มจีนหลอกฟันหัวแบะ ไม่เสียวเลยสักนิดเลยอคติจนมาเล่นของยุ่นตัวดีๆอันนี้ความคิดเปลี่ยนเลย
Panzerelite
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2023, 04:28:12 PM »

ของจีนเขาต้องเล่นไฟฟ้่า ไฟฟ้าส่วนใหญ่มันราคาแพงและฟีเจอร์น้อยแล้วส่วนใหญ่คือไม่ขายให้ประเทศแบบไทยด้วย บางอันเข้าเว็ปแม่งบล๊อคIP เลยไม่ส่งไม่ขาย เข้าไปส่องยังไม่ยอม  แต่ของจีนคือฟีเจอร์จัดเต็มครับ ข้อเสียคือยางห่วยอะหละ แต่ฟีเจอร์จัดเต็ม ขึ้นรายากด้วย หาเลือกอันที่งานประกอบดีๆหน่อย

เราแนะนำก็Tryfunมั่ง เจ้่านี้ทำกล้าทำการตลาดนอกประเทศแบบจริงจังด้วยโดยเฉพาะในเมกากับญี่ปุ่น
โอเคเลย แล้วรุ่นที่ใช้นี้คือฟีลต่างกันด้วยถ้ายางต่างกัน แบบต้องลองอะ

เสียอย่างที่เราใช้อยู่อีตอนถอดล้างยากชิบ แม่งล๊อกกระบอกแน่นจนเป็นสูญญากาศเลย

บางอันใช้แล้วเหมือนเสพติดเลย มันทำอะไรแบบนี้มือเราทำไม่ได้อะนะ

แบบเเมนวลของจีนเราไปขุดเจอร้านขายส่งมาครับ อึ้งเลยคือ 30บาทต่อชิ้นเอง บ้านเราขายฟันกำไรชิ้นพันกันเลย ส่วนตัวของจีนจริงเคยเห็นอยู่บางตัวน่าสนใจอยู่นะคือแบบมีอุ่นร้อนในตัวอะ
maoyuumaou
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2023, 12:01:26 AM »

แนะนำว่าให้รอๆไปก่อนครับ อนาคตถ้าก้าวไกลได้เป็นรัฐบาลมันจะถูกกฎหมายแน่นอน  ราคามันจะลดลงเยอะ
และจำไม่ผิดกฎหมายเรื่องนี้ชงไปแล้ว ถ้ามันผ่านนะ ก็สบายเลยครับ ของพวกนี้จริงๆไม่แพงเลย ถ้ามันผ่าน ของเทพๆเลยก็2000 ของรองลงมาก็ 700 แบบOnahole นะ

ส่วนตัวเดาๆว่าไม่เกินปีนี้ เพราะอย่างว่ากฎหมายชงไปแล้ว คิดว่าเปิดสภาคงเคลียกฎหมายค้างท่อกันก่อนหละนะ ก็หวังคงไม่มานั่งแก้รัฐธรรมนูญกันจนไม่ทำอะไรกัน หรือไม่เจอเกมล้มสภากันอีก

ไม่นับว่าถ้ามีบริษัทนำเข้า หรืออะไรก็ตามแต่ รับรองว่าเผลอมาทำการตลาดใน
ไทย น่าจะเหลือไม่กี่ตังหละ

แต่ถ้ามันเล่นโกงกันจนลุงชนะอีกรอบก็ ทำใจแล้วไปซื้อของเฮียจืดเอาหละกัน

เศรษฐกิจไม่ดีของแพงไปหมด จะซื้อของพวกนี้ด้วยเงิน5000เราซื้อไม่ลงจริงๆ อะ มันไม่ใช่อะ ต้นทุนมัน50บาทเองมั่งนะ ดูจากค้าส่งอาลีบาบา อย่างหรูต้นทุนก็ไม่เกิน200 เข้าOtona jp ทีไรก็เจ็บ เมืองนอกรายได้เยอะกว่าเรามหาศาลยังซื้อถูกกว่าเราเลย

สงสัยต้องรออีก 4 ปี Cry
Panzerelite
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2023, 09:31:50 AM »

แนะนำว่าให้รอๆไปก่อนครับ อนาคตถ้าก้าวไกลได้เป็นรัฐบาลมันจะถูกกฎหมายแน่นอน  ราคามันจะลดลงเยอะ
และจำไม่ผิดกฎหมายเรื่องนี้ชงไปแล้ว ถ้ามันผ่านนะ ก็สบายเลยครับ ของพวกนี้จริงๆไม่แพงเลย ถ้ามันผ่าน ของเทพๆเลยก็2000 ของรองลงมาก็ 700 แบบOnahole นะ

ส่วนตัวเดาๆว่าไม่เกินปีนี้ เพราะอย่างว่ากฎหมายชงไปแล้ว คิดว่าเปิดสภาคงเคลียกฎหมายค้างท่อกันก่อนหละนะ ก็หวังคงไม่มานั่งแก้รัฐธรรมนูญกันจนไม่ทำอะไรกัน หรือไม่เจอเกมล้มสภากันอีก

ไม่นับว่าถ้ามีบริษัทนำเข้า หรืออะไรก็ตามแต่ รับรองว่าเผลอมาทำการตลาดใน
ไทย น่าจะเหลือไม่กี่ตังหละ

แต่ถ้ามันเล่นโกงกันจนลุงชนะอีกรอบก็ ทำใจแล้วไปซื้อของเฮียจืดเอาหละกัน

เศรษฐกิจไม่ดีของแพงไปหมด จะซื้อของพวกนี้ด้วยเงิน5000เราซื้อไม่ลงจริงๆ อะ มันไม่ใช่อะ ต้นทุนมัน50บาทเองมั่งนะ ดูจากค้าส่งอาลีบาบา อย่างหรูต้นทุนก็ไม่เกิน200 เข้าOtona jp ทีไรก็เจ็บ เมืองนอกรายได้เยอะกว่าเรามหาศาลยังซื้อถูกกว่าเราเลย

สงสัยต้องรออีก 4 ปี Cry
ตอนนี้คือทางแยกแล้วครับ
อาการนี้ยากครับ 4ปีเราว่าก็ไม่ได้ เจอแก้่กฎหมายรัฐธรรมนูญแน่นอน สว.โหวตนายกได้อีกแถมเผลอๆ เพิ่มสว.เป็น51%แน่นอน
ผู้มีอำนาจจิ้มเลยอยากได้ใคร เลือกตั้งคือเลือกเป็นฝ่ายค้านแค่นั้น

เพราะถ้าใครตามการเมืองเชิงลึกจริงๆ เข้าใจจริงจะรู้ว่าอะไรเป็นอะไร ทำไมเพื่อไทยถึงฆ่าตัวตายแบบนั้น
--------------
หรือถ้าจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนไปเลย ส่วนตัวเราว่าไม่ช้าไม่เร็วหรอก เผลอๆ28นี้หละจุดเปลี่ยนสำคัญ บอกตรงๆเรื่องเพื่อไทยมันสร้างความไม่พอใจให้กับคนหลายกลุ่มครับ

เสื้อแดง ด้อมส้ม แม้แต่สลิ่มเองก็ตามโดยเฉพาะพวกเชียร์ลุง เชียร์มาแทบตายจับมือกับเพื่อไทยเฉยมันใช่ไหมหละ ทุกวันนี้พวกเห็นดีเห็นงามก็มีแต่กระบอกเสียงของอำนาจนิยมหละนะ

แล้วไหนจะเรื่องผู้มีอำนาจอีก บารมีตกไปเยอะคนด่ากันเป็นเรื่องตลกบนเฟสบุ๊ค กองอวยอะไรก็ไม่เหลือ แถมมาManipulate การเมืองไทยตรงๆแบบนี้ แถมแบบทุเรศอีกต่างหาก
หน้า: 1 [2] พิมพ์