พฤษภาคม 03, 2024, 05:38:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงดู ลองของจีนว่าดีไหมYUU Dual Hole  (อ่าน 2599 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2023, 01:22:45 PM »

จริงใช้ตัวไฟฟ้าอยู่ครับแต่เอาออกยากชิบหาย แม่งชักแล้วมันจะอัดเข้าข้างในมั่ง อย่างแน่นเลย ใช้ทุกวันนิ้วเราจะไปก่อนแน่นอน
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=236274.msg3363868#msg3363868

แล้วเอาจริงใส่ที่ใช้ก็ไม่ถูกใจเท่าไหร่มันหลวมไปหน่อย สั่งน้องเมดมาแม่งก็ไม่ยอมอัพเดตซะทีฟระ น้องเมดนี้เด็ดจริง ขนาดไม่ใช่โปรแกรมของน้องนะ

ก็เลยกะหาตัวธรรมดาๆมาใช้ดูครับ ตอนแรกเล็งๆ ซาโตริ เมจิคอายอยู่
https://www.otonajp.com/pure-bride-virgo-satori
แต่เห็นราคาในไทยแล้วจะเป็นลมครับ +กับเก็บตังซื้อการ์ดจออยู่อะ + มีแพลนจะไปญี่ปุ่นอยู่แล้ว

ก็เอาหวะ ลองสั่งของจีนดู คือเราไปเจอในกลุ่มไลห์อะนะ ว่าเขาไปเจอตัวเด็ดมาอันหนึ่งมีอุ่นร้อนในตัวด้วย แล้วOnahole อุ่นร้อนท่องไปท่องมาก็เจออยู่เจ้าเดียวอะ
คือ
อันนี้
https://th.aliexpress.com/item/1005004233743530.html?spm=a2g0o.productlist.main.1.694c3837aAtcyI&algo_pvid=cb160c76-9889-4467-af85-49b45e399442&algo_exp_id=cb160c76-9889-4467-af85-49b45e399442-0&pdp_npi=4%40dis%21THB%212178.50%211132.83%21%21%21453.42%21%21%402101f49516910402483183459eb39b%2112000028472365877%21sea%21TH%21926291122%21&curPageLogUid=b2D3aH6fE2Qh

+กับแท่ง ดูดความชื้นเราบินไปแล้ว แตกละเอียดเลย แถมที่อุ่นร้อนเราก็แบบ ไดโอดสายไฟโผล่แล้วด้วย ก็เลยสั่งมารอบเดียวเลย

ในกล่องหลักๆ ไม่มีอะไรมาก แต่กล่องสวยใช้ได้นะ มีโปสเตอร์ แบบตามกล่อง มีที่ห้อยโทรศัพย์ที่จะให้มาเพื่อ ใบปลิวโฆษณา
ผลิตภัณฑ์กับ ใบขอบคุณที่สั่งซื้ออะ(เจ้านี้ขายเอมิ ฟุกุุดะทุกส่วนเลยมั่ง ซื้อครบนี้ประกอบร่างเป็นเอมิได้เลย)  แต่เอาจริงเอมิอะ ต่อให้ของ NPG ก็ไม่ได้ดีเด่อะไรเลย คงจะใช้งานหนักมั่ง ข้างในเลยไม่ค่อยเวิร์กหละ

เสียหดายไม่แถมเจล ร้านก็ขายเจล จริงเอาแบบตัวทดลองเล็กๆมาให้ลองก็ได้ จะได้ขายของออกด้วย

ตัวนี้จะเน้นความสมจริงครับ ไม่เน้นปุ่มบ้าบอมีสมจริงกว่านี้เจ้าของร้านบอกจัดเอมิไปดิ แต่เราไม่ใช่แฟนคลับเอมิไง เลยไม่เอา จุดเด่นคือมี2รูครับ ไม่ใช่ตัวท๊อปของร้านอะนะ ตัวนี้กลางๆ ตัวเรือธงเป็นตัวโลลิที่มีปุ่มฟันข้างในแต่ เราขอผ่านเพราะ คิดถึงหนังสยองขวัญเรื่องหนึ่งเลย

และจริงเจ้านี้จุดขายเลยคือตัวอุ่นร้อนครับ ไม่มีเจ้าไหนทำกัน ต่อให้ของญี่ปุ่นก็ตาม แต่เราไม่เอาอะ คือดูไส้แล้วไม่ตรงโจทย์เท่าไหร่ เพราะเราเน้นความสมจริง เทสยางด้วยอะไรด้วย

------------------------------------------------------------------
โดยตัวนี้จะเป็นแบบสมจริง หนัก910กรัมครับเกือบกิโล แล้วมี2รูครับ ซื้อมาลองดูอะนะ แบบรูก้นไม่ค่อยมีขายด้วย

ลองดู ตัวจิ๋มข้างหน้า ลองแล้วครับ เสียวใช้ได้ มันเป็นแบบเสียวจี๊ดเลยอะ เหมือนโดนไฟดูดอะไรทำนองนั้น

ลองข้างหลัง อีกแนวหนึ่งจริง เสียวแบบแน่นๆ ส่วนตัวว่าข้างหลังคนจริงๆก็คงประมาณนี้อะมั่ง ไม่เคยอะนะ ไปเที่ยวก็ไม่ค่อยมีใครยอมแถมไปครั่งสุดท้ายก็5ปีก่อนโน้น แฟนก็ไม่มีด้วย

ถ้าเทียบกับเสียงข้างหน้าคือเสียงแหลมเลย ข้างหลังคือทุ่มต่ำจริงๆแน่นๆ ส่วนตัวชอบข้่างหลังมากกว่า ข้างหน้ามันจี๊ดเกิน มันเสียวนะเอาจริงๆเสียวแหลมๆไปเลย ไม่รู้สิลองมาเยอะเรายังเจอตัวที่แบบไม่จิ๊ดเกินไม่จืดเกินซักตัว

แล้วเหมือนจะเน้นที่หัวๆด้วยมั่ง

เรื่องน้ำหนัก เอาจริง 1กิโลนี้เอาเรื่องแหะ เจอซาโตริกิโลครึ่ง หรือพวก7-8โลนี้ เหนื่อยแน่นอน

เพิ่มเติมนะหลังจากใช้ไป บอกตรงๆหาเจลดีๆ คุณจะเสียวค้างไปครึ่งวันอะ มันไม่ใช่แก้กระหายหละกระหายหนักกว่าเดิม Aftertaste โหดมากๆ 

เรื่องยางเอาจริงก็ไม่แย่ ยางแข็งหน่อยแต่มันก็ทำให้่จ๋องกระปิ๋มเราแน่นขึ้น ไม่รู้สิตัวอ่อนจริงๆก็มีขาย รอดูอีกอันคือเรี่องรา ถ้าราไม่ขึ้นนี้จะดีมากๆ เบื่อเรื่องรานี้หละ ส่วนเรื่องFood Grade ไหมไม่รู้
---------------------------------------------------------
แล้วเราเคยใช้2รูครั้งแรกนะ เจอข้อเสียอย่างแหะ คือแท่งร้อนอะ มันต้องใช้2แท่งมั่งแท่งเดียวเอาไม่อยู่อะ เรามีแท่งโง่ๆอยู่อันหนึ่งละสั่งอันใหม่อยู่ แล้วจะลองแบบแหย่ไป2รูดู

ตอนล้างก็ล้างยากอะนะ ตามปกติของอะไรแบบนี้น้้าก็เข้าน้อย มี2รูก็ล้าง2รู เช็ดอีกอะไรอีก ทิ้งดูดความชื้นเราก็ปลิวเรียบร้อย สั่งอันใหม่อยู่
-----------------------------------------------------------
สรุป สำหรับเราผ่านนะ ปัญหาก็อย่างว่า2รู ล้าง2เท่า ใช้แท่งอุ่น2อัน มั่ง แต่แท่งอุ่นที่สั่งมาก็สั่งมาจากเจ้านี้แต่ของยังไม่ได้ลองดูอีกที อาจจะแรงพอจนร้อนทั้ง2รูเลยหรือเปล่า

ข้อดีคือมันสลับได้อะหละ จะได้ไม่จำเจเกิน ไม่ใหญ่ไปด้วย เก็บเข้าถุงได้พอดีเปะ เจอตัวใหญ่ๆคิดไม่ออกจริงจะเอาไปซุกตรงไหน  ฝุ่นอีกอะไรอีก

แล้วราคาก็ไม่แพงมาก 1000บาท เอาจริงๆของพวกนี้ราคามันก็ประมาณนี้หละนะ แล้วของก็ตามราคา เมจิคอายมัน 50เหรียญคุณภาพก็50$ ตัวนี้ไม่แย่ 30$ เราว่าก็ถือว่าพอๆกับตัวราคาพอๆกันอะหละ(ราคาสากลนะ ราคาไทยมันส้นตีน แม่งเอาอันหละ30บาทมาขาย เป็นพันรู้แหล่งแล้วด้วย)

ส่วนตัวนะใครกรอบจริงหรือไม่กล้าสั่งของญี่ปุ่นจริงผมว่าเป็นทางเลือกที่ไม่แย่นะ ของจีนเข้าง่ายครับ ของเข้ามาเยอะ ศุลกากรไม่ค่อยคตรวจหรอก ของญี่ปุ่นกันพรายังโดนยึดได้เลย เข้มจริง แต่ส่วนตัวอะ พวกไฟฟ้ายังไงก็โอเคสุดมั่ง โลหนึ่งยังเหนือยเลย ของพวกนี้มันดูดพลังเยอะด้วย เจอพวกใหญ่ๆ นี้ไทรเซ็ปขึ้นจริงๆจังๆแน่นอน

วาป https://www.aliexpress.com/store/1100354299?spm=a2g0o.order_list.order_list_main.7.51fd52cebb7WGO

เพิ่มเติมครับไปเจอกระทู้ใน Redit พอดี เจ้านี้ไม่ใช่ของถูกนะในต่างประเทศ ตัวอุ่นร้อนนั้น ฝรั่งขาย50$ เท่ากับ Magic Eyeเลย

ยี่ปัวในAliexpress ก็ล่อไป1500-2000 บาท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2023, 07:03:30 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2023, 03:53:05 PM »

FC ครับ มีตัวใหม่ๆอีกอย่าลืมมารีวิวเพิ่มนะครับ ผมมือใหม่เลยกำลังหาข้อมูลตัวน่าสนใจอยู่
Panzerelite
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2023, 04:25:26 PM »

FC ครับ มีตัวใหม่ๆอีกอย่าลืมมารีวิวเพิ่มนะครับ ผมมือใหม่เลยกำลังหาข้อมูลตัวน่าสนใจอยู่

ใหม่พอกันหละ แต่คือเราก็อยากลองไปเรื่อยๆอะนะ เพื่อแม่งถูกกฎหมายจะได้เป็นช่องทางทำมาหากินได้ด้วย เหมือนเราอยากคราฟเบียร์เราต้องลองกินเบียร์หลายๆแบบหลายๆเจ้าอะ

เบียร์ในโลกนี้มีเป็นหมื่นชนิดเลยนะบอกก่อน ไม่ใช่มีแค่สิงค์กะช้าง ของพวกนี้ก็เหมือนกัน ตอนนี้ก็ได้แค่ลองๆของจีนไปก่อน ถูกแล้วก็เข้าง่าย มันไม่แพงเท่าไหร่ ถ้าซื้อเป็น ซื้อไม่เป็นหัวแบะจริงๆ เจอLeten 3000กว่านั้น
powerJayz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2023, 03:04:44 PM »

ถามนิดครับ สั่งจากเวปนั้นตรงๆ เลย ไม่ต้องเสี่ยงโดนยึดของถูกไหมครับ
นี่กำลังสนใจนั่งอ่านรีวิว สิบกว่ารอบละ 555
Panzerelite
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2023, 06:30:04 PM »

ถามนิดครับ สั่งจากเวปนั้นตรงๆ เลย ไม่ต้องเสี่ยงโดนยึดของถูกไหมครับ
นี่กำลังสนใจนั่งอ่านรีวิว สิบกว่ารอบละ 555

โอกาศมีไหมมีหมดหละครับ แต่ส่วนตัวผมว่ากลางๆ ถ้าสั่งชิ้นใหญ่ๆโอกาศโดนจะเยอะครับ มีคนโดนแล้วไปโว้ยในนั้นด้วย ร้านเลยไม่ค่อยอยากเสี่ยงรับส่งสินค้าชิ้นใหญ่ๆ แต่ผมว่าก็คุ้มกับการสั่งมานะ เพราะโอกาศโดนจริงๆไม่เยอะถ้าไม่ใช่ชิ้นใหญ่ๆอะ

1.จีนได้รับการยกเว้นภาษีครับ เท่าที่ทราบมันไม่ต้องสำแดงอะมันก็ผ่านง่ายไง
2.มันไม่ค่อยเป็นที่เพ่งเล็งเท่าไหร่ ของจากจีนมันบางทีมีแต่ของที่จับยึดไปก็เท่านั้น สู้ไปเพ่งเล็งของจากเกาหลีหรือญี่ปุ่นดีกว่า บางทีมันมีแบรนเนมหลุดมาครับ

---------------------

วิธีที่เซฟกว่าแต่ประหยัดกว่ามันก็มีครับ คือสั่งผ่านShippingเทาครับ พวกนี้ชัวร์ได้แน่นอน เพราะพวกนี้มันรู้วิธีหลบ และรู้ว่าออเดอร์ไหนต้องหลบ และ จ่ายแล้วด้วย แต่ต้องหาครับ ไม่ใช่ทุกเจ้าที่รับ

แต่มันต้องหาครับ แล้วสั่งได้เฉพาะใน Tmall กับ Taobao ครับเพราะมันส่งได้เฉพาะในจีนเท่านั้น

ข้อเสียคือมันมีค่าใช้จ่ายการส่งครับ ตกๆประมาณ300อะนะ ส่งจากจีน1 ค่าโกดัง1 ค่าส่งในไทย1 เคยคิดจะทำนะแต่กำไรไม่เหลือ
powerJayz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2023, 09:54:41 AM »

อ่าา...ขอบคุณมากครับ
ผมกดสั่งตามที่ท่านรีวิวไปละ แต่เป็นอีกตัว ส่งมันตรงๆ นี้แหละครับ ฮ่า มือใหม่สั่งจากเวปนอก
ราคารับได้ ก็ลุ้นว่าจะโดนหรือป่าว ซื้อความสุขครับก็เลยลองดูสักหน่อย
หน้า: [1] พิมพ์