พฤษภาคม 03, 2024, 11:46:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกมือใหม่ลองเล่นจิ๋มกระป๋อง  (อ่าน 5787 ครั้ง)
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2023, 03:10:14 PM »

อ้างถึง
----------------------
ปล.ของจีนมีหลายเกรดครับ ต้องไปคัดเอาเอง อีทีขายในไทยคืออันหละ30บาท โก่งราคา แล้วแบรนจีนเอง ต้องไปดูด้วยว่าใช้ยางอะไร แบรนจีนยางญี่ปุ่นก็ซื้อได้เลยครับ แต่สิ่งที่สำคัญนะ อย่างซื้อพวกของจีนที่ไม่มีแบรน ไม่มีกล่อง ที่คนไทยชอบเอามาขายโกงราคา รับประกันห่วยแน่นอน

หลังๆที่ผมสั่งจากร้านคนจีนในชอปปี้ ลาซาด้า คือแบบนี้เลยครับ ไม่มีแบรนด์
ไม่มีกล่อง ซิลิโคนเกรดต่ำ แล้วมันเป็นแบบนี้แทบทุกร้าน

ขอบคุณที่แชร์ข้อมูลแหล่งซื้อครับ ร้าน yuu สินค้าดูดีมากครับ

อิจฉาหนุ่มญี่ปุ่น หนุ่มจีนนะครับ เลือกซื้อกันได้แบบสบายๆ
รอให้ถูกกฏหมายในไทย ก็ไม่รู้ต้องรอไปอีกกี่ชาติ  Undecided

Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2023, 11:39:21 AM »

อ้างถึง
----------------------
ปล.ของจีนมีหลายเกรดครับ ต้องไปคัดเอาเอง อีทีขายในไทยคืออันหละ30บาท โก่งราคา แล้วแบรนจีนเอง ต้องไปดูด้วยว่าใช้ยางอะไร แบรนจีนยางญี่ปุ่นก็ซื้อได้เลยครับ แต่สิ่งที่สำคัญนะ อย่างซื้อพวกของจีนที่ไม่มีแบรน ไม่มีกล่อง ที่คนไทยชอบเอามาขายโกงราคา รับประกันห่วยแน่นอน

หลังๆที่ผมสั่งจากร้านคนจีนในชอปปี้ ลาซาด้า คือแบบนี้เลยครับ ไม่มีแบรนด์
ไม่มีกล่อง ซิลิโคนเกรดต่ำ แล้วมันเป็นแบบนี้แทบทุกร้าน

ขอบคุณที่แชร์ข้อมูลแหล่งซื้อครับ ร้าน yuu สินค้าดูดีมากครับ

อิจฉาหนุ่มญี่ปุ่น หนุ่มจีนนะครับ เลือกซื้อกันได้แบบสบายๆ
รอให้ถูกกฏหมายในไทย ก็ไม่รู้ต้องรอไปอีกกี่ชาติ  Undecided

ใช้ของพวกนี้ต้องดูหลายๆอย่างครับ ราคา ของถูกของแพง คุณภาพต่างกันแน่นอน อย่างที่2ไส้ในครับ ถ้างานหยาบๆดูแล้วไม่ค่อยมีดีเทล มันต่างพวกเทนก้าไม่เท่าไหร่หรอก

้เรื่องเจลก็สำคัญ อย่าซื้อเจลหนามาใช้่เด็ดขาด ซื้อตัวที่บางๆไปเลย แค่พอลื่นๆไม่เสียดสีพอ บางคนจัดนูรุฮาร์ดมาก ไม่เวิร์กครับ ไม่รู้สึกเลยก็มี่

อีกอันมีคนบอก มันสั้นจัง ก็ต้องดูด้วยครับ ว่าข้างในยาวเท่าไหร่ ของเรายาวเท่าไหร่ ลึกเกินไปเสียบไม่ถึงก็มี
Cheese Sausage
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2023, 10:12:55 PM »

ขอสอบถามสมาชิกพี่ๆท่านชายในนี้คับว่าตอนที่มีเพศสัมพันธ์หรือใช้ Sex toy พอได้ถึงจุดสุดยอดแล้วปล่อยในมันเสียวที่อวัยวะเพศมากๆเหมือนกันไหมครับ

คือผมไม่เคยมีเพศสัมพันธ์มาก่อนปกติผมใช้แต่น้องอุ้มมือทั้งสองข้าง แต่เมื่อวานได้มีโอกาสลองใช้จิ๋มกระป๋องครั้งแรกเป็นความรู้สึกใหม่ ฟินเหมือนได้ชุบชีวิตขึ้นใหม่จริงๆครับ55 พอตอนจะเสร็จผมชักแรงสุดเท่าที่แรงผมจะทำได้แล้วผมก็ปล่อยแตกในน้องกระป๋อง ตอนนี้แหละคับความรู้สึกคือมันเสียววูบๆเกร็งไปหมดทั้งตัวเลยครับเสียวมากๆแทบขาดใจ ผมพยายามชักขึ้นลงต่อแล้วแต่มือมันเกร็งไม่ค่อยขยับ ผมได้แต่กดเจ้ากระป๋องมันให้ลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้มันเสียวตะโกนอะคับไม่รู้จะอธิบายยังไงดี555 พอครั้งที่สองผมใส่ถุงยางด้วยคิดว่าตอนหลั่งน้ำน่าจะไม่เสียวตาเหลือกเท่าเล่นสด ระหว่างทำกิจกรรมผมไม่ค่อยรู้สึกเสียวหัศจรรย์แบบครั้งแรกที่ไม่ได้ใส่ถุงเท่าไหร่ แต่พอตอนแตกเท่านั้นแหละครับเสียวขนลุกพอกันเลย แต่ครั้งนี้ยังดีหน่อยที่ผมยังคอนโทรลมือชักขึ้นลงหลังปล่อยน้ำจนเสร็จกิจได้ แทบตายคับเหะๆแต่เอาจริงๆผมก็ชอบนะครับแต่มันเหนื่อยไปหน่อยไอ้ตรงที่เสียวๆตอนจบนี่แหละ

เลยอยากถามว่าปกติปล่อยแตกในทั้งสดหรือใส่ถุงกันเป็นปกติรึเปล่าแล้วมีอาการเสียวทรมานแบบผมไหม (ทรมานแบบฟินนนหนะคับ55) มันคือปกติใช่ไหมคับ ผมเคยดูคลิปพอฝ่ายชายปล่อยในเขาก็ดูจะไม่ได้เสียวขนาดนั้นแต่บางคนก็ฟูบข่าอ่อนแบบผมก็มีแต่ส่วนใหญ่เอาออกมาชักปล่อยข้างนอก ผมเลยสงสัย
ปล.ของผมขลิบตั้งแต่เด็ก

ผมไม่เคยหรอกกับ sex toy
แต่เคยลองของจริง จิ๋มแท้
ทั้งใส่ถุงยาง ทั้งสดแตกใน
เสียวที่ว่าไม่ทรมานนะครับ

แต่ขนลุกทั้งตัว เสียวแบบมันกลั้นไม่อยู่
ยิ่งตอนเย็ดสดแตกใน ผมเสียววูบๆที่หน้าท้องด้วย
ปกติแหละครับ

มันคือความรู้สึกเสียวถึงจุดสุดยอด

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
nattree
AV DedicataR+ (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2023, 11:57:23 AM »

ขอสอบถามสมาชิกพี่ๆท่านชายในนี้คับว่าตอนที่มีเพศสัมพันธ์หรือใช้ Sex toy พอได้ถึงจุดสุดยอดแล้วปล่อยในมันเสียวที่อวัยวะเพศมากๆเหมือนกันไหมครับ

คือผมไม่เคยมีเพศสัมพันธ์มาก่อนปกติผมใช้แต่น้องอุ้มมือทั้งสองข้าง แต่เมื่อวานได้มีโอกาสลองใช้จิ๋มกระป๋องครั้งแรกเป็นความรู้สึกใหม่ ฟินเหมือนได้ชุบชีวิตขึ้นใหม่จริงๆครับ55 พอตอนจะเสร็จผมชักแรงสุดเท่าที่แรงผมจะทำได้แล้วผมก็ปล่อยแตกในน้องกระป๋อง ตอนนี้แหละคับความรู้สึกคือมันเสียววูบๆเกร็งไปหมดทั้งตัวเลยครับเสียวมากๆแทบขาดใจ ผมพยายามชักขึ้นลงต่อแล้วแต่มือมันเกร็งไม่ค่อยขยับ ผมได้แต่กดเจ้ากระป๋องมันให้ลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้มันเสียวตะโกนอะคับไม่รู้จะอธิบายยังไงดี555 พอครั้งที่สองผมใส่ถุงยางด้วยคิดว่าตอนหลั่งน้ำน่าจะไม่เสียวตาเหลือกเท่าเล่นสด ระหว่างทำกิจกรรมผมไม่ค่อยรู้สึกเสียวหัศจรรย์แบบครั้งแรกที่ไม่ได้ใส่ถุงเท่าไหร่ แต่พอตอนแตกเท่านั้นแหละครับเสียวขนลุกพอกันเลย แต่ครั้งนี้ยังดีหน่อยที่ผมยังคอนโทรลมือชักขึ้นลงหลังปล่อยน้ำจนเสร็จกิจได้ แทบตายคับเหะๆแต่เอาจริงๆผมก็ชอบนะครับแต่มันเหนื่อยไปหน่อยไอ้ตรงที่เสียวๆตอนจบนี่แหละ

เลยอยากถามว่าปกติปล่อยแตกในทั้งสดหรือใส่ถุงกันเป็นปกติรึเปล่าแล้วมีอาการเสียวทรมานแบบผมไหม (ทรมานแบบฟินนนหนะคับ55) มันคือปกติใช่ไหมคับ ผมเคยดูคลิปพอฝ่ายชายปล่อยในเขาก็ดูจะไม่ได้เสียวขนาดนั้นแต่บางคนก็ฟูบข่าอ่อนแบบผมก็มีแต่ส่วนใหญ่เอาออกมาชักปล่อยข้างนอก ผมเลยสงสัย
ปล.ของผมขลิบตั้งแต่เด็ก

เอาตรง ๆ นะ อาจจะเป็นที่อุปกรณ์ที่ผมใช้ด้วยแหละครับ คือผมไม่ค่อยเสียวเท่าไหร ยังไม่เจอที่รู้สึกดีก็ไม่รู้
ถ้าคุณยังวัยรุ่นอยู่ มันเสียวและฟินมากก็ไม่แปลกครับ ตอนผมวัยรุ่น หัดมี Sex ใหม่ๆ กับผู้หญิงผมใส่ถุง ก็น้ำเต็มถุงตลอด
พอสูงวัย กับแฟนก็เริ่มสดแตกนอก คือสดมันดีกว่าหลายเท่าครับ แต่พอแตกนอกบ่อยๆ ผมกลับไม่ฟินตอนแตกใน 555+ ใส่ถุงยิ่งไม่ค่อนฟิน
Panzerelite
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2023, 05:33:36 AM »

ส่วนที่ใช้เพราะเหตุผล2ปัจจัย

1.ไม่มีแฟน คืองานที่ทำมันไม่ค่อยได้เจอหน้าใครเลยอะนะ อยู่แต่บ้านอะ ทำให้ไม่ค่อยมีปฎิสัมพันธ์กับผู้คนเท่าไหร่

2.ไม่มีตังเที่ยวขนาดนั้น ไปเที่ยวใช้เงินเยอะนะครับ เอาแค่ร้าน นกป แบบฟูลคอสก็3000แล้ว จะเสี่ยงกับไซไลห์ ก็ไม่อยากเสี่ยง ไม่ตรงปกเยอะ เว็ปแม่งก็เชื่อถือไม่ได้เลย รูปที่่ลง ใช้ที3-4แอปมั่ง หนักๆก็เอารูปชาวบ้านมาใช้ ดีนะที่่แม่งไม่ใช่AI

นัดแล้วปฎิเสทก็เสียมารยาทด้วย

----------
Sextoy  มันถูกกว่าครับ ถ้ารู้แหล่งซื้ออะนะ ถ้าถูกกฎหมายได้ก็ดีอะ แต่บอกตรงเห็นรัฐบาลแล้ว  เพลีย ขนาดจะหวังรถไฟฟ้า 20บาท ยังไม่รู้จะหวังอะไรเลย ถ้าเข้าใจการเมืองจะรู้ว่าบ้านเราอะไรแม่งก็๋ผลประโยชย์ไปหมด จะขาวจั่ว เทาๆ หรือแบบผิดกฎหมายรุนแรง ก็แม่งมีกลุ่มผลประโยชย์ทั้งนั้น ส่วยอีกอะไรอีก

mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2023, 10:55:39 AM »

ส่วนที่ใช้เพราะเหตุผล2ปัจจัย

1.ไม่มีแฟน คืองานที่ทำมันไม่ค่อยได้เจอหน้าใครเลยอะนะ อยู่แต่บ้านอะ ทำให้ไม่ค่อยมีปฎิสัมพันธ์กับผู้คนเท่าไหร่

2.ไม่มีตังเที่ยวขนาดนั้น ไปเที่ยวใช้เงินเยอะนะครับ เอาแค่ร้าน นกป แบบฟูลคอสก็3000แล้ว จะเสี่ยงกับไซไลห์ ก็ไม่อยากเสี่ยง ไม่ตรงปกเยอะ เว็ปแม่งก็เชื่อถือไม่ได้เลย รูปที่่ลง ใช้ที3-4แอปมั่ง หนักๆก็เอารูปชาวบ้านมาใช้ ดีนะที่่แม่งไม่ใช่AI

นัดแล้วปฎิเสทก็เสียมารยาทด้วย

----------
Sextoy  มันถูกกว่าครับ ถ้ารู้แหล่งซื้ออะนะ ถ้าถูกกฎหมายได้ก็ดีอะ แต่บอกตรงเห็นรัฐบาลแล้ว  เพลีย ขนาดจะหวังรถไฟฟ้า 20บาท ยังไม่รู้จะหวังอะไรเลย ถ้าเข้าใจการเมืองจะรู้ว่าบ้านเราอะไรแม่งก็๋ผลประโยชย์ไปหมด จะขาวจั่ว เทาๆ หรือแบบผิดกฎหมายรุนแรง ก็แม่งมีกลุ่มผลประโยชย์ทั้งนั้น ส่วยอีกอะไรอีก

กระป๋องจำลองของนักแสดง มันน่าสนใจกว่ากระป๋องทั่วไปมั้ยฮะ ผมงงว่าแล้วกระป๋องจำลองของนักแสดงจะรู้ได้ไงว่าเหมือน 555

Koharu Shiina
ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2023, 06:45:51 PM »

ของจริงมันจะไม่เสียวเท่ากระป๋องครับ แต่ก็เสียวนะแต่มันจะไม่จิ๊ดๆอะผมอธิบายไม่ถูก กระป๋องบางอันมันเสียวเกินไปด้วยซ้ำ
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2023, 10:10:49 PM »

กระป๋องจำลองของนักแสดง มันน่าสนใจกว่ากระป๋องทั่วไปมั้ยฮะ ผมงงว่าแล้วกระป๋องจำลองของนักแสดงจะรู้ได้ไงว่าเหมือน 555

ได้แค่ความฟินทางจินตนาการครับ ดารา AV แค่ถูกยืมหน้ากับชื่อมาเรียกยอดขายแค่นั้นครับ ไม่ได้ผิวสัมผัสภายในไม่ได้ถอดมาด้วย อย่างมากก็แค่หล่อแบบภายนอกให้เหมือนแค่นั้น
Panzerelite
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2023, 10:35:24 AM »

ได้แค่ความฟินทางจินตนาการครับ ดารา AV แค่ถูกยืมหน้ากับชื่อมาเรียกยอดขายแค่นั้นครับ ไม่ได้ผิวสัมผัสภายในไม่ได้ถอดมาด้วย อย่างมากก็แค่หล่อแบบภายนอกให้เหมือนแค่นั้น

NPG ก็พอได้อยู่นะ ยี่ห้ออื่นนี้คือ ไม่ใช่เลยก็มี แบบ flashlight ต้องดูยี่ห้อดูตัวด้วยครับ zyx ส่วนตัวผมว่าตัวนั้นน่าจะหล่อภายในด้วยมั่ง ทำให้ยังไม่มีตัวไหนเทียบได้เลยทั้งๆที่ดาราก็ใครก็ไม่รู้

NPG เองหลายๆตัวเขาก็บอกมาเลย ว่าเก็บมาจากตัวอย่างทางการแพทย์ของจริง อย่างเจ้ากล่องไม้นั้น

ส่วนตัวกล่องมันคือความแฟนตาซีอะหละครับ อย่างพวกดาราเองก็มีฟีลเฉพาะของมันมันเหมือนคุณได้มีSexกับนางอะนะ ส่วนตัวแนะนำว่าถ้าเราเป็นแฟนคลับดาราคนไหนก็ควรมีของนางซักอัน ได้ยินว่าของแถมต่างๆโหดด้วยCD บ้างอะไรบ้าง มันสร้างมาเพื่อสสนองแฟนคลับจริงๆ แล้วแบบดูหนังนางไป ใช้ไปก็คงฟินสุดๆเลยหละ

จริงๆน่าจะทำAuto แบบซิ้งกับหนังด้วยซ้ำ

ส่วนตัวอะนะ ของพวกนี้มันเหมือนงานศิลปะ

ความรู้สึกที่ได้กับแม่ชีเป็นยังไง ความรู้สึกของคุณเมด ความรู้สึกของสาววัยแรกแย้่ม มันไม่ใช่ของที่หาได้ในชีวิตเลย แม้แต่กับดาราAV คือมันเป็นไปไม่ได้เลยด้วยซ้ำ แต่ขอแค่รู้่สึกนิดหน่อยก็ยังดี

แล้วสัมผัสภายนอกไม่ใช่ว่าจะไม่มีผลนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2023, 12:47:55 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
safd2fds3
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2023, 02:20:06 PM »

ส่วนตัวคิดว่า จิ๋มกระป๋องเสียวกว่านะครับ ยังไม่เคยลองของจริงเหมือนกัน ของจริงบางคนฟิต บางคนหลวม แต่น่าจะได้อารมณ์มากกว่า ผมลองมาหลายตัวแล้ว ตระกูลจิ๋มกระป๋อง tenga - npg meiki - fleshlight - magic eyes แบรนพวกนี้จะมีเกรด อย่าไปใช้ของตลาดล่างครับ คนละฟีลเลย แนะนำงบเริ่มต้น 2500 ++ ถ้าแนะนำจริงๆ 4000+ เสียวกว่าเยอะครับ หาดูรีวิวหลายๆรุ่นเอาที่ชอบ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์